Kweli tunaweza kuyasema. Bwana wetu alipenda watu wote, alijitoa kwa ajili yetu, alitoa uzima wake kwa ajili ya kutuokoa. Sasa swali ambayo tunaulizwa ni ya kuweza kujua kama nasi tunampenda kwa moyo wetu wote, kama tunampenda. Neno lake linasema kama mkinipenda mutashika neno langu, amina. Na hiyo ndiyo inayohusika. Basi Mungu atupatie neema ili tusiweze kuyazungumuzia tu tusiweze kuyaimba tu. Tu, kuya tu lakini, tuweze kufanya yale aliyotuagiza katika neno lake. Mbele ya kuomba, tusome pamoja Zaburi 146, Zaburi 146. Inaanza na haleluya, au msifu Bwana. Musara wa kwanza, musifu Bwana sifu Bwana ena nafsi yangu, ningali ninaishi nitasifu Bwana nitaimbia Mungu wangu sifa ningali nina uzima. Musara wa tatu, au musitumainie wakubwa, wala mwanadamu asiye weza kusaidia. Pumzi yake inatoka, anarudia udongo wake. Siku ile ile mafikiri yake yanapotea. Oh, ona gisi mwimba Zaburi anasema hapa kwa namna ya kukamatika, nasi tunajua ya kwamba hii ni kweli. Na sasa inasema kwenye mstari wa tano, heri yeye aliye na Mungu wa Yakobo kuwa msaidia wake, anayetarajia Bwana Mungu wake. Musara wa sita. Aliyeumba mbingu na inchi, bahari na yote yaliyo ndani yao. Anayeshika kweli milele. Musara wa saba. Anayetenda hukumu kwa ajili yao wanaoteswa, anayewapa wenye njaa chakula. Bwana anafungua wafungwa. Bwana anafungua vipofu. Bwana ananyanyua wanaoinama chini. Bwana anapenda wenye haki. Musara wa tisa. Bwana anachunga wageni, anategemeza yatima na mjane, lakini njia ya waovu anaipindua. Kumi. Bwana atatawala milele, Mungu wako, e ee Sayuni, kizazi hata kizazi, msifu Bwana. Hii ni zaburi ya utukufu sana, hii ni zaburi nzuri, na inasema ya kwamba heri mtu anayeweka matumaini yo yake ndani ya Bwana, kwa maana tunajua ya kwamba hakuna tumaini lingine, lakini yeye peke yake ndiye aliye tumaini la kweli, yeye aliye salama ya kweli, wema wa kweli na ukovu wa kweli. Na hivyo sasa, jioni hii tunashukuru sana, kwa sababu tunaweza kuwa hapa kwa ajili ya kuabudu. Tusimame na tuabudu pamoja. Bwana mwaminifu Tunakushukuru kwa moyo wote, kwa ajili ya heri ambayo umetupatia ya kuweza kuingia mbele ya uso wako na kuweza kukupatia sifa wewe, peke yako unayestahili. Ulishika kitabu katika mikono yako, ukavunja mihuri na ukafunua siri tunayaamini tunajua pia wakati gani mambo hayo yalifanyika katika mwezi wa tatu, mwaka elfu moja mia kenda makumi sita na tatu. Mungu wangu, kama wasioamini wanaweza kusikia hii, wataweza kuwaza ya kwamba tumepoteza akili, na ijapokuwa tunashukuru kwa ajili ya heri kubwa kama hii kwa maana taifa lako lina sehemu kwa yale unayofanya. Hatuhubiri tukipita pembeni yako, o Bwana, hatuimbe tukipita pembeni yako, ndiyo. Lakini tuliweza kufanya ya kwamba, mazoezi ya kwamba wewe ni mwaminifu, na kwamba unashika neno lako, na wakati mambo yote inapoporomoka, lakini wewe unabaki kuwa matumaini yetu, hamina. Tunakushukuru jioni hii kwa ajili ya Golgota, o Bwana. Wakati ndugu yetu aliposoma neno inalosema ya kwamba mipango yao au mafikiri yao yanapotea, Bwana mwaminifu, wakati ulipotoa roho, mpango wako ulitimilika, o Mungu. Oh, ona jinsi wewe ni mkubwa. Ona jinsi kazi zako na njia zako pamoja na taifa lako ni za ajabu. Tujulishe njia zako pamoja nasi ndani ya siku hizi. Tunakupatia wale wote walio wapendwa wetu, Bwana unajua walio wako nasi tuna ombi moja, ni kwamba uweze kuja na upokee inayokupendeza na umalize kazi yako kwa ajili ya siku ya kurudi kwako ya utukufu. Wewe peke yako ndio unayojua ni kitu gani kinachokuwa ndani. Sisi tuko tu kwa upande wako, basi damu yako ya damani iweze kutufunika sisi sote neno lako liwe mwongozi wetu, na liwe nuru kwenye njia yetu, na ili Roho wako aweze kutuongoza, atuongoze kweli kweli. O Bwana, tuna maombi mengi ndani ya mioyo yetu jioni hii, kwa ajili ya wagonjwa, kwa ajili ya wadhaifu kwa ajili ya wale waliochoka na kulemelewa. Ninakumbuka sana sana dada aliyeweza kuita asubuhi hii ambaye hakufika hapa tangu miaka mingi. Uwe wa rehema kwake Bwana, na umuguse Mungu mkubwa, yote inapita mbele yako pia hata mateso ya dunia, pia hata ugonjwa haitoki kwako, lakini inapeta mbele yako, mbele iweze kutufikia sisi. Tunawaza kuhusu wale wote waliosikia neno lako katika mahali hapa. Hatuwezi kufanya tofauti, lakini tunaweka katika mikono yako, tunaziacha kwenye mazabahu yako na tunaombea wote kwa namna moja. Hakuna mtu aliye mwema au awe mubaya kuliko mwengine. Hakuna mtu aliye na uwezo au aliye na mapungufu kuliko mwengine, lakini wewe peke yako ndiye uliye Mungu na wewe peke yako ndiweza kusaidia. Kama vile ulivyotufunulia ulif, neno lako tufunulie basi nguvu zako zinazosindikiza neno lako, na ili wakati waneno lililonenwa iweze kufika ili tusiweze kufanya tujifanya kuwa wabure na tusiweze kukupatisha haya kwa jina lako, lakini uweze kufika kwa yale nankupendeza na nani. Hayo ndiyo ninatarajia, Bwana, ningelitaka ili niweze kupata sehemu katika kujirudia kwa matendo ya mitume ili mwisho uweze kufanana na mwanzo. Leo tuko hapa kwa ajili ya kuomba na ndiyo maana tunafanya hivyo, Mungu mweza yote, na kwa sababu unajibu maombi tunakuja pia kwako. Hatuko hapa ili tuweze kuleta ujuzi wetu, o Mungu wangu. Tuku hapa ili tuweze kutambua mapenzi yako, ili tuweze kuabudu, ili tupate uhusiano pamoja na wewe, hiyo uhusiano pamoja na wewe. Haleluya! Tuko hapa ili tuweze kuishi masiku za upatanisho, siku kubwa ya upatanisho wakati baragumu ya Mungu itakapolia na taifa lako litakapoitwa kwa ajili ya karamu. O Mungu, unajua kilio cha nafsi zetu. Tunakumbuka pia dada yetu aliye kwenye hospitali na ndugu yetu ambaye hana nguvu. Mungu wangu, basi rehema yako ziweze kuonekana na wema wako na rehema zako ziweze kufunuliwa. Na kama ni kwa sababu ya kutokuamini kwetu, basi uhukumu kutokuamini, lakini usihukumu wale ambao waliochoka. O Bwana, sikukuja ili niweze kuhukumu wenye zambi, haukuja kuhukumu wenye zambi, lakini ukuja kuhukumu zambi, yeah. O Mungu, hata iweza kufanya hiyo tofauti. Unajua ya kwamba sina hata hitaji ya kuzungumza, sina hitaji ya kuzungumza na hakuna mtu katikati yetu ali na hitaji ya kuzungumza, lakini tunataka uweze kujifunua na uweze kuonekana na hiyo iweze kufanyika. Tunakushukuru tena, kama vile katika siku zile huko katika Edeni msalaba na upatanisho viliweza kuvunjwa wakati huo, katika bustani ya Deni, adui na uasi iliweza kuingia na hapo nyuso za watu zikaenda mbali na wewe. Lakini basi, acha tena uweze kurudisha na kuleta msalaba na ulete upatanisho pamoja na sisi na katika kila maisha ya kila mmoja wetu, Bwana, kama vile Musa alivyonyanyua nyoka katika jangwa, ikimaanisha shetani ambaye aliyehukumiwa, na hivyo na wewe uweze kunyanyuliwa katikati yetu, wewe uliyehukumu shetani ambaye aliye zambi, lakini ukahurumia mwenye zambi, ukahurumia mwenye zambi, na kisha ukaleta waliokuwa wametekwa na ukaleta mateka, na ukapatia karama kwa wanadamu. Oh Bwana, moyo wetu unaguswa, na ndiyo maana tunakuita, kweli kilindi kinaita kilindi kingine. O Mungu, tubariki jioni hii, tunaweka mbele yako yote inayotulemelea tunakaa au tunasimama hapa, lakini ndani mwetu tunakuwa na mashida sana, tuna maswali zisizokuwa na majibu, tuna mashida ambazo hazina suluhisho. Lakini wewe uweze kuwa jibu yetu, unaweza kutugusa sisi sote. O Bwana Mungu wangu, kuja, uweze kurudisha tena saha ambayo kila mtu anaweza kupokea kutoka kwako jibu yake. Wakati wa utangazaji uweze kutuzungumzia kama vile baba anavyozungumzia watoto wake. Sisi tumeweka yote katika kazi yako katika kazi yako, Mungu mweza yote, na tunajua kwamba utatupatia yote ambayo uliotaarishia. O Bwana, kwako upewe utukufu, sifa na mabudu milele hata milele. Haleluya. Haleluya. Amen. Amina. Amen. Amina. Tunakaa. Sifa na shukurani ziko kwa Bwana. Ona jinsi ni vema kuweza kuzungumza na Bwana kama vile rafiki anavyozungumzia rafiki yake. Pamoja na rafiki wa kweli unaweza kufungua moyo, hata kama warafiki ni wachache sana, warafiki wa kweli, lakini wako na iko hivyo hivyo kwa ajili ya wandugu wote na wadada wote, na Mungu atafikia kwa yale inayompendeza, ichapokuwa yale yote inayofanyika hapa duniani, lakini tunajua ya kwamba imani yetu haiko katika anga, ilijengwa juu ya mwamba, ikaingizwa ndani ya neno la Mungu. Na mtu ambaye asiyeweza kuamini Mungu anaweza kuamini nani? Au anaweza kuamini nani? Hatujiamini sisi wenyewe, lakini tunaamini Mungu. Hatuamini ahadi za bure lakini tunaamini neno lake na ahadi zake. Kuamini Mungu ni kuamini yale aliyoahidi. Tunashukuru sana kwa sababu tunaweza kuwa hapa jioni hii. Tunashukuru kwa ajili ya nyinyi nyote, akose hiyo itaweza kutufanizia vyema, na naweza kuisema pia hata kutoka hapa mbele Tunashukuru sana kwa ajili ya kila ndugu okay, na kwa ajili ya kila dada na tunafurahi, wakati mnapokuwa katika afya njema, na tunakuwa na huzuni, wakati mnapokuwa muko katika hali mbaya. Na iko hivyo hivyo kwa ajili ya sisi sote, na ni kwa sababu tunafungwa katika upendo wa Mungu, tunafungwa pamoja. Ninawapatia mfano wa kidunia hii wakati niposikia ya kwamba wa ndugu zetu wapendwa wetu wa ndugu wetu wanaweza wa kufungua restaurant iko wapi, huko Duisburg au Milai, lakini sio ni mahali gani, lakini naweza kufurahi sana wakati niposikia hiyo, naweza ni kufurahi sana ni ndugu wa Palermo na dada wa Swede, ni kweli na naamini kwamba ni ndugu Nino na dada Mar Marguerite, sivyo? Hizo ni majina zenu, niliweza kufurahi sana Nisiwezi kuiambia mtu, mnaweza kuisikia ninyi wenyewe. Ninawaza sana sana wa ndugu ambao waliweza kuhamia hapa Ujerumani, ambao waliweza kuwa na mashida pamoja na utawala na mambo yote, na kisha sasa wanakuja, waliweza kusikia neno na kisha kunakuja kuja Mjerumani anayehubiri na wengine Wajerumani wote wako pale, wa, wa Wajerumani wengine walio katika maongozi Amina na kose Wajerumani wengine walio katika u, u, utawala wanajua namna gani wanaweza kuwatumikia, lakini kuna kuwa vita ndani ya moyo. Lakini tunafurahi sana, kwa sababu tunaweza kuwa nayo tuna. Mungu awabariki, Mungu awabariki, Mungu awabariki nyote. Kama ningeliweza kuwa na uwezo, ningeliweza kutengeneza hata kampuni tena kesho. Ndio, ni kweli, waamini wanapashwa kulinda miguu yao, yao hapa duniani mpaka Bwana waweza kuja. Wengi sana wanautafuta kuweza kushiweka juu sana, wanawaza kwamba wanaweza kuruka na kupanda juu wana wakati wanaporuka wanashikutana tena wako chini, lakini heri wale wanaweza kutumika. Mtumike mpaka naweze kuja Bwana anasema, na tuweze kubaki kuwa wakawaida, tuvumilie katika maombi. Uzinifu wote uzinzi wote na yote ambayo inafanana na hiyo, ni ubavu mbele ya macho ya Mungu, na ndiyo, na kwa wakati fulani inaweza kuwa upumbavu pia mbele ya macho ya watu. Ningetaka niweze kuleta salamu za wandugu toka Finland, Lyon na pia toka Zurich. Tulifurahi sana siku ya kwanza ya juma iliyopita. Kila wakati Mungu anatupatia neno la ajabu. Ndiyo, kila neno ni la ajabu, lakini mara nyingi linakuwaka tena kuwa kubwa tena zaidi linakuwa la lazima tena zaidi na ninaweka tena umuhimu tena zaidi na hapo sasa tunaweza kufurahi tena zaidi. Kwa yale Mungu, kwa maana Mungu anaweza kufikia kwa yale inompendeza. Tuna imani sio na mpaka ndani yake. Mtu ambaye hakuweza kusema hapa tangu muda mrefu ni kose, ni ndugu Winski. Una neno fulani nao waka ndani ya mwako, na sio kwamba unaweza kusema lakini neno nao waka ndani yako. Kama ni kweli, sasa kuja. Ni ushuhuda gani ya ajabu kutoka neema ya Mungu? Ninakubalishwa sana kwa maana Mungu alifanya zaidi ndani ya mioyo mingi na inayogusa sana pia na kuonekana pia kwa nje. Na wakati Paulo anasema ya kwamba tunachukua hii utajiri wa mbingu katika vyombo vya udongo, na hiyo ni kweli. Nilishaka isema hapa karibu leo, wakati iliyopita, vyombo vinaweza kuwa vya udongo, lakini iliyo ya lazima ni kwamba viweze kuwa vimejazwa na na utajiri. Unaweza kuwa na vyombo vya dhahabu lakini, kama hamuna kitu cha samani ndani yake, ina faida gani? Ndio, vyombo ni, ni vyombo vyako vyombo, vyombo vyako, lakini wewe ndio unaweza kutujaza kwa utajiri wako wa ajabu. Bwana, ndio hiyo ni amina. Moja ni andiko mbili, na andiko mbili zinazonigusa sana, moja iko katika Amos sura 3 mstari wa 3 Watu wawili wanaweza kutembea pamoja pasipo kuweza kupatana? Kwanza. Kwanza wawili wanapashwa kukutanana na kisha wanaweza kukubaliana na hapo sasa waweza kutembea kwenye njia moja. Kama tunataka tuweze kutembea pamoja na Mungu, tunapashwa kufanya kukutanana na yeye. Tunapashwa kugeuka kuwa mmoja pamoja naye na kuweza kufuata njia moja pamoja naye. <coughs> Na pia kuna zaidi ndani ya Amosi sura 3 mosara wa 6b, Mabaya yatangukia mji Bwana na Bwana hakuyafanya. Lakini <coughs> tunakuwa na mashaka ya kuweza kuamini hiyo, lakini tunataka kusema ya kwamba hakuna mtu anayeweza na aliye na uwezo ya kuweza kupingana na Mungu kwa maana yote inapita mbele ya Mungu. Kisha sasa kunakuja hili neno la nguvu sana mstari wa saba, Amosi sura 3 hakika Bwana Mungu haf hatafanya kitu, lakini anafunulia watumishi wake manabii siri yake. Na kisha kunakuja neno la ajabu mstari wa nane Simba amenguruma, nani asiye ogopa? Bwana Mungu amesema, nani asiye tabiri? na hapo niliweza kutambua kwa kiwango gani hiyo utaratibu ulikuwa ni ya ajabu sana. Simba wa kabila la Yuda alishinda, alishika kitabu na akasikilizisha sauti yake, na Bwana Mungu alituzungumzia kupitia neno lake lilofunuliwa. Nani sasa ambaye asiyeweza kuonekana kama vile nabii. Na sio kwamba mtu aweze kuse, kuja na kusema. Na sio kwamba na sio sio kwamba kwamba mtu mtu akuja na kusema oh, mimi ni nabii, hiyo ni upumbavu. Lakini pale inasemeka ya kwamba hilo inamaanisha ya kwamba nani ambaye asiyeweza kutangaza neno la unabii ni kusema Bwana nasema. Mungu hana hitaji ya kundi kubwa ya manabii. Mungu anahitaji ya kundi ya watu ambao wanaoweza kutangaza yale ambayo aliyofunua kwa wamanabii wake bila hata kuongeza kitu wala kuweza kupunguza kitu chochote, na hiyo ndiyo neema kubwa ya Mungu, na ni kwa hiyo ndiyo unatambua ya kwamba kuna watu hapa duniani ambao waliweza kupewa mipaka na kushurutishwa kwao, walipewa mipaka ya Mungu na katika mipaka hiyo ya kiungu ndimo wanaweza kutembea ndani, ndimo wanapaswa kudumu, ndimo wanapaswa kuvumilia mpaka saha ya Mungu iweze kuwe megonga. Mnajua nyote neno la Bwana ambalo tuliweza kusoma mara nyingi, kama vile Bwana alivyosema kwa wakati ule ya kwamba wakati wenu siku zote inakuwa kaiko, Yohana 7:6 Wakati wa watu siku zote inakuwa haiko tayari, wanajua siku zote yale ambayo umesha kufanya, wanajua mahali kulipo makosa na kadhalika na kadhalika. Lakini Bwana yeye anasema saha yangu bado fika, na hiyo ndiyo hali yetu mbele ya Mungu. Ninakubadilishwa ya kwa ndani ni kwamba nisiweze kutangulia Mungu lakini pia kwa uwezo yote tusiweze tena kubaki nyuma. Ninanishika kwa moyo sana ni kwamba Mungu aliweza kutupatia siku siku ambayo aliyofanya kwa ajili ya hiyo, na sio siku ambayo tuliweza kufanya sisi, lakini siku ambayo yeye aliyofanya aweze kufanya mshangao kwa ajili ya taifa lake, ikilinganishwa na upatanisho. Niliweza kuwazia kwa maneno ya Paulo inayosema huduma ya upatanisho tulipewa. Na mnajua wakati gani unapokuwa na kazi inaomba kuitimiza vizuri vizuri, naweza kusema oh, Mungu, kama sivyo akose ningiliweza kuasa ya kwamba ingilikuwa akose hayaandikwe hivyo, lakini tunajua vizuri Biblia ili tuweze kujua ya kwamba imeandikwa hivyo. Na sasa tuangalie inaandikwa wapi? Na amini andiko ya lazima iko katika Wakorinto wa pili sura 5, inasema hapa kwanza kwa mstari 18. Wakorinto wa pili sura 5 mstari 18. Na mwenye na maneno yote na maneno yote yanatoka kwa Mungu ambaye alitupatanisha sisi naye mwenyewe kwa Yesu Kristo, naye alitupa sisi utumishi wa upatanisho. Kuna mtu aliye na tafsiri ya Luteri hapa, inasema nini kuhusu maneno haya? Kwenye mstari wa kumi na tisa inaandikwa, maana Mungu alikuwa ndani ya Kristo akipatanisha ulimwengu naye mwenyewe, asiwahesabie makosa yao na aliweka ndani mwetu neno la upatanisho. Amina, neno la upatanisho aliweka ndani yetu neno la msalaba, la upatanisho, la msamaha, la neema, la ukovu. Sio neno lilio bure, sio neno lilio wazi, lakini ni neno ni neno ambalo ndani mwake muna nguvu ya Mungu, ili niweze kutimiza ndani ya kila mtu yale ambayo inayotangazwa ndani ndani. Amina, ndani ya shahiri ya, ya 20, kwa Wakorintho pili sura 5 mstari wa 20. Basi sisi ni wajumbe kwa ajili ya Kristo, ni kama Mungu anasii kwa vinywa vyetu, tunawasii ninyi kwa jina ya Kristo mupatanisho na Mungu shina moja. Maana yeye asiye juwa zambi alimfanya kuwa zambi kwa ajili yetu ili sisi tuwe haki ya Mungu katika yeye. Amina. Ndugu Branamu siku moja aliweza kuonyesha shahiri hii na sio toa na sio kwamba tuweze kuwa tumehesabiwa haki ndani ya Mungu, lakini sisi wenyewe tuweze tuweze kugeuka kugeuka kuwa haki ya Mungu, kugeuka kuwa haki ya Mungu, na sio kuwa tumehesabiwa haki na Mungu, lakini kugeuka haki ya Mungu. Kazi ya ukombozi ni ya kidini sana. Upatanisho ambao uliofanyika hapo Golgota, inaenda tena mbali na kwa kiwango inakokota I, inakokota Mungu kwa ajili yako na kwa ajili yako na kwa ajili yako. Msome hiyo kwa upole sana na kose wakati nikapokuwa na wakati tena nitaweza kuleta tena andiko ambayo ndugu Branham anaonyesha waziwazi. Msome tena shairi hii, Wakorinto wa pili sura 5 mstari 21: maana yeye asiyejua zambi Mungu alimfanya zambi kwa ajili yetu ili sisi tuwe haki ya Mungu katika yeye, na sio kwamba tuweze kuhesabiwa haki, lakini tuweze kugeuka kuwa haki ya Mungu ndani ya Kristo. Hiyo ndiyo ufunuo wa kweli ya ukovu ya kweli ambayo wewe na mimi hatuwezi kuongeza kitu chochote, ila kuweza kutambua ndani ya imani ya kwamba tumegeuka kuwa haki ya Mungu ndani ya Kristo muamini. Hapana, tumegeuka pana, tumegeuka, tumegeuka kuwa sehemu ya hiyo kama vile vile Kristo alivyokamata mwili wa nyama na wa damu, ndani ya Kristo akageuka kuwa wa kufanana na sisi na kisha Bwana wetu akaonekana kama vile ndani ya matendo yake na ndani ya mtumikio yake aliweza kujaribiwa katika mambo yote lakini bila kutenda zambi. Na hivyo hivyo yule aliyekuwa na tabia ya kiungu aliyeweza kukamata sura ya mtu nasi asiweza kuletwa katika tabia au hali ya kiungu. Nasi ndani ya mioyo yetu tuna uhakika ya kwamba sisi tuko wana wa Mungu. Amina, wana wa Mungu. Wale ni wavulana na wasichana wa Mungu, na hivyo hivyo kama vile alivyokuwa mwana wa mtu kwa ajili ya ukovu ya wengi, na hivyo hivyo kupitia yeye nasi tunaogeuka kuwa wavulana na wasichana wa Mungu. Na hapo sasa tunarudia kwa Injili, tunarudi kwenye ujumbe wa furaha kwa ajili yako pia, kwa ajili yako pia, na kwa ajili ya wale ambao walio na mashaka ndani yao na ambao wangali wanapigana ndani yao. Musi, musishakie lakini mushakie mashaka yenu yenyewe, lakini musishakie neno la Mungu, musishakie neno la Mungu lakini kama vile Mungu alivyokuwa ndani ya Kristo na akipatanisha ulimwengu na yeye mwenyewe hakuweza kuhesabia makosa yetu, lakini alitusamehe na akatupatanisha pamoja na yeye, na akatupatia huduma ya upatanisho kwa wakati mmoja. Hii neno ya upatanisho ya ulimwengu mzima inaweza kutamkwa. Akose kumbukumbu langu haiko tena, kama vilivyokuwa katika miaka 20 iliyopita na niliweza kupenda sana neno hilo au matamshi hayo, upatanisho wa ulimwengu mzima, lakini sio katika maneno ambayo gisi watu wanaisema katika mazehebu fulani au gisi wanavyoiona kati hiyo, upatanisho wa milele na katika hiyo ukovu wa Shetani. Sijawahi kuamini upatanisho wa ulimwengu mzima kwa namna kama hiyo, sijawahi kuamini. Wakati naposikia ikisikilikana matamshi inayosema kwamba upatanisho wa ulimwengu mzima, naamini ya kwamba Mungu mweza yote anapashwa na anaweza kuruhusu upatanisho katikati ya wana wa Mungu wote kama vile ile ilifanyika hapo Golgota. hiyo haiwezi kuwa ya ajabu sana, hiyo inaweza kunifurahisha sana, hiyo itaweza kufurahisha kila mmoja na kila mtu sasa. Ina faida gani kwa ingine yote inayobaki, kama vile Paulo anavyoandika, wadui, mabishano, ugomvi, wivu na ingine yote inayofanana kama hiyo? Hapana, tunapaswa sasa kuwa na uhusiano ya kwamba Mungu anataka aweze kusonga mbele pamoja na sisi, na wakati tunaposema sisi wakati naposema sisi hapa, nasema kuhusu wale wanaokuja hapa katika makusanyiko na sisi, naisema pia kama vile sisi tuko katika taifa lake na pia katika utaratibu wa kiungu. Tunaweza kusema kwamba katika ufalme wa Mungu mambo yote yanapaswa kufanyika kama vile Mungu anavyotaka na kama vile Bwana anavyotaka, na kwamba mtu anapaswa kufanya ile anataka na wakati anavyotaka, lakini Mungu aweze kurudisha katika kanisa ili aweze kufunua na kuonyesha uhusiano wake ndani ya wote na kupitia wote, na vile vile kama vile wakati wa zamani alivyokamata roho wa Musa, na akaiweka juu ya wale makumi saba, Hesabu kumi na moja. Na huyo roho mmoja ilipewa kwa ajili ya kila mmoja kwa ajili ya kazi hiyo moja, iwe yoyote ambayo mtu alikuwa akifanya, alikuwa akifanya akiwa katika hiyo roho moja Wakati huyo roho moja wa Mungu aliyekuwa juu ya Kristo, hiyo roho moja wa Mungu aliyekuwa juu ya mitume wote, manabii wote, na alikuwa juu ya Ndugu Branamu, bila mashaka ndani ya siku hizi zetu, akiwa katika kipimo kubwa. Kama ni hiyo roho moja, nikusema huyo roho wa Mungu, roho wa Kristo, anaweza kuwa juu ya sisi sote na hapo sasa, nasi sote tutakuwa na tabia ya, ya Yesu. Amina. Haiwezi kuwezekana kwamba iweze kuwa tofauti na hiyo <tutu> hawezi ku, ku, kuchuma mzabibu juu ya miba <tutu> haiwezekani <tutu> Mungu asifiwe. Hawezi kushota maji matamu katika maji machungu na ukumbuka neno ambalo Bwana alisema kuhusu Roho ambaye angepashwa kuja juu ya wale wote ambao walipashwa kumwamini baadaye, na alisema ya kwamba maji nayo na wapatia itageuka ndani mwenu kuwa chemuchemu chemu bubujika ndani ya uzima wa milele iyo ku, kububujika kwa maji hiyo ya kiungu. Kwa hiyo chemuchemu chemu ya kiungu, na ni hiyo ndiyo tunahitaji na hiyo inaweza kufanyika mahali ambapo roho wa Mungu anaweza kushuka na kuiweka ndani uzima, ndani ya neno, kuweka uzima ndani ya neno na kuweza kukomalisha na kuweza kuikomalisha kama vile uzima mpya, kwa maana Mungu siku zote anatoa hayo mawili, anatoa neno lake na roho wake. Wakati alipotoa neno lake na kisha kuna kuja roho wake na hapo sasa yale yaliyosemeka katika neno hapo sasa yanaweza kuonyesha uzima kupitia roho. Hiyo inaonekana waziwazi wazi katika hii kipimo cha uumbaji. Roho wa Mungu alikuwa akizunguka juu ya maji, na alisema baadaye ya kwamba roho au neno, alisema neno na kisha nuru iwe, na nuru ikakuwa, na kila neno likakuwa uhakika. Na Mungu alisema na hiyo ikafanyika. Aliagiza na kitu kikafanyika. Mahali ambapo roho wa Mungu anaweza kushuka. Mahali ambapo roho wake hahuzunishwi anaweza kutenda. Pale neno la Mungu linaweza kutimilika. Haiwezi kutukua tofauti na hiyo. Mungu aliyasema nasi tunaamini yale aliyosema. Amina. Tushike kwenye moyo. Yale ambayo tumekwisha kusomewa ndani ya Zaburi na yale ambayo ndugu Vinski aliweza kuonyesha pia. Amina, Mungu alituweka juu ya msingi wa juu sana na sio na sio kwamba tuweze kutazama wengine kutoka juu, lakini tuweze kuwa na kuona kwa, kwa, kwa namna nzuri mambo ya kiroho. Tunajua ni mahali gani Mungu alitutoa ndiyo sasa tunaweza kuangalia nani kutoka juu? Hapana, hiyo msimamo ya juu sana iko pale, ili ituruhusu tuweze kuona mambo kwa namna iliyo njema sana na namna iliyo wazi. Amina. Na hapo sasa tunaweza kushuhudia kwa uhakika wote, ya kwa kwamba manabii wa Mungu waliweza kuwekwa kwenye njia na msingi huo wa juu sana, waliweza kutazama huko nyuma ya makarni, waliweza kutazama huko nyuma ya miaka elfu moja na kisha baadaye wakaweza kuwa kukaweza kuwa na watu wapya, watu ambao Roho wa Mungu weza kuja juu yao hapa duniani, na kisha wakaweza kuona kwa macho ya wazi ndani ya wakati wao. Waliweza kuona yale ambayo Mungu aliyokuwa akifanya ndani ya wakati wao. Tena hii kuweza kuonyesha ndio Zaburi 146, sivyo? ilikuwa ni hiyo Zaburi mia moja makumi ina sita. Kuna hapa wazo ya hajabu ambayo nitaka kuweza kuonyesha tena, ndio ilikuwa hapa mstari wa tatu M Zaburi mia moja makumi ina sita: musitumanie wakubwa wala mwanadamu asiye weza kusaidia. Mstari wa ine, pumuzi yake inatoka anarudia udongo wake siku ile ile, mafikiri yake yanapotea siku ile ile ni rusu Muwazie hiyo siku ile ile, mipango yake inakuwa imebomboka, ilikuwa imemalizika. Mipango mizuri ambayo mtu alikuwa nayo au mikubwa alikuwa nayo, hapo hapo inakuwa imemalizika, wakati mtu anapopumzika na kupumua pumuzi yake ya mwisho. Kama vile nishaka isema ndani ya maombi yangu, wakati Bwana wetu alipotoa roho wake, mpango wa Mungu mkubwa ukageuka kuwa uhakika. Mpango wa Mungu haukumalizika lakini ni hapo ndipo mpango wa Mungu ulianza na kutimilifu wake, au ulianza na utimilifu wake. Bwana ti anasema ndani ya nabii Isaya, mipango yangu itasimama na nitatimiza yale ambayo niweza kuamua, Isaya 46 mstari wa 10. Mungu iko na uwezo na nakubalishwa kwamba Mungu atafika na kuonekana na atauonyesha kwa wakati wa mwisho na kisha yeye ataweza kutukuzwa katikati ya taifa lake, na naamini ya kwamba nasi tutaweza kupata ndani sehemu, mpango wa Mungu utatimilika. Nasi tunataka tuweze kuingizwa ndani ya mpango huo wa Mungu kwa ajili ya wakati wa mwisho. Bwana anafungua wafungwa kama vile tunavyosoma ka hapa katika mstari wa saba anayetenda hukumu kwa, kwa ajili ya, ya wa, yao wanaoteswa, anayewapa wenye njaa chakula. Bwana anafungua wafungwa, Bwana anafungua vipofu. Tumaini letu liko ndani ya ya Bwana, yeye aliyefanya mbingu na dunia, yeye aliyefanya vitu vyote. Yeye ni mwaminifu milele na milele wakati aliposema ya kwamba nilikupenda kwa upendo wa milele Yeremia 33 mstari wa kwanza. Hiyo ni kweli, na yeye hiyo ni kweli, naye ni wa kweli, na yeye, ni milele na milele, na kweli yake nadumu milele na milele, na Mungu wetu ni wa kweli, naye anasema ni ndiyo na amina. Nasi tuna haki ya kuweza kumshukuru na kumweza kufurahi sana kwa ajili hiyo. Furaha yetu haiwezi kuwa ya kuvuka na hatuwezi kuwa pia na furaha ya kutengeneza Hatutaki nuru ya kujitengenezea au kifukutu ya kujitengenezea, hatutaki anga ya kujitengenezea, hatutaki pia kuweza kubaki kuwa kimya, lakini tuko hapa, tuweza kufungua vinywa vyetu na kuweza kupatia Bwana wetu sifa yetu na shukurani yote, yote kwa ajili ya yote aliyofanya. Naamini kwamba ni nyimbo namba saba, akwazo niweza kuwa na imba kila siku, Bwana ulifanya mambo makubwa kwa ajili yetu, hapa tunakusifu na tunakuabudu. Muniruhusu unaweza kuongeza tena wazo ya mwisho. Kama mtu haiko ndani ya kweli, siku zote ataweza kuwa na kushukubalisha kwamba iko na haki, lakini kama mtu yuko katika haki au katika ya kweli, lakini kama iko na mashida hapo, adui ataweza kuja kila siku na kuweza kumwambia kwamba wewe si mwamini, ushakaweza kuishi hii kugeukia. Iko namna gani kuhusu wewe? Kila wakati adui anapokuja na mashaka yake na mashambulizi zake, mshukuru Mungu iwe namna gani, kwa sababu kama angekuwa na uwezo wa kufanya hivyo, hangeweza kuifanya anachaka mtu kimya, mtu aliye waki. Lakini pale kulipo tofauti, analeta mashambulizi mahali anapotaka kuweza kuleta mash, ma, ma, majaribu na mashaka. Ataifanya tena zaidi na zaidi. Mungu alishaka fanya hivyo na Mungu tena atatenda tena zaidi pale. Wengine wanavuka hap, wanavuka katika maisha hii bila hata jaribu, wanatembea katika maisha hii bila jaribu. Naweza kusema wale ambao wanaweza kurukaruka na kuchezea juu ya ya mawingu lakini niweza kusema katika ukimya wale wote ambao hawajaweza kupata majaribu wataweza kuipata. Wale ambao hawajaweza kuishi majaribu wataweza kuwa na majaribu pia. Na ni hivyo kweli. Kama unaweza kuuliza swali leo baada ya miaka nyingi, unaweza kujibu ya kwamba ni hivyo ndivyo mambo yalifanyika. Lakini tushukuru Bwana kwa ajili ya majaribu hayo yote. Tuweza kusifu Bwana kwa ajili ya yote. Hiyo yote ni kwa ajili ya mema yetu, kwa maana alitupenda naasi tunaweza kumpenda leo. Tena tunasimama kwenye msingi wa juu sana. Alituweka juu ya msingi huo ya wa mitume na manabii, pamoja na Yesu yeye mwenyewe akiwa jiwe la pembeni. Amina. Ni heri gani ya kuweza kuishi katika kizazi hiki? Ni heri gani ya kuweza kuwa ya kuweza kutambua mapenzi ya Mungu ya kuweza kujua Mungu ya kuweza kuwa kweli tumepokea ufunuo wa Yesu Kristo. Ni heri gani ya kuweza kuwa, tuweza kusikia siri za Mungu. Ni heri gani ya kuweza kuwa, tunaamini kama vile andiko linavyosema, na itabaki hivyo kwa msaada wa Mungu mpaka kwenye mwisho. Mutu ambaye anaye, mtu ambaye Mungu anafanyia neema ataweza kuamini kama vile andiko nasema, atabaki kuwa mwaminifu mpaka mwisho, na hakuna mtu anaweza kunisikia vibaya. Lakini nashukuru sana kwa sababu Mungu aliweza kufanya hivi na hivi kwa namna nyingine yuwatoka wakati wa ndugu namu. Lakini nashukuru sana kwa sababu inaandikwa ya kwamba wakati malaika wa saba atakapopiga baragumu yake, siri ya Mungu itafika utimilifu wake, Ufunuo sura kumi mstari saba. Na hiyo napaswa kuwa hivyo hivyo kama vile andiko linasema na haiwezi kuwa tofauti na andiko lingine, na napaswa kuamini kama vile maandiko yanasema. Nami nafurahi sana, kwa sababu naweza kutetea hiyo bila hata. Uweza kuisema wewe kujitetea mwenyewe, naweza kuwa ninazidanganya, lakini tuamini kama vile andiko nasema, na Mungu atakuwa pamoja nasi. Amina, tusimame na tuweze kuomba kwa mafupi, kwa maombi mafupi na wasi. Baba ya mbinguni tunakushukuru kwa moyo wote, kwa maana tunaweza kusimama mbele ya uso wako takatifu, na hiyo kwa neema ya Golgota. Bwana mwaminifu kuliweza kuwa na kutanana na wewe o Mungu. Ulikuwa ndani ya Kristo nasi tulikuwa ndani ya Kristo na hapo kuliweza kuwa na kukutanana na msalaba, msalabani. Kukawa kukutanana na msalabani, nami nakushukuru kwa ajili hiyo, tangu wakati huo tunatembea pamoja mbele ya hiyo tulikuwa kwenye njia ingine, lakini tangu wakati ule tuliweza kuwekwa kwenye njia yako. Mungu mweza yote, nani anayeweza kuelewa hii? Ulichukua haya yetu, ulichukua zambi zetu, ulichukua juu yako laana yetu na ukabeba taji ya miba na matukano. O Bwana, hiyo ilifanyika. Kwa ajili yetu kwa ajili, kwa sababu yetu ndiyo ulifanywa dhambi na laana na ukalaaniwa, na imeandikwa ya kwamba alaaniwe yote anaye sulubishwa juu ya mti. O Mungu, Bwana wetu, utukufu kwako, kwa sababu uliweza kutengeneza njia mpya na uliweza kutupatia uzima mpya. Haleluya, nasi uliweza kutupatanisha. Bwana mpendwa utupatie hitaji moja ni kwamba niweze kuongoza waliokombolewa wote mpaka kwako wewe Mkombozi, ili nao waweze kupenya na kuweza kufika mpaka kwenye msalaba na uweze kushitukuza. Haleluya, Bwana, ninakushukuru. Ni ajabu sana, ni ya utukufu sana nasi, tunaweza kuwa washuhuda wa hiyo Kungeliweza kuwa mambo mengi ya kusema. Ulijifunua kwetu, ulitujulisha neno lako na mapenzi yako. Basi tushike Bwana mpendwa, ili tuweze kutembea kwenye hatua moja pamoja na wewe, tukikubaliana na wewe. O, oh Mungu, kama vile dada yetu mpendwa alivyoomba, uzima wa uzima wako, neno la neno lako. Amina. na kutoka kwa Mungu peke yake na kutoka kwake Mungu ndio ile ya kiungu inaweza kutoka kwake tu Haleluya. Kila mbegu inazaa kulingana na aina yake na itaonekana wazi wazi. Wakati wa kurudi kwako ya kwamba tutageuzwa kwa sura yako na na tutaweza kufanana na wewe. Ushukuriwe kwa ajili ya damu yako iliyomwagika, ushukuriwe kwa ajili ya neno lako ushukuriwe kwa ajili ya Roho wako. Ninakuomba tena ingine mara moja kwa ajili ya huzuni zote na tabu zote, ninakuomba upatie watumishi wako huduma ya upatanisho, ili tuweze kutimiza kazi yetu na yote iliyo sehemu ya hiyo, wenye zambi waweze kuokolewa, wagonjwa waweze kupona, waliochoka na waliofungwa waweze kufunguliwa, utupatie karama ya ufunuo Utupatie karama ya upambanuzi. O, tupatie neema ya kuweza kutimiza ujao wa kazi kwa ajili ya utukufu na sifa ya jina lako. Ushukuriwe kwa sababu tunaweza kusimama kwenye msingi wa Biblia ulio juu sana. Bwana, tunasimama mbele yako, haleluya. Wewe uko karibu nasi huko hapa, kwa maana hii yote ni uhakika wa kiungu. Tukuza jina lako la utukufu kama vile tumekusha kuomba. Bariki weekend hii, tunakuja hapa kila wakati tukiwa wazi, lakini tunahitaji uweze kujazwa na nguvu zako na wewe, utukufu iwe kwako na utukufu kwako na mabudu o yako, bariki ndugu yetu kutoka Palerme, bariki ulimwengu yote mzima. O Mungu, tupatie hiyo upendo wa kwanza. Bwana, turudishie yote ile iliyoweza kupotea katika miaka iliyopita. Tunakushukuru kwa utukufu kwako, tunakushukuru kwa ajili ya hiyo yote, katika jina la Yesu Kristo, amina, amina.