Nina salamu za kufurahisha za kuleta kutoka kwa wandugu wapendwa na wadada wapendwa wa autrishe na uswiss huko Salzburg. Ziweza kuwa na makusanyiko mazuri Trotz des karibu watu makumi sita au makumi saba walikuwa wamekuja, ichapokuwa wakati wa baridi. Naweza kusema ya kwamba wakati napokuwa huko na shaka kama vile niko nyumbani akosi, kwa sababu tuliweza kupata sehemu so katika mambo yote kwa sababu hawakukuwa tu wamekuja kwenye ujumbe lakini waliongozwa mpaka kwa Bwana na Paulo alisema mahali fulani ya kwamba ni kweli, mna walimu wa wengi, lakini baba mmoja, muna baba moja. So, na katika Kristo nimegekwa kwa baba yenu, an na mimi nami naweza kusema hivyo hapa na pia mahali pengine wawili au watatu waliongezeka, watakasia maisha yao kwa Bwana, nasi tunashukuru Mungu sana kwa ajili ya hiyo. Kitu kizuri im katika im maisha yote ndani ya makusanyiko na ndani ya maisha yetu ni wakati watu wanapokuwa wakiongozwa kwa Bwana, kila ujuzi inaweza ujuzi kuwa nzuri na ya kupendeza, kama ni za kuwa ya haki, tutaweza kufurahi pia kwa njia hiyo. Kila mafundisho ni ya lazima, lakini imeandikwa ya kwamba kuna furaha mbinguni Danis wakati tu watu wenye zambi, zambi wanapokuwa wametubu. Ni hapo sasa kunakuwa furaha mbinguni, wakati watu hapa duniani wanapokuwa wamepokea salama ya Mungu, salama ambayo iliyo juu ya ujuzi wote wa kimwanadamu au akili ya kimutu, ijapokuwa tunajua kwamba kuna shida mahali pote kama siyo vita ya namna moja, inakuwa ni huzuni ya namna nyingine. Adui ndiyo anatusumbua mahali pote, si sote, kwa maana anajua ya kwamba anabaki na muda kidogo. Na ningelihitaji kama mi vile mekusha mi kusema mahali pengine, ningelihitaji ili sisi ambayo tuliyokomaa katika umri wa miaka mi, na ambao tunakuwa sasa na mashida ya kuweza kusimama kuliko gisi tulivyokuwa katika ujana wetu, tuweze kusema sawasawa na msingi ya tumaini ambayo tuliyo ndani yetu, tuweze kusema Bwana hapa karibu itakuwa imemalizika, ndipo tutaweka hii kifuniko cha dunia hii, na tutakuwa na makao iliyojengwa na Mungu, mahali ambapo hakutakuwa na magonjwa, hakuna uzee, hakuna huzuni, hakuna kifo. Ndipo sasa siku zote tutakuwa so, karibu ya Bwana so, na so, hivyo tunakuwa sasa the tunakuwa the na faraja katika mambo yote iwe yoyote inayoweza kutufikia tunapata siku zote andiko ya Biblia ambayo ndani mwake tunaweza kushota nguvu na faraja, na ndio maana inaandikwa ya kwamba tunapokea faraja ambayo maandiko matakatifu yanatupatia. Ila ufaraja ya Mungu sio tu maneno, lakini ni faraja ya kweli. watu wanatufanya wa kusubiri, lakini Mungu anatufariji katika neno lake. Anatupatia mambo aliyoahidi, lakini so anayotupatia katika wakati unayostahili, kwa wakati njema. Unaweza kuwazia yale ambayo manabii wa gano la kale walioishi, wale waliotabiri kuhusu neema ya Mungu ambayo tungepasha kuipewa ndani ya Kristo, nao walikuwa wakitafuta ili wachunguze ni wakati gani iliyokuwa ikionyeshwa kupitia Roho ya Kristo iliyokuwa ikitenda ndani yao, na kisha inaandikwa katika barua kwa Waebrania ya kwamba walikufa pasipokuwa wamekwisha kupokea yale ambayo walikuwa wamekuwa wameahidiwa, kwa maana Mungu alikuwa ameahidi kitu kizuri au kutarisha kitu kizuri kwa ajili yetu kuliko wao, ili wasiweze kufika katika ukamilifu pasipo sisi, kulingana na Waebrania ya 11 mstari 39 na 40 na sisi sote pamoja tutaweza kuishi ukamilifu pamoja nao. Lakini pia, mnajua maono ya ndugu Branamu aliyokuwa nayo aliweza kuona mamilioni ya watu huko ndani ya paradiso, lakini kisha akasema Bwana, nataka niweze kuona bwana wangu, lakini malaika akamwambia hawezi kumwona kwa wakati huu, lakini sisi sote tutamwona pamoja wakati wa kurudi kwake. Mnaona, Mungu anafanyaka mambo yote vizuri Wandugu aber yetu e, na wadada dan, zetu wamekwisha kuingia katika paradiso, lakini ni wakati bwana atakaporudi ndipo sasa tutakapoweza kukutanana naye sisi sote pamoja. So kama sivyo, tutaweza kuwa kama vile tunakuwa na huzuni kidogo, kama wengi katikati yetu wanaweza kuwa wamekwisha kuona uso wake, na kama sisi tunaweza kuwa tungali hapa ndiyo ndani ya hii bonde ya machozi na mateso, hiyo haingekuwa vizuri. Lakini kama vile nimekwisha kusema, Mungu anafanyaka mambo yote kwa namna nzuri, kwa wakati njema na kwa namna njema. Kwa wakati wa safari hii niliweza kuwazia kuhusu matunda yote ya nchi tofauti na kwa namna ambayo Mungu alifungua milango na mioyo katika miaka hii. Lakini mbele ya kufikia hayo, nilitaka niweze kujiunga kwa mawazo ya damani ambayo yamekwisha kutamkwa. Yohana anaitwa ya kwamba yeye ndiye mwanafunzi aliyekuwa akipendwa na Yesu ndiyo alikuwa akilala saa yote kwenye kifua chake, alikuwa von, karibu yake sana von Maria, von na inasemeka pia kuhusu ma, Maria, Martha na en Lazaro teni. ya kwamba Bwana alikuwa akiwapenda pia sana. Uh, ni kigeni sana au ya kushangaza okay. Iko mahali fulani an alikuwa amepokelewa vizuri katika mahali hapo kuliko katika mahali pengine, na ndani ya majamaa alikuwa akipenda sana Lazaro, Maria na Marta na sijui kwa sababu gani, lakini inafanyika hivyo. Lakini niliweza kuisoma mahali fulani hapa, munaweza kuyasoma ndani ya Yohana sura kumi na moja Sijui vizuri, sijui vizuri vizuri ni katika shahiri gani lakini inaandikwa katika hali yote. Na ijapokuwa kwa wakati walipokuwa wakikuwa wakimhitaji Bwana hakukuwa pale na kwanza kulikuwa kuhayarishwa au kupata haya au kata tumaini, na ichapokuwa hiyo kukata tumaini baadaye, hiyo kukata tumaini ikageuka kuwa ushindi kubwa na ya utukufu. Ningetaka niweze kusoma ndani ya barua ya kwanza ya Yohana kwenye sura ine andiko inayolingana na yale ambayo tumekwisha kusikia kutoka injili ya Yohana sura kumi na tano. Yohana wa kwanza sura ine Geliebde, kwa mstari wa saba. Wapenzi, tupendane kwa kuwa upendo God unatoka God kwa Mungu either, na kila mtu anayependa amezaliwa na Mungu naye anajua Mungu. mstari wa nane. Erkan. Yeye asiyependa hakujua Mungu kwa maana Mungu ni upendo. Mstari wa tisa. Kwa hivi upendo wa Mungu umeonekana kwa kwetu kwa kuwa Mungu in ametuma in mwana wake wa pekee katika ulimwengu tupate uzima kwa yeye. yeyeiyi ndiyo upendo, si kwamba sisi tulipenda Mungu, lakini kwamba yeye alitupenda sisi akatuma mwana wake kuwa kipatanisho kwa zambi zetu. Na wapenzi, ikiwa Mungu so alitupenda sisi hivi, imetupasa sisi kupendana vile vile. Musara 12 hakuna mutu aliyeona Mungu wakati wowote, so lakini tukipendana, Mungu anakaa ndani yetu na upendo wake umekamilishwa ndani yetu. Amina. Kuna namna mbili katika mambo yote, au uwezo mbili katika mambo yote: yawezekana kutii au kutotii, kuweka katika matendo au kutotia katika matendo, au imani wala kutokuamini hapa tunaonyeshwa waziwazi yale ambao Mungu anangoja kwetu, na waza ya kwamba si vigumu kuweza kupenda wale ambao Mungu aliopenda, si vigumu kuwapenda. Sijui kama munaweza kufanya bidii kwa ajili ya hiyo, lakini kama mungali wa kufanya bidii kupenda, mwache, mwache pale, mwache pale yanapashwa kutokea ndani ya moyo, yanapashwa kububujika toka ndani yetu. <muchos> Kama vile nilivyosema wakati uliopita kwa mtu mmoja, ilikuwa imesemeka kuhusu swali ya ubatizo wa roho na kadhalika na kadhalika <muchos> na nikasema nasi kwa kutikisa kichwa <muchos> <muchos> au kitu kingine chochote, lakini kama vile bwana wetu alivyosema ndani ya yohana sura saba kwenye musara makumi mitatu na sita mpaka makumi mitatu na nane alisema nini ya kwamba mito ya maji ya uzima itabubujika ndani ya tumbu ikibubujika mpaka kwa, kwa ajili ya uzima mpaka kwenye uzima wa milele kama vile ndugu Branham alivyosema ndani ya mahubiri yake, wakati alipokunywa kuleja chemuchemu ya maji, akasema eh hey, chemu chemu, kwa sababu gani unabubujika? Hii hii ni matamshi tu ya ku ta, au tafsiri ya kusema kwa namna hii. Akasema eh hey, chemu chemu, kwa sababu gani unabubujika maji hivi? Lakini chemu chemu hangeweza kumjibu na kumpatia jibu lakini akauliza tena, chemchemi hiyo, unafurahi kwa sababu manyama ya pori wanakuja kunywa maji juu yako? Hasa unafurahia nini? Au unafurahi kwa sababu nakunywa maji yako hapa? Akauliza hivyo na kisha akasema kuna tofauti kubwa katikati ya kisima au maji ya kudee mafasi fulani au birika au mahali birika mahali pa kupompe maji na wakati unapokuwa kuwa ukipompe maji inatokea, na wakati unapoacha kupompe maji naachia pale, lakini chemu chemu hayo ilikuwa tofauti. Pale kulikuwa chemu chemu ambayo iliyokuwa ikibubujikwa kwa wale wote ambao waliokuwa na kiu. Amina, haikukuwa lazima kuweza kupompe au kuchunda. Hakuna kitu kilichokuwa cha lazima lakini watu wote walikuwa wakikuja na kunywa kwenye maji ya uzima, na ilikuwa hivyo hivyo hapa the pamoja the na maneno ya Yohana sura the saba ambayo nimekwisha kusema, inasemeka in kwenye mstari wa makumi tatu na nane the the ya Yohana sura the saba: Yeye anayeniamini mimi kama maandiko yalivyosema mito mi ya maji ya uzima itatoka tumbo lake. Mustari wa makumi tatu na tisa, neno hili alisema juu ya Roho ambaye wale wenye kuamini watapokea, kwa sababu Roho Mtakatifu alikuwa hajakuja bado, kwa sababu Yesu alikuwa hajatukuzwa bado. Nona, hiyo ndiyo ahadi. Hiyo inapashwa kuanzia ndani ya nafsi yetu, na hapo sasa hatutakuwa tena na mashida, na hapo sasa haitakuwa tena bidii ya mtu binafsi, ili ya kuweza kuishi au ya kuweza kuishi na kuweka katika matendo um, yale ambayo um, Mungu aliyotimiza ndani yetu um, kama tungali tunaweza kushiambia ya kwamba tunapasha kupendana sisi kwa sisi, ni kusema hatujaweza kuwa katika msimamu mzuri. Ingekuwa fema ili yaweze kutimilika yale ambayo Bwana wetu aliosema dani ya Yohana, ya kwamba kwa haya kwa kwa hii wote watatambua wa ya kwamba ninyi ni wanafunzi wangu kama mkipendana ninyi kwa ninyi, Yohana 13 mstari wa 35. Ndiyo namna gani ulimwengu utajua hayo? Wakati unapokwenda mahali fulani ya kuyazungumzia maneno, haijawahi kukubalisha mtu fulani na haitakubalisha mutu fulani lakini, naomba matendo yafuatane na hayo Ndugu Rusi alisoma vizuri ndani ya Mathayo sura tano mstari wa makumi ine na ine mombeye wa dui zenu, mbariki wale wanaowalaani. Jana ndiyo naamini ya kwamba ilikuwa ni jana wakati nilipokuwa nikitoka ndani ya mji na nikaona gari gari ya zamani ambayo nilikuwa nikijua vizuri nikakumbuka nikakumbuka wakati mzuri wa zamani na nikalia kwa moyo wangu wote, nikasema o oh, Mungu uwabariki kwa wingi wa neema yako. Une, une hawezi kujizuiza une, une hawezi kujizuiza, une, une hawezi kujizuiza une, kwa salama hiyo ya ndani, asalama kama hiyo ya ndani salama inayovuka akili yote ya mwanadamu. Unamoniamini, mahali ambapo akili inasimama, mahali ambapo hatuwezi kufuata, ni hapo ndipo Mungu anaanzaka. Ni kweli, wakati wote tunapoweza kufanya sisi wenyewe, Mungu hana hitaji ya kututendea kitu fulani, lakini kama tunaweza kumupatia ruhusa ya kuweza kuyafanya naye, atayafanya na hapo hapo sasa upendo huruma ya ndani ikanigusa na kuingia ndani mwangu, nikasema: Bwana, usiache mtu fulani kuweza kupata haya, au hata wa penda, wale, wale nipenda, mmoja wa wale ambao niliopenda na wale walionipenda hakuna mmoja wao aweze kuhayarika. Ndugu, Abrahamu alisema nini wakati alipokuwa huko juu akaambiwa, ya kwamba wale wote ambao waliopenda na wale wote waliokupenda Mungu atakupatia wao. Hapa huduma utangazaji haiwezi kutinganishwa na mtumishi, huduma, mtumishi, mtumwa, mtumishi, hayo yote yanatembea pamoja, na ndio maana tutaweza leo kuweza kuzungumzia kwa mafupi maneno haya ili tuweze kuona tunasimama wapi. Niliweza kuwa na niweza kuwa na hesabu nyingi za Biblia kwenye moyo na kwenye roho inayozungumza kuhusu salama na upendo ndani ya injili ya Yohana kwenye sura kumi na tatu Bwana wetu alisema ya kwamba alipenda walio wake mpaka mwisho. Hapa ndani ya Yohana sura kumi na tatu ndani ya sehemu ya pili ya mstari wa kwanza inaandikwa Yohana wa kwanza sura ya 13 na sura ya kwanza sehemu ya pili, akiwapenda watu wake waliokuwa katika dunia aliwapenda hata mwisho. Aliwapenda mpaka mwisho, upendo aliokuwa nayo mpaka mwisho, upendo huo hautasimama. Kwa maana wakati alipoambia Petro ya kwamba mbele jogoo iimbe utakuwa umenikana mara tatu, na Petro akajibu hapana, hapana. Na ijapokuwa hayo yakafika, lakini Bwana akamtazama kwa upendo. Hakukuwa na hitaji ya kuweza kusema maneno ya kumwonya. Petro alikuwa akijua yale ambayo yangepashwa kufanyika, alikuwa akijua kushindwa kwake. Lakini the kutazama the kwa Bwana na Bwana nayo inatosha kwa ajili yako na kwa ajili yangu. Wakati tunapokuwa tumejua kwamba tumeshindwa, ndipo tunanyenyekea mbele yake the tunasujudu the the mbele yake na tunajua ya kwamba ni hiyo up, ni hiyo jicho moja au kutazama moja ya upendo. Hiyo jicho moja ya upendo na sio kasirani na sio kuonya na sio kuadhibu, lakini jicho au kutazama ili ikutazama mara moja mwazika ikatosha shafel, na kisha maneno matatu ma yakafuata, akasema kulisha wana kondoo wangu, kulisha kondoo zangu, kulisha kondoo zangu. Na Bwana hawezi tena kuwa katika kasirani hata Hatim kama anahitaji lakini hawezi kuwa tena katika hawezi ingia tena katika kasirani. Kasirani yake iliisha hapo Golgotha, na haiwezi kuwa tofauti. Hiyo laana yote, hukumu yote, dhambi, huzuni na kifo, yote yaliweza kutengenezwa ikamalizika hapo msalabani wa Golgotha. Pazia ya kutenganisha ilitoshwa ilito Bedeutet, nasi spa, tukapatanishwa pamoja na Mungu. Ile inamaanisha kwamba mbele tulikuwa God. Ndani ya vita kulikuwa uadui, na kisha baadaye tukapatanishwa pamoja na Mungu kama naweza, kama ningeliweza kuwa na gari mpya, kama nitaweza kupata ingine wakati wote litugali hai na kama Bwana haja kuja, nitaweza kuandika maneno haya juu ya gari hiyo, ya kwamba mchache mpatanisho na Mungu, kama vile tulivyosema kila mara hapa ya kwamba upendo huu wa kilindi na wa ndani unaowaka sana kwa ajili ya Bwana unapashwa tena uwaka ndani ya mioyo yetu, ndani yetu, unapashwa kuingia ndani mwetu. Hatutaweza kuona watu wakiwa waamini au wakiokolewa kose, kama tunaweza kuwa tumekwisha kuishi ndani ya nafsi zetu. Inamaanisha nini wakati watu wanapokuwa wakiangamia na ku ishia ndani ya maumivu makubwa, lakini sasa tunapashwa kutambua hiyo, na wakati tunapokuwa tumeyajua, na hapo sasa hatua ya kwanza itafanyika, na wakati onyo ya nabii Ezekieli itakapoonekana waziwazi kwetu, um, ya kwamba ta. kama hauoni mwenye zambi atakufa kwa sababu ya zambi yake, lakini damu yake itahesabiwa juu yako. Ezekieli tatu musara wa kumi na nane. Tunapashwa tena kuishi akose kwa mwaka huu tena siku, tunapashwa kuishi siku ambayo tunaweza kushikwa na Mungu. Kwa hiyo upendo takatifu ya Mokozi, upendo wa Mungu ni nini? Upendo wa ukovu, au hapana? Kwa maana Mungu alipenda ulimwengu akamtoa mwana wake, mwana wake wa pekee au mwana wake aliyezaliwa. Naye mtu yoyote ambaye aliyeitwa na aliyekomalia ndani ya upendo huu wa kiungu, naye anaweza tu kuleta huo upendo wa kiungu na hapo tunaona pia kama vile Paulo anavyosema wakati aliposema ya kwamba tunawaonya na tunawasihi mwachwe mupatanisho na Mungu. Basi acha Bwana aweze kutupatia tena neema hiyo ingine mara moja, ili tuweze kweli kweli kuwa tumeshikwa na upendo huo na tuweza kuingizwa ndani hiyo, tuweze kusikia ndani mwetu hiyo maumivu na kuugua na kusaga kwa meno, kwa wale wote ambao wanaomalizikia au kumalizia maisha yao ndani ya, ya maangamizi pasipo ukovu. Tumekusha kuelewa hiyo vizuri. Bwana wetu alitembea njia yote vizuri nasi, na tunafurahi kwa sababu aligeuka kuwa mtu kwa ajili ya kutoelewa nani. Hivyo ndivyo aliweza kugeuka kuwa kuhani mkubwa mwaminifu, kwa sababu alijaribiwa katika mambo yote, kama kila mmoja wetu katikati yetu. Alijaribiwa, alijaribiwa katika mambo yote. Ndani ya gano la kale, Mungu alikuwa katika mwili wa ruhu, alitoa hukumu kwa namna kali na kwa namna inayostahili, lakini ndani in ya gano jipya alikamata hukumu yake mwenyewe juu yake, um, na alifanya hivyo kwa ajili yetu, naye akakufa kwa nafasi yetu. Alishuka kuzimu mahali ambapo tungepashwa kuua sisi sote, naye akafufuka siku ya tatu katikati ya wafu ili nasi tuweze kuwa na uzima wa milele na ili tusiweze kushuka ndani ya kuzimu, lakini tuweze kunyakuliwa pamoja naye wakati atakaporudi, ili achukue walio wake nyumbani. Nilisoma the... andiko mbili za Biblia Matendo ya mitume sura kumi na tatu kumi na sita sabani Matendo ya mitume sura kumi na sita sehemu ya pili ya mustari wa kumi na mbili Matendo ya mitume sura kumi na sita mstari wa kumi na mbili sehemu ya pili na tulikaa katika mji ule And siku chache mstari wa kumi na tatu hata kwa sabato tulitoka nje ya langu ya mlangu tukakwenda kando ya mto tukizania ya kuwa pahali ya kuwa kuna pahali pa maombi, pa maombi. Tukaketi tuka tukasema na wanawake waliokutana pale au waliokusanyikia paleai mwanamke mmoja jina lake Ludia mwenye kuuza rangi nyekundu mutu wa muji wa Tiatira aliyeabudu Mungu, naye alisikiliza Bwana, naye alitusikiliza Bwana. Alifungua ali moyo wake kusikia maneno yaliyosemwa na Paulo. Mstari wa kumi na tano, hata alipokwisha kubatizwa yeye na nyumba yake. So akatuomba akisema kama mumeniona kuwa mwaminifu kwa Bwana, ingieni nyumbani mwangu ya, mukae. Akatushurutisha mpaka so. Hapa maneno haya ni ajabu sana kuweza kusoma ya kwamba Paulo naye alikuwa measha ameongozwa ame naye na mawazo yake tu siku zote, haikuwa maufunuo siku zote haikuwa maagizo ma, ma, ma, ma, ma, zilizo wazi, lakini pale aliweza kuibatisha hiyo wakati ili, ili aweze ku tangaza neno, na hiyo nayo ilikuwa nayo kitu cha ajabu sana. Unaweza kuendelea sure na kusoma ndani ya sura inayofuata ya kwamba akafika Atenai, akaingia katika mlima wa Ares, akakutana wale waabudu wote na maandishi iliyokuwa kiandikwa ya kwamba Mungu asiyejulikana. Na hapo hapo tena akakamata hiyo heri ya kufika hapo, akaanza sema ya kwamba yale ambayo mnayo mnayosema kwamba mnaabudu usiyejua, yule ambaye tunawahubiria ninyi. Na hapo hapo mahubiri ilikuwa imekwisha fanyika pale. Ilikuwa ni nini? Mahali pote ambapo alipokuwa akifika alikuwa na heri ya kuweza kutangaza neno. Yale nayo ni gu na nifurahisha sana hapa ni kwa sababu Bwana alifungua mingi, mioyo ya watu, wakati mahubiri au ushuhuda ulikuwa ukiletwa kwao. Kama Bwana hafanyi hivyo, sisi nasi tunapashwa kujilinda na mambo kama hayo. Tazama yale yaliyofanyika hapa kwanza. Ilikuwa ni makusanyiko ya maombi ya wanawake, musome vizuri, hakuna mwanaume aliyekuwa katikati yao. Wanawake nao wanakwaka na upande wao mzuri, mniamini, walikuwa hawakusanyike kwa ajili ya kukunywa chai au kawa, lakini ilikuwa ni siku ya Sabato na mnajua sheria ya Wayahudi kutenganishwa ya iliyo kali sana katikati ya wanawake ya na wanaume. Tushaka kuishi hiyo huko Israeli, wakati na au kuona jinsi wanawake hawakuwa na haki ya kuweza kuingia katika hiyo pande kubwa ya sunagogi, na yale ilikuwa ukifanyika ulikuwa ukitazama huko chini. Lakini hapa ndani ya maombi walikuwa wametayarisha mioyo yao kwa yale ambayo yalipashwa kufika. Kama tu Mungu angeliweza kutupatia wadada kama hao hapa, na naamini ya kwamba ashaka tuwapatia, lakini nataka niweze kuwaonyesha hapo hapo namna gani tunawa yaona. Kwa, za, kwa maana tazama yale inaandikwa mstari kumi na nne sehemu ya mwisho Bwana alifungua moyo wake akasikia hauskena, maneno yaliyosemwa na Paulo. mstari wa kumi na tano, hata alipokwisha kubatizwa the yeye the na nyumba yake. Munaona walisikia neno na hapo hapo, hapo wakati si mu, muto ilikuwa pale wakabatizwa Fim na kisha wakaweza kutamka ombi hitaji naye akasema, mstari wa kumi na tano mwendeleo kama mumeniona kuwa mwaminifu kwa Bwana, ingieni nyumbani mwangu mukae. Niliweza kuwazia kwa yale ambayo niliweza kuishi mimi mwenyewe katika zaidi ya miaka ishirini ya mahubiri katika nchi yetu na katika nchi zingine nyingi, kwa upande mmoja, hata upande mwingine Mali. Haya mambo mawili yalikuwa yakitembea pamoja. Watu ambao Mungu alikuwa amefungua moyo waligeuka kuwa watiifu wa, wakabatizwa, wakabatizwa na mambo haikumalizikia pale, kisha baadaye wakafungua nyumba yao, wakapokea wale ambao gotcha. waliokuwa wakiwaletea neno kama mtu fulani anaweza kusema, oh, ninahitaji nina niweze nina kusikia mahubiri no, vizuri lakini hana hitaji ya kuja nyumbani kwangu kwa. Lakini mambo hayo mnapaswa kuyasahau. Hiyo so ni udanganyifu, ndio hiyo ni kujidanganya inayo kuwa ya kuonekana Dan, dan si na hiyo ni udanganyifu, na si lazima kuweza kutumikisha kioo kwa ajili ya kuiona inaomba kuweza kuona namna gani mambo hayo yalifanyika kwa wakati ule na kuweza kutambua kwamba hayo yanafanyika tena leo. Kama ninaweza kukamata uhuru leo jioni hii ya kuweza kutamka majina fulani, majina za watu ambao walio hapa na hapo, ninayafanya kwa furaha kubwa na shukurani kubwa. Ninatazama hapa ndugu Terai, tulifika huko huko huko, tulifika Hamburg, tulikuwa tujue mtu fulani hata moja, tukatangaza neno, na yale yalifanyika ni nini? Na baada ya makusanyiko akakuja mbele, akaniambia, ndugu Frank, unaweza kulala kwangu nikaingia nyumbani kwake na tukalala huku. Ningeliweza kuendelea moja baada ya mwingine siku zote kwa namna inayofanana hivyo. Nakumbuka wa ndugu yetu na wadada zetu, ndugu Schmid na ninyi ni nyote. Ilikuwa ni nini? ilikuwa ni nini Ilikuwa ni hayo mawili, hayo mambo mawili: kukubali neno na kupokea kwa furaha wale ambao waliokuwa waliokuwa wakileta neno. Hayo mambo mawili yanatembea pamoja na, kama vile sitaki na siwezi kufanya hapa kufanya moyo wangu kuwa makao ya wanyang'anyi nataka niweze kutoa onyo hii ambayo ndugu Rusi aliyofanya kuhusu mimi au mtu fulani aliyofanya onyo fulani ambayo mtu fulani aliyofanya kwa ajili yangu. Dada anakaa hapa jioni hii na nahitaji ili aweze kuombewa. Nina ombi ya, ya makazo Darüber ni kwamba hayo yaweze kutengenezwa kwanza mbele kwa namna ya kibiblia, inaomba kuweza kutambua kwamba hali ya watu mbele ya wale ambao Mungu anaotaka na anaoweza kutumikisha iweze kuwa nzuri. Tutaweza kuishi maajabu yaliyo makubwa kama tunaweza kuwa na hali iliyo njema mbele ya wale ambao wanaotangaza neno, ni lazima sana. Haiwezi kuwa tofauti na hayo. Hakuna mtu anayeweza kuwaza ndani ya moyo wake, huo ndio ndugu, huyu naye iko na madhaifu yake na mapungufu yake na kwamba inalomba kuweza kufanyika mambo tena zaidi na kadhalika na kadhalika. Ni kweli hakuna mtu anayekataa mambo hayo, lakini wakati tunapokusanyika mbele ya Mungu, er yale ambayo aliyo amekwisha kutangaza na kuagiza ndani ya Agano la Kale inambali, ingali inabaki hivyo hivyo, hivyo ingali hivyo hivyo, si bwana itaja kuyasoma, lakini inanudia tena hapa sasa hivi inapashwa kuwa ndani ya Walawi, katikati ya maagizo, wakati Bwana aliposema namna gani wangepashwa kutumika na kutenda mbele ya wale ambao wanaoleta neno au chakula na wanaotangaza neno. Nani anajua vizuri vizuri yale yako wapi, mahali fulani kwanza kwa sura kumi na saba mambo hayo yanasemeka sana sana, sura ishirini na moja Walawi sura ishirini na moja kwanza kwa mstari wa tano sikuisoma leo lakini imenijia tu sasa hivi ikilinganishwa na wakuhani, imeandikwa katika maneno ya ya kichwa ya maneno ya, ya shairi hiyo kwamba agizo kwa makuhani ino, oh, au mwenendo wa makuhani mstari wa ishirini na moja wa 5 watano 5 sura ishirini na moja mstari watano wasijifanyie upaa kichwani mwao. Hiyo si tunahitaji hitaji ya hiyo ya kwamba wasinyoe ndevu zao, na hiyo nayo sina hitaji ya hiyo wasikate mili yao nayo sina hitaji ya kufanya hivyo. Msara wa sita, sasa takuja kitu cha lazima sana. Watakuwa watakatifu kwa Mungu wao wao hawatafanya yeah bure jina la Mungu wao, kwa sababu watatoa dhabihu za Bwana kwa njia ya moto, chakula cha Mungu wao, kwa hivi watakuwa watakatifu. Maagizo zingine pia ambazo tunazojua sisi sote tena zinatolewa hapa Darum na kisha kwenye mstari wa nane inaandikwa kwa hivi basi heilig, utamtakasa Dein, au utamhesabia kama vile mtakatifu, kwa kuwa anatoa chakula heilig cha heilig, Mungu wako. Atakuwa mtakatifu kwako, ku, kwa kuwa mimi Bwana ambaye ninawatakasa ninyi ni mtakatifu. Umeelewa nyinyi yote? Kwa maana mimi Bwana ninaye watakasa mimi ni mtakatifu. Ninataka kose niweze kutafsiri au kueleza hii mambo kwa um, namna fupi. Niko na andika kitabu mpya ambayo ningependa niweze kutuma ndani ya manyumba zote tante na majamaa zote um, hapa Ujerumani wakati itakapokuwa imemalizika na ninazungumzia mambo fulani uh, katika mambo, katika kitabu hicho, na ninajuzuiza kuweza kutumikisha hayo maneno ambayo papa aliyoshipatia inayosema kwamba baba mtakatifu. Ninakataa kutumikisha matamshi hayo uh, na ninataka niweze kuacha heidiga heidiga, hiyo s ya heidiga ya, ya s sema mtakatifu, na hapo sasa utasoma baba, nitakuwa baba baba hiyo, is. Is. na bila hiyo s, na itakuwa kanisa moja, na kadhalika na kadhalika, na ingine yote ambayo inaweza kufika haina lazima. Lakini wakati napoandikwa ya kwamba utamhesabia kama vile au atakuwa mtakatifu kwako, kwamba utamhesabia kwamba ni mtakatifu, hiyo haimaanisha kwamba napasha kusema Yohana mtakatifu au Nikola mtakatifu au Petro mtakatifu au Paulo mtakatifu na kadhalika na kadhalika, lakini uendelee kusema ndugu Paulo, ndugu Petro, ukijua ya kwamba huyo ndugu Paulo na ndugu Petro aliwekwa na Mungu wakiwa na hiyo mamlaka ya kiungu na hapo hapo Mungu akawatakasa na kuwavika ili waweze kutimiza kazi ambayo Mungu aliyowapatia, na kama Mungu anafanya hivyo inatukua imetosha, lakini hakuna siku taweza kusema na nakataa kuyasema. Na naisiindaka kusema kwamba uh, Petro mtakatifu au Paulo mtakatifu, lakini nataka niweze kusema Petro, Petro, Petro. Nikusema pasipo hiyo mse, sio se nikusema si mse, mwamba mtakatifu na sisi kwa sababu gani? Hapana, kwa sababu Mungu peke yake ndiye mtakatifu. Mungu ndiye mtakatifu, naye anatutakasa katika neno lake na kupitia neno lake. Na wakati anaposema hapa ya kwamba kohani ambaye anayeleta chakula cha Mungu na ambaye aliyewekwa kwa ajili ya kutimiza kazi hiyo, hapo sasa hapo halime mahali fulani ndani ya shamba, hatumike fasi fulani ndani ya kibanda chake, lakini iko mahali fulani ndani ya nyumba ya Mungu, ndani ya kusanyiko, mbele ya uso wa Mungu, ili aweze kutoa chakula cha Mungu kwa taifa la Mungu. Lakini mlajua ni kitu gani kinaweza kufika pia na hapo, napo tunapashwa kuwa macho, ili tusiweze kuacha nafasi kwa hiyo roho ya kidini ya kushangilia tu. Leo wakati wa mazungumuzo yenye simu iliweza kusikia ya kwamba mmoja wa ndugu zangu wapendwa ambaye aliye karibu yangu sana aliweza kutuma barua ya mzunguko ndani ya nchi fula moja au ndani ya nchi nyingi. Ndani ya hiyo barua akaandika ya kwamba mtu yoyote ambaye asiyetambua na kujua ya kwamba ndugu Frank ndiye mtumishi wa Mungu aliyetumwa kwa ajili ya kugawa chakula, mtu yule anapashwa kuachwa au anapashwa kuacha, anapashwa kuachwa nao kitu kama hiyo. Lakini hayo mambo yanaweza kuniumiza sana sasa tu, sisi tunahitaji hayo. Bwana Yesu aliweza kujizungumzia ye mwenyewe au kujisifu au kuna wengine waliweza kufanya hivyo. Aliweza kuweka masharti. Kama Mungu hawezi kufungua moyo, hakuna mtu atakayefungua moyo. Lakini kitu moja ni cha kweli, kama watu fulani au kwa watu fulani, mambo yanaenda haraka haraka na kufanyika vizuri, lakini kwa wengine haitakuwa kama vile, ni vigumu. Sasa tunapaswa kutenda kwa namna ya kukaza God hiyo iliweza kunumiza sana. Mungu anapasha kutupatia neema ili tuweze kujua ya kwamba mtu ambaye anayesimama hapo mbele naye pia iko kama vile wewe na mimi Begin, bruder, na si kitu kingine na niweza pia kuisikia kwenye kanda hiyo mahali ambapo ndugu Branamu alipoanza makusanyiko ya maombi na kuambia mama moja alikuwa akisimama mbele yake, ya kwamba kama umeolewa na sijui I mean, kitu kingine, ila mume wako ninajua ni mwanaume, mana mwanaume mwanadamu, mana na si kitu kingine. Lakini hiyo ni kipaji cha Mungu kinachokuwa katika kazi hapa, na sio mtu anayetenda kitu fulani. Kila mwanadamu On ni mwanadamu na ndiyo maana tunaweza kusema pamoja na Paulo ya kwamba hatujui mutu sawasawa sawa sawa na mwili kulingana na wa Wakonde wa pili sura 2 mstari wa 16, lakini tunatambua yale ambayo Mungu anafanya kupitia utangazaji wa neno. Turudi kwa Matendo ya Mitume sura 16. Ilikuwa ni nini? kupokea As wale ambao walioleta neno, kufungua mioyo kukubali neno, kutii, na kisha ombi ikatolewa ya kwamba kama mumeniona kuwa mwaminifu kwa si Bwana. Matendo ya Mitume sura 16 mstari 15, alikuwa bado kuwa alikuwa hana hata wakati ya kuweza kupima makazi yake, yote ilikuwa hapo hapo, ilikuwa ni mpya, alikuwa amekusha kufika na na, yeye akasema, Matendo ya Mitume sura kumi na sita mstari wa kumi na tano sehemu ya pili, kama mumeniona kuwa mwamilifu kwa Bwana, ingieni nyumbani mwangu mukae. Ninageuza ukarasa wa Biblia, ninasoma katika hiyo sura moja Matendo ya Mitume sura kumi na sita, mstari kumi na tatu na moja. Paulo na Sila wakamwambia: Amini Bwana Yesu Kristu, nawe utaokolewa pamoja na nyumba yako yote. Mstari kumi na tatu na mbili, wakamwambia neno la Bwana pamoja nao waote waliokuwa ndani ya nyumba yake. Mstari kumi na tatu na tatu, akawakaribisha saa ile ile ya usiku, akawaosha miguu yao, akabatizwa yeye na nyumba yeye na watu wa nyumba yake kumi tatu na ine. Kisha aliwatolea ali, aliwaleta nyumbani mwake akawapakulia chakula, akifurahi sana yeye na nyumba yake yote, kwa sababu wamekwisha kuamini Mungu. Na ni hiyo hiyo tu njo mitumikio ya Mungu. Kwa sababu gani? Bwana alisema yule anayewasikia ananisikia, yule anayewapokea ananipokea yule anayewapokea anapokea mimi, yeye aliye nituma. Na vile vile, kama vile baba alivyo nituma, nami pia ninawatuma. Na wakati mtakapoingia ndani ya nyumba, mseme ya kwamba salama iwe ndani ya nyumba hii. Na kama sasa wao ni wana wa salama, hapo salama hiyo itadumu ndani ya nyumba hiyo. Luka sura kumi musari wa sita. Tunafanya nini nini hapa joni hii, au tunasema nini? Sisi tunajichunguza kweli kweli, sisi wenyewe tunajichunguza na kujua namna gani Bwana alifungua mioyo yetu na kuifanya kuwa ya kutii, na sio kwamba ninataka niweze kuitwa jioni hii au kesho au mchana mzima, au ili niweze kualikwa na kula kawa na kukunywa kawa na kula mkate, siyo hiyo, hiyo siyo lengo ya mahubiri haya na mnaweza kuniamini kwa ajili ya hiyo na pana lengo ya mahubiri hii ni kwamba eine wir zu tujue ni usiano gani tuliyo nayo pamoja na Mungu na usiano gani tulio nao sisi kwa sisi na pamoja na wale ambao waliotuletea neno tuliweza ku esabia au kutambua mambo haya mawili yaliyotoshwa katika maandiko matakatifu. Na mahali pote Bwana alipofungua mioyo, naye alikuwa akitowa neema yake na kuleta neema yake, neno lilipokelewa na utiifu ukashuhudiwa na wakabatizwa. Na imesemeka kwenye Musaba makumi tatu na nne naweza kusema mengi kwa ajili ya hiyo mahali pote. Mungu alifungua milango akafungua mioyo na manyumba. Wandugu wanaotumika hapa ndani ya nyumb... nyumba hii katika neno, wanapokelewa vizuri nyumbani, ndani ya kila nyumba. ndio ilikuwa oh, ni vyepesi oh, pona ilikuwa ni vyepesi. Ilikuwa oh, ni nyenyekevu sana, haikusikilikana sana. na wasi ndugu Schmidt, Biblia inasema kwamba mzee anastahili heshima mara mbili hatupashi ngoja ili mtu fulani aweze kuweka taji ya maua kwenye kaburi yetu, kama vile ndugu Branamu alisemaka, lakini tuweze kupatia mtu maua hata kidogo wakati angali hapa duniani. Lakini tunashukuru Mungu kwa moyo wote kwa ajili ya ndugu Rusi na tuliweza kupata mengi sana na mpaka sasa, na lakini si, ka, si sana, hatuikalaki kwenye meza moja sana kula pamoja na kukunywa nywa pamoja, lakini kama vile nilivyosema kwa ndugu Shmit jioni hii nataka kuambia, munaweza kusema nini kama unaweza kwenda kula kwamba unaweza ku unasema nini kama unaweza kwenda kula chakula pamoja na ndugu fulani, akaniambia yeye niache niache salama. <laughs> Munajua ni wazo gani nayo kuja sisi, tuko hapa katikati ya wandugu, na mniamini, mara nyingi ninakuwaka na hitaji ya kuweza kuchinja ngombe au ndama na kuweza kutengeneza mchomo na niweze kusema hey, mkuje nyinyi wote wandugu zangu na wadada zangu. tufanye meza sote pamoja, tufanye mchomo, tule pamoja, na tumalize muda pamoja, na tuweze ku In, ingiza uhusiano yetu kwa kilindi sana. Hiyo sio kitu fulani kizuri sabani? Ndio, ndiyo, hiyo ni kitu kizuri. Unaona na ni hivyo. Na kisha mtu fulani atasema hii ni lazima hasa, muwazie kama hiyo inaweza kutufadzia vema au kutendea kizuri. Sasa inaweza kuwa vizuri kama kila mtu anaweza kujificha ndani ya nyumba yake, au kama kurutia kama vile kujifunika or... kama vile kifuniko war... cha liyai kufunika ndani. Nafika, we mwenyewe kubakia kule ndani Jok, mw, yako wewe peke yako Jok, na kisha pale unakuwa huko juu ukitazama mtu fulani na dada fulani anayepita kwenye barabara akipita peke yake. Hapana on... hiyo oh... situ kizuri, lakini Mungu anataka ili upendo alio ndani mwetu iweze kutamkwa na kuweza kuonekana sisi kwa sisi, na siwezi kushangazwa kama siku moja ndani ya muda mfupi ninaweza kuchinja minajatko, ndama au ngombe, na kisha ninaweza kusema kuja, mukuje, na hapo mtu mwengine atatengeneza mkate na mwengine atasema kwamba nitachinja ngombe, na mwengine atasema o, nitatengeneza mboga ya majani na mwingine atasema kwamba tutatengeneza, mimi nitatengeneza kawa, tutakula pamoja. Nasi tunahitaji hivyo tuseme hivyo ni jioni hii, tutabaki hivyo na tutabaki watu wa kawaida mpaka sasa na mpaka mwisho. Na nahitaji Mungu atatusaidia sana, atatusaidia naye atatufanya kuwa na upendo kwa kilindi, nasi tuweze kuichukua ndani mwetu kwa ajili yake, na hiyo upendo tuweze kuichukua kwa ajili ya kila mmoja wetu. Upendo ndiyo matunda ya kwanza ya Roho. Mnaweza kuyasoma ndani ya Wagalatia sura tano mahali ambapo matunda ya Roho yanasemeka baada ya matunda ya mwili yalipokuwa amekwisha kusemeka ikiwa na horoza yake nyingi. Kwa Galatia sura tano mstari wa kumi na tisa, basi matendo ya mwili yanaonekana Ndiyo uasherati, uchafu, uzini, kuabudu sanamu, ulozi, uadui, ugomvi, uvivu, uwivu, uwivu, asira, fitina, faraka, uzushi, hasidi, uwaji wa mtu, ulevi, ulafi, na yanayofanana na maneno haya, na pia hayo mambo ya kujipenda Ulozi, abudu sanamu, ulevi, hayo mambo yote yanasemeka katika hiyo orodha moja. Lakini nasemeka hapa mustari wa ishirini na moja, ndiyo ningetaka nisome mustari wa ishirini na moja. Usuda, uwaji wa mtu, ulevi, ulafi na kadhalika, na maneno ya namna kama hayo Ninawambia ninyi mbele juu ya maneno haya, ninawambia ninyi mbele kama ndivyowambia ninyi zamani, watu wanao wale wanaotenda maneno ya namna haiya hawatariti ufalme wa Mungu, hawatariti ufalme wa Mungu. Sisi ni wariti wa Mungu na warithi wa Kristo au warithi pamoja na Kristo, na sio na hii maoroza ya dhambi na hii mambo ya matendo mabaya ambayo yanayosemeka hapa, lakini tunapashwa kwanza kuwa tumewekwa katika sehemu inayosemeka kwenye mustari wa ishirini na mbili na ishirini na tatu wa Galatia sura tano mustari wa ishirini na mbili, lakini matunda ya roho ni mapendo au upendo furaha salama uvumilivu neema wema uaminifu upole uj, ujizuiza au kushilinda hakuna sheria juu ya maneno ya namna hii musara wa musa, ishirini na ine nao watu karaoke, wa Kristo wamesulubisha mwili pamoja na mawazo mabaya uh, na tamaa mbaya. Na sasa katika msara ishirini na tano na ishirini na sita pale kunakuwa kitu fulani cha kipekee sana sana, msara ishirini na tano matendo wa Galatia sura tano mstari ishirini na tano. Tukiishi kwa Roho twende kwa Roho. Kunaweza kuwa tofauti katikati ya kuishi kwa Roho na kutembea katika pia. Unaweza kuwa ukiishi kwa Roho lakini unatembea kwa mwili, lakini maisha ya ndani na ya nje iweze kukubaliana kuwa moja. Mstari ishirini na tano anarudia tena, tukiishi kwa Roho twende kwa Roho. Dann, basi ni kusema hapo ya ndani na ya nje iweze kuwa moja. Na ishirini sita nasema tusijisifu bure tusichokozane tukitamanana. Kuna mambo mengi ambayo maandiko matakatifu yanasema ili iweze kutu wie ili iweze kuweka kio mbele ya macho yetu show, brian, fein, ili iweze kutujulisha ya kwamba Kwa ili tujulishe namna gani tuko mbele ya Mungu tuliweza kusoma hapa kuabudu sanamu, ulozi, uadui, ugomvi, uwivu, hasira, fitina, faraka, uzushi, usuda, uwaji wa mtu, ulevi, ulafi, na yanayofanana na maneno haya. Angefand hakuna mtu anaishi katika mambo haya atakayeiriti ufalme wa Mungu. Mungu atusaidie, Mungu atusaidia, naye atatuingiza katika kilini cha kazi ambayo aliyotimiza ili tuweze kugeuka kuwa chemu chemu ya baraka kwa ajili ya wengine. Tunaipokea, tunapokea wale aliyotuma, tunapokea wale aliyotuma, tunapokea, tuna neno lake, na kama vile tulivyoimba hapa ndani ya wimbo Mia moja makumi saba na nane iliweza kunifurahisha sana. Oh, tazama mwana kondoo wa Mungu wa damani, alijitoa kwa ajili yako. Karibia msalaba na utazame damu ya damani, damu damu damu peke yake ndiyo inayotutakasa toka katika dhambi yote, inafuta iliyo maumivu makubwa ya dhambi na inafungua moyo wa Mungu Baba. Alifungua Alisamehe, alihurumia, nasi tulikubali katika imani, na tuko hapa sasa kwa ajili ya kumshukuru, kumshukuru kwa moyo wote. Yeye alifanya mambo makubwa kwa ajili yetu, nasi tunafurahi sana kwa ajili hayo. Tusimame na tuweze kumpatia utukufu Bwana. Ninakushukuru pia kwa ajili ya jioni hii, ninakushukuru kwa ajili ya mfano kwa ajili ya mazoezi ambayo yaliyosemeka katika neno lako, kusudi tuweze kushipima kama kazi yako imetimilika ndani yetu au hapana. Ninakushukuru leo kwa ajili ya mulango wa kwanza uliofunguliwa hapa ndani ya mji huu, wakati walipokuwa wamepokea ujumbe wa kiungu. Ninakushukuru kwa ajili ya huyo mama bog, huyo dada bog huyo ambaye katika wakati ule aliyetoa nyumba yake akafungua mlango wake akasema, kujeni kwangu, na ni hapo ndipo tulipotafsiria na kusikia mahubiri ya kwanza ya Dubranam, na ni hapo ndipo tulipo itafsiri kwenye makanda. Bwana, mwaminifu mubariki ndani ya umri wake uliokomaa sana, na uwe pamoja naye na ubariki, kama vile inavyoandikwa ya kwamba vizazi vyote vibarikiwe, vyote vilivyo karibu yake, vizazi el, mi, elfu moja. Tunakushukuru na tunakuomba, tunakushukuru kwa ajili ya wale wote ambao uliongozwa kwetu na wale wote waliobaki kuwa waminifu. Bwana mwaminifu, tunakushukuru kwa ajili ya nyumba yote ya ndugu Schmidt, kwa ajili ya nyumba ya ndugu Urs na ndugu Fleck na wale wote na wengine wote o, oh Bwana, sana sana kwa ajili ya wandugu wote wangu na wadada wote, wale wote ambao hatuwezi hata kusema kwa majina, tunakushukuru kwa ajili ya kila ndugu na kila dada na nina ombi, o Mungu, tutumie watu ambao wanaweza kushinyekeza hapa katika mahali hapa kwenye neno lako na kwa agizo yako ya kiungu. Bwana mwaminifu, watu ambao walio tayari kwa wale ambao wanaoleta neno lako hapa Bwana. So, hata tuweze kuelewa ya kwamba Bwana, hata tuweze kuelewa ya kwamba kama vile tunavyotetea taifa lako mbele ya ulimwengu mzima iwe wa, wanaweza kuwa waweza kuwa kwa na haki, wa me kuwa na haki au wamekuwa wamekuwa wameshindwa, hiyo yote haituhesabie lakini Abraham, sisi ni waminifu kwa taifa lako kwa sababu ya uchaguzi kupitia Abrahamu, Isaka na Yakobo. Nasi tunasimama juu ya hayo. So, Bwana waminifu. Na hivyo hivyo, er, nasi tuko waminifu sisi kwa sisi kwa taifa lako lote wazao wa kiroho wa Abrahamu kama vile Paulo alivyoandika ndani ya Wagalatia sura nne mstari wa ishirini na nane nanyi ni wana wa ahadi kama Isaka, vile Isaka alivyokuwa Bwana mpendwa, tusaidie tuweze kuungana mkono sisi kwa sisi, iwe tuweze kuwa tulifanya makosa au hapana. Tusaidie ili tuweze kutetea wandugu siku zote na wadada siku zote, katika hali yote tupatie hali inayokuwa ya kupendeza Mungu mamenifu. tusaidie ili tuweze kunyamazisha wale wote ambao wanaozungumza kwa namna tofauti, na pia tuweze kuwafunga vinywa kama vile Paulo alivyosema ka wakati ule ya kwamba ukuta uliopakaliwa na chokaa, Mungu atakupiga. Bwana mwaminifu, acha tuweze kujua ni mahali gani tunapostahili kusema au mahali gani pasha kunyamaza, mahali gani pasha kusema neno la kuonya au mahali pa kusema neno la kufariji na tuweze kunyamaza. Bwana Bwana, tuweze kujua ni mahali gani tuweze kusaidia wale waliochoka na waliolemelewa. Bwana, um, mahali gani pia tunaweza kukamata fimbo na kuweza kuangusha na kubomoa ma mameza yote kufim. na tuweze kusema kwamba nyumba yako Yulite ni nyumba her, ya kuabudia Bwana mwaminifu. Bwana mpendwa, tusaidie ili tuweze kufanya tofauti hiyo, na ninakuomba sana sana kwa ajili ya hayo. Hatuamini ya kwamba eneo hii inaweza kuwa takatifu, lakini tunaamini ya kwamba wewe mtakatifu huku hapa katika chumba hiki, katika kusanyiko hili, na wewe unatutakasa kupitia uwepo wako, kupitia neno lako, kupitia Roho wako, na kupitia damu yako. Haleluya. Sisi hatuko hapa Bwana, ili tuweze kuabudu mahali, lakini tuweze kuabudu wewe katika roho na katika kweli. Amina. Bwana mpendwa, tulikupokea wewe na watumishi wako wote. Kama Daudi angekuwa hapa leo, angeliweza kualikwa kwenye meza yangu, o Bwana, au Paulo. Lakini sasa tuko hapa. Bwana mwaminifu Mungu mwaminifu ninakuomba kwa moyo wote utupatie sisi sote katika de mahali de hapa neema ya kuweza kutimiza shurti zote zilizo shurutishwa sisi kama de vile kusanyiko kusudi tuweze kuomba sote pamoja kama vile kwa mwanzo tukisema: Bwana patia watumishi wako uwezo wa kutangaza neno lako kwa bidii ya ujao na ujasiri wa ujao, na unyoshe mkono wako na utimize maajabu yako na alama zako. Matendo ya Mitume sura ine, mstari ishirini na tisa. Shuhudia neno lako Bwana mpendwa, tunakupatia kundi lako Schlafe lote, lokombolewa kwa damu tukamate, simamisha wale ambao walioregea, weka nguvu magoti yanayotetemeka na mikono inayopooza. Mungu mwamilifu, acha tuweze kutusaidia, tuweze kusonga mbele sote pamoja katika imani, tubariki sisi sote tunakusanyika hapa tukitoka katika nchi tofauti, Und na nchi nyingi na ijapokuwa tuko moja ndani yako, tupatie kama vile tumekwisha kutoa, kama vile tumekwisha kuomba tu na kama vile tumesoma tu, utupatie neema ili tusiweze kuishi tu ndani ya Roho, lakini pia kutembea kupitia Roho kusudi yale iliyo ya kiungu ndani mwetu iweze pia ku, kuweza kuishi hapa kuweza kuyaishi hapa chini. Nipatie tupatie si sote neema kwa ajili ya hiyo tufunike kwa damu yako, tuongoze kupitia Roho wako na neno lako siku zote ilizokuwa nuru kwenye njia yetu. Tubariki sisi sote sana sana mahitaji maombi ambayo niyo nayo hapa mbele yangu Bwana, bariki wote na uwe karibu yao. Utupatie ufungulivu, ukombozi, okovu na neema mahali mpote ambapo hiyo inapohitajika, tunakuomba tunakomba, na utubariki pia wikendi na uwe pamoja nasi Stete, basi acha tuweze kukusanyika hapa ndani ya imani dass du bist, ya kwamba wewe uko hapa kama vile ulivyo ahidi. Tunakushukuru kwa ajili ya hiyo ndani ya jina takatifu Halleluja, la Yesu haleluya, amina.