Mbele tuombe. Ningetaka niweze kusoma neno moja sii, sote tunajua neno hili lakini liweze kuwa kwa ajili yetu faraja na kwa ajili ya kutujenga. Ningelihitaji pia niweze kuomba na niwasii, tusimame kwa ajili ya hiyo neno lilo katika injili ya Yohana kwenye sura kumi mstari wa kumi na moja. Yohana sura 10 mstari wa kumi na moja. Mimi ni mchungaji mwema, mchungaji mwema anatoa uzima wake kwa ajili ya kondoo. Mstari wa kumi na mbili. Lakini mtu wa mshahara wala si mchungaji, nao kondoo si mali yake, anaona imbo ya pori, anakuja, anaacha kondoo na kukimbia, na imbo ya pori anawanyanganya na kusambaza kondoo. Mstari wa kumi na tatu. Mutu wa mshahara anakimbia kwa sababu yeye ni mutu wa mshahara na hasumbuki maneno ya kondoo. Musari wa kumi na ine. Mimi ni mchungaji mwema na najua kondoo zangu na kondoo zangu wananijua. Musari wa kumi na tanu. Sawa sawasawa Baba anavyo nijua mimi vile ninajua Baba na natoa uzima wangu kwa ajili ya kondoo. Musari wa kumi na sita na nina kondoo wengine wasio wa zizi hili, sharti niwalete vile, na watasikia sauti yangu, na, ku, na watakuwa kundi mmoja na mchungaji mmoja. mstari wa 17. Hivi Baba ananipenda kwa sababu ninatoa uzima wangu ili niutwae tena. mstari 18. Hakuna mtu anayeuondoa kwangu lakini mimi mwenyewe ninautoa. Na nina uwezo wa kuutoa na nina uwezo wa kuutoa tena. Agizo hili nililipokea kwa Baba yangu. Mpaka hapa. Tuombe pamoja. Baba ulio mbinguni, tunakuambia asante kwa ajili ya neema yako na uaminifu wako Bwana, neno lako ni kweli, neno lako ni uzima wetu, ndani ya neno lako tunakupata Yesu Kristo. O Bwana, wewe ni neno, ndiyo ni wewe peke yako. Mungu wangu, ninakushukuru kwa yale ambayo tumekwisha kusoma ya kwamba wewe ni mchungaji mwema, o Bwana, na unaita walio wako na unawaita kwa jina zao, Bwana ulituita, o Mungu, basi tufanzie neema ya kuweza kusikiliza sauti yako wewe, Bwana kwa maana wewe peke yako ndio unaweza kututoa na kutuingiza Bwana. Asante kwa sababu ulikuja kama vile mchungaji mwema na sio tu kwamba ulikuja, lakini uliweza kutoa uzima wako Bwana na kushukuru. Ulikuja wewe we peke yako na uliweza kutoa wale wote waliokuwa walio wakinyanyua macho kwako, o Mungu, walioweza kukusikiliza Bwana. Asante kwa sababu neno lako lilitufikia pia. Baba uliye mbinguni ninakuomba utushike kwa roho wako, kwa maana unajua ya kwamba tunatamani hiyo Bwana. Hatuwezi kitu chochote sisi wenyewe, lakini kama unaweza kuifanya tu kwa ajili yetu. Wewe kama vile mchungaji mwema o Mungu unatuita tuweze kuta tu, unatutangulia mbele na unatuambia tuweze kufuata Bwana, tupatie neema ya leo ili tuweze kuabudu katika jina la Yesu Kristo. Amina, amina. Mnaweza kukaa. Ni vema sana kuweza kuona wandugu wakiungana pamoja na wakifurahi pamoja kwa yale ambayo Mungu anafanya. Na nashukuru sana kwa ajili ya ushuhuda wa ndugu yetu wa DDR na wakati posikia mifupa ishirini na tano iliyovunjwa sikuweza kuiamini kwa masikio yangu. Mara ngapi tunanungunika mbele ya Mungu kwa ajili ya maelezo na hatutambui yale ambayo watu wengine wanavumilia. Tuna sababu nyingi za kuweza kushukuru Mungu kwa ajili ya yale aliyotupatia kwa ndani. Tunakubalishwa, tunakubalishwa ya kwamba Mungu atafika kwenye lengo yake, na kuna wakati kwa ajili ya kila kitu, inaandikwa hivyo ndani ya mhubiri ya waza kwamba iko katika mhubiri ya kwamba kuna wakati kwa ajili ya kila kitu kwa ajili ya kuvuna kwa ajili ya kupanda na kwa ajili ya kuvuna kwa ajili ya kunungunika na kwa ajili ya kufurahi kuna wakati kwa ajili ya kila kitu kulingana na mhubiri tatu mstari wa kwanza nasi tunakubalishwa kwamba Mungu anakuwa macho na kwamba hakuna mtu katikati yetu anayeweza kufanya kitu chochote tunakubalishwa ndiyo ya kwamba Mungu hawezi kufanya kitu chochote, kama akifanya kupitia sisi. Siku moja au siku nyingine tutatambua sisi sote, nami nashingiza kwa utashi na kwa unia njema, siku moja au nyingine tutatambua ya kwamba hatuwezi kufikia ukamilifu na kumalizika bila wengine, lakini tutafikia hiyo sote pamoja na pamoja na, na Bwana nasi pia tuliweza kufanya mazoezi pamoja na ndugu Rusi siku ya tano iliyopita, wakati wa dada watatu wa Kolonia walipokuja, walipokuwa wamekwisha kuita kwanza mbele si na waliweza kutuomba kwa kipekee, moja katikati yao. Naweza kusema naweza kusema kwamba kwa umoja, ni yeye ndiye alikuwa akizungumuza, aliweza kuomba msamaha kwa moyo wote kwa ajili ya shida kubwa ambayo iliweza kutuletea sisi na pia kwa ajili ya kazi ya Mungu. Niliweza tu kusema, dada yangu tunakubali mm, kuomba msamaha yako, lakini kazi yako sasa ni ya kuweza kwenda kwa wale ambao uliweza kuumiza. Nalisema ndugu Frank, ilikuwa ndani ya moyo wangu, na ninataka kwenda na niweze kuzungumza pamoja na hao hayo yote na tuweze kuoka katika mikono ya Bwana. Na ndugu Rusi anajua, Mungu alikuwa pale, yote tushaka isamehewa, nasi tunasamehe yote kwa wote. Iliyo ya lazima ni kwamba tuweze kufika kwa saha au kwa wakati njema. Ndiyo tufike kwa wakati njema, ni ya lazima sana akose kutakuwa wale ambao watakao kwenda mbali na akose pia, kiburi chao hakitaweza kuwaruhusu kuweza kunyenyekea kidogo kama wengine ndiyo wanaweza. Akose pia kuvuliwa mavazi kwa kiwango naweza kuwa uchi, hiyo hawezi kutusumbua, hawezi kutusumbua, nawezi kutuumiza. Na pia hata kwa kiwango ya hiyo, unaweza kumchafua kwa kichwa mpaka kwenye miguu, inawafurahisha lakini kama unaweza wewe mwenyewe kunyenyekea kushuka chini katika kipimo iliyo nyenyenyekevu sana, na hapo sasa yote itaweza kukasirika ndani mwetu kama vile kasirani mbaya, na hapo kama kuna mtu anayotukaribia inakuwa ni miba tu inayojaa ndani yetu, na ni hivyo lakini yale tunayongoja kwa wengine, tungelipashwa sisi sote pamoja kuwa tayari kuweza kuifanya nasi wenyewe na na, ungelipashwa kuweza kusukuma au kukaza kukazilia mwengine, lakini ingepashwa kutokea ndani na sio kwamba mtu mmoja asukume mwingine, lakini hiyo mpaswa kutoka kwa Mungu. Dada Vok aliweza kuniomba niweze kuleta kitabu hiki, niliweza kufanya hivyo kwa hii picha ya, ya mufulana ambaye mguu wake ulikuwa imenyoroka na hiyo nayo, na pia naweza kuisema, niliweza kushangazwa pia wakati ndugu, ndugu aliposema ya kwamba kulikuwa wanjilisti na alikwenda kuwazungumzia akawaambia kwamba muniombee alikuwa bado kufanya hivyo ndani ya maisha yake. Alisema muniombeye na munipakaye mafuta, kwa maana nimeandikwa. Ali hivyo aliamini, aliamini nao walitenda hivyo, na Mungu akas, akasimama akasimama kwa neno lake. Mungu anajifunua katika unyenyekevu wote. Nilisoma ushuhuda wa ndugu F Bosworth, mzee mtu wa Mungu aliyetembea pamoja na ndugu Branham. Lakini munaona hapo sasa hivi si vizuri sana, lakini munaweza hapa sasa hivi kuweza kuona picha hapa katikati, katikati na ya hii hapa Florence Mitingal ambaye alikuwa hana kitu fulani kwenye mwili wake isipokuwa ngozi na mifupa mm. Anaonyeshwa hapa kwenye picha hii, na kwa ukarasi unayokuja anaonyeshwa akishapona, ili uweze kuona yale ambayo Mungu alifanya, na haikufanyika ili tuweze kushangazwa tu, lakini ili tuweze kuwekwa nguvu katika imani yetu, na ili nasi tuweze kukumbushwa ya kwamba Yesu Kristo ni yule yule jana, leo na hata milele na milele. Jana aliweza kusikia hii kanda kisha kishtan na hii inatafsiriwa katika lugha ya kifaransa ya kwamba siku ya, ya, ya misa ya tisedolf, na huyo mwanamke aliweza kutukana, aliweza kukufuru, na watu wanaonyeshwa kwenye mazabahu na yale ambayo wanasema inakuwa ni kutukana Mungu kwa mwisho, na hapo watu wanashangilia na wanakuwa na furaha, na wanawaza kwamba Mungu anasikia hiyo yote lakini siku moja, siku moja itakuwa mwisho, itakuwa inamalizika. Na kwa mwisho, huyo mwanamke alisema tena kwamba ni Mungu ndiye aliweza ku... ya kwamba Mungu atanyesha mvula, ya kwamba hiyo hiyo itakuwa katika mambo ya ufunuo. Ndiyo, Mungu ana kazi yake, alileta alitoa ahadi, alileta wa taifa lake la Israeli Alisema, alisema kuhusu vita ya Harmagedoni, na alisema kwamba watakusanyisha silaha kwa miaka saba na watazika wata maiti kwa miaka saba Kama ni hivyo, ni kweli. Kama Mungu alisema hivyo, yatafika na hayo yatafika hapa upesi. Lakini hiyo mambo ya kufuru, ni mwanamke anayezungumza kwa namna hiyo mbele ya Mungu, mambo yenyewe haikubaliki anakuwa kama vile anatomboka yeye mwenyewe. Naweza kusema bwana mpige pale, mpige kwa baka kufa, lakini wanawake wanapashwa kuachwa kwa ukimya, na wako na moto mingi huko, lakini wakati wanapopanda kwenye mazabahu hiyo si nzuri. Na tena kwa namna kama hii tena akose hangilipasha hatu kuisema, hangilipasha kuisema kwa namna hii lakini ilikuwa si ya kuvumilia. Hakuna mtu ambaye aliye na nia njema na anayeogopa Mungu na anayeamini neno la Mungu anayeikubali mambo haya. Lakini sasa, tazama kitu fulani juu ya ndugu Bosworth, ambaye katika miaka mbele ya ndugu Branamu, ambaye mbele ndugu Branamu aweze kuanza huduma yake ndugu Bosworth alikuwa amekwisha kuua na upo. huduma ya uponyaji iliyokuwa okay, imebarikiwa mpaka wakati ule. Na nyuma ya hayo Charles Price aliweza kuja yo, na kisha wingly ward anaandika hapo na tafsiri hapo hapo, na kwamba hii itaweza kugonga na hapo, iama kwa vile ya kushangaza na tafsiri katika lugha ya Kiingereza kupitia huduma hii ya uponyaji ilikuwa inahitaji zaidi ya kazi na ilikuwa zaidi hata ya kazi na bidii ya mtu. Tuliweza kuomba kwa kazi kwa nia sana, ili Mungu aweze kuamsha moja katikati ya watumishi, ili aweze kutusaidia ndani ya sehemu hii kubwa iliyokuwa imezarauliwa ya huduma. Na katika miaka iliyopita niliweza kulia kwa furaha mbele ya Mungu kwa ajili ya karama ambayo Mungu aliyopatia patia kanisa lake kupitia mpendwa wetu ndugu Branamu. Hii karama ya uponyaji ambayo iliyo ya kimaajabu sana, ni kitu fulani ambacho Mungu anachofanya zaidi ya hiyo zaidi ya yale ambayo tunayoweza kuomba na zaidi ya yale ambayo tunayoweza kuwaza, kwa maana yale ambayo jicho liyo bado kuona na yale ambayo nikuwa bado kusikiliza au kusikia, hii huduma ya uponyaji isiyoweza kulinganishwa ya ndugu Williamu Mario Branamu na ni mtu ambaye aliyekuwa na mambo mengi, ambaye alikuwa amefanya mambo mengi sana. Ni yeye ambaye Tony Osborn hakuweza kupata, sio tu katika vitabu vyake, lakini katika mafundisho yake. Lakini mtu huyu alikuwa na neema, niweza kumjua mi mwenyewe, alikuwa na neema ya kuweza kuomba na kisha kuweza kubali wakati Mungu alipokuwa akijibu alipokuwa akituma yale ambayo alikuwa ameombea, na hiyo ilikuwa ni alama njema. Wakati watu wanapoomba kwa ajili ya kitu fulani, na kama hiyo inakuja, waweze kuikubali na waweze kushukuru Mungu. Nina shahiri moja ambayo inaweza kunigusa jioni hii wakati wa uchunguzi kwa ajili ya barua ya mzuku inayokuja iliyo katika Wakorintho wa kwanza sura kumi na nne na kisha nitauza kukaa na kose ndugu Rus atakuwa na neno lingine au kwa ajili ya maombi iwe yoyote, inahusu Wakorintho wa kwanza sura kumi na nne sana sana mustari wa makumi tatu na tatu. Ndiyo, makumi tatu na tatu mstara, Wakorintho wa kwanza sura kumi na nne mstara wa makumi tatu na tatu. Kwa sababu Mungu si Mungu wa machafuko, lakini wa salama, kama katika makanisa yote ya watakatifu. Ni hivyo ndivyo Paulo ana tafsiri uwepo wa Mungu ndani ya makanisa zote za watakatifu Mahali kulipo mchafuko au umu mvurugo, pale napo hakuna salama, na kuna mambo mengine tena lakini, mahali kulipo utaratibu wa kiungu pale napo kunakuwa salama ya kiungu, pale kunaweza kuwa kukomaa, ndiyo, na kunaweza kuwa kujengwa ndani ya kusanyiko, ndani ya kanisa wakati alipokuwa amekwisha kuweka makarama za unabii na huduma, Paulo anaandika mbali kadogo na pia kwenye mstari wa makumi tatu na saba anasema, Wakorinto wa kwanza sura kumi na ine mstari wa makumi tatu na saba kumi na ine makumi tatu na saba Kama mtu akizani ya kuwa yeye ni nabii au mtu wa roho, ajue maneno ambayo ninawaandikia ninyi ya kwamba maneno haya ni agizo la Bwana. Hiyo inaweza kuwa kama ilisikilikana kama, kama vile nguvu na kose kwa wengine, inaweza kuwa kama vile vileee kuua, haiwezi kukubalika au kueleweka, lakini yeye alifanya yale ambayo Mungu alikuwa amemwagiza. Hakuweza kuwekwa ili aweza kuwacha mambo yote iweze kutendeka tu na kupita, lakini aliwekwa ili aweze kurudisha utaratibu ya kiroho unda sana sana ndani ya kanisa, ili salama iweze kutawala ndani ya kanisa. Munajua ya kwamba mbele ya andiko hiyo makarama za kiroho zinasemeka, mstari 27 kama mtu akisema kwa lugha waseme waseme wawili au wasipite watatu, waseme moja mmoja, na moja aeleze na maana. Hiyo ndiyo ilikuwa utaratibu wa kiungu ndani ya kusanyiko ya kiungu. Kama mtu alitaka kuzungumuza kuwe wawili au watatu, umoja baada ya mwengine, lakini mwengine aowe pale kwa ajili ya kutafsiri ya na kusema maana yake, na kisha anaendelea anaandika. Ma, manabii pia niweza kusoma mstari wa ishirini na saba hapo. Sasa, nasoma na saba sasa hivi, nasasa, nasoma mstari wa ishirini na tisa. Nisoma wa ishirini na saba hapa sasa hivi, sasa nasoma wa Wakorintho wa kwanza sura 14. Manabii wawili au watatu waseme, na wengine wapime maneno au wachunguze maneno hayo Makumi tatu lakini kama mwengine anayeketi karibu akifunuliwa neno, mutu wa kwanza anyamaze, na waza ya kwamba tafsiri ya Luteri ina tafsiri neno hili kama vile unabii. Inasema kwamba kama vile unabii hapa anasema kama tafsiri ya Luther anasema kwamba kama vile unabii, lakini un, unabii haiwezi kusimamishwa. Kama kuna unabii ni pale Mungu anazungumza, lakini kama mtu anaweza kusimamishwa ni kwa sababu anaonyesha sehemu ya unabii wa wa mpango wa ukovu. Lakini kwa wakati fulani akosi anaweza kuwa pale bila kugusa kwa lengo ya kitu, na hapo Mungu anafunua na anaonyesha hapo hapo, hapo neno kwa mtu mwingine ambaye aliye pale anayepokea hiyo ndani mwake, anaweza kusimama naweza kusema anaweza kusema muda mfupi, kwanza tazama mambo jisi livyo, lakini haipashwa kuwa tu kwa utashi kwa au kwa kutaka kwa mtu, haipashwa kuwa mawazo, inapashwa kuwa ufunuo wa neno kupitia Roho. Paulo aliweza kupanga mambo yote kwa namna iliyo kimajabu, anasema hapa kwenye mstari lakini kama mwingine anayeketi karibu, anayefunuliwa neno, mutu wa kwanza anyamaze. Makumi tatu na moja. Kwa sababu ninyi wote munaweza kutabiri moja moja moja, wote wapate kufundishwa na wote wapate kufarijiwa. Ni mafunzo gani ya kimaajabu hapa! Na wale wote ambao wanaojiacha kufundishwa na Mungu wataweza kufuata kwa ndani yale yote inayosemeka kupitia neno la Mungu, na kisha kunakuja hii maneno. Wakati alipoonyesha hiyo maelezo yote, anasema 13:3, mstari wa 13:3, kwa sababu Mungu si Mungu wa machafuko, lakini Mungu wa salama, kama katika makanisa yote ya watakatifu. Nakubalishwa ya kwamba mahali Mungu alipo katika moyo, ndani ya nyumba, ndani ya kusanyiko, ndani ya maisha ya uzima ya mtu, pale kuna salama, kwa maana yeye ni salama yetu. Pale kuna okovu, ku kuna okovu kwa sababu yeye ni okovu wetu. Pale kuna uzima kwa sababu yeye ni uzima wetu. Pale kuna yote yote ambayo iliyo kisha, kunakuja mafunzo au mafundisho kwa ajili yetu, wapendwa dada. Na hiyo naniumiza, mi mwenyewe naweza kuisema na kuikubali, lakini dada zangu mwweza kuikubali hapa, kama vile ilivyo hapa mwa kumi tatu na saba inasema ambayo nikuisha kusoma kama mtu akizania ya kuwa yeye ni nabii au mtu wa roho, ajue na sio tu kwamba aweze kutambua kwamba uweze kuikubali. Oh samani kwamba kuikubali, ah, ah, sio hivyo, sio kwamba kumbembeleza, lakini ajue maneno ambayo nawambia ninyi, na, na sio mambo ya kuwazia na sio na sio mawazo yangu na sio maoni yangu na sio yale ambayo tunayowazia, lakini ajue maneno haya ambayo nawambia na, na nawandikia ninyi ni ya kwamba ni agizo la Bwana, ni watambua kwamba hii hapa ni neno la Mungu na Mungu na, na kwamba sisi tunaonekana mbele yake tukiwa na heshima, lakini siyo mwisho. Na kisha mstari wa kumi na tatu na nane, na Wakorintho wa kwanza sura kumi na nne. Na hapa sasa hama inakuja hapa inaandikwa makumi tatu na nane Wakorinto wa kwanza sura kumi na nne. Lakini kama mtu akiwa mjinga awe mjinga au asi, kama asiyekubali naye asikubaliwe. Kuna moja au nyingine hawezi, kwa, hawezi kukaa katika viti mbili. Yawezekana unaweza kutambua yale iliyo ya Mungu, inayokubalika mbele yake iliyo njema, na unaamua kwa ajili ya hiyo na kama sivyo, kama vile nasemeka hapa, kama mtu ataki so kukubali, hii naye asikubalike pia. Hii ni neno ngumu sana, tu tunaweza kusema tu Paulo tu, hmm. mbona hauna huruma, hauache hata kitendo cha kuhurumia Unawaza wa wakati unaposema yeah, yeah, kitu fulani Suzanne, kila mtu anapaswa kuikubali. Hakuwa na kitu kingine cha kusema, lakini Mungu alikuwa amezungumza kupitia yeye. Alikuwa chombo kilichochaguliwa na Mungu naye, na angeweza kusema kupitia hiyo mamlaka ya kiungu. Na wangapi, wangapi ambao hawakuweza kukubali, ambao hawakuweza kumsikiliza Alisema kwamba katika barua zake anakuwa makali ja, lakini ndani ya maneno yake, ndani ya barua zake iko nguvu, lakini katika maneno yake hana cha kusema. Mnajua andiko hizo zote bits, erkenes, iko hivyo, hivyo hivyo kwa ajili ya wakati the wetu au ndani ya wakati the wetu the wakati the hayo inapoonyeshwa na kufunuliwa kwa mtu kupitia Mungu hapo ndipo tunamtambua, tunamtambua na tuweze kuelewa yale ambayo ya Mungu aliyosema, na kwamba yale ya Mungu aliyosema ni neno la Mungu. Amina, ni basi, na hakuna zaidi ya hiyo, na sio zaidi ya kupunguza, na si zaidi ya kuongeza, na kwamba si kwamba Mungu munua, kwamba Mungu hawazaki kama sisi, na hawezi kutupatia siku zote kweli, na hawezi kusema yale ambayo tuliweza kusema sisi, tunapaswa kukubali lakini heri yule ambaye anaweza ku heri yule anaweza kuishi saha, na yule anaweza kusimama kwa upande wa Mungu na kuweza kusema sasa yale ambayo Mungu aliyosema, na kama Mungu anafanya neema, tuweze kufanya pia, kuweza kuweka katika matendo yale ambayo Mungu aliyosema, kama vivyosema ya kwamba yeye anaweza kunigusa kwenye moyo, nigusa kwenye moyo wangu, nikanizungumza kwenye moyo wangu kwa namna ya nguvu, niweza kutambua ya kwamba haikuwa mawazo au kuweza kuonyesha tu kulingana na ujuzi, na kila mtu anaisemaka hapa, Mungu si Mungu wa mchafuko au mavurugo, lakini Mungu wa utaratibu. Kila mtu anaweza kusema hiyo ya kwamba Mungu si Mungu wa uvurugo, lakini Mungu wa utaratibu. Paulo anasema nini? Mungu si mungu wa mvurugo, wa machafuko, lakini mungu wa salama. Alikuingia katika chanzo ya maneno, alikuwa akijua ya kwamba kama Mungu iko pale pale kuna salama, na kama haiko pale pale hakuna salama. Pale hakuna salama utaratibu, lakini wakati alipo pale kuna utaratibu, na wakati kunapokuwa mvurugo pale hakuna tena salama na kisha na kukuja kwenye lengo, Mungu ni Mungu wa salama, kama ilivyo katika makanisa za watakatifu. Hatutamaki kitu kingine ila, ila tuweze kugeuka kuwa kanisa ambalo tunaweza kusema hili ni kanisa la watakatifu. Na wakati wote naweza kujua kanisa la Katolika pale muna wafu tu, ijapokuwa wanaitwa kwamba ni watakatifu, lakini Mungu ana watakatifu na wapendwa wake wanaoishi hapa duniani walioweza kumwishi wanaomwamini naweza kuongezwa kwa mwili wake. Na hivyo hasa Bwana aweze kutupatia sisi sote kweli, kila mmoja wetu akose sana sana, au kwa kipekee, kwa maneno haya, aweze kutupatia neema nyingi juu ya mambo ambayo tunayokuwa na mashida juu yake au na mashaka na sio mambo ambayo tunayojua si sote iliyo ya lazima, lakini mambo ambayo tunayokuwa tunayo, tunayo, na mashaka ya kuweza kukubali na kupokea, na hapo Mungu atatusaidia. Nina uaminifu nakubalishwa, kwa maana kipimo cha u, uzalimu iko karibu kujaa, hapa karibu kitajaa, na hapo tutajitambua katika mambo yote. Tunatambua ya kwamba tunafika kwa mwisho na hakuna mtu anayejua inakamata muda gani tena, lakini najua kitu moja ya kwamba Mungu anatufanyia neema ya kuweza kutambua wakati ambao tunaoishi ndani, na sio kupanga wakati, lakini kutambua wakati. Kupanga wakati wengi walifanya hivyo, lakini sisi tulitambua wakati na saha ambao tunaoishi ndani. Ningetaka niweze ku uomba mweze kuniombea mnikumbuke ndani ya maombi yenu. Sipendake tena safiri, lakini tu kwa sababu napashwa kufanya hivyo, na kama sivyo, singeliweza kuifanya tena, na singeliweza kutamani kuifanya tena, lakini ni lazima sana, na ndiyo maana ninafanya hivyo. Mungu aweze kunipatia pia neema yake kwa ajili ya safari hii ya kwenda Uhindi. Mnajua ni moja iliyo nchi maskini sana, ndiyo, na unapigwa kwa pande zote a, kwa barabara zote naopo ingia ndani unakamata ndege na ndege ingine, hoteli na hoteli ingine, muji na muji mwingine, katika mambo yote moja mbili tatu nne tano sita au sita saba au miji saba, ao unaweza kutembea katika miji saba katika siku kumi, na nitaweza kuleta salamu. Lakini ilio lazima ni kwamba mniweze kunikumbuka ndani ya maombi yenu. Acha Bwana aweze kutubariki sisi sote kuna. Kitu kingine katika nyimbo ambacho ningeweza kuzungumzia, tuliweza kuimba sisi sote pamoja kwa moyo wote, nilikuwa ni nyimbo za ajabu sana ambazo tulikwisha kuimba katika utukufu kwa ajili ya utukufu wa Mungu Mito. Bwana atubariki sisi sote ah. na aweze kuwa pamoja na sisi sote amina. Baba uliye mbinguni, ninakushukuru kwa moyo wote kwa ajili ya neno lako takatifu na la damani, kwa ajili ya uwepo wako, kwa ajili ya mazungumzo yako Bwana mpendwa acha uweze kujifunua katikati yetu kama Mungu wa salama. Bwana mpendwa, tushike kwako, utufanye tena uzima ndani yetu kwa upya o oh, Bwana, Bwana wangu, acha nyimbo za sifa na za mabudu ziweze kufika kwa kiti chako Bwana. Ninakuomba uweze kubariki ndugu yetu Rusi, uwe pamoja naye ili aweze kuchukua neno lako kwa furaha. Bariki wandugu zangu wote, wandugu zetu wote wapendwa, wanaokuja hapa mbele. Bariki wote katika maombi, wanachukua neno lako na kazi yako, na kutukuza jina lako. Tubariki dada zetu, Bwana. Tunakushukuru sisi kwa sisi Bariki pia ndugu yetu wakati atakaporudi huko DDR. Bwana, tunakuomba ubariki taifa lako lote duniani nzima. O Mungu, kipimo kinajaa. Tunakuomba Bwana utukaribie na utugeukie, o Mungu, ili jina lako liweze kutukuzwa tena mara moja na huyo Mufilistini asiyetahiriwa aweze kupo, kupata haya kwa ajili ya madharau yao na ili Goliati aweze kunyamaza siku zote no. Bwana, siku moja na saha inakuja ambayo kila goti na kila ulimi utakiri kwamba Yesu ni Bwana. Haleluya, Mungu mwaminifu, unajua yale inayotugusa Ushukuriwe kwa maana wewe uko pamoja nasi siku zote na kwamba utatuongoza mpaka kwenye lengo. Kwa jina lako ulipewe utukufu. Amina.