Wir haben ya ja, kwa hiyo weekend ya kwanza tunaweza kuwa na ripoti njema ya mambo ambayo Mungu aliyofanya. Tunaweza kuimba siku zote, na ndugu Branham alisema so ya kwamba kuna mambo mengi ambayo tunaweza kufanya sana lakini kuna kitu moja ambacho hatuwezi kufanya sana ni kuomba. Na sana sana kuomba kwa imani. Na siyo kuomba tu, lakini kuomba na kuweza kuamini ya kwamba yale ambayo tunayoomba tumekwisha kuyapewa na Mungu. Ich habe zu. Kwa hiyo nina mambo mengi ya kuweza kuzungumzia. Na kwa sababu ndugu ruzi akuweza kusoma hata neno moja. Lisa. Ninataka niweze kusoma yale ambayo inayohusu maumbi. Na kisha geben. Nitaweza kuuleta ripoti ya safari. Ninashangazwa kidogo na mtaweza kuyatambua pia. Imeandikwa ndani ya barua ya Yohana na waza ya kwamba nitaweza kuifata hiyo sura haraka ndani ya barua ya Yohana, Yohana wa kwanza sura tatu kwanza kwa mstari wa kumi na tisa. Yohana wa kwanza Sura tatu, mstari wa kumi na tisa. Daran werden wir erkennen dass wir, kwa hivi tutafahamu ya kwamba tuko wa kweli nasi tutatuliza mioyo yetu mbele yake. Mstari wa ishirini, ikiwa mioyo yetu inatuhukumu kwa maana Mungu ni mkubwa kuliko mioyo yetu, naye anajua yote. Mstari wa ishirini na moja, wapenzi, mioyo yetu isipotuhukumu tuna imani au tuna furaha mbele ya Mungu um. Musaru wa shina mbili, na lolote tunaloomba tunalipokea kwake, kwa kuwa tunashika amri zake tun, na kutenda maneno yanayofendeza machoni mwake. Kuna andiko ingine ndani ya Yohana wa kwanza, sura tano anza kwa mstari kwa inayosema, na, na, na huu in ndiyo uhodari tulio nao mbele yake ya, kama tukiomba kitu sawa sawa sawa na mapenzi yake anatusikia. Narudilia tena nasoma tena sehemu hii ya kama tukiomba kitu sawasawa sawa na mapenzi yake anatusikia, na kama tunajua ya kwamba anasikia na kujibu erhört. maombi yetu yote. So hapo sasa pia tunajua ya kwamba yale ambayo tuliyoonyesha mbele yake tumekwisha kuyapewa siku zote. Kuna hesabu nyingi za andiko inayohusu kila kichwa cha maneno. Moja ya andiko inasema kwamba yale yote mutakayoomba mutayapewa werden. Here, wird es uns ein wenig Hapa hayo tunayaonyeshwa kwa marefu, Alles ya kwamba yote ambayo tunayoomba katika bitten. mapenzi ya Mungu tunayapokea. Unsere frommen Wünsche. Hasa mahitaji yetu ya, ki, ya kiutawa der der na ya kizehebu haiwezi kujibiwa mara nyingi, lakini kama tunaweza kuomba katika mapenzi ya Mungu tutajibiwa. Ningetaka kwanza so niweze ku Ganz herzlich karibisha wote kwa furaha kubwa katika jina la dambani la Bwana, ninyi wote ambao mlio hapa kutoka nchi hii na katika nchi za kigeni. Mungu awabariki, Mungu uns. atubariki. Irgendwan wakati iliyopita niweza kusema ya kwamba Mungu awe pamoja na wewe, na kisha ndugu akasema, unajua ninahitaji ili Bwana aweze kuwa pamoja nasi na kisha akasema ninahitaji kusema ya kwamba Mungu pamoja nasi, na kisha aliniingiza katika hiyo, na hayo yaliweza world, kuwa ya thamani kwangu, na nikashukuru Bwana kwa ajili ya uwepo wa namna hiyo wangu. So, der name Mungu pamoja nasi ndiyo jina ya Emanueli, Mungu pamoja nasi nicht, na sio pamoja na wewe tu, na sio pamoja na mimi tu God, lakini Mungu pamoja nasi. Emanueli, Mungu pamoja nasi na sasa so kama iko pamoja nasi hapo, mambo yote yatafanyika vizuri. kama kuna mtu aliye hapa leo kwa mara ya kwanza ganz besonders tuna wakaribisha sana. Ninaweza kuona kama kuna, kama kuna mkono unaweza kunyoshwa, kama kuna mtu aliye hapa Iman leo kwa mara ya kwanza, in naweza kuona karibu sana. Karibu sana, karibu sana, mukaribishwe hata Mungu God awabariki. Ninawaona ich hapa mnatokea katika nchi ya Ujerumani. Lakini wa vijana hapana, wa vijana hapana, hawako hapa. Wa vijana watakuja katika miaka mbili au miaka tatu, yote itakuwa kwa namna tofauti. Mnajua ya kwamba tuliyasema hapa kuna miaka fulani iliyopita, na tunatarajia ili mabadiliko yaweze kufanyika sana sana katika Ulaya wa mashariki na tuliweza kuyaona, tuliweza tu kuyaishi na nitaka kuyazungumzia hapa na huko. Gesagt, kwa ajili yetu si kitu cha ja kuwazia so sana kukua, trotzdem, na ijapokuwa ni kweli, Mungu anakuwa macho ili neno lake liweze kuchukuliwa mpaka kwenye mwisho wa dunia ni kwa sababu aliyasema hivyo. Na sasa kama tunaweza kumwomba, na ni katika jina lake, na siyo tu katika jina lake, lakini pia katika mapenzi yake. Tusome maandiko akose shahiri mbili za kwanza, ili ituonyeshe na kutujulisha kupitia neno ya kwamba Das auch wenye mamlaka nao wanawekwa waliwekwa na Mungu tun, nasi tunaweza kuwa tukifanya vema, kama tunaweza kuombea hata kama mambo haitupendezi. Ya kwanza nayo ni neno la Mungu, yale ambayo itaka kusoma. Ya kwanza, iko katika Timoteo wa kwanza sura mbili mstari wa kwanza Timoteo wa kwanza sura mbili mstari wa kwanza. Basi, kwanza. So ninaonya mbele ya maneno yote kuomba na kusii na kuombea na kushukuru kufanyike kwa ajili ya watu wote. Msara wa pili, kwa wafalme na kwa wote wenye mamlaka ili tuishi maisha ya kimya na ya salama katika utawa katika utawa wote na upole Mstari wa kwa sababu hili ni zuri na la kukubaliwa mbele ya Mungu uokozi wetu. dass nicht alle Tunajua kwamba utawala wote wa dunia mara nyingi hautufurahishake, lakini tunajua pia ya kwamba hatukuweka hizo mautawala na hatuwezi kuziondoa au kuzitosha lakini, Mungu peke yake ndiye anayeweka wafalme na kutoa wengine. Ndani ya Waroma sura 13 pia nataka niweze kusoma piaaaiwekusosaii ya kwanza, Roma sura 13 mstari wa kwanza, kila mtu ati wakubwa wenye amri, kwa maana hapana mamlaka ila kwa Mungu Sema hapana mamulaka isiyotoka kwa mungu. Na mamulaka inayokuwa imewekwa na mungu. Musaru wa pili. Hivyo yeye anayeshindana na mwenye mamulaka anashindana na amri ya mungu nao wanaoshindana wanashipatia hukumu. Mara nyingi ni kuweza kufata maneno haya sana sana, wakati tunapowazia kuhusu namna ya utawala iliyokuwa na ambayo inayokuwa leo na ambayo unapasa kunyenyekea chini yake, lakini naandiko hapa basi, Mungu atufanizie neema ili tuweze kupatia hata kwa Bwana Utawala ambazo sizoweza hata kufurahisha. Nataka kuwambia kitu moja, waamini wa hizo hichi tofauti mara nyingi wanakuwaka waamini sana kuliko sisi hapa ndini yale ambayo walioishi haikuwafanyizia wa vibaya, lakini yalikuwa ya kiwasaidia. Auf dem na habari njema hii ya ufalme itahubiriwa katika ulimwengu wote kuwa ushuhuda kwa mataifa yote na halafu mwisho utakuja. Tushaka kuzungumzia mara nyingi kuhusu andiko hii Injili ya ufalme, hii habari njema ya ufalme, hii habari njema inayohusu ufalme, na siyo habari njema inayohusu kanisa fulani au dhehebu fulani. Lakini hii habari njema ya ufalme ya Mungu, iliyo ya ufalme wa Mungu, inayohusu ufalme wa Mungu, Injili ya Yesu Kristo ambayo iliyo sehemu ya ufalme wa Mungu, ambamo ndani yake Kristo anaongoza neno na anakuwa na neno la kusema, na siyo mahali ambapo ni watu ndio wanaozungumza, lakini mahali ambapo Bwana yeye mwenyewe anaweza kukabata neno na anaweza kufunua yale yanayofanyika sasa na kuyafanya kuwa hai kupitia roho. Kama tunasoma tena andiko fulani, tutatambua ya kwamba Mungu aliweza kuwa macho ili katika wakati wote yale ambayo yaliyokuwa ya lazima yaweze kuwekwa siku zote kwenye kinara cha taa ili iweze kupatia taifa la Mungu ruhusa ya kuweza kupata sehemu kwa yale ambayo Mungu alikuwa akifanya ndani ya wakati wangu. Tukumbuke siku zote na wasihi, na siyo habari njema tu yoyote, lakini hii habari njema inayohusu ufalme wa Mungu. Na kuna habari njema mmoja tu, kuna ujumbe mmoja wa kiungu tu, haichangane na siasa, lakini ni ujumbe wa wokovu na ni siku ya wokovu ni ujumbe wa neema na ni wakati wa neema pia. Sasa na watu wote ambao wanaosikia ujumbe huu wa kiungu wa wokovu, wanakuwa na ruhusa ya kuweza kuamini na kuweza kupokea wokovu kupitia neema. Ninataka kuendelea na kusoma katika sura tano ya Ufunuo, mahali ambapo andiko mbili zinafanana zinaonyeshwa mbele yetu. Ufunuo sura tano mutari wa tisa mpaka kumi nao da wanaimba wimbo mupya wakisema, Umestahili wewe, kufungua kitabu ume, ume wewe kutwaa kitabu na kufungua mihuri yake, kwa sababu ulichinjwa, ukanunulia Mungu kwa damu yako watu wa kila kabila, kila lugha, kila jamaa na taifa Akose pia ukwafanya → ukawafanya kuwa ufalme na makohani kwa Mungu wetu, nao watatawala juu ya dunia. Makabila aus zote mataifa yote, yote, na majamaa yote na pia makabila zote, inasemeka hapa kwa, kwa namna iliyo wazi ya kwamba makabila zote kati, unapoyawazia unapoingia katika Umoja wa Sovieti makabila makumi nane na sita tofauti zinaishi huko, Wakazaki na pia hata Letoni na lituani masse. na kadhalika na kadhalika ni kundi kubwa, lakini Mungu anataka watu wa makabila zote, malugha zote na mataifa yote. Ndugu yetu mpendwa wa Zaire anajua ni makabila ngapi zinazokuwa huku, makabila zote na sio tu malugha peke yake, lakini makabila zote ma kabila Aus zote mataifa zote na mainchi zote za to, kutoka mahali pote. Angalia, tuna lugha moja kama ninyi huko Utrish, inchi ngine na huko Uswisi watu makumi saba ma na sita kumi ya moja wako wanasema lugha ya Kijerumani, lakini wa nchi nyingine maluga, wa wa maluga moja, mataifa zote makabila zote lakini Mungu aliweza kutamka kwa namna ya katika neno lake, hakuna mtu aliyeacha pembeni, na kwamba hakutakuwa wazulu huko Afrika, kwa kwa Afrika und, Kusini au mahali pengine pote tunapokwenda ninasawaka mara nyingi makabila na ma, kwa mfano majina fulani na pia asante, niweza kuizikamata pia katika lugha ya Kiswahili na katika lugha zingine pia, ye, kanse, janibu, kwa kwa kwa kwa, kama vile ndugu yangu anaweza kujaribu ili aweze kusikia kama naweza kuyajibu vizuri au kuyasema vizuri, aber, na vema kuweza kuyaacha lakini, kama vile nimesema, imeandikwa Stimmen, kama vile nilivyosoma, kama vile nilisoma ya kwamba imeandikwa makabila zote, malugha zote, na mataifa yote, na majamaa zote okay mahali pote, Mungu atakuwa na kundi atakuwa na watu ambao watapata sehemu katika ufalme pamoja na yeye, kama vile inavyoandikwa hapa uns ukawafanya kuwa ufalme na makuhani kwa Mungu wetu nao watatawala juu ya dunia. Tunajua itakuwa ni nyuma ya karamu ya arusi, lakini hayo shaka andiko hapa na kusemeka hapo, hiyo itafanyika wakati hiyo itakapokuwa imefika wakati wake. Nasema andiko inayofanana na hiyo inayosema kuhusu kundi kubwa katika Ufunuo sura saba na hapo pia kwenye mstari wa tisa na wa kumi na nakubalishwa sana pia. Kwa hiyo na hiyo ndugu, ndugu Branham aliweza kusema mambo mawili yaliyo tofauti juu ya andiko hili, alisema mara nyingi mambo mawili tofauti kuhusu Ufunuo sura saba sora wa tisa na wa kumi akasema kwamba ni bibi harusi na kisha tena akasema ya kwamba si bibi harusi, lakini niweza kuamua nikasema ni kwa ni ya kwamba nitaweza kukubali yale yaliyosema kwa mwisho, ni kusema ya kwamba itakuwa kundi ambalo linapasha kupita katika ziki kubwa, inakwaka na mashida zangu lakini naweza kuwekwa juu yake. Ninasoma ndani ya Ufunuo sura saba mstari wa tisa na wa kumi. Nyuma ya maneno haya, nikaona, natazama makutano makubwa sana, asiyeweza mutu kuhesabu watu wa kila taifa, sprachen, na kabila si na jamaa na lugha wamesimama mbele ya kiti ya kile kiti cha ufalme na mbele ya mwanakondoo, wamevikwa mavazi si meupe na matawi mit ya mitende katika mikono yao, wakilia kwa sauti kubwa wakisema, wokovu kwa Mungu wetu anayeketi juu ya kiti cha ufalme na gani mwanakondoo. Wakati tunaposoma Mathayo sura ishirini na tano kuhusu wabikira watano frauen. wenye busara na wabikira watano wapumbavu na tunapojua kwamba wote ni wabikira rein, ya kwamba wote walikuwa safi watakatifu, walikuwa bikira na wote walienda kumulaki bwana harusi bila hata kuwa waliguswa, wote waliweza kuwa melala that that, lakini baadaye wakaamka wote wakaamka ili waweze kwenda kumulaki bwana harusi, na hapo inasemeka ya kwamba wakati ukakuja ambamo wapumbavu wakaambia wabikira wa, wenye busara ya kwamba mutupatie kwa mafuta yenu kwa maana mataa zetu zinataka kuzimika. Wabikira kwa wajibu sasa, hapana, haiwezekani kwa maana nasi tutaweza kuyakosa, nanyi pia haitakuwa ya kutosha kwa ajili yenu na kwa ajili yetu, tuko na yetu peke yake, mwende kwa wale wanaouza na mukamate mafuta huko na kisha kuna maneno haya inayokuwa ya hatari, ya kwamba kama vile walivyokuwa wakienda kununua, na bwana arusi alikakuja, na wale waliokuwa tayari wakaingia na mlango ukafungwa, na wale wengine wakarudi na kisha wakabisha, kulingana na yale ambayo ndugu Branhamu alisema mara nyingi akiwa na nuru yote. Hapa inahusu ndani ya Ufunuo sura saba hii kundi ambayo, ambayo the, haikukuwa na mambo ya kutosha yale ambayo waliokuwa nayo haikutosha ili waweze kupata sehemu kwa kundi la wazaliwa wa kwanza. Yale ambayo waliokuwa nayo haikuwa ya kutosha kwa ajili ya ufuko wa kwanza na unyakuo, lakini walibaki kuwa waaminifu katika wakati wa ziki kubwa, baada ya unyakuo. Wakati wa ziki kubwa, nyuma ya unyakuo, nao hawatakataa Bwana au kumkana. Imeonyesha kwamba watakuwa pale pia, kama vile alivyoandikwa hapa kwamba makabila zote ma maluga zote mataifa yote na majamaa zote. So, yale nayo nihusu hapa, ninahitaji ya kwamba iwe hivyo, kwa maana kwamba kama inaweza kunifikia au das, kama ile inaweza kufikia ipa waaminifu wa wale ambao ambao hawakweza kutosha kwa ajili ya kuweza kuwa tayari wakati atakaporudi au kuja kwa kwanza kwake. Na mnajua nisema hapa, nisema hapa, hiyo hapa, inanichekesha pia na siku sio hapa tu, lakini pia mahali pengine, wakati walipokuwa wakitangaza kwa sauti kubwa ya kwamba Bwana amekwisha kurudi niliweza kujibu na kusema sikia, Frank, wakati wote ndugu Franki angali hapa duniani mujue ya kwamba Bwana hajauti ja. Na kisha mutu fulani, akasema fulani sasa, sasa. Wewe unaonekana ya kwamba unajitumainia wewe juu ya mambo hayo nikajibu, si mambo ya kujionyesha tu kwa nje, lakini najua yale ninayosema, lakini pia mwengine akafanya angalisho akajibu akasema, si ndugu Frank, ndugu branamu alisema ya kwamba alikuwa hajue kama na yeye mwenyewe atakuwa pale au kama atakuwa wakati wa unyakuo. Sasa wewe ni nani ili uweze kusema kwamba utakuwa pale wakati wa unyakuo? Ndiyo kwanza alikuwa mtu mnyenyekevu na namna ya pili alitaka aweze kujifanya Jefferson kama vile mtu tofauti no, na kisha akasema kama mtu mmoja, so anaweza kunyakuliwa hapa Jeffersonville vile, ninaamini ya kwamba nitaweza kuwa mtu yule, na hiyo imani tunapashwa kuwa nayo kila mtu kwa upande wake. Na kama hatuna imani hiyo, ni kusema tuko bali, hatuwezi kuuliza mtu mwengine, uko na uhakika ya kwamba utapata sehemu katika unyakuo? Lakini ni mimi naweza kujiuliza kwamba niko na uhakika kwamba nitaweza kupata sehemu hasa hiyo. Kucheka haiwezi kuwa ya kuweza kuonyesha, lakini matamshi ya Abrahamu, lakini lakini mazoezi kuonyesha, mazoezi ya kimaajabu ambayo niliyoweza kuishi katika wakati ule, na wakati ndio maana ninajua ya kwamba uh, nitapata sehemu si katika so unyakuo, na tangu mazoezi hayo unaweza kusema ndiyo, na niamina najua kwamba ni kweli, lakini kama vile nilivyosema, hiyo ni kweli na niamina, mazoezi pamoja na Mungu inakuwaka kuwekwa nguvu ya namna hiyo, kuwekwa nguvu kwa namna hiyo ndani ya imani na anajua yale ambayo na Mungu anajua yale anayofanya, na anajua kwa wakati gani anaonyesha mambo fulani, wakati anatupatia mambo fulani, wakati napokuwa tunayahitaji, wakati faraja nyingine yote itakapokuwa imalizika, wakati napokuwa imemalizika, ndipo anatuhurumia na anatuonyesha na kutujulisha ya kwamba tulipata neema mbele yake na kwamba anaweza na walio walio ambao waliozaliwa upya waliozaliwa upya ambao waliokuwa na mafuta ndani ya mataa zao, na kisha wakaamka wakaamka kwenda na mataa zao kwenda kulaki bwana harusi, lakini hawakupata sehemu katika unyakuo. Yale ambao waliokuwa nayo hawakutosha kwa ajili ya unyakuo, lakini waliokuwa waaminifu wakabaki kuwa, waka kuwa wakishika imara, na hapo sasa wanakuwa pamoja na Bwana mbele ya kiti chake. Wazo hilo inaungwa mkono na matamshi iliyopewa kwa, kwa Indi, yao, sura, unajua, tatu. Unajua, ya kwamba, alipo, wakati wakati Branamu, taimu taimu taimu ya ya ya ya unajua wakati wakati wakati hakuweza kutoa kutoa matamshi fulani fulani fulani fulani fulani mafundisho na na, niko katika uhuru kwa maana Mungu anaweza kunisaidia, lakini mambo juu ninakuwa shida kuweza u Sie, Ndani ya Ufunuo sura tatu, katika mstari wa ishirini inaandikwa: Ufunuo sura tatu mstari wa ishirini: tazama ninasimama kwa mlango, ninapiga hodi, kama mutu akisikia so sauti yangu na kufungua mlango, nitaingia kwake, nami nitakula pamoja naye, naye pamoja nami yeye anayeshinda nitamupa kuketi pamoja nami katika mm. kiti changu so cha ufalme kama mimi, na sio mbele ya kiti ya kiti changu. Mm. Ya kiti changu, changu na sio mbele ya kiti changu, lakini atakaa pamoja nami katika kiti changu cha ufalme. Na huko ndani ya Ufunuo sura saba, kundi iko mbele ya kiti cha ufalme, lakini kundi la washindi liko pamoja naye ndani ya kiti cha ufalme watakaa pamoja nami katika kiti changu cha ufalme kama vile mimi nilivyoshinda nikaketi pamoja na Baba yangu katika kiti chake cha ufalme. Yule aliye na masikio ya kusikia asikie yale Roho anayambia makanisa. Hapo sasa tunaweza kusema nikiweka andiko hizi mbili, mbili pamoja, die pamoja. Die ya kwamba kundi la malimbuko, kundi la washindi itakaa pamoja naye kwenye kiti chake na watatawala pamoja naye lakini kundi la Ufunuo sura saba nitamtumikia. Ninawasomea hapa ili muweze kujua ya kwamba imeandikwa katika Ufunuo sura saba Ufunuo sura saba Ufunuo no sura saba kwanza kwa, kwa, kwa like mstari au mstari wa saba kose pia ufunuo Ufunuo saba mstari wa kumi na tatu kumi na nne na kumi na tano mmoja wa wale wazee akajibu akanambia, watu hawa waliovikwa wa mavazi meupe ni nani, nao walitoka wapi? musora kumi na ine. Nikamwambia, bwana wangu, wewe unajua. Akanambia, hawa ndio wanaotoka. Ikusema hapa hapa hapa hayandikwe tu lakini hawa, hawa ndio wanaotoka katika mateso haya makubwa, nao wamefua mavazi yao na kuyafanya meupe katika damu ya mwanakondoo. Tunapasa kusimamia hapa muda kidogo, ili tuweze kuonyesha ya kwamba wakati wa unyakuo, muda wa neema kwa ajili ya mataifa itakuwa imefika it mwisho wake lakini That's hiyo haimaanishe ya, ya, ya, ya kwamba wale ambao waliokuwa wamefanya mazoezi ya neema ya Mungu, lakini ambao hawakupata sehemu katika unyakuo, ya kwamba watakuwa wamekatwa kwa neema hiyo. Lakini hapana, walifanya mazoezi ya Mungu waliishi Mungu na waliweza kuoshwa kwa damu ya mwana kondoo, na hapo sasa wanaweza kuonyesha uaminifu wao katika hiyo wakati kubwa ya mateso ya ziki na kuweza kubaki uaminifu, kwa maana wanajua ni nani ambaye walikuwa wakimwamini. Wapendwa, acha hiyo iweze kuwa faraja kwa ajili yetu. Kuna mtu ata kusema, inaonekana so kwamba hauamini leo jioni hii ya kwamba watu ambao walio hapa wataweza the kuwa the the huku wakati wa unyakuo like kama In vile tulivyosema mbele, hakuna mtu ambaye anayeweza kuyasema kwa kumalizia. Wengi wa wale waliokuwa kiwaza wa kwamba watakuwa huko hatakuwa huko, na wengine ambao tulikuwa tuwazie watakuwa huko, basi tuamini pamoja kwamba Mungu ataweza kutupatia pia yale ambayo haijakuwa pale, atatupatia hiyo mbele ya unyakuo kuna pashwa kuwa watu na tunaweza kujihesabia katikati yao, wale ambao wataweza kuishi pia kumbalizia ukam, ukamilifu na sio mwito wa kuita kutoka tu, lakini kuukamilifu. Nasoma sasa kwenye mstari wa kumi na tano ya Ufunuo sura saba, vile wako mbele ya kiti cha ufalme cha Mungu, nao wanamutumikia mchana na usiku katika hekalu lake Wird. Das ist na yeye anayeketi katika kiti cha ufalme atafanya kao lake pamoja nao. Kama inahukua kundi ambayo inaeza kuhesabiwa au kuweza kukubaliwa wakati wa hukumu um, ya mwisho hapana? Inaweza kuwa kama imalizika, lakini wakati wa hukumu ya mwisho kutakuwa mbingu mpya na dunia mpya, na hapo sasa kutakuwa mchana na usiku, hapo asubuhi ya milele itaamka na jua haita zama tena. Wakati inaposemeka kuhusu mchana na usiku ndani ya maandiko matakatifu, hayo hailingani na umilele. Hapo tunakuwaka na matafsiri fulani ambazo tunaweza kuacha pembeni. Pia ndani ya Ufunuo waliweza kutafsiri neno la Kigiriki eon wakisema kwamba ni milele na kwamba waliteseka milele na milele, usiku na mchana. Hiyo haikwake milele, haina usiku na wakati, sasa utakuwa umeingia katika umilele. Wakati kunakuwa na mwanzo, na imeandikwa Mungu aliumba yote, na tunaamini hiyo kwa moyo wetu wote, na kukakuwa jioni na asubuhi. Na hapo sasa siku si ikaonekana ikazaliwa kutoka jioni mpaka asubuhi, na siyo asubuhi mpaka jioni, lakini jioni mpaka asubuhi. mpaka asubuhi, kama unaweza kuuliza muyahudi au mwisraeli ya Martins, kwamba siku inaanzaka kwenu wakati London gani? Hawasema kwamba asubuhi au saa kumi na moja asubuhi, lakini wanasema ya kwamba inaanzaka wakati jua inapozama mwanzo wa shabat kusema kwa mfano siku ya tano jioni na hapo naweza kuangalia wana kwanga tu wakitazama ili jua iweze kuonekana na iweze kuonekana kama vile kwa kuchomboza kwa mkono au juu ya mlima au mahali pengine pote, lakini hapo inaonekana wasema kwamba was Shabbat shalom. Wanajua yale ambayo Mungu aliyosema, ukakuwa jioni na usiku, jioni jioni na asubuhi, toka jioni mpaka asubuhi, na ndio siku ikaonekana. Hawasemaje asubuhi mpaka jioni? Hiyo haiwezekana, kwa maana hapo sasa unarudi kwa jioni mpaka asubuhi. Jion i unaingia katika asubuhi ya milele, na hapo sasa hakutakuwa tena usiku au jioni. Amina. Mungu alikuwa akijua namna gani hayo yangepaswa kufanyika, na alikuwa akijua yale alikuwa akifanya, lakini turudi tena kwa neno hili hapa Ufunuo sura 7:25 Nao wanamutumikia mchana na usiku katika hekalu lake. Naweza kuingia katika Ufunuo sura ishirini na moja, pale imeandikwa, sikuona tena hekalu ndani yake, kwa maana mwanakondoo ndiye hekalu na ndiye nuru. Munajua hiyo yote Ufunuo sura ishirini na moja mnatosheka na hiyo yote inawea kuenda na kusoma. Kama Mungu, kama Mungu aliweza kupatia sehemu kidogo kwa wale ambao aliweza kuua waamini kwa wakati fulani, kwa wale waliokuwa bakira, mnaweza kuniamini ba ndugu, nduu namba lisema kwamba bikira inamaanisha safi, mtakatifu ambaye hakuguswa asiye kusemaasiyekuswa kwa mfano katika Ufunuo sura 14, kwa maana kuna hapo wale elfu mia moja makumi ine na ine wa makabila 12, inaandikwa kwamba hawakushafua wana na wanawake, na mnajua mwanamke kwa namna ya kiroho, Hosea anamaanisha kanisa. Ndani ya Galatia pale mnaweza kusema kuyasoma ndani ya Hosea, Yeremia. Israeli alikuwa mke wa Mungu. Mungu aliweka mbegu yake ndani ya Israeli. Nani? hivyo ndivyo agano jipya lilianza pamoja na viyo, viyo, a, a, a pa Israeli, un Israeli un na kisha wokovu sasa, baadaye ikaingia kwa mataifa no na nani. Hivyo ndivyo iliandikwa ndani ya nabii Hosea na kisha imeandikwa leo ya kwamba wale ambao wakuwa taifa langu wataitwa wana wa Mungu aliye hai wale ambao hawakuweza kuniita wale ambao kunitafuta ni wao ndio niliweza kujiacha walione, walipate kuweza kuelewa maneno haya vizuri. Sijui kwa sababu gani kuna kutokuelewa na vizuri. Kuna mtu fulani aliweza kuniuliza wakati wa safari fulani, kamba ninaweza kwenda Israeli ya kwamba kwa sababu inatoka, ya inatoka so kwa ukovu inatoka Wayahudi? A, nikajibu nikamwambia watu wote inavyojua ukovu inatoka kwa Mungu, kwa maana watu wote wataona ukovu. So inaotoka kwa Mungu wetu, imeandikwa ndani ya nabii Isaya, ninaweza kuyasomea. Inaweza kuwa katika sura ya makumi ine na tisa, Ndio. Kuna andiko nyingi za Biblia juu ya mambo hayo, na hayo ilisemeka katika Agano Jipya ndani ya Luka sura moja, ilisemewa na Zekaria Biblia katika ombi lake akivuviwa na Roho ya kwamba wokovu unatoka kwa Mungu lakini wokovu ulikuja kwa Wayahudi, kwa maana Mungu alikuwa amejifunua kwa taifa lake Israeli. Na kisha wakati ukakuja ambamo wokovu wa Mungu, ambao uliokuwa kwanza umekuja kwa Wayahudi, ungepasha sasa kuingia kwa mataifa. Na hivyo ndivyo uliingia kutoka kwa Wayahudi, ukaingia kwa mataifa ukafika kwa mataifa, lakini er Yesu Kristo alikuwa er Myahudi. Yesu Kristo alikuwa Mmataifa, lakini yeye mwenyewe alikuwa er Mungu aliyeonekana kwa sura ya mwanadamu. Yeye alikuwa Emanueli. Ndani mwake hamukukuwa hamukukuwa hata damu blut, moja au damu ingine, lakini ndani mwake mlikuwa damu ya kiungu, na katika damu hiyo ya kiungu mulikuwa uzima wa tungu. Mara nyingi siwezi kuyavumilia na mnajua. Wakati siku Maria alipoita ya kwamba Yosefu ndiye baba wa Yesu, Maria alikuwa ameshindwa kuweza kuita Yosefu kwamba ndiye baba wa Yesu. Alikuwa amekosa haja katika katika kosa kubwa aliposema ya kwamba baba na Baba yako na bibi ilikutafuta na mashaka mengi, walikuwa ametembea kwa siku tatu. Na bwana alikuwa amebaki Yerusalemu akiwa na umri ya miaka kumi nani. Hapo ndipo Maria aliweza kufanya haya matamshi ya kwamba baba yako ya na mimi, na hapo ndipo Branamu aliweza kusema neno, akasema kwamba hapo hapo neno likosoa kosa, na Bwana alisema ya kwamba ninapashwa er kuhusika na mambo ya baba yangu. Hakukuwa huko Nazareti katika kibanda cha waserimala lakini alikuwa huko Yerusalemu ndani ya hekalu. Na mnajua er, tangu wakati ule hat hatukusikia ikisemeka tena kuhusu Yosefu. Alibaki huko, haikusemeka hata kitu fulani kuhusu yeye, lakini alibaki pale, alikuwa pale. Lakini warafiki yangu wa Katolika wanaweza kose kunitafsiria hiyo siku moja hiyo, ya kwamba Maria aliweza koe kuwa hakuweza kushindwa au kuweza kuonyesha hiyo kutoshindwa kwa papa Il yao naye hakose taweza kushindwa siku moja, lakini Mungu atatupatia neema hiyo na hekima hiyo. lakini so kuweza kusema kweli kwa namna iliyo ya haki, iliyo ya wazi links, ambayo, mutu, er kwa kiwango ambayo hakuna mtu anayeweza kupita pembeni kwa kushoto au kwa kume, anapashwa kukutanana na Mungu na neno lake er Um, na andiko likiona tangu zamani Fertig ya kwamba Mungu atahesabia haki mataifa kwa imani lilihubiri Abrahamu dekundi. habari njema mbele alle habari njema mbele, likisema kwa wewe mataifa yote watabarikiwa na sio taifa moja taifa <coughs> lakini mataifa yote, na tunaweza kujihesabia katika wale kwa neema, lakini Mungu yeye mwenyewe alikuwa amekwisha kuonyesha hapa na kusema hapa kupitia vinywa vya manabii wake katika pia vinywa vya wa mitume wake katika matendo ya mitume kwanza ilikuwa ni und Petro, na kisha sasa Yakobo, na ni Yakobo ndiye alisema hapa Jakobu kwenye musara kumi na tatu, Matendo ya Mitume sura kumi na tano, musara kumi na nne na kumi na tano, Simeoni ametuelezea namna gani Mungu alivyoangalia mataifa kusudi achague toka kwao watu kwa jina lake. Na maneno ya manabii yanapatana na maneno haya, kama ilivyoandikwa sita, um, nyuma ya maneno haya danfiz. Nitarudi nami nitajenga tena nyumba ya Daudi iliyoanguka, nitajenga tena maanguko si yake na nitaisimamisha hatukutoka kuyaonyesha ist na kuyaona hapa katika wakati huu na katika mahali hapa, hakuna kitu kizuri das cha lazima kama vile kuacha Mungu huweza kusema yeye mwenyewe kuweza kumwacha aweze kuwa ku na neno kuweza kumpatia uwezo wa kuweza kutuzungumza kupitia neno lake, ili atupatie mafundisho na nuru ambayo tunahitaji, ili tusiweze kukamata andiko fulani na kuweza kuitafsiri kwa namna ambayo inayotupendeza, lakini tuweze kwenda kwa andiko moja mpaka kwa andiko ingine, na kisha tuweze kuingia katika nuru mpaka nuru, na kwa namna hiyo ndio kuingia katika mwanga kwa mwanga, na kuweza kuingia katika kweli kwa kweli, na katika ujuzi kwa ujuzi, mpaka tuweze kuingia katika kipimo au kipimo cha mtu aliye mkamilifu ndani ya Kristo, na tuweze kuwa tumemjua kama vile anavyohitaji ili aiweze kujulikana. In kuna mtu mmoja anaweza kuniambia wakati uliopita, ya kwamba iwe namna gani ambayo ndugu Branhamu anaweza kutukuzwa kwa namna fulani, lakini Mungu hataki hiyo. Mungu hataki ibada inayofanywa kwa mtu. Mungu anatafuta waabudu wanaomwabudu katika roho na katika kweli. Siku hizi katika safari ya mwisho niliweza kusoma hiyo habari ambayo akosa haina nafasi yake hapa, lakini niweza kusikia furaha fulani ikisemeka, iliyokuwa ikisema ya kwamba ya kwamba hiyo kitambaa ilikuwa ikitokea katika karne ya 16 na ambayo haikutoshwa katika kaburi la Yesu kama vile walikuwa kuwazia na ni furahi kwa ajili ya hiyo. Nilikuwa nikiwaza ya kwamba hiyo ndiyo kitu ambayo Mungu alikuwa akiweka katika mkono wangu ili niweze kuuliza nikusema, kuweka alama ya kuuliza, kuweka alama ya kuuliza nyuma ya mambo ingine yote, kuweza kuweka alama yangu ya kuonyesha na kuweza kuuliza hayo yalianza wakati gani? Kila mtu anaweza kuonyesha na kuweza kuweka tarehe fulani ya yale ambayo unayo waza. Wamoja wanasema mamilioni ya miaka ya nyuma huko, na wanawaza kwamba kundi ya watu wanaweza kuimeza, lakini kisha wanatembea katika barabara yao, wakaanza kwamba mambo yako vizuri, lakini hapana. Mungu, yeye anataka ili mambo hayo yoweze kufanyika sasa, kwa maana sio katika miaka makumi ine au makumi tano. Yeye anaruhusu ili hayo yaweza kufanyika sasa, ili tuweze kupima sasa ya kwamba kama hii ni kweli au hapana, na nataka uweza kuuliza ni kitu gani kilicho cha kweli katika mambo hayo yote ya kimafundisho na katika hizo madogme zote, na mambo hayo yote yanayoonyeshwa yayo yote yalianza wakati gani? Hayo yote yalianza wakati gani? Nani aliyeanza kuonyesha, au alama gani ya kubid aesha hiyo? Hapo hakuna hata kuonyesha, kushuhudia lakini hiyo ni mabomoko, hiyo ni shimo, sio? hakuna hata kushuhudiwa, hakuna hata msingi wa Kibiblia. Sio kama watu wanaweza kuyaelewa, kama tunaweza kumpatia msaada wote na Dan, Mungu aweze kuja kutusaidia. Na hapo sasa Mungu, Mungu ataweza kuwa na mavuno mengi. Oh, oh, unaweza kusema ndugu fulani, unaweza kwamba hii itaweza kubaki tena muda fulani, siwezi kuambia kitu fulani. Haya, ninawaza tu ya kwamba tunapaswa kukomboa wakati, wakati na kutenda wakati wote ungali mchana, kutumika wakati ungali mchana, kwa maana usiku unafika na mtu hawezi tena Mika. Na tutaweza kufurahi wakati tutaweza kutamka kwa namna iliyo wazi, kama vile haijawahi kuwa mbele, na kama vile niishaka fanya, nikionyesha nikiwa kwenye meza ya mambo ambayo haipashwa kose ku kufagiliwa kwenye meza, kwa maana nitasimama nikiwa na Biblia kwenye mkono wangu, na kama ikiwezekana, nikiwa na habari yote ya kanisa, naweza kununua gari na nikienda hata kwenye shirika la au shauri la kimadhehebu lakini baadaye niweze kuonyesha umuhimu, niweza kuonyesha kutoka neno la Mungu na habari ya kanisa, yale iliyo ya Biblia na yale isiyokuwa ya Biblia. Na hapo, hapo sasa, si lazima kuweza kuwa na mawazo mengi hapo, mengipo wamana yale ambayo sio kwa Biblia, si ya kibiblia, nisema hailingani na kibiblia haifanana na kibiblia, yale ambayo siyo kukubaliana na Kristo inakuwa ya Antikristo. Kumalizia akose hawezi kuwa ya kusumbua kama vile mifano fulani ya kimatematiki lakini yote inatokana neema ya Mungu. Mniamini, ni kwa sababu tunaishi katika wakati huu, ndio maana Mungu atupatia heri, heri ya kuweza kuona kwa ujumla kwa mambo haya yoyote, kwa maana tuko na uwezo ya kuweza kupatia kizazi hiki ingine mara moja, neema ya Mungu, kipai cha kiungu. Lakini kama kundi inaweza kuamini ya kwamba iko na haki sasa wanaweza kuamini tena nini? Na anaweza kurudi tena na kuweza kutubu? Hapana, lakini Mungu peke yake ndiye anaweza kuwa macho, kama vile tulivyosema kwa mwanzo ya kwamba hii, hii habari njema inayohusu ufalme wa Mungu, hii habari njema ya milele iweze kuhubiriwa kwa mataifa yote, kwa malugha zote, majamaa zote na mataifa yote na siyo yale ambayo iliyoongezewa baadaye. Lakini kwa maana hiyo, inapashwa kutoshwa, inapashwa kuonyeshwa na waziwazi na kuonyeshwa kwamba iko si ya kweli na kuangushwa chini. Kuna kitu mmoja ambacho kuwekwa juu ni kusema Bwana. Kuna moja ambaye ambacho kuwekwa juu. Kuna mtu fulani ambacho kuwekwa juu na ni Bwana. Na sasa kusema kwa namna fulani. Na mnajua kwamba hiyo ilikuwa kusemwa na kuelewa kwa namna fulani. Wakati Bwana aliposema, kwamba na wakati na wakati nitakapo wekwa juu nitavuta wana wa Mungu wote. Alikuwa akisema juu ya msalaba ambao hapasha kukufa juu yake. Lakini hayo ambacho kuyasema wazi wazi. So, aliwekwa wa juu, juu, juu. Aka, aka juu ya msalaba ilikuwa ni kuwekwa juu kwa, akiwa ana haya, alivuliwa mavazi, akatoshwa mavazi, akapigwa, akatemewa mate, hayo yote ilikuwa ni sehemu ya mwendeleo, lakini baadaye aliwekwa juu, juu ya mbingu zote, akapokea juu, akapokea jina lililo juu ya majina zote. Nani hapo ndipo Branham anasema wa waziwazi ya kwamba sasa. Na hapo sasa anapashwa kutazama chini naja, anapashwa kutazama chini toka mbinguni aweze kuona hapa chini duniani, so kwa maana iko juu mbinguni, lakini iwe namna gani? Mungu wetu atakuwa so macho ili mambo yote yaweze kufanyika kwa namna njema na aweze kufanyika kwa namna njema njema, mnaamini? Niliweza kutafsiri jana lakini hapana leo lakini kama ni jana au leo, ndugu Sigfred anajua vizuri wakati, wakati tunapoweza kufanya interview, na mnajua ya kwamba mliweza kuona kutoka ndugu Branamu wakati hawa ndugu wawili walipotoka huko Los Angeles na walipomuuliza, swali mmoja wao wakamuuliza kama huduma yake haikuwa ya lazima, haingekuwa ya lazima pia huko Israeli, naye akasema ya kwamba inaweza kuwa ya lazima kwa sababu ya Wayahudi wanapenda waone maalama na Wagiriki wanataka hekima, lakini pia aliweza kuleta kukosolewa, kwa maana alikuwa akijua kwa kwamba wakati ulikuwa bado kufika. Lakini andiko katika Waroma, Waroma kumi na moja, right, ya kwamba wanapashwa kuitwa katika wivu, kusema Mungu anapashwa kufanya mambo makubwa ndani ya kanisa bi harusi, kusema kwa mwisho ndani ya kumalizia ili ulimwengu mzima uweze kuamka na so Israeli uweze kusema ni kweli. Na sasa kama ni hivi na kama ni hivi ndivyo inafanyika pamoja na Kristo, ni kusema ingekuwa ni vema ili Kristo au Masia ambaye tulikuwa bado kumkubali katika wakati huo tuweze kumkubali na kumpokea, basi Mungu atupatia. Mungu aliweza kutukubali, aliweza kutujulisha Mungu ni kusema kupitia ufunuo na sio kwa kueleza au maelezo, lakini kupitia ufunuo. Nishaka kuyasema hapa wakati fulani, wakati ndugu Branamo alipotaka kuweka jiwe la msingi la pembeni la hekalu lake, aliweza kuona maono moja, akachukuliwa ndani ya mawingu, akaona miti mbili kubwa, moja kwa kuume, ingine kwa kushoto. Na hiyo miti mbili ilikuwa ikijaa matunda, ilikuwa ikijaa matunda sana. Juu ya miti hiyo mbili mti moja juu ya mti moja, moja kulikuwa jina la utatu, na juu ya mti ingine ilikuwa jina la umoja ngu moja, one, moja, moja. That moja. That na wamoja alikuwa si wa wa mo, wakitaka aweze kuja kwao na wengine akitaka aende kwa wengine na ndugu Branamu alikuwa nabii wa kweli, akaweka mkono mmoja juu ya mti mmoja na akaweka mwingine mkono kwenye mti mwingine, akaitikisa miti yote mbili kwa nguvu, akasema matunda ikamwangika kwa nguvu kutoka kwenye miti hiyo mbili, ikaanguka, ikaanguka. Na Bwana akamwambia ya kwamba hekalu ambayo unataka jenga sasa hiyo hekalu lako, kanisa lako. Lakini no mimi nilikuweka ili uchukue ujumbe na ili matunda yaweze kuvunwa kwenye dunia yote zima. Askofu aliyeweza kutaarisha makusanyiko pamoja na ndugu Bonke atakuwa hapa, so kwa jumba fulani ndio kuja katika mwezi wa kumi na moja, na tunajua kwamba wandugu waweza kukasirika kwa ajili yangu, wakasema hauna tena haki ya kuweza kuja kwetu kwa sababu no ulienda katika watu wa utatu. Sasa namna gani unaweza kuwaita? Namna gani unaweza kuwaita kutoka na kuwaita tu na kuwatukana hapana. Lakini kama unaweza kubaki huko nje, hauwezi kuwaita kutoka, lakini ombe kuenda katikati yao na kuweza kuwaita kutoka. Na nataka niweze kufanya hivyo kama vile ndugu Branham alivyofanya, na nahitaji kwa ndugu wote waweze kufanya hiyo pia na sio kuweza kukabata upande moja, lakini mahali pote ambapo kunaweza kuwa matunda, muweze kutikisa, mutikize kwa nguvu, na mtangaze neno na muweze kuvuna mavuno na matunda, ili mavuno ya maumivu ya Bwana na Mkombozi iweze kuwa imeonekana. Yeye atakuwa macho, ili yote yaweze kufanyika katika wakati uliopangwa inafurahi Darübe. Kwa namna ya haki kuweza kuona ya kwamba tunaona hata sasa <tik> mabadiliko na mnaweza kutambua <tik> pia sasa <tik> <tik> kwamba banka ya ulimwengu huku <tik> na mambo yote ko mahali ote kwamba ni ulimwengu mzima mzima. Na ulimwengu yote amekuwa kidogo leo, watajiri wata kuangusha wa maskini, lakini leo watu wote aaa kuangamia wote wanataka kupata sehemu katika hayo, lakini yote ni aunabii sababu ishaka kuwekwa na mwisho wa wakati uko unakamata fura yake, na inaonekana na tunajua ya kwamba wakati ni fupi, lakini hatujui ni wakati gani, gani nakuwa fupi. Lakini tunataka tukomboe wakati, so wakati wote inapowezekana, na kama vile ninavyosema tuchukue neno und la und utukufu kwa ajili yangu. Na naninayambia tena na isema tena kwa kumalizia, ilikuwa ni kushuhudiwa kwa yale ambayo tuliyoweza kuamini na tuliyosema hapa, yale ambayo niliyoweza kuishi huko Umoja wa Sovyeti au Urusi, ni kusema waamini nao wanaweza kukusanyika katika uhuru bila hata oga, wakiimba tena kwa nguvu kama vile wanavyotaka, wanaweza kuomba gisi wanavyoweza nakuweza kutukuza Bwana. Wamboja hawajaweza kuelewa uhuru wao, lakini hayo yatafika tena, pia mambo mazuri akose hawezi kukubaliwa kwa siku ya leo, hata kesho, lakini Mungu anakuwa macho juu ya yote. Mungu anayekuwa macho juu ya yote aliweza kuwa macho pia, ili mambo yaweza kuendelea pia huko, ni kusema neno lake, ili neno lake iweza kufika pia kwenye pendu, kwenye pembe zote za dunia. Tumushukuru yeye Mungu mweza yote yes. Na kama inaweza kuwezekana ya kwamba Bwana ataweza kuchukua katika karamu za ya harusi kama vile mazimbuku hao bikira tano wenye busara na kisha yale itakayobaki mbele ya kuwepo kwa ufalme wa miaka elfu moja. Na hapo sasa, tunaweza kufurahi pamoja na wengine, tunaweza tuaweza kufurahi, nitafurahi, nitafurahi. Ninafanya haya matamshi ambayo awezi kuyakubali au e, kuyaruhusiwa, lakini lakini siwazie kwamba naweza kuwa siwaze kama niza kuwa karibu na Bwana ni cheni furahi bila kuona wale ambayo nilikuwa nikitamani niweza kuwaona, ambayo nilikuwa ni kiwaza ni kwamba niza kuwa, kuwa pamoja na huu kwa niza kuwa kose na huzuni niza kuwa dani mwa huu sijui, lakini mwana jua, lakini najua la haiwezekani, mba haiwezekani kwa sababu wadugu yetu na wadada yetu hawaja kuwa na mwili wa ufufuko, lakini leo haiwezekani. Lakini wakati watakapokuwa na mwili ya ufuko, au wakati atakapokuwa nayo itakuwa sasa ni tofauti lakini, mnawaza kwamba itakuwa namna gani, wakati bibi harusi wale wote walionyakuliwa watakapo kurudi um, watakaporudi pamoja na Bwana ili waweze kutawala pamoja naye hapa kwa miaka elfu moja na wakati kukapokuwa kukutanana nzuri pamoja na wale waliobaki waaminifu katika hilo ziki kubwa na sijue kama kutakuwa tena machozi ya kumwanga. Na ndiyo maana inaandikwa katika hali hiyo ya kwamba Mungu atafuta machozi yote kwa macho yao. Mungu atafuta machozi tena. Msijisumbue, wewe na uaminifu. Kama vile Paulo alivyosema, tunataka tu tushikaze tu tuweze kupata sehemu katika ufuku wa kwanza ni kusema unyakuo kubadilika kwa mili yetu. Lakini wote weze kujua kama inawezekana ya kwamba hatuwezi kuyafikia, lakini tusilegee, tubaki waaminifu na hapo bon, sasa itamalizika, na Bwana anajua walio wake, hata kama kugawanyiwa au sehemu ambayo unaweza kuwa ndani ya, lazima ni kwamba tuweze kuwa pamoja na Bwana, kwa maana tazama karibu yake Und na pia pia katika wf wf des katika hukumu ya mwisho kwa uf kwa hukumu ya mwisho vitabu vitafunguliwa na kitabu cha uzima, na wale wote wataingia katika uzima milele. Mweza kusoma katika Ufunuo sura 20 kwenye mstari wa kumi na moja mpaka 20. Basi Mungu atubariki sisi sote, nawe pamoja na sisi sote amina. Tusimame na tuabudu sote pamoja Baba ulio mbinguni. Tunamshukuru kwa moyo wote kwa ajili ya heri kubwa ambayo tunayo ya kuweza kuishi katika kizazi hiki ambamo uliweka neno lako la unabii kwenye kinara cha taa, ndiyo ndani ya kizazi hiki ambamo ulituma mtumishi wako na nabii wako, na uliweza kufunua siri zote za neno lako, ndio ulijifunua wewe mwenyewe. Tunakushukuru kwa ajili ya hiyo. Ulishuka katika nguzo ya wingu na nguzo ya moto, ulijionyesha na kujijulisha kama vile yule yule yule jana, na ni yule yule leo, na ni yule yule katika milele yote. Mpendwa Bwana mpendwa, acha ujumbe huu wa kiungu uweze kufika katika pembe zote, katika mwisho wote wa dunia, katika acha uweze kuita watu wote wa makabila zote, malugha zote na mataifa yote. Bwana, Bwana mpendwa, tunaamini ya kwamba tumefika kwa mwisho wa wakati tunayaona kwa maana ulipakaa macho yangu. Ulipakaa macho yetu uling'aa, uliangaza neno la unabii katika mahali pa giza. Nasi hatuko tena katika ka giza, kwa maana tunakuwa na nuru ya neno, na neno lako lofunuliwa ndio taa kwa miguu yetu na nuru juu ya njia yetu. Ndio. Katika nuru yako Licht. Tunaona nuru. Haleluya! Utukufu na heshima iwe kwako. Yeye anayekufata hata baki katika giza, lakini atakuwa na nuru have. ya uzima. Bwana mwaminifu ushukuriwe sana das. Tunakushukuru sana sana sana, sana kwa we yale ambayo inayofanyika huku Umoja wa Sovieti. Tunakushukuru Bwana mwaminifu kwa maana unaweza kuingiza pia Ujerumani na, na Rumania an sana and Rumania and sana, and sana, and sana pia Bulgaria na Albania na nyingine nchi zote ziko katika njia. Wewe ni wa haki na mwaminifu utanyosha mkono wako na kisha utatangaza neno la mamlaka na utatumikisha watu hapa, hapa duniani katika hali yote, watu wa siasa kwa ajili ya sehemu ya kisiasa. Watu wa, ki, hi, wa kidini kwa namna ya kidini na watu wa ujuzi kwa namna yote hiyo, tofauti katika hali yao binafsi, lakini wewe una kanisa una taifa Kundi lokombolewa kwa damu kwan kuendaca wale ambao wanao ogopa Mungu, wakusajika katika jina lako na waweze kukuita wakulilie, uweze kutujibu utujibu, na utubariki kwa neema yako, wewe Mungu mweza yote, sifa, heshima, utukufu na mabudu waji ya yote ndani ya jina takatifu yes la Yesu, sasa na katika umilele wote. Amina, haleluya haleluya, utukufu kwa Mungu. Amina.