Ninataka pia kusalimu wandugu na wadada wa hapa kwa Grefelde dans les environs, na wakandokando ambao wameungana nasi kwa njia ya mtandao de Dieu, ili pamoja nasi kusikia neno la Mungu. Ingelikuwa tungelipendelea kwetu si kama wandugu na wadada wangelikuwa hapa wachukue nafasi katika hii chumba kwa ndugu Frank haiko rahisi kabisa a kusema mbele chaises. Wazi Mais, euh, nous nous la PESI, ya biti bienye biko wazi kusungumzia biti bienye habina ko batu bientôt les choses, lakini tunaamini ya kwamba upesi mambo yatabadilika, hatujue wakati gani, lakini nous pengine mwezi kesho. lakini Bwana yeye anajua kutoka kwa Bwana akitumwa na Mungu, akaangalia mbinguni na akasema, jua simama, nawe mwezi simama pale kwenye huko, na ile ilitendeka vile, vile vile alitamka amen. Mungu apewe sifa. Tunakuwa na, na shukrani Il avait besoin de la lumière alikuwa du jour, na hitaji mwangaza wa mchana ili ashinde maadui wa Israeli. Tunakuwa wenye kuwa na Por shukrani levra, kwa levra, ajili ya kazi ambayo Bwana siku hizi iko nafanya il, il, na ataimaliza. Tunakuwa na shukrani kwa ajili ya yote kwa kuwa no kwa kuwa tuko na neema ya kuweza kutambua siku na ujumbe wake, tukitambua ya kwamba Bwana alituma nabii kulingana na ahadi. Tulisikia huu ujumbe, tuliukubali na kuupokea na tunakuwa na shukrani. Ujumbe ni neno la Mungu lililofunuliwa. Tunakuwa na shukrani kwa kuwa macho ya alifungua macho yetu ili tutambue kile ambacho Bwana iko nafanya saa hii na aweze kwetu kwe sisi ambao tuko hapa hii asubuhi, ambao tunasikia neno la Mungu, sisi ambao tunasikia neno la Mungu, na atuchalie basi neema yake pour les kwa saa ambazo zitafuata mbele parole. Ndugu Shimite aje kuomba. Nitasoma neno ambalo linajulikana katika Warumi sura 8 kuanzia kwanzia 12 na 8, Warumi sura 8 Verset 28. Kwanza mstari wa makumi mbili na nane. Nous savons. savons. tunajua Mungu Mungu apewe apewe sifa. sifa. Paulo anaandika hii akiandikia Warumi. Nous savons. Tunajua Mungu apewe sifa. Nous aussi nous savons. Na sisi pia tunajua. Comme Jean l'a écrit dans Ka, ses épîtres. Kama vile Yohana aliandika katika nyaraka zake, tunajua ya kwamba mwana wa Mungu amekwisha kuja na ametupatia akili Pour connaître tunajua tu tu ya kwamba mambo yote yanafanya kazi pamoja kwa mema ya wale wampendao Mungu, wale walioitwa kulingana kusuri, na kusudi lake kilim. Kwa maana wale aliotangulia kuwajua aliwaita pia aliweza kutangulia ekra, kuwaweka pia wafanane alimaja, kwa sura kuh? ya mwana wake Afin son ili mwana wake ronine, awe mzaliwa wa kwanza katikati ya ndugu wengi so, na, ni, na wale aliotangulia kuwajua aliwaita pia na so, wale aliowaita aliwahesabia ali pia haki so, na wale aliohesabia haki aliwatukuza pia. Na hapa anasema tena, tutasema nini basi kuhusu mambo haya? Je, Mungu akiwa kwa upande wetu, ni nani ambaye ataweza kuwa zidi yetu? Yeye ambaye hakuweza kumzuia mwana wake mpendwa, lakini alimtoa kwa ajili yetu sote Namna gani hatatupatia vitu vyote pia pamoja na yeye? Ni nani atakayewashitaki wateule wa Mungu? Ni Mungu ndiye anawahesabia haki. Ni nani atakayewahukumu? Kristo alikufa zaidi e, tena alifufuka e, na yuko kwenye mkono wa kuume wa Mungu, na ana tuombea, anatuombea. Ni nani atakayetutenga na upendo wa Kristo? La, je, ni ziki la au ni hofu la au, la au ni mateso au ni njaa au ni uchi au ni hasara au upanga, shairi ya makumi tatu na saba Hapana. Tu, dans toutes ces choses là, katika mou, haya mambo son, yote tunakuwa zaidi ya washindaji kwa yule aliyetupenda. Mungu e apewe sifa kini, Mungu asifiwe na tukuzwe jina la mwele Bwana mwele alitupenda kini kini, na tumesoma maneno yaliyowazi ya maandiko. Na je tunapasha kuyatafsiri na, na, na, na, na kuyafasiria hapana mtakatifu anafanya hai neno lake na anatuongoza ndani ya mambo haya, na haya maneno yako hakika kwetu, tunakuwa na shukurani. Hakuna kitu ambacho kinaweza kututenga na upendo wa Mungu. Ndugu na dada, hii haiko ya ajabu, tunakuwa na shukurani, kwa kuwa anataka kuzungumuza na wewe na mimi Je, hakuweza kutangulia kutuweka kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu kwa ajili ya ili alituweka ili tuamini neno lake na kusikia la neno lako, kulipokea likiwa limefunuliwa na kisha chibu, pratik, kwa msaada wake tuliweke katika matendo na kwa priya, tusaidia. Om, senyor, kwa msaada wake ombi langu asubuhi ya leo Bwana abariki wandugu wote na wadada wote ambao wanasikia na wenye wanashiriki kwa huu mkutano, Bwana awabariki na tete awajalie tete kile tete awapatie kila mmoja tete kenye tete mmoja wao anahitaji. Bwana, tubariki. Karibu ndugu Shimiti. Baba wa mbinguni, sisi tuko hapa na wote, wa, w, na wote walio hapa katika ulimwengu mzima ambao wanasikia entendu, na kama vile tumesikia ni kitu gani kinaweza kututenga de mou, na upendo de ton amour na upendo wako, imeandikwa rien, hakuna kitu chote kile ambacho kinaweza kitaweza kututenga mou, na upendo wa Mungu ambao yu, ulio ndani ya Kristo Pescele. Baba wa mbinguni, tunakushukuru kwa ajili ya hiyo. So kwa kuwa ulitujalia neema yako umenijalia pia neema yako mimi le, ya kutambua de siku de na saa na ujumbe Et rien, la tribulation, na la kususun, chochote la kile hata tumejaliwa ha neema ya kuona a, yote uliyetuahidi tu tu tu tu tu ikitimilika, tunakushukuru pa kwa kuwa umetupatia neno lako haukutupatia kitu kya kufanana au matafsiri e Bwana hapana matafsiri kwa au mambo yaliyochafuliwa kwa, lakini umetujalia tu neema yako katika dunia kwa nzima kwa wandugu wote ambao walipokea neno lako ambao kweli kweli waliliamini. Na Mungu utujalie sote, ninairudilia tena utujalie sisi sote e hey, Mungu utupatie shauku wazo bidii au tupatie shabaha, ili miongoni mwa watu wako utukuzwe. Ninakushukuru Bwana, utujalie neema asubuhi ya mchana wa leo, kama Kom. vile imetajwa katika dunia mzima, kwa wote utujalie neema yako, ili ili yenye ilituletewa mu wakati wetu, ni kusema ni neno lako takatifu ambalo linadumu milele. Tunakushukuru, ubariki midomo ambayo kupitia hayo utazungumzia na utujalie neema ya kuwa na masikio na roho zilizo wazi, roho zilizowazi, roho iliyo wazi. Hapana kukuwa na ujuzi lakini kuwa na imani kwa utukufu wa jina lako, Amen. Imani O Seigneur, kwa Bwana, kwa Bwana, kwa, kwa moyo wetu wote aletewe shukurani. Tungeliweza kusema tayari tumekwisha kusikia mahubiri, ni neema gani hiyo, de recevoir la parole, ya kupokea neno et de croire, na kuliamini et, na, na kuweza kushiriki ki, kukile ki Mungu ametutayarishia kwa kuona kwa macho ya kidunia, tuko tunapitia mwakati ya majaribu lisa, kama vile kanisa lakini pia dunia mzima o, on mambo on ya siasa wanasiasa wanathibitisha ya kwamba ya kwamba ugonjwa wa kufanana huyu haujawahi kamwe kuweko. Kulikuweko matauni manye, na kila aina za kila aina za kila aina kulikuwa malaria na za kila aina hapa na pale na magonjwa yenyewe yalishambulia kudunia, lakini yenyewe kunapitika. Eh, sasa eh, E, inashindikana e hata kudhibitika hata wanasiasa ah, wako wanasema juu ya hali ya wakati ya, ya mwisho. Nataka kusema kwa ile eti, ufunuo eti, na ufunuo yenyewe inaandikiwa ndani ya ufunuo, ayunime ayunime. Etos, ufunuo. Na sote tumeelewa kile ki ambacho Bwana wetu alisema ya kwamba ile itatokea na tutaishi sehemu moja ya wakati wa mwisho: vita, matetemeko ya nchi, njaa na kuongezeka kwa joto duniani, kubadilika kwa tabia ya nchi. Sasa tuko tunaishi ile sasa Tunataka kuona sasa nye, kuna baki wakati ngapi sasa anlevema. Lakini vyenye vitapitika la kisha kunyakuliwa ni bale venye hawaamini njoo njo, wataishi ile mambo Il dire, kwa sababu watapashwa kuambia milima na vilima na watapaza sauti, tufunike mbele ya kwenye hasira kwenye ya ule mwenye kukaa juu ya kiti cha enzi anlevema, kisha kunyakuliwa ndipo wakati inafika e, ile miaka tatu na nusu kwa ajili ya wale manabii wawili, na kisha kisha ile ziki kubwa itafuata, de grand temps de ile wakati mkubwa ya ziki kubwa, ambapo zile hukumu saba za tarumbeta na zile oler, hasira saba zitamiminwa. Itakuwa uh, mwisho hapa kudunia avec pamoja na katika dunia nzima, lakini, lakini kwetu inahusu tu ya kuwa tunaweza kufanya uzoefu wa kumalizika kwetu au kukamilika jou, kwetu kwa ajili ya ile siku ya, yenye utukufu senior, ya kurudi kwa Bwana wetu Yesu Kristo na mbele ya kuingia katika uchunguzi wa neno, ninataka kusema hili. Kuna watu wengi waliniita kwenye simu, kama vile nimepokea tayari asubuhi sana, na katika yote nilipokea, ni ninaamini ya kwamba pale kumwanzo, kutoka mahali pote wandugu waliita na mmoja wa ndugu Deli wa Kananga alikuwa akisema Eli, eh, ni nadhani Elia wa Kananga. Ndugu Franke, tunakuwa tu wenye kuwa na shukurani kwa kuwa Mungu alituma nabii wake, na tena tunashukuru kwa kuwa ungeliweza kubeba huu ujumbe, na ya kwamba tumeusikia na kusikiliza. U, ujumbe ulitufikia na tulipata neema ya kuweza kuliamini. Ni ajabu hakika kuona jinsi Mungu anaongoza mioyo. Uh, ningeliweza kutaja majina ya wote walioita. Bwana awabariki, wabariki wote na pia tous ceux qui sont wale wote ambao wanaungana nasi na wenye kuungana na Bwana katika watu wote, lugha na mataifa. Yes, that's that's what... tous ceux que Dieu, wale wote ambao Mungu aliweka kwa ajili ya wakati huku, ile ambayo iliwekewa kwa ajili ya kanisa inatimilika, ile ambayo aliweka juu ya Israeli nayo iko natimilika, na, na ile ambayo alipanga kwa ajili ya watu iko natimilika yote, yote iko natimilika mbele yetu. Na Bwana wetu alisema waziwazi wazi wakati mtakapoona mambo haya yote yakitokea basi musimame na mwinue vichwa vyenu juu kwa maana munajua ya kwamba ukombozi wenu umekaribia ukombozi wa mwili wenu umekaribia, umekaribia. Est proche. umekaribia. Et nous na tunakuwa na shukrani kwa bwana The yeye pamoja nami na pamoja tulitembea Trump, katika nchi makumi ilabi, tatu ilabi, alisikia na senyor, aliona re, na akasikia kile ambacho Bwana iko nafanya hapa kudunia re, basi le, Mungu re, amubariki kwa namna ya kipekee sana. Na kama vile re, nitangulia kusema wandugu zetu wote re, hata kama hatuwataji kwa majina yao ningeliweza kurudilia pale mwanzo ningeliweza kusema na, kwa, eh, kusema juu ya kile ambacho Mungu alifanya afe kisha kurudi kwa ndugu Branham nyumbani pays, katika nchi yetu kisha Uswisi kisha, en kisha en katika nchi ya Autriche katika pia katika dunia en mzima, en mzima en na kwa kipekee kwanza en katika, en lest, katika Ulaya Mashariki en na en kisha en katika dunia en ulimwengu en mzima ningeliweza kwenda toka nchi toka nchi toka muji hadi muji na ninakumbuka vizuri sana. De tous les frères eh, que Dieu de, kwa wandugu wote ambao Mungu benis. Tangu mwanzo pale ambao Mungu alibariki pale mwanzo, na inaisema tu, wapendwa ndugu zangu uko Suisse, Mungu awabariki kwa namna ya kipekee, na wapendwa wa ndugu zangu huko Autriche, Mungu awabariki pia kipekee. Ninaweza pia kuisema hapa. Le vrai croyant wal amini wa kweli, de ces trois pays, wa inchi hizi tatu wanabeba wanabeba hii kazi ya kimataifa ya Mungu tangu pale si mwanzo ta vie, na kama mungelijua station, ya kwamba ile ma station yote Les 118 stations zile station 118 ambayo dan tunahudumia katika ulimwengu mzima na tunafanya kwa jinsi ziendelee kuweko na ambao kwa njia ya hizo ma station tunaweza ku e, tangaza Les kile ambacho Mungu alitupatia wandugu wa, wali, le, wa, wali, de wanabebwa de wa na waamini wa zile inchi tatu za lugha ya Kijerumani. Na Mungu aweze kuongeza baraka de, zake measure, za e, kwa katika vipimo vyote kwa neema ya yake mba, mba, tunakuwa kweli wenye kuwa na shukrani kwa Bwana kwa kuweza kuwa na sehemu ya moja kwa moja kwa kile ambacho Mungu A alipanga kwa ajili ya hiyo wakati, lakini kila mara kwa, kwa iu, uh, mahali hapa nu, le wakati tunataja ile tunatamka neno nabii, ndipo sasa ni, watu nao wanawaza nini? Sasa nyi wote mnajua mnajua ya kwamba ba Mormon biko na nabii yao. Waadventiste wako na nabii wao na wako nabii wao muke wengine, weko na Helen White, wengine wako na Mr. Prophet au nabii wao muke na sasa, nina omba ninaomba to uh, ni uh, wale wote wa Islamu wa sinielewe vibaya pia na Waislamu Eh, eh, mkiislamu nabii njo kitu cha muhimu sana lakini, ni kwa yabhi, sababu tu kuko hadithi moja ya pofet kutungwa mweme, ambayo inasema ya kwamba Nabii Muhammadi na akipanda juu ya farasi mweupe eh, ali, aliweza kuchukuliwa katika paradiso huko juu na kwenye alisimamaka kwa mwisho ambao kwenye alisimamaka kwa mwisho akiwa juu ya hiyo farasi nyeupa wenye alichukuliwa kwenda mbinguni jinsi wao wanaamini, ilikuwa de, kumulima, ilikuwa kumlima pale kumlima wa hekalu la, na, ni kutoka kwa ile hadisi ndio pale eh, ule nabi kutoka kumulima wa, wa hekalu pale Yerusalemu, ndio alipanda kwenda paradizo akiwa juu ya farasi mweupe na, na ni juu ya ile hadisi ndio wako wanadai ya kwamba ule mlima wa hekalu mpaka le, leo angali wana udai, lakini celui dans lakini mwenye anasoma katika maandiko matakatifu musertifika ya kiungu ki atajua hakika kenye kinahusu Yerusalemu kile kenye kilipangwa ka, na kuwekwa na Mungu kuhusu Yerusalemu si na kenye kitapitika katika siku zijazo. Bwana ah, Bwana Mungu aliweza kutangulia kupana ile pale mwanzo, alitangulia kutangaza ile senor, neno la Bwana litatoka litatoka litatoka Yerusalemu na lalem mafundisho lalem. toka mlima Sayuni na, Lala kum, lalem. Kum, lalem. na kumwanga kumwagwa kwa Roho Mtakatifu kushuka au msingi wa kanisa la Agano Jipya ili kuwa pale Yerusalemu na ni pale Yerusalemu ndipo Bwana atamalizia kama vile katika Mathayo sura makumi mbili na tano, kuanzia mstara makumi tatu na moja imeandikwa ya kwamba Bwana atakaa juu ya kiti cha enzi cha utukufu wake na atahukumu watu wote, na atawatenga mmoja kwa wengine, kama vile mchungaji atengavyo kondoo na beberu. Tungeliweza, tungeliweza kusema juu ya mashairi mengi ya kibiblia hata mpaka Zakaria sura 14 wakati Bwana Mungu anashuka Les pieds sur na miguu juu ya mlima wa mizeituni. Ule mlima wa mizeituni unakuwa na maana ya kipekee kulingana 24, Mathayo 24, Marko 13 na, Mark na Luka sura 21. Seigneur, Bwana alikaa juu ya mlima wa mizeituni ukikabiliana na hekalu pale pale, kwa mitume wake parlay, wa nne kwa namna moja ya kipekee akasema kuhusu kile ambacho kitatokea, wakati Marko aliongozwa kuweza kutangaza hii kwa hii namna ya kwamba alikuwa So akikaa juu, juu ya mlima wa Mizeituni ambapo ukikala pale unaweza kuona eh, ukikabiliana na hekalu amba, juu ya mlima wa, su, wa hekalu vale, na chini fami, ya mlima katika ile bonde mubustani ya Gestemani mpaka pale ambapo eh, kwenye hekalu ilikuwa. Na kisha Bwana uh, uh, aliweza kusema e Yerusalemu, Yerusalemu, Yerusalemu, ungelijua ungelitambua ungelitambua, ile ile ambayo inakupatia ile ambayo, ile ambayo umepewa, au ungelitambua mambo yanayo kuwa sehemu ya amani yako, njo vile naandikwa katika ilo, Luka 19. Bwana wetu, ele, Bwana wetu le, alikuwa anaenda Yerusalemu na ilue, mitume ilue, walikuwa wanatukuza na kuinua wakisema Mungu ainuliwe katika ilue, pahali pa juu na de, katika ufalme na utukufu de na matawi ya mitende yaliweza kuwekwa juu ya njia na le Eh, Pardon, le kundi lote walikuwa, walikuwa wana mtukuza Bwana wale, walikuwa wanafunzi ambao waliweza kumtukuza Bwana, ambao walitambua kenye kilipitika kwa wakati yao na a, walitambua ni nani aliye katikati yao kati kati, na kisha Wayahudi waandishi na Mafarisayo walikuja kudi, na wakamwambia Bwana, amuru watu wako hapana kwa makutano Si, ambia si makutano wako wanyamazi, na jibu la Bwana lilikuwa ya kwamba kama Pierre, hawa watanyamaza ndipo sasa mawe yatapaza sauti. Heri wale ambao katika wakati wao walitambua kile ambacho Mungu i, iko nafanya na Kenya alifanya kulingana na neno lake, na hiyo inatuhusu pia katika wakati wetu kwa namna ya kipekee, wapendwa ndugu na dada Ni, ni, kwa, ni kwa sababu tu ndani ya neno lake Bwana alisema, tazama, ninawatumia Eliya, nitawatumia Eliya nabii kabla haijaja ile siku ya Bwana na ya kuogofya. hatusemi hatuko tunasema juu ya muanzilishi wa kanisa au juu ya mtu mwenye aliweza kuunda kutunga fundisho fulani, lakini tuko tunasema tuko tunasema juu ya mtu ambaye alikuwa akisimama aki chini ya kazi aliyopewa na Mungu, na sasa kabla mbele ya, kuruda, ya kurudi kwa Kristo alileta ujumbe wa mwisho ambamo ndani yake mnakuwa ile injili ya pale kwa asili na kuirudisha tena juu ya kinara injili ambayo inatumbia turudie ku mwanzo, turudilie Mungu, turudilie kuneno la Mungu, turudie, turudie, turudie ku mafundisho ya mitume, kama vile Petro tayari alitangulia kusema zamani akiisema, bila mzao wowote alipashwa kusema katika Wagalatia sura ya kwanza kumustari wa munane, yule nous mwenye kuhubiri injili ingine isipokuwa ile ambayo tuliwahubiri ule iko chini ya laana. Tu, tunaweza kusema kuhusu baraka, watu wanaweza kusema juu ya baraka, wanaweza kuhubiri juu ya baraka, ijapokuwa hiyo tu, na wanaenda tena mbali na injili kama vile Paulo alihubiri. Na wakati tunapotazama ndani ya neno la Mungu, tuna tuna mnajua ya kwamba hii njoo kioo ambayo tunaweza kujua hali yetu, na kwa sababu hiyo ndio maana ndugu na dada zangu kila mwelekeo wa imani ina haki yake ya kuwa, ya kuwa na kuamini, kuamini, yenye walijiwekea ndani ya katika zile kanuni zao za imani, lakini kanisa la Mungu aliye hai kama vile tulisikia ambalo Zenu ni nani anapenda anayeweza ana kushtaki wateule wa Mungu? Wateule wa Mungu wanadai wanadai, uh, kuamini wana wana kama de vile tu neno la Mungu lilisema, na tumehakikishiwa ya kwa kwa, kwa asilimia kwa mia tumerudia kuneno la Mungu, na kama vile Paulo sivyo, kwa, kwa Efeso sura ya pili na musara makumi mbili angeliweza kuandika mumejengwa juu ya msingi wa mitume na manabii. Manabii walitangaza walitangaza kenye kitakutokea na, na mitume waliweza kudhibitisha ya kwamba ile ilitimilika sawa vile manabii waliiona. Wapendwa ndugu na dada zangu, hapa tunafikiria ile ya kwamba Bwana yeye mwenyewe ali, alifanya kwa ginsi eh, kuhusu kurudi kwa Yesu Kristo 19 Biblia, katika shairi kumi na kenda za Kibiblia tunaweza kusema kuhusu kurudi kwa Yesu Kristo katika mashairi kumi na kenda za Kibiblia ndani ya, Kibibli, ya, Biblia ya Kijerimani, katika tafsiri ya Kijerimani neno kurudi kwa Yesu Kristo inaandikwa katika katifi, eh, matafsiri mengi de, la venue de Christ. Eh, kurudi kwa Kristo Kristo. Au ile tukio ya Yesu Kristo lakini ilia, tunakuwa na shukrani kwa Bwana kunakuwa kurudi kumoja lakini kuna maujio nyingi Men, lakini kenya. Kurudi kwa Bwana katika Yohana 14 imetangazwa, je Ninaenda nina kuandalia nafasi na, na niko narudia tena na ninarudia tena upya na, na ninarudia tena ili niwachukue, so karibu nami na ili muwe mm, pale kwenye si, mimi nilipo na utimilifu. Utatiuta kuweko wakati atakaporudia wakati wafu katika Kristo watafufuliwa kwanza, na kisha wale waliosalia hai katika Kristo watabadilishwa, na kisha pamoja tutaenda pamoja kumulaki kumula Bwana He, hewani. Mara ngapi tunaweza kuwa wenye kuwa na shukrani ili kuwa kisha tena karibu na Bwana ku karamu ya harusi ya mwana kondo kushiriki ku ile karamu, karamu. Wapendwa ndugu na dada zangu, tutasoma maandiko mengi ili, ili kutuonyesha ya kwamba Bwana alijibu kwa yale maswali ambayo yaliweza kuulizwa. Nyote munajua ile maswali tatu: mambo haya yote yatatokea lini na, ni, na alama ya kurudi yako ni gani, na alama na ya mwisho wa dunia. Même tuisome, tuiseme tena mara ingine. Hata wanasiasa nao wako wanasema juu ya mwisho wa nyakati mwii, wakati Le monde doit nzime. Na kwa nini dunia nzima inapashwa kutambua ya kwamba ah, mambo haiwezi kuendelea hivi ginsi iko, na tuiseme kwa watu wote ya kwamba Mungu iko na kusudio moya ya wokovu na ginsi ilivyo hakika Tuko mwisho, tumefikia mwisho wa mwisho, mwisho wa nyakati. Hata katika Matayo sura makumi mbili na ine kumusara wa kumi na ine wakati Bwana wetu de alikuwa anasema kuhusu mwisho wa nyakati, habari njema hii ya ufalme inapashwa kuhubiriwa katika dunia katika nzima mwipu, kwa mataifa yote. Kwa watu wote mpaka hata kufunua kumi na ine musari wa sita imesemeka juu ya malaika amba iko na ruka angani, ili alete watu wote na lugha, injili inayofaa milele. Mungu katika neno lake Iko, la alitoa ahadi al na ile ambayo itatokea alitangulia kuisema mbele, na kwa moyo wetu wote tunakuwa na shukrani kwa Mungu kwa kuwa neno bila hata kuchafuliwa neno la Mungu injili ya milele limehubiriwa kwa katika dunia nzima kama Ka vile ushuhuda De 393, eh, kutoka zile in, eh, kutoka so nchi mia tatu makumi kenda na, ta, eh, na tatu ambayo inakuwa karibu, 19, karibu yote pa, na zile kumi na kenda za mwisho ambazo Service, service tuliweza kutumikia hii wakati wa mwisho na ambao tunaendelea sami, kuhudumia zinaongezeka, tunaweza kila mara kusema leo andiko hili limetimilika 20 mbele ya macho yetu aussi, na pia ilenye kuhusu mwisho wa nyakati na watu wa Israeli. Tunaona kile ambacho Bwana alisema, wakati mtakapoona ya kwamba ule mtini umechipuka. Yote ilitangulia kusemwa pale mbele, ilitangulia kusemwa pale mbele katika agano la kale eh, alitaja Israeli kama mtini ambayo alikuta katika jangwa. Oh, nous sommes de tout notre coeur. Oh, tunakuwa na shukrani kwa moyo wetu wote kwa kile ambacho ya kwamba tunaweza kuona utimilifu wa unabii za kibiblia na Venue. Tena mara ingine upya tunaweza It's tena ku hii na kusema tukitia mkazo, tukisema ile ambayo Bwana wetu alikuwa akisema ya kwamba wakati mtakapoona ya kwamba mambo hayo yote yanatokea, muinue vichwa vyenu kwa maana munajua ya kwamba ukombozi wenu umekaribia. Tazama tena hii angalisho hapa ya kwamba sasa watu wote Uh, kwa njia ya wakitolewa hayo katika e, lugha zile vizipale, zao za muhimu wanaweza kusikia uh, wandugu zetu wakitafsiri moja kwa moja katika e lugha kumi na saba zenye zinasemewa fasi fulani, na tena zinatafsiriwa mu lugha zingine tena, la na katika lugha ya nchi tofauti na makabila kwa gisi dunia mzima. De dieu wako wanasikia kikisemewa kile ambacho Mungu sepam. alipanga tu kwa ajili ya hii wakati. Tuirudilie tena ile mara ingine, kama tunatumia Adonis neno nabii pale yafaa isemeke, si yafaa isemeke kile ambacho si kinaandikwa katika Amosi sura ya tatu, dieu ne fait rien, Mungu hafanyake kitu hapa kudunia bila kwanza kufunulia kwanza siri zake kwa manabii wake, kwa watumishi wake manabii. Hapana, kwa mtu tu fulani tu hivi anatokea tu hivi sawa nabii au nabii wa mwanamke na anajitokeza tu hivi lakini Mungu hafanyai kitu, kitu kudunia k isipokuwa, akiwa anaf, isipokuwa tu anafunua siri zake yaani kile ambacho aliahidi lisa, kufanya mbele akifanye kwanza kwanza anakifunuaka kwa watumishi wake manabii, na ni kwa sababu hiyo ndio maana ile ahadi ni ta, tazama, ni ta watumia nitawatumia Elia nabii kabla haijaja ile siku ya kutisha na ya kuogofya ya Bwana ije sasa. Tuko katika siku ya uokovu na inaelekea mwisho wake, jinsi ilivyo hakika, kama vile ilivyoanza. Na Paulo katika Wakorinto wa pili aliandika hii ndiyo siku ya uokovu, ni leo, sura ya sita, wakati uliokubaliwa Tusome katika Injili ya Matayo. Mara ingine tena hey, haya maneno ambayo yanajulikana sana Matayo sura makumi mbili na nne. Matayo sura makumi mbili na nne na mstari wa tatu. Il s'assit sur la montagne. Des Olivier, wa, na wakakaa juu ya mlima wa mizeituni, wanafunzi wakaja kipekee kumuuliza maswali hayani mkijeremani wanasema wakati alikuwa yepeke, utuambie mambo haya yatatokea lini? Utuambie mambo haya yatakuwa ya wakati arriva. gani ekel sera le signe de ton avènement. na alama ya kurudi kwako itakuwa ni gani na alama ya mwisho wa dunia utuambie. Vivyo hivyo Ludo, hali kadhalika na sisi Ludo pia, na, na sisi tuliweza kuikwa, sababu watu wanasema, Bwana utuambie, utuambie Bwana utuzungumzie, tuko tayari tuko tu tayari kusikia tu kile kenye we unasema kile ambacho uko nacho cha kutuambia na ni hivi ndivyo kama vile iliandikwa mara saba katika ufunuo ufunuo mbili na saba yule aliye nasikio ansikie kile ambacho roho anaambia au kenye roho iko nacho cha kuambia makanisa tuendelee kusoma Wakati kwa jumla wakati 24 in verse kwa apa, temps de ya wakati wetu inaandikwa hapa katika Mathayo 24 na mstari wa 37 ile ambayo ilitokea kwa wakati wa Noa À ndivyo vitakavyotokea katika ujio wa mwana wa watu. Mu Kijerumani inasema itatokea kwa kurudi kwa mwana wa Adamu kama vile ilivyokuwa kwa Sodoma na Gomora, na ni hivyo ndivyo itakuwa wakati, katika wakati ambamo mwana wa watu atakaporudi. Kiisha, Dans les versets, allons directement. Dans 3 na twende moja na moja katika Watesalonike wa kwanza, Watesalonike wa kwanza sura ya 3 mstari wa 13 na oui, bas, apate basi kuimarisha mioyo yenu Aimarishe ah, mioyo yenu ili isiwe na lawama katika utakatifu mbele ya Mungu, baba wetu. Sans reproche bila lawama isiyokuwa na lawama katika utakatifu mbele ya Mungu baba wetu, wakati wa kurudi kwa Bwana wetu Yesu Kristo pamoja na watakatifu wake wote. Sote tunajua na imeandikwa pia katika Watesalonika wa kwanza sura ya nne ya kwamba Bwana atakuja atakuja kuchukua wale waliolala katika Kristo, atawachukua pamoja naye wakati atakaporudi. Na hapa imeandikwa ya kwamba sisi tuliobaki, tuliosalia, tukiwa haki, tubakie wasiokuwa na lawama katika utakatifu mbele ya Mungu katika eh, Bwana wetu Yesu Kristo pamoja na watakatifu wake wote waliolala katika Kristo. Na kisha katika Wathesalonike wa kwanza sura ya nne mstari wa kumi na sita na wa wa waine wa kumi na tano na wa sita ni adresi à beaucoup de frères zinatolewa kwa, kwa kipeke kwa ki, wandugu wengi tout, ambao kwa mara moja tu seul devrait laisser valable les saintes écritures yenye napashwa kubakia inafaa tu ni maandiko matakatifu. Wangali unasema e, wako wanasema o, oh, e nabia atarudia tena oh, atakuwa na huduma tansi, ya, ya lirat muhema lirat ya lirat mhema, lirat, ili aweze kumaliza no, kazi ya Mungu apana ye, kama vile jana tulisoma Bwana ye mwenyewe atasimama Bwana ye mwenyewe atafanya kazi, atamaliza kazi yake, na atafanya kazi ya kigeni. Tafadhali tafadhali wa ndugu, muache mwache kufundisha vitu vyenye haviambatane na maandiko na maneno matakatifu ya Mungu. Mungu alituma nabii wake ili aweze kumaliza matafsiri yote na kuweka kuweza kuweka lile neno la asili juu ya kinara na ile inabakia na samani yake mpaka siku Bwana anarudi. Mwenye tulo anabakia mumatafsiri na ndani ya mawazo yake tulo atabakia tulo hata nyakuliwaka. Muniache niwaambie ile bila mzaa na uwazi wote uwezekana, Mungu kamwe hata Mungu hata nyakuwaka kamwe batu wenye walipotoka au makosa hata. Mungu ni wa kweli, kama vile tuliweza kusoma ili tuweze kutambua yule wa kweli, na tuko ndani ya kweli na tulipewa akili kwa ajili ya ile. Na tulipokewa ile akili haiko tu kumtambua, tuko ndani ya ule wa kweli, Yesu Kristo Bwana wetu, kwa sababu yeye njo ya kweli na mwenye kuwa ndani yake iko ndani ya neno la thamani na amepenywa na ile ukweli de, wa kiungu na hawezi kusimama mkosa. Na pia katika Wathesalonike sura ya ine musara wa kumi na tano na wa sita, tazama basi eh, kile ambacho tunawatangazia kulingana na neno la Bwana Hapana, kulingana dapre na matafsiri au oni la kimutu, lakini ni kulingana na neno la Bwana, kulingana, se, kulingana sawa, sawa na neno lake. Hapa ni hivi asema Bwana: sisi tulio hai tuliobaki kwa ajili ya ujio wa Bwana hatutatangulia kamwe dvide wale waliokufa kwa maana Bwana yeye mwenyewe, hapana nabii une, hapana ufunuo Mais, lakini kwa maana Bwana yeye mwenyewe, Bwana yeye mwenyewe, Bwana aliyefufuka, ambaye aliyefufuka na ambaye alipanda huko juu alipan, mbinguni. Alifufuka kimwili na akapanda mbinguni, muhali ya mwili na tena ni muhali ya kimwili njo atarudia kwa sababu tutafanya uzoefu ile wakati ya kubadilishwa kwa mili yetu wakati Bwana atakaporudi. Kama vile Bwana wetu katika mwili moya ya mauti alikufa, laki alizikwa, lakini katika mwili usioweza kuharibika alifufuliwa, na ni hivi ndivyo ndio tunakuwa na arabuni au garanti ya kwamba mili yetu ya mauti itabadilishwa na kugeuzwa, na tutamfanana na yeye, na tunapashwa kuwa na heshima mbele ya Mungu, tunapashwa kuwa na heshima mbele ya neno la Mungu. Na kisha koshairi ya 16 kwa maana Bwana ye mwenyewe kwa alama e, wa wa mwisho atashuka kwa sauti ya malaika mkubwa vitatendeka vi moja kwa moja isi wakati kuru, ya kurudi kwa Bwana. Hapa haihusu tena ujumbe yenye inatolewa kwa wenye wako hai. Hapa ni, ni, ni, ni alama, de de ni alama ya uamusho ambao amba, inatolewa kwa wale waliolala katika Kristo. Hapa tunapashwa kuheshimia neno takatifu na la damani la Mungu na hapana kutoka wazo ya ili ihii wazo kentri, yote ya neno itufunuliwe sisi. Kwa maana Bwana yeye mwenyewe kwa sauti moja kwa Mukijeremani wanasema atapata ishara yake mwenyewe kwa sauti ya malaika mkubwa, oh, mukijeremani kwa ule malaika na kwa sauti ya baragumu ya Mungu atashuka toka mbinguni, na wafu katika Kristo, na wale waliokufa katika Kristo watafufuliwa kwanza, na kisha sisi tulio hai ambao tulibakia si, tutanyakuliwa pa pamoja na kiisha ya kubadilishwa. Basi hakuna kitu kinaweza sema e, wazi zaidi e, kushinda e, neno e, la damani e, na la, e, samani e, la Mungu liko wazi e, kwa wale e, wote ambao wanasema e, e, e, roho wa Mungu wanaongoza e, e, e, Roho Mtakatifu ambaye a mpaka au alipulizia tunapashwa kupokea upulizio wa roho uleule, kwa maana ni Roho Mtakatifu njo alipulizia wale walioandika ili neno na ni uleule roho mwenye alikuwa juu yao njo anapashwa kutupulizia sisi, na hapo sasa hakutakuwa matafsiri au makosa, lakini kutakuwa tu ni lile neno la Mungu la asili njo litakuwa mawazo yetu. Eh, Wathesalonike wa kwanza sura ya 5. Chapitre 5 kuanzia kumusara makumi mbili na tatu. Na Mungu, Mungu wa amani awatakase mwenyewe ninyi utu wenu wote na utu wenu wote roho nafsi na mwili vichungwe bila lawama de la wama wakati wa kurudi kwa Bwana wetu Christ, Yesu Kristo. Yote imeandikwa ndani ya neno la Mungu Esprit, roho, roho mwili na nafsi, tunaamini kama vile maandiko yanasema "Enyi watu wangu tokeni katikati yao mukajitenge nao musiguse lolote lililo chafu." Mpaka Kufunuo sura kumi na mnane tunaweza kusoma pia eh, eh, somo kama iyo wapendwa ndugu na dada zetu, ya kwamba Mungu ametujalia neema yake ya, ya kusikia ujumbe wa mwisho na ku ufuata ule ujumbe les les toka mafundisho yote mafundisho ma makredo na na yenye yenye inapatikana katika madini yote na makanisa na na kweli tukwetu tuli ili tuweze kutakaswa ndani ya neno la kweli na kuoshwa katika damu ya mwana kondoo, kama, kama vile bibi harusi kio wa mwanakondo. Na ni hivi ndivyo tutaenda harusi, bwana harusi wetu arusi, Le na tutaweza kushiriki karamu ya mwanakondo kama vile maandikwa, wabarikiwe edulacion na watakatifu wale walio na sehemu katika ufufuko wa kwanza, mauti ya pili haina Uf. mamlaka oh, juu yao o oh, mpango mzuri gani wa wokovu wa Mungu Bwana Mungu a yuko alishughulikia yeye mwenyewe ya kwamba pale mwisho wa wakati wa neema kweli zote za kiungu na kwa ile pia, ina eh, kunakuwa pia zile uzoefu za kibiblia ambazo waamini wanapashwa pia kufanya, kwa sababu Bwana alisema yule ambaye ananiamini kama vile maandiko inasema, eh, toka tumbo lake mtatiririka maji ya uzima. Wapendwa ndugu na dada zangu, katika ile kurudishwa, inafaa ile izihirike na ile itazihirika, kwa sababu Bwana wetu alisema yule ambaye ananiamini kama vile maandiko ilisema, ataokolewa atafanywa upya atazaliwa upya atabatizwa ata na atajazwa Roho Mtakatifu, kwa maana njo vile inaandikwa No bwana wetu de alikuwa anasema kuhusu roho yenye lipashwa kuja juu yetu, na, na Yohana mbatizaji alisema akitia mkazo batiru: mimi ninawabatiza kwa maji kwa ajili ya toba, lakini yule ajaye ma, nyuma yangu atawabatiza kwa roho na kwa moto. Si tafadhali wapendwa ndugu na dada zangu katika dunia nzima Ce... <laughs> mukamate hii shairi mwende so nayo kunyumba, mwipokea. Mwenye ananiamini mimi, kama vile maandiko yaliyosema, kutoka mumwili yake mutatiririka maji ya uzima na ile alikuwa akisema ile kuhusu Roho Mtakatifu atakayekuja juu yetu, na mnajua ya kwamba siku ya Pentekoste kwa kuweza kumwagwa kwa Roho Mtakatifu, Roho alikuja na maji ya uzima yaliweza kutiririka, mito ya baraka iliweza kutiririka kwa ile kumwagwa kwa Roho Mtakatifu juu ya nani? Juu ya wale ki, ambao priere, katika maombi walikuwa wamekusanyika kwa jina ki, la Bwana na ambao waliamini huduma ya Yohana Mbatizaji tante, katika kungojelea kubatizwa kwa Roho na moto chose, ndivyo ilivyo pia katika wakati wetu Nuzavon, tuliamini ujumbe la vang, la na kwa mvua ya kwanza na ya, ya la, mwisho na ile tendo la mwisho la Roho Mtakatifu, mito tu ya tu maji ya uzima yatatiririka kama vile haijawahi kuwako pale mwanzo, na uwepo du du wa, wa, wa Mungu aliye hai itadhihirika kama vile, vile du jana tuliweza tena kuiona. Bwana atasimama Il na achèvera son œuvre. Atamaliza kazi yake atukuzwe, e abrati, asifiwe na inuliwe Bwana wetu sasa na katika realite, milele yote amen. Amen. Que tous, amen wote na wote mahali pote wote wasimame na tutamshukuru Mungu pamoja mpendwa Bwana, Bwana wetu fidèle. wewe Mungu mwaminifu kama vile ya zamani, kama vile neno lako la damani, na tunakubali kila neno ndani ya imani. Utujalie, utupatie la pamoja kutii na kujitoa kikamilifu kwa neema yako, ili kwa ujio wako ili ka, kabla ya kurudi kwako, mapenzi yako yafanyike hapa kudunia kama vile mbinguni na kanisa lako, na mapenzi yako ni kwamba mwito wa kutoka na matayarisho na kumalizika kwa kanisa lako bibi harusi mpendwa. Bwana, ulitujalia ya neema yako Ton ulimtuma nabii wako kama vile ulivyoahidi, na tuko, na tulitambua tuli wakati yako ya kututembelea kiungu, na tunakushukuru kwa moyo wetu wote kwa ajili ya ile kwa sababu Bwana tu ta uliweka neno nila lako takatifu juu ya kinara tena upya, mpendwa wa Bwana wetu juu ya ya kila somo tungeliweza tunge kwa muda wa masaa kuendelea kusema uzungumzie wale wote ambao kwa namna lundi fupi ambao walisikia neno lako leo, na utujalie sote imani na utiifu, na kwa neema yako tutaishi sote kumalizika kwa kazi yako jinsi ilivyo hakika, ulivyoahidi na ndivyo utakavyolifanya. Tunakushukuru Bwana mpendwa, Bwana wetu, kwa kuwa katika watu wote na lugha uko na watu wako, uko na kundi lako ulilolikomboa kwa damu. Tunakushukuru kwa ajili ya matayarisho. Tunakushukuru sasa kwa kumalizika ambao tutaishi kwa neema yako, mara ingine tena tunalisifu, tunashifu uwezo wa damu yako uwezo wa damu ya agano jipya. Tunakushukuru kwa ajili ya uwezo wa neno lako que tu nous ambalo ulitufunulia na tunakushukuru kwa ajili ya Roho Mtakatifu na tunakushukuru tayari sasa, Kusuke kwa kuwa, kwa neema yako utatupatia ile mvua ya kwanza na ya mwisho, na ya kwamba mbavon. maji ya uzima yatatiririka Ta na ya kwamba kwa uwepo wako mtakatifu utadhihirika kwa utukufu deux, na heshima ya jina lako takatifu. Mpendwa Bwana wetu, kundi lako lililokombolewa kwa damu libarikiwe na, na baraka ya Mungu mwenyezi peuples, katika watu wote lugha oui, ndiyo katika ulimwengu mzima, ni kwako we Mungu mwenyezi Le seul vrai wewe, Mungu pekee mwenyewe, kwako kwa tunasema asanti, pia kwa ajili ya siku hii na kwa ajili ya neno lako takatifu na lenye damani katika jina takatifu la Yesu, amen.