Wir haben ganz gewaltige Worte gehört. Am liebsten wäre ich sitzen geblieben. Tumekwisha kusikia maneno ya nguvu sana, ningependa nibaki nikikaa au niweze kusema tu ya kwamba tusimame na tuabudu. Ninawambia, wakati tunapokuwa tukikaa hapa na tunapopokea neno la Mungu kwa moyo wote ja kuna kitu kinachofanyika ndani yetu. es, es hayo yanatenda. tumeyasomewa neno la Mungu ni lenye ni lenye pena, niweze, ni lenye nguvu ni lenye uwezo, na ninaweza kusema ya kwamba limetenda. Ningependa niweze nibaki nikikaa nikiwa kimya ndani ya chumba ya pembeni um kwa ajili ya kusikia wa ndugu zangu wanapotangaza neno, na hayo yaliweza kunifurahisha kwa moyo wote. Iliyoweza kunihuzunisha kidogo ni kwa sababu hatuwezi kufuatilia sisi sote kama vile ngilipashwa kuwa akoze tunafanyaka hivyo bila kuweza kuionyesha, na hiyo nayo inawezekana pia, lakini muwazie maneno ambayo Mungu aliyotuuzungumzia, muwazie utajiri wa neno ambalo tumekwisha kusikia, yale tuliyoweza kupewa kwa neema ni kubwa sana wakati tunapoweza kuilinganisha na yale ambayo maelfu na mamilioni wanaoishi kwa wakati huu. Nasi tungepasha kusukuma moyo wetu, na tuweze kusifu na kutukuza tena zaidi Bwana, kama vile ndugu amekwisha kusema. Neno liko hai, nalo lilitufanya kuwa hai. Hatukuhubiriwa tukiwa tumekufa, lakini tulitoshwa ndani ya kifo, tukiingizwa ndani ya uzima. Na kama kitendo hicho kinakuwa ndani mwetu kweli kweli, kama imegeuka kuwa uhakika, kama hayandikwe tu lakini kama imegeuka kuwa kweli ambayo tunaweza kuwa tumeishi, kuna kweli ambazo zilizoandikwa ndani ya Biblia na pia kuna kweli ambazo tunaweza kuwa tumeishi sisi wenyewe. Yale tunayohitaji ni hayo mawili, kweli ambayo iliyoandikwa ndani ya Biblia, na kisha baadaye tuweze kuishi kweli hiyo kama vile ilivyoandikwa. Tumeyasikia, imeandikwa kama mtu akiwa ndani ya Kristo amegeuka kuwa kiumbe kipya, Wakorinto wa pili sura tano mstari kumi na saba Na imeandikwa hivyo, na hiyo inapasha kuwa kweli. Lakini wakati yale, yani, iliyo kweli na inayoandikwa inapogeuka kuwa kweli ambayo tunaweza kuishi, tunaweza kuwa tumeifanya mazoezi, na hapo sasa itakuwa vema zaidi kwa maana hapo sasa neno litakuwa limetimiza na kufanya yale ambayo iliweza kutumwa. Utajiri wa mawazo ambayo imekwisha kusemeka hapa leo, ambayo iliweza kusomewa kutoka neno, ni kubwa, ni kubwa sana. Ni vigumu sana kuweza kusema kwa machache, lakini nataka kuwa m, kusema kwa mafupi, lakini sikupanga kuweza kuwa hapa jioni hii, lakini wakati wote ninapoweza kufika hapa hiyo, ninakubadilishwa, mimi ni sehemu ya neno la Mungu na, na kukaa ninapolisikiliza na naamini ya kwamba kila mtu yote anayechukua ndani ya moyo wake oga wa Mungu atajua inayostahili saa moja ndani ya nyumba ya Mungu inakuwa vema kuliko miaka elfu moja mahali pengine, Zaburi makumi nane na ine musa kumi na moja. Na wakati tunapoingia ndani ya mahali pake patakatifu tunafanyaka hivyo tukiwa na hitaji ya kilindi ya kuweza kukutanana na Bwana, naye anakutana na sisi ndani ya neno lake. Wazo inayosema kwamba Mungu anafanya mambo yote kuwa mapya, inafika mara moja kwenye mbingu mpya, inafika kwenye dunia mpya na kwenye Yerusalemu mpya. Wakati unaposoma Ufunuo sura ishirini na moja mstari wa kwanza, unasema hapo hapo kuhusu mbingu mpya na dunia mpya. Kama tunaendelea na kusoma, inasemeka kwamba kuja, nitakuonyesha bibi harusi wa mwana-kondoo au Yerusalema mpya. Na tazama, aliona bibi harusi. Bibi harusi ni kiumbe kipya cha kiungu, naye atakuwa ndani ya Yerusalema mpya. Ni mji wetu. Paulo anaieleza katika barua kwa Galatia. Yerusalema ya hapa inaongoza katika utumwa, lakini Yerusalema ya juu ni huru, naye ni mama yetu sisi sote. Mawazo ya Mungu ambayo tuliyoweza kupewa na tuliyoweza kufunuliwa na kutangaziwa ndani ya neno ni kubwa na yenye nguvu sana. Tushaka kuisema hapa, kubadilishwa kugeuzwa, inapaswa kuanzia ndani ya moyo wa mtu na inamalizika kwa kugeuzwa kwa mili zetu, kubadilishwa kwa mili yetu. Mtu ambaye hajabadilishwa na kugeuzwa na kufanya upya ndani ya moyo wake anangoja kwa bure kubadilishwa kugeuzwa kwa mwili wake, kubadilishwa kwa mwanadamu kugeuzwa kwa mwanadamu ya kiungu kipya ndani ya mwili wa mtu, inapaswa kuanzia ndani ya moyo, na ndiyo maana Mungu alisema kupitia nabii ndani ya Agano la Kale ya kwamba nitawapa moyo mpya na roho mpya Ezekieli makumi tatu na sita, mstari ishirini na sita. Na hiyo inapashwa kuanzia ndani ya moyo mpya ulio moyo uliofanywa upya moyo uliogeuzwa na kubadilishwa, na kisha Paulo aliandikia Wakorinto ndani ya Wakorinto wa kwanza sura 15 mustari ambayo inayojulikana vizuri, mustari wa 15 na moja. Wakorintho wa Kwanza 15, na 15 na moja tazameni ninawaambia nini siri, sisi sote hatutalala lakini sisi sote tutabadilishwa au kubadilika. Hao sisi wote ni wa nani? Ni waamini wa kweli wale ambao walioweza kupokea kweli kweli neno la Mungu ndani ya imani walioweza kuliacha litimize ndani yao na juu yao, ni wale ndio ambao wataweza kubadilishwa na kugeuzwa, na hapo kwenye mosa 15 na mbili, kwa dakika moja, kwa kufunga na kufungua jicho, kwa baragumu ya mwisho, sababu baragumu italia na wafu watafufuliwa wasiwe na kuoza, nasi tutabadilishwa. Tumesomewa ya kwamba mbingu itabadilishwa itagunjwa kama vile mkeka, lakini tunapashwa pia nasi kubadilishwa na kugeuzwa, na hiyo ndani ya mioyo yetu kubadilishwa inapashwa kuanzia ndani ya nafsi yako na ndani ya nafsi yangu kupitia uzima mpya ambao tunayopokea kutoka kwa Mungu. Tutaweza kurudi tena kwa mafupi kwenye andiko zingine kwa muda mfupi. Naamini ya kwamba imekwisha kusoma hapa sasa hivi ndani ya andiko ya Marko kwenye sura ine, kama sijidanganyi. Marko sura ine imeandikwa hapa kwenye mstari wa makumi tatu na tatu na makumi tatu na ine. Marko sura ine, makumi tatu na tatu, na makumi tatu na ine. Mstari wa makumi tatu na tatu, kwa mifano mingi ya namna hii aliwambia neno, kwa kadiri walivyoweza kusikia Tumekusha kusikia hiyo, kwa kadiri walivyoweza kusikia. Bwana hakukuwa akiambia yote kwa watu wote, kwa kadiri walivyoweza kupokea yale ambayo walikuwa wakiamini yale ambayo wangeliweza kuelewa sasa ina faida gani kwa mtu kama bwana anaweza kumzungumzia kwa mchana yote mzima kama hawezi kuelewa bwana alikuwa akizungumza kwa mifano tunajua hiyo lakini ninahusika sana inayosema kuhusu maneno inayosema kwamba neno neno nasoma msalimu makumi tatu na tatu na kisha makumi tatu na ine nawasomea msalimu makumi tatu na tatu kwa mifano mingi ya namna hii aliwambia neno kwa kadiri walivyoweza kusikia, kwa kadiri walivyoweza kusikia ine, wala pasipo mfano hakusema neno, hakusema nao, wala pasipo mfano hakusema nao. Lakini wakati alipokuwa peke yao akaeleza wanafunzi wake maneno yote, maneno yote au yote, na sio kitu moja au mbili lakini yote. Tutaweza sasa kujiuliza sasa, baada ya mazungumzo hayo, akose sasa, ilikuwa naomba, ili iweze kuja yale alikuwa akisema ao maelezo lakini leo tena anatuzungumzia nasi, tunaweza kusema ya kwamba hatuzungumzie kwa mifano lakini anatuzungumzia waziwazi kwa namna iliyo ya kukamatika na iliyo wazi, kupitia ufunuo, kupitia kuangaziwa kwa Roho kwenye nuru ambayo iliyoanguka juu ya Neno, kwa maana nuru au neno alo lenyewe. Ni nuru. Neno lenyewe ni nuru, nasi tunatambua hapo hapo wakati Mungu alinapokuwa na kitu fulani kwa ajili ya mwanadamu. Kama mtu hana heshima hata moja mbele ya neno la Mungu, namna gani Mungu anaweza kumzungumzia? Haiwezekani. Kwanza mtu anapaswa kuwa na heshima heshima mbe heshima ya kiungu uoga kwa ajili ya neno la na Mungu, na ni hapo sasa ndipo neno linaweza kuanza kujifunua kwake na kwetu. Kama hatuna heshima, na ilikuwa hivyo kwa ajili ya waandishi kwa wakati ule. Kwa maneno haya, nataka kuweza kusoma kose haraka haraka shairi tatu ya Injili ya Yohana kwenye sura nane sikutayarishwa kwa ajili ya hiyo nilikuja tu kuweza kuja hapa tu lakini ndani ya yohana sura nane musa makumi tatu na saba imeandikwa yohana nane makumi tatu na saba ninajua ya kama ninyi ni uzao wa abrahamu lakini munatafuta kuniua kwa sababu neno langu halina nafasi ndani yenu Walikuwa na maneno yao wenyewe, walikuwa na mengi ya kusema ambayo ilikuwa ya lazima kwao, hawakukuwa tayari kuweza kusikiliza. Na ulimwengu ingali inajaa na watu kama hao leo. Kuna watu ambao kama unaweza kuwapatia muda, hauwezi kuacha kusema lakini wanakuwa wakizungumza bila hata kusikiliza Mungu, wakiwa pembeni ya Mungu. Lakini tunapashwa kwanza kujifunza ya kwamba mbele ya uso wa Mungu hakuna neno la mwanadamu lililo na maana yake, na hakuna hata mwanadamu aliye na kitu cha kusema, lakini Mungu peke yake. Na wakati huo sasa ndipo heshima inaanza, woga unaanza, na Bwana Hajifurahishe kuweza kutuambia tu neno lake. Kama tuna heshima, ataweza kulitufunulia ndani ya sura hiyo moja, kwenye msara makumi ine na tatu. Inaandikwa Yoana nane makumi ine na tatu, namna gani hamwezi kufahamu usemi wangu? Hilo ndio loswali, namna gani inawezekana? Namna gani inawezekana? Namna gani hiyo inaweza kuwa? Namna gani hii inatoka wapi? Inawezekana namna gani? Kama inakuwa namna gani, namna gani hamwezi kuelewa maneno yangu? Na sio maneno ya wafarisayo inayokuwa na akili sana. Lakini namna gani hamwezi kufahamu usemi wangu, au namna gani ya yangu ya kusema namna ya Mungu au kitendo cha Mungu au kisi Mungu anatenda inawezekana namna gani? Inawezekana namna gani hamwezi kuelewa usemi wangu? Na kisha kuna kutajibu, ni kwa sababu hamwezi kusikia neno langu, na ulimwengu unajaa na watu kama hao leo, na kama tunaweza kusema leo sasa hivi ya kwamba neno la Mungu liko mahali pote? Ndiyo, ndiyo mia kwa mia. Lakini nabii Yeremia aliandika ya kwamba kalamu ya wandishi imegeuza kuwa uongo, Yeremia 8 mstari wa nane. Neno la Mungu, neno la Mungu, lakini wakati unapoweza lakini, sasa waandishi na wafasiri waweza kuifanya namna gani? Nngawea kuifanya namna gani? Hii andiko ni andiko ya lazima sana, na kose andiko inayoweza kufunua m, a, sura hii yote nzima makumi ine na tatu msoma makumi ine na tatu namna na gani hamwezi kufahamu usemi wangu? Mjibu, inhi, msoma makumi ine na tatu, jibu jibu inakuja pale ni kwa sababu hamuwezi kusikia neno langu au hamuwezi kufahamu neno langu, inamaanisha nini? Hawakuwa tayari kuweza kusikiliza. Narudia tena, ulimwengu unajaa watu kama hao leo, hawataki hata kuweza kuanza kusikiliza. Nilisoma leo ndani ya kitabu cha Mihuri maneno mafupi akose tatu hivi, mahali ambapo ndugu Branham anasema, akisema ya kwamba kama munaweza kuleta neno kwa mtu na kama yeye haiko tayari kuweza kulisikiliza, na hapo sasa mumwache kimya, kwa maana mtu huyo Mungu hana kitu cha kufanya naye. mtu ambaye Mungu aliye na kitu cha fulani cha kufanya pamoja naye atakuwa tayari kuweza kusikia neno la Mungu. Na nawasomea hiyo ndani ya kumi na nne na saba ya Yohana sura nane kumi na nne na saba, Yeye aliye wa Mungu Amen, anasikia maneno ya Mungu. Amina. Amina. Yeye aliye wa Mungu anasikia maneno ya Mungu na hapo tunaona sasa ni nani aliyezaliwa na Mungu? Hapo ndipo nayaona, mtu aliye wa Mungu, aliyezaliwa kweli kweli na Mungu, anasikia maneno ya Mungu na anayamini, na neno inageuka kwake kuwa ufunuo iliyo hai. Bwana angepashwa kutoa tena funzo kwa waandishi, na, anawambia. na saba. Basi ninyi hamusikii kwa sababu ninyi si wa Mungu. Hili neno ngumu sana, tunaweza kusema Bwana mpendwa, yale iliyosema pale ilikuwa haina upendo Hapana ha, upendo wa Mungu na kweli ya Mungu, uhakika wa Mungu natembea pamoja. Mungu hawezi fanya mapatano, hawezi fanya mapatano akizunguza kuhusu upendo. Hawezi kupiga kwenye mabega ya waandishi na kusema oh, hii siku kitu kikubwa kwa ajili yenu, ijapokuwa muione, lakini muendelee kwa namna hiyo, muendelee hivyo. Haiwezekani. Kweli ya Mungu inashurutisha ni kwamba bwana aweze kusema kweli, na alikuwa akisema siku zote kweli, kwa maana kweli peke yake inaweza kufanya kuwa huru, na kweli ni neno la Mungu. Andiko hii pia ni ya lazima sana, yule aliye wa Mungu ni kusema, yule aliyetoka kwa Mungu. Mwanajua hiyo inamaanisha nini? Kuwa mwana wa Mungu au msichana wa Mungu inamaanisha nini? Mtu aliyezaliwa na Mungu, aliyezaliwa na Mungu anasikia, anasikia neno la Mungu. Kisha aliangalia hao waandishi na akawaambia, ya kwamba ndiyo maana hamusikii, hamusikii kwa sababu ninyi si wa Mungu. Lakini sasa mwishowe, kwa nafasi yao watu ambao waliokuwa wamekwisha kusoma Tora, watu ambao waliohubiri neno, ambao walioweza kufundisha taifa, ambao waliokuwa wakijua maandiko, na kisha Bwana akawambia alipokuwa alipokuwa amekwisha ambao ijapokuwa alikuwa amekwisha kusema kwamba ninyi ni uzao wa Abrahamu, lakini akakwambia kwamba ninyi ni wana wa shetani. Ni kwamba shetani ni baba yenu, akasema shetani ni baba yenu, nanyi ijapokuwa mnasema kwamba muko uzao wa Abrahamu, lakini amusikie, kwa sababu ninyi si wa Mungu. haya ni maneno am, i, haya ni maneno ambayo yaliyoweza kutuingia ndani ya moyo kama vile tumekwisha kusoma lakini yalikuwa ya lazima na leo tena ingali ya lazima kwa ajili yetu, ili iweze kutuonyesha ya kwamba yule ambaye aliwa Mungu kweli kweli anasikia neno la Mungu, hapinganake nalo lakini anajinyenyekeza chini ya Mungu na kwa neno lake na anasema Bwana zungumuza, Bwana asema mtumishi wako anasikiliza. Kama vile Isaya anasema anasikia, kama vile mwanafunzi anasikiliza, kama mwanafunzi anasikiliza, kama vile mwanafunzi mfuasi. Na mwanafunzi ni neno moja, anakaa kwa ajili ya kujifunza, anapokea mafunzo au mfundisho la mwalimu wake na kisha aweze kuonywa. Waandishi walikuwa hawana hitaji ya hiyo, na Bwana aliwambia hayo niliweza kuacha au kusahau hii shahiri hii lakini like, wanaohitaji wanaweza kuisoma Yohana 8 makumi tatu na saba mpaka musaro makumi ine na saba hiyo ina maneno inasema mambo yote tunaweza kuwa wa mungu na kwa sababu tumezaliwa na mungu tunasikia sasa neno la Mungu. Hayo yanatuchukua mara moja kwenye barua kwa Ebrania mbele, ndugu Rus aweze kurudi tena neno la Mungu ni kali sana kuliko upanga wa ukata kwa ngamu mbili linapenya linaingia linatenganisha roho na nafsi, mifupa na mafuta ya mifupa, linapenya ndani ya yote, na linaleta hukumu na linatenganisha tumesoma hiyo ndani ya sura kumi na mbili ya sura ine, sura ine inayosema kuhusu pumziko na kutoti the... na inasema pia kwenye musara wa kumi na mbili Waibrania ine, musara wa kumi na mbili ya kwamba neno la Mungu ni kali kuliko upanga wa ukata kwa mgambo mbili linapenya mpaka kutenganisha roho na nafsi, mafuta ya mifupa na, na na inatenganisha mawazo na makusudi ya mioyo, au mawazo ya mioyo. Waebrania ini mstari kumi na mbili. Bwana wetu alisema ya kwamba si hukumu mutu lakini neno ambalo muliosikiya ndilo litakalo hukumu kwa wakati ule. Nasi pia tulisikia neno la Mungu katika ujao wake wote. Ni neno ambalo litakalotuhukumu, itakuwa itakuwa kipimo. Hiyo ndio kipimo ya hukumu yetu. Sitaweza kurudi kwenye sura moja kwenye sura moja, kwa maana hiyo inaweza kuvuka kipimo cha funzo la kibiblia. Kama mumeweza kufuata andiko mbili au tatu za agano la Kale ziliweza kusemeka pale, na kama unaweza kuuliza hata mteolojia mmoja ili aweze kujibu kwenye sura tisa. Sijui kama ataweza kujibu au kusema kitu fulani juu ya maneno haya. Waebrania moja mstari mstari wa tisa. Waebrania moja mstari wa tisa. Nataka kuisoma bila kuweza kusema maneno fulani juu yake kama inaweza kufikia hayo. Waebrania moja mstari wa tisa. Umependa haki, umechukia uovu. Kwa sababu ile Mungu Mungu wako amekutia mafuta mafuta ya furaha kupita wenzako. Sasa ni nini usikia hapa? Kwa sababu ile Mungu Mungu wako. Sasa nani aliyefanyia nani kitu, kunifanyika nini hapa? Inasemeka nini hapa? Inahusu nini hapa? O, oh, ona gisi kilindi gani hapa ona. Oh, ni kilindi gani iliyo katika utajiri i ona utu, ul, kilindi cha utajiri cha ujuzi wa Mungu. Mniruhusu niweze kusema toa ili wazo hapa sehemu ya kidunia ya Bwana wetu mwili mwili unaokufa ungepashwa, nataka kuisema hapa, ungepashwa kufanywa kuwa wa kiungu ungepashwa kupata sehemu katika ufuku. Ulikuwa ni mwili wa dunia hii, na kama na juu ya mwili huu wa dunia upako wa roho ulikuja juu yake ili uweze kutetea sehemu ya kiungu juu ya mwili huu. Taweza kurudia juu ya haya kwa wakati uliopangwa, lakini Mungu alikuwa na mpango ya kuweza kurudisha wavulana wake na wasichana wake ambao waliokuwa wanadamu hapa waweze kuwaleta katika hali ya kiungu. Na mtaweza kuona ya kwamba ilikuwa ya lazima sana ili wale wote ambao wanaotaka kugeuzwa na kubadilishwa waweze kuwa wamejazwa na hiyo nguvu moja za roho ambazo iliyofufua Yesu Kristo ndani ya wafu wa Roma 8:11. Ni hapo ndipo mambo yote inaongoza kama vile nimekwisha kusema iko ukubwa sana na haiwezekani kuweza kuingia katika marefu ya mawazo haya sasa hivi, lakini tusitumalize. Mungu alijionyesha kama mwanadamu, alijifunua na ufunuo huo wa kimutu ndani na hu, huo ufunuo wa, wa kimutu wa Mungu na alifanya hivyo ili nasi aweze kututosha katika utu wetu, atuchukue katika hatua ya kiungu au hali ya kiungu. Kwa mwanzo, tulikuwa tumeumbwa kwa sura ya Mungu na kisha Mungu aliumba mwanadamu kutoka ndani ya udongo. Kwa wakati huo, Mungu alikuwa hakufanyi, Mungu hakufanywa kwa namna ya udongo, lakini sasa wakati mwanadamu alipoanguka katika hali hiyo alipotoshwa ndani ya hali ya roho, akaingia ndani ya hali ya mwili wa nyama, akazaliwa ndani ya dunia hii kama vile ninyi na wewe, ili aweze kutukomboa na yeye, kama vile mzaliwa wa kwanza kwanza. Hapa inasemeka kwanza kuhusu mzaliwa wa kwanza, kwa maana yeye ni mzaliwa wa kwanza na kisha Mzaliwa wa kwanza kisha tena akafanywa, Mungu akaua, Mungu akapakaliwa mafuta. Mnaweza kusoma hapa ya kwamba Mungu alipakaa Yesu na alikuwa akienda mahali pa mahali pengine akifanya mema. Matendo ya Mitume sura 10, 13 na nane. Ona jinsi naweza kusoma andiko nyingi za Biblia na zinaweza kusomewa, lakini kwa mwisho ilikuwa tu ni ufunuo wa kiungu. Mwanadamu anaweza kuvunjika kichwa na hata weza kuelewa ni kitu gani cha kufanya pale, lakini wakati tunapoona yale ambayo inayo kuwa ya Mungu na namna gani aliweza kujifunua, na ni kwa sababu gani aliweza kujifunua, ilikuwa ni kwa mema yetu, ili nasi tuweze kumrudilia na hapo sasa tuweza kutambua. Na twashukuru kwa ajili ya kila andiko ndani ya maandiko na katika kitabu chote na katika uhusiano yote na tuweza kumuona kama vile mzaliwa wa kwanza katikati ya katika wandugu wengi. Tutaweza kumuona kama vile mpatanishi, kama mtetezi, tutamuona kama yule aliyeweza kugeuzwa katika utu wake akiingia katika uungu wake toka ndani ya utu wake akaingia ndani ya uungu wake. Paulo anaisema kwa mafupi, Mungu alionekana kwa namna ya mwili, akahesabiwa haki ndani ya Roho, akahubiliwa ndani ya ulimwengu akaaminiwa ndani ya imani akachukuliwa ndani ya utukufu. Timotheo kwanza sura tatu mstari kumi na sita. Na hiyo yote ilifanyika kwa ajili yetu na kwa sababu yetu. Mungu, asante kwa ajili ya neno lake takatifu. Mungu asante kwa sababu aliweza kuchifunua kwetu, na aliweza kufunulia mpango wake wa ukovu. Naunawambia, hiyo haitaweza kufanyika tena, tushaka pata neema mbele ya Mungu mwanamini mimi tulipata neema mbele ya Mungu, na ndio maana tunaweza kuimba katika uhakika wote. Ulijifunua kwangu, alijifunua kwetu, basi tunaweza kufikia kwa kiwango, naye anaweza kujifunua kwetu sasa ndani ya nguvu zake. Acha jina lake takatifu liweze kusifiwa amina. Ndugu Rusi tuombe. Sote pamoja kwa ajili ya jioni hii. Tunakushukuru kwa ajili ya neno lako takatifu na la thamani Bwana. Tunakushukuru kwa ajili ya baraka ambayo tumekwisha kupokea tena upya Bwana. Umetubariki Bwana kwa maana tulipokea neno lako Bwana, tunaamini neno lako Bwana, tupatie neema yako Bwana tupatie nguvu Bwana, ili tuweze kubaki tukimama imara katika imani Bwana, ili kusiwe kitu kinachotukikisa Bwana. Utupatie, unipatie hiyo Bwana, uipatie kwa ndugu, uipatie kwa wadada, utupatie hiyo Bwana, tupatie hiyo sisi sote Bwana, kwa neema Bwana. Hilo ndio ombi langu Bwana Mungu wangu, tusaidie sisi taifa lako Bwana, mahali pote katika eneo zote Bwana, tunakuomba katika jina la Yesu Kristo, wewe wa rehema, kwa ajili ya wote Bwana, tufanyizie hiyo sasa, pamoja na sisi na wewe pamoja na sisi wakati tunapokwenda. Sifa na utukufu, tukusanyike kesho katika baraka yako, ili tuweze kusifu, tuweze kusifu jina lako, tuweze kuabudu, tuweze kutukuza kutoka vilindi vya mioyo yetu, kwa maana utakuwa pumuzi ndani yetu. Bwana, tutaweza kusifu jina lako, tutaweza kuimba nyimbo za sifa zako, wewe wa ajabu, wa juu sana. Haleluya, kubali mabudu yetu katika jina la Yesu Kristo, amina.