Der der mich besonders traf, lakini Sanz wazo ambalo weza kunigusa ni hili ni kwamba haikukuwa mtu ambaye aliyekuwa akijifurahisha kusema au kuweza kuhubiri kitu fulani, lakini alikuwa ni mutu aliyetubwa na mutu. Na huo unyenyekevu ambao alikuwa nao wakati alipokuwa kitangaza neno, huo unyenyekevu ungepaswa kugusa watu wote kuna kilindi ndani, na kama vile nilivyosema, niliweza kubarikiwa na natumaini ya kwamba tutaweza her. kubarikiwa sisi sote pia, lakini inaomba kusikiliza, inaomba her. kuwa pale kwa ndani na kufuatilia na kukuwa wazi mbele ich ya Bwana si mbele ya kwanza kutafsiri lenye hitaji, niweze kukaribisha wote sana sana, ndugu yetu mpendwa wa Kinshasa huko zaidi, kama ninakumbuka vizuri, niweza kula chakula nyumbani kwake. Munaweza kumuona sasa. Mungu akubariki pamoja nasi in Martin, bitten, tutaweza kumwomba kesho aweze kusalimia kusanyiko leo. Hatutaweza kuwa na wakati kwa sababu tunataka tuweze kutafsiri. Mungu akubariki sana. Tunashukuru kwa ajili ya wale wote ambao wanaoweza kuwa hapa kwa ajili ya kila ndugu na kila dada, na naamini ya kwamba um, hatufanyake hii safari ya ndefu ili tuweze kuonana tu hapa lakini tunakuja ili tuweze kuwa tu hapa. Um, Laki, kuja, ili tuweze kuwa na kukutanana pamoja so, na Mungu, na tunatumaini ya kwamba mahubiri haya ya jioni hii itaweza kuamsha imani ndani yetu na kama imani imekuwa hapo sasa, aweze kuiweka nguvu na aweze kuijenga, kwa maana hiyo ndiyo tunahitaji sisi sote katika siku hizi. Hakuna mtu anayeweza kuwa na imani na kisha ashindwe kwenda pamoja na imani hiyo, lakini imani inatoka katika mahubiri, na hivyo hivyo kama vile tunavyosikia mahubiri na hivyo hivyo pia imani inakuja ndani ya mioyo yetu, na hapo sasa Mungu atashuhudia imani hiyo. Kwa tunataka sasa tuweze kuimba amini tu, amini tu, na kisha nitaweza kutafsiri. Kwa maana hiyo itakabata karibu saa moya. Ninawaomba muweze kuwa wavumilivu wakati itapita pia. Amini tu amini tu, yote inawezekana, o amini tu. O amini tu, yote inawezekana, o amini tu. Tuombe sasa mbele ya kufungua neno lake Bwana. Wa rehema, tunashukuru leo kwa ajili ya heri ambayo tunayo ya kuweza kusimama mbele ya uso wako, ya kuweza kukutazama na kuita baba yetu. Tunakumbuka maandiko, ulisema mwombe Baba yetu uliye mbinguni tukijua, tukijua ya kwamba sisi sote tuko wachafu, tulizaliwa katika dhambi, na tulikuja katika dunia hii tukiwa wadanganyifu, tuko wanyonge, tuko wabaya, lakini kwa sababu ya damu ya Bwana wako Bwana Yesu, kwa sababu ya neema ambayo tuliyokuwa vistahili, ambayo tuliyopewa, tunaweza kunyanyua macho na kusema, Baba, namna gani ya kushukuru kwa ajili ya hiyo. Na Baba, tunakuomba leo Chunguza mioyo yetu wakati tunapokuabudu. Tunakuja katika lengo moja, ni ya kuweza kuabudu na kuweza kusherekea siku hii kubwa ambayo tunaishi ndani. Wakati mambo yote yanaonekana kwamba imekwisha kushindwa, lakini kuna moja ambaye asiyeweza kushindwa. Ni Yesu. Kwa maana um, alituambia hapa duniani, mbingu um, na dunia vitapita, lakini maneno yangu hayatapita kamwe. Ni uhakika gani ambao tuliopokea, nafsi yetu inaweza kupumuzika milele na milele katika neno hilo juu ya neno lake. Na sasa neno hilo tulilipewa katika sura ya kitabu kinachoitwa Biblia iliyoandikwa na Roho Mtakatifu na ambayo inaweza tu kufunuliwa kupitia Roho Mtakatifu. Basi aweze kuja sasa juu ya neno hili lililoandikwa na aweze kuzungumuza kupitia vinywa vinavyoweza kufa na masikio inayoweza kufa lakini aweze kutupatia kuelewa ya milele ndani ya mioyo yetu. Bwana, chunguza mioyo yetu, tunataka tukupende sana, tuweze kuwa na ushirika ya ndani pamoja na wewe na tuweze kukaribia. Tunakuomba Bwana, katika siku hizi kuna watu wengi walio katika hitaji hapa na katika nchi Imfange. Acha tuweze kupokea da, yale ambayo aliyotayarisha kwa ajili yetu wakati alipopigwa, kwa maana imeandikwa, aliumizwa kwa sababu ya makosa so yetu, na kwa kuumizwa kwake nasi tumepona. Oh, acha Bwana asifiwe na hata nafsi yangu usisahau mema aliyokutendea Yeye anayesamehe makosa yako yote, na anayeponya magonjwa yako yote. Bwana, acha tuweze kuabudu kwa namna hii, na wale wote ambao walio na hitaji ya kitu fulani waweze kuipokea, uokovu kwa ajili ya nafsi, uponyaji kwa ajili ya mwili. Acha waweze kupokea baraka zote na hiyo tangu sasa tunajiweka kwako Bwana, na tunakuomba utuzungumzie, utusikilize na kuweza kujibu maombi yetu, kwa maana tunayakuomba katika jina la mwana wako Yesu Kristo mwokozi wetu. Amina. Kuna mambo mengi katika neno la Mungu, kuna mambo mengi mazuri katika neno la Mungu, na inakuwa vigumu sana kuweza kuchagua andiko fulani iliyo ya kipekee. Wakati naposoma neno ninasemaka o oh, hii inaonekana kwamba iko nzuri sana, nataka niweze kuweka kisaji juu yake na wakati napoendelea kusoma ninakutana tena maneno mengine, ninakaa muda kidogo na ninasikiliza Roho akinizungumuzia. Kwa wakati mwingine, ninaanza tena kusoma, na kisha ninapata kitu fulani ambayo iliyo tena ya ajabu sana na nzuri. Ninaweka kisari juu ya hiyo, ninasema nitaweza kuhubiri juu ya haya, haya wakati nakapoenda kwenye makusanyiko na mbele, hata ya kutambua biblia yangu inakuwa imewekwa vistari mahali pote. Oh najisi, Mungu wetu Bwana wetu ni mzuri. Oh najisi, neno lake lina thamani sana kwa ajili ya watakatifu wake. Na heri gani kubwa ambayo tuliyo nayo leo tena, katika wakati, katika saha, ndani ya saha hii ambamo matumaini yote inaonekana kwamba imekwisha kwenda Naicapokuwa unapata musingi msingi yoweza kutikisika, ni kusema ndani ya nene hiyo inakuwa siku fulani, niko nahitaji kwenye moyo kama vile vilenivyoyambiya ndugu Nevili au kama vile nilivyomwambia kupitia dada Hood, nilimwambia azungumuze leo kuhusu maneno yaitwa andiko juu ya ukuta. Hiyo ni ujumbe ambayo Bwana aliyonipatia wakati kutoka huko California, lakini hiyo ujumbe ilikuwa ni hatari sana, hajabu sana, sana. Ilikuwa ni wakati wa kipekee na nikashiambia watu wanaelewa ya kwamba tunaishi katika wakati wa kipekee, pamoja na yale yote inayofanyika katika wakati huu, pamoja na yale ambayo wanayotupa katika anga na kadhalika Kweli kweli tu kwa mwisho, na wakati watu wanapokuwa katika, katika hali kama hiyo na unapowacha katika hali kama hiyo na bila hata kuweza kuwaletea ujumbe unaoweza kuletea matumaini, hiyo haitembei. Na kama si hivyo watu watakuwa katika hali zine, na kisha wanakuwa wakasirika na watajiuliza ni kitu gani kinachofanyika, na ninawaza ya kwamba wakati nikaporudi siku ya kwanza ya juma itakayokuja nitaweza ni kuzungumuza juu ya maneno yanayoitwa andiko juu ya ukuta, Thema, na kisha kuhusu maneno, maneno yanayoitwa kanisa litanyakuliwa mbele ya ziki. So kama basi mambo hayo yote imekuwa karibu sana, karibu sana. Ni kusema sasa unyakuo huko karibu tena zaidi kuliko ziki na kadhalika. Kwa maana tunatambua ya kwamba kanisa litajakuliwa mbele ya ziki, ningetaka niweze kusoma ndani ya kitabu cha Ufunuo kwenye sura tatu zwar, eh, das, was die yale inayohusu kanisa la wakati huu au la leo vers. Ninasoma hapa musari wa kumi na ine Ufunuo sura tatu umusari wa kumi na inena, kwa malaika ya kanisa la Laodikiya andika maneno haya, anasema yeye, Amina, aliye mshuhuda mwaminifu na wakweli, mwanzo wa viumbe vya Mungu. Musari wa kumi na tano ninajua matendo yako, wewe si baridi wala moto Afadhali ungekuwa baridi au moto. Lakini sasa kwa sababu una uvuguvugu, wala wewe si baridi wala moto, nitakutapika toka katika kinywa changu. Kumi na saba. Kwa sababu unasema, mimi ni tajiri, nimepata mali nyingi, wala sitaji kitu, nawe haujui ya kuwa wewe ni mnyonge na mwenye maskini na kipofu na, na uchi na nani? Ninakupa shauri ununue kwangu dhahabu iliyo iliyosafishwa kwa moto, upate kuwa tajiri na mavazi meupe upate kuvaa, haya ya uchi wako isionekane, na dawa ya macho ya kupaka macho yako upate kuona. Wote ambao ninawapenda mimi ninawakemea na kuwaongoza. Basi uwe na bidii ukatubu. Musawaichini. Tazama, ninasimama kwa mulango. Ninapiga hodi. Kama mtu akisikia sauti yangu na kufungua mlango, nitaingia kwake, nami nitakula pamoja naye, naye pamoja nami ni shahiri ya ishirini ndiyo nitaweza kukamata kama vile kichwa maneno yangu, na tuweze kuona kama Mungu ataweza kutupatia maneno hayo. Ninasimama simama kwa mulango na nina piga hodi. Ujumbe huu wote ambao tumekwisha kusoma ni neno ambalo Kristo yeye mwenyewe aliambia, that's wakati that's wa ufuko wake au nyuma ya ufuko wake kwa wakati wa mwisho, au oh, kizazi cha mwisho ya kanisa. Tunaelewa ya kwamba kulikuwa kanisa saba na vizazi saba vya kanisa, na kila moja yake ina, ina, ina malaika na kila, mala, na kila malaika alikuwa ametumwa ili aweze kuchukua ujumbe wa kanisa kwa kizazi kile, na sasa tuko katika kizazi cha kanisa la Laodikia na sio kawaida na tunaona kakiti, katika kiwango gani ni kubwa sana, kwa maana neno hili linahusu kanisa ndani ya wakati huu ambayo tunao kwa ndani. Tunaona katika kiwango gani mambo yote iko vuguvugu, hakuna mtu anayehangaika leo. Tuko na maprogramu kubwa, tuko na majengo makubwa yanayochukua mabilioni na kadhalika na kusanyiko letu na dhehebu yetu ya kidini au kusanyiko letu inakuwa na wanamemba wengi kuliko wengine, na mchungaji wetu anakuwa na pesa nyingi, analipwa vizuri, na tunakuwa katika hali njema kuliko gisi ilivyokuwa mbele. Lakini Bibilia inasema hapa katika Ufunuo sura tatu mstari kumi na saba ya kwamba wewe ni uchi, maskini na mnyonge na kipofu. La, sasa sasa muwazie hayo, kama mtu anaweza kuwa uchi anakuwa maskini na kipofu na, na, na ijapokuwa hajui sasa. Kama angeliweza kujua, angeliweza kufanya kitu fulani ambayo inaweza kumponya, anaweza kutoka katika barabara, ataweza kutafuta mavazi na ataweza kujaribu ili aweze kuwa na hali ambayo inaweza kupendeza. Lakini kuwa katika hali hiyo na kisha kushindwa kuyajua hiyo ndiyo inakuwa hatari sana. Na sasa hiyo, mbele ya mambo hayo yote lakini hiyo sio maneno yangu, inazungumzia hapa. Yesu anasema kwenye mstari wa ishirini: Tazama ninasema kwa mlango na ninapiga hodi, na kama mtu anasikia sauti yangu na kufungua mlango, nitaingia kwake, nitakula chakula pamoja naye naye pamoja nami. Oh, ni aliko gani? Die die in kwa ajili ya watu ambao wanaoishi leo, tunaona yale ambayo inayofanyika huku nje, na kisha hii aliku nzuri, mstari ishirini, tazama na simama kwa mulangu na ninapiga hodi. Kama mutu akisikia sauti yangu na kufungua mulangu, nitaingia kwake, nitakula pamoja naye naye pamoja na nami ni ushirika gani et? Ni heri gani? Ni ushirika gani? Er, anasimama kwa mulango na anapiga hodi. Ninakumbuka huyu mtu wa akili sana, ambaye nasahau jina lake, aliyeweza kufanya chapa, akachapa Yesu akisema kwa mlango akibisha, na mbele hata hiyo picha iweza kuonyeshwa, na kisha akaanza kushambuliwa, na hapo hapo wale watu wote ambao hawajaweza kuona mambo hayo wakaanza kupingana naye, na wakati hiyo ubao ilipokuwa imepingwa na watu wakaambia mtu yule ambaye alikuwa ameichapa ya kwamba kuna kitu fulani ambacho kisichotembea ndani ya hii ubao, ya kwamba ulisahau hiyo panye ya mlango. Akasema huyo mje- huyo mchapaji akasema hapana, akasema ulielewa vibaya ya kwamba kama hiyo pwanye yeingekuwa nje ye mwenyewe mw angeweza kufungua na kuingia, lakini hiyo pwanye iko ndani, ni mutu ndiye aliye ndani ndiye anayepashwa kufungua na sio Yesu, ambaye anayesimama nje. Na hivyo Yesu as pamoja na rehema yake yote na upendo wake wote na upendo wake wote na rehema yake yote, ni ninyi ndiyo ni, unaweza kumwacha aingie au kumwacha nje. Hiyo pwanye iko ndani, hiyo pwanye ya mlango iko ndani. Sasa namna gani mtu anaweza kubisha tena? Kwa namna ingine, inaweza kuwa ni sababu gani? Anataka aingie, anataka aingie kuna kitu fulani ambacho kinachomuweka bidii. Yawezekana anataka alete kitu fulani, au aonyeshe kitu fulani, au aseme kitu fulani. Kama mtu fulani anabisha kwenye mulango, ni kusema anataka aingie, akose, anataka aweze kuwa na ushirika au kuna kitu fulani ambayo anataka kuzungumzia, anataka kitu fulani anataka kuzungumzia, na ndio maana Yesu anapiga hodi kwenye mlango. Mnawazia nini kuhusu haya katika vizazi, watu wa, wa muhimu sana then waliweza kubisha kwenye kila aina ya mlango. Mwazie huyo mfalme mkubwa katika wakati wake August. Mnawasia nini? In kama jeshi moja anaweza kuwa alisikia kwamba aliweza kuishi mahali fulani katika shimo fulani, au katika nyumba kidogo und, na kisha mfalme Auguste atoke katika tüle nyumba yake na kisha aende katika hiyo kibanda ki kidogo na kisha aweze kugonga kwenye mlango. Sasa huyo jeshi anaweza kuwa na hali gani ndani ya moyo wake? Huyo mtawala mkubwa wa Roma, anakuwa akisimama mbele ya mulango yake, na kisha anagonga, na anataka amuzungumuzie huyo jeshi. Anaweza kufungua mlango, anaweza kupiga magoti na kusema o, mfalme mkubwa, ingia katika nyumba yangu mbaya au isiyokuwa na stahili ya, ka, nanasema, kwa, bao, ya na nasema kwamba yote ambayo unayoona hapa ni yako. Na hapo sasa anaweza kuwa anaguswa kuona jinsi anaweza kuwa alipata hiyo heri kama hiyo ya kuweza kupokea huyo mtawala mkubwa wa Roma ya wakati ule. Ni heri gani hayo ingeliweza kuwa kwa ajili ya masikini hapa Ujerumani katika wakati wa Adolf Hitler kama mutu yule dikele anaweza kuwa alikuja kwa masikini dikele, na kama anaweza kuwa anabisha kwa mlango wake the man, the the na mtu ataweza kwenda na kutanana na yeye, na ataweza kumtazama na atakuwa dafura, na ukiona huyo mutu mkubwa huyo m-mtu wa kuleta oga wa, wa Ujerumani huyo mkubwa Hitler, Hitler ataweza kumwita, natasimama kwenye mlango, huyo mtawala huyo mtu mkubwa wa wa Ujerumani ataweza mtu mkubwa kama huyu anaweza kuisha kwenye mlango wangu? hasa mwasie, kama mtu yule anaweza kuja na kuweza kunizungumzia mimi, mtu mnyonge, anaweza kufungua mlango, itakuwa kama vile kushangaza, natasema Ingia hey, mheshimiwa. Ndiyo, ni kweli, yote ambayo iliyo hapa ni yako wewe, mheshimiwa mkubwa wa nchi. Ni kweli mutu yule anaweza kuwa er, akifurahi, er, er, na pia hata kuheshimiwa, kuona mutu kama huyo anaweza kuwa alikuja kumwona, anakuja kumwona na Munapashwa kutambua umuhimu wa mtu ambaye anayegonga kwenye mulango hiyo, ndiyo inayohusika. Kama kam angekuwa ni muombaomba, mnaweza kose kumufungia mulango, na hata ingia akose, hamuna kitu cha kupana au mtasumbuliwa kuona jinsi muombaomba ataweza kuja kwenye mulango wenu na mtafunga mulango. Lakini kama anakuwa ni mtu wa muhimu mtafanya nini? Nawaambia leo, kama rahisi he wat, a, and, kama anaweza kuja leo hapa Jeffersonville ville na kama anaweza kugonga kwenye mulango ya mdemokrati mzuri, mutaweza kuhisikia kwamba mko vizuri kuweza kumufungulia mulango, na mutaweza kuheshimiwa kuona gisi mliweza kupokea rais. Lakini the hata kama mnaweza kuwa munapingana naye katika hali ya kisiasa, mutaweza kuwa mnaheshimiwa sana. Mutasikia kwamba mnaheshimiwa kwa sababu yeye ni rais wa Marekani ndi anakuwa watembelea kwa sababu yeye ni mtu wa muhimu sana, hata kama hamukubaliani naye katika hali ya kisiasa. Mtajisikia kwamba mnaheshimiwa hata kama muko kama vile demokrati, hata kama uko katika mji huu au katika mji mwingine, kama anaweza kuja yeye kama vile, kwa sababu ya umuhimu wake yeye, kama vile rais wa Marekani kusema mtu mkubwa, mtu wa kuheshimiwa. Anakamata hiyo, anakuwa na nafasi juu ya juu sana katika nchi. Wakati iliyopita malikia wa Uingereza alikuja, alienda huko Kanada, akatembelea hizo ma akatembelea majimbo zote za ma-za Ukanada, na kisha akakuja hapa Marekani, na hakungeliweza kuwa hata mtu mmoja katika in Marekani nzima ambaye hangeliweza kufurahi kama huyo malikia angeli, kama angeliweza ku, kama angeliweza kuja kumtembelea hasa. Muwazie leo kama malikia wa Uingereza, hata kama hamuko wa nchi yake, nyinyi mko wa Marekani, lakini kama huyo malikia anaweza kuja na kugonga kwenye mlango wenu, na mtaweza kuona wale wa watumishi wake na mutaona, yeye malikia wa Uingereza ataweza kuja na kuambia kwamba nataka nikutembelee, nataka nikutembelee hasa. Itakuwa ni heshima gani? Kwa sababu ya umuhimu wake, yeye ni malikia na mmoja ya wamalikia walio wakubwa katika ulimwengu ni malikia wa Uingereza. In this land. Hata kama hana mamlaka katika nchi hii, lakini kwa sababu ya umuhimu wake, mtafurahi kuweza kumwacha aweze kuingia katika nyumba yenu, na utaweza mbira kufurahi kuweza kuwa umempokea, na nitajua ya kwamba nitakuwa na heri na heshima ya kuweza kumpokea kama vile mgeni wangu wa aliyekuwa mmalikia wa Uingereza, lakini sasa ni Yesu. Yesu anasimama kwenye mulango na anapiga hodi, lakini tunamwacha nje na hatumfungulie mlango, tunamwacha anagonga. Ninawauliza nani, nani ambaye aliye wa lazima kuliko Yesu? Muniambie nani ambaye aliye mkubwa kuliko yeye? Na hapa anasema ninasimama kwa mlango na ninapiga hodi, kama mutu ananifungulia, nitaingia na nitakula pamoja naye. Na kama watawala wote ao wafalme wote kama hawa itileri wote, na hao wanaume wakubwa wote wa ulimwengu na wanawake wakubwa, wakubwa walimwengu wanaweza kupiga wote pamoja kwenye mulango wako, hakuna hata hakuna hata kulinganisha na yule ambaye anayesimama siku zote kwenye mulango wa moyo wenu, ni kusema Bwana Yesu ambaye anayepiga wote, anataka aingie, anataka akuwazungumzie ninyi. Ni wake muliumbwa, kwa sura yake Muko wanadamu walioumbwa kwa sura ya Mungu, naye anataka awazungumuzie. Haendake kwa wale wakubwa so au watu wenye heshima kubwa, anaenda kwa wamasikini either, wale wanaomhitaji na wale wote ambao wanaosikia sauti herina yake na kufungua Min mulango herina, anaingia kwao, sasa anawazungumuzia kwa yale ina maanisha nini leo? Mfalme wa utukufu mimi niko mkubwa, aliyekuwa katika kichaka cha kwakamoto, yeye aliyetenganisha maji ili taifa la Israeli liweze kupita, yeye ambaye aliyezungumza na jua ikasimama ikasimama. Ni yeye ndiye aliyetengeneza jua na mwezi. Yeye ndiye aliyesema Lazaro, toka, na mutu aliyekuwa amekufa tangu siku ine, akatoka katika kaburi akarudia katika uzima. Muwazie hayo, yeye aliyeingia katika shimo la simba pamoja na Danieli akamulinda na simba. Yeye aliyeingia katika huo moto wa kuwaka sana, akalinda hao wanaume watatu. Ni yeye aliyesimama pale akasema, mimi ni ufufuko na uzima, yeye ananiamini ataishi hata kama akifa, na yote anayeweza kuwa akiishi na kiamini hata kufa tena lakini sasa anasimama kwa mlango wa wanadamu wote, anataka aingie, anapiga anataka aingie, anataka aweze kuingia katika nafsi yako. Oh, ni mtu gani wa mzugu sana, lakini msimukatae. Sasa munaniambia o, oh, ndugu Branamu, ngoja ngoja kwanza kidogo, mbona sikubaliane na ninyi au na wewe? Nilimwacha aingie? Oh, ni vizuri, ninafurahi kwa sababu mlifanya hivyo, kwa sababu mulimwacha aingie. Lakini mwazie, mwazie, mnaojua yale mliofanya, inawezekana kwamba mliweza kumwacha aingie kupitia mlango, lakini tena muko na vyumba kidogo kidogo vingi na machumba mingi katika nyumba yenu, mnamwacha aingie, lakini anasimama pale kumulango, haona cha kusema. Hawezi kuingia mahali fulani, hawezi kuona kitu, anapashwa kuja, lakini anapashwa kuingia na kubaki pale kwenye mulango. Lakini sasa, sasa. So, inaweza kuwa namna na gani kuhusu mwongozo kama mtu fulani aza kuweza kuja anaingia, so kwenu mnamwambia, baki hapa, baki hapa kwenye mlango, okay, na right. Hiyo ndio tunafanyaga ja. Sisi tunaoshiita kwamba tuko wa Kristo ndio tunafanya kuhusu Yesu, tunasema lise, wewe, tunaamini kwamba wewe uko mwana wa Mungu, lakini uniache na salama, ninahusika na mambo yangu mwenyewe, na ni hiyo ndiyo iliyo ya hatari sana muko na milango kidogo kidogo katika mioyo yenu, machumba kidogo kidogo ndani ya mioyo yenu. Wakristo wote wako na hiyo, ndiyo wanaacha Yesu anaingia, lakini hawaache Yesu aweze kufata njia yake, nao wanamui, wanamkaribisha ndiyo sasa. Kunafanyika nini? Kama ninaweza kuja kwenu na kama mnaniambia iye, karibu ukaribishwe, na kisha ninajisikia kama vile ndugu yenu, ninakaa, nitaingia katika chumba, na nitaweza kujisikia kama vile niko nyumbani kwenu, kwangu. Kama ninakuja kwenu na kama mnaweza kunipokea, kama naweza kukaribishwa, na kama ninachoka, nitaweza kulala mahali kulipo kitanda, na kama ninahitaji ya kula, nitapata mafiga ya kula na nitajua kwamba nimekaribishwa vizuri. Na kama ninakuja kwenu, na kama mnaniambia baki hapa, hauwezi kuingia huku mlango, hapa usiingie huku na usiingie kule, ingie hapa, lakini mlango ule hapana, lakini baki hapa kwenye mlango, na pale sitakaribishwa vizuri. Lakini ni hivyo leo pamoja na watu wanaojiita kwamba ni wa Kristo. Ohh, mnasema mimi ni wa kusanyiko. Ohh, ni vizuri, lakini mnaona sababu inayotuma kuna huzuni nyingi ndani so ya makusanyiko so mvurugo nyingi ndani ya kanisa kutoelewana nyingi mvurugo nyingi, si kwa sababu Yesu ist, haiko pale, lakini kwa sababu hawamruhusu ili aweze kukamata mambo katika mikono yake Sie na kutenda. Oh, tuko na machumba kidogo kidogo, unasema eh, haupashu kugusa kwa hii unaweza kuingia, lakini si zaidi ya hiyo. Hausio kuingia mbali zaidi. ina in kuja kwa, kas, kwa kusajiko ama, lakini muniache pamoja na mambo yangu mwenyewe. Lakini Yesu anataka aweze kuwa ndiye mtawala wa juu juu ya mambo yenu yote na juu yenu, na namna moja ambayo anaweza kukubariki wakati anapogeuka kuwa bwana wenu. Na bwana anamaanisha mwenye mali na mwenye utawala ni kusema mwenye mali na mwenye utawala. Yesu anapasha kuwa na haki ya kuweza kuwa na <-s2> eneo yote katika maisha yenu non, las, lakini msiwe na siri hata moja juu yake. Mfungue mioyo yenu, tunataka tuzungumze juu ya mambo fulani mlango kidogo. Ni mlango wa kujipenda. Oh. Tunapata mara nyingi hiyo kujipenda katika mioyo ya Wakristo. Kujipenda ya no, ndio ndio, kwangu mimi ninatetea hiyo ndio. Na akose wakati wote, ni ndani ya kusanyiko langu, lakini kama si kusanyiko la ba, la Wabatisi au Presbyterian au la Wapatikoti lakini kama ni nje ya kusajukula wapentekosti ni nikusema siyo mimi, siyo vizuri. Mnaona Kristo hawezi kuweka mamulaka yake juu yenu, hawezi kuwa bwana. Kama yeye ndiye bwana, ni kusema sasa anatawala. Na kama munasema ninataka ili aweze kufanya kitu fulani kwa ajili yangu lakini kama ninaweza kuwa na hii na hile kwa ajili yangu, nitaweza kwenda kwenye kusanyiko na akose, watu watakuwa na maoni mazuri kwa ajili yangu kama nenda kwa kusanyiko, lakini hamumfungulie mulango. Lakini hapana, anaendelea kugonga au kubisha, na mnasema oo, akose, niko hivi tangu niko mtoto na akose, ninajihesabia au kama ninyi mnajihesabia au kama minyinyi mnanihesabia kama vile kama vile mzuri kuliko wengine, na kose hamutaki kuweza kuwa mahali ambapo wanasema amina na utukufu kwa Mungu na haleluya. Lakini hapo oh, kwamba sitaki enda huko, ni nikusema haja kuwa Bwana wenu alisema, kondoo zangu nasikia sauti yangu. Na hapo sasa anajua kuwa Bwana wenu atakuwa mtawala wenu, nitamwacha aingie kama ninaweza kuwa na nafasi nzuri katika kusanyiko, na kama kusanyiko ninaweza kuwa katika katika hali kubwa, lakini wakati wote anapoweza kuniita nitaweza kumwacha aingie. Nitamwacha aingie ye Bwana afanye yale anayotaka. Kuna na... mlango tena ingine inayoitwa kwamba ni kiburi. Oh, ni pepo gani ya hatari yeusi hiyo, majifuno hiyo kiburi, unajihesabia una kwamba huko kwa mzuri kuliko wengine Oh, mimi siko kama vile yeye oh, ninafaraka kwa namna nzuri na niko mzuri na watu ambao wanaoenda huko ya kwamba watu wanaoenda huko hawako, hawako wa kibo yangu. Lakini kama Kristo ndiye Bwana na kama yuko katika moyo wako, hapo sasa sisi sote tuko katika kiwango kimoja, kwa maana kupitia Roho moja sisi sote tuliweza kubatizwa katika mwili mmoja mnona In ni kupigana na. Ja, ambayo mlio ndani Yesu ataweza kuja, lakini hawezi kufanya vizu. Kitu kingine ninahitaji man, ili nisiweze kuwa na hali nzuri mbele ya watu so, lakini uh, muue macho ili ya, lakini mu, mufanye mwache ili jina langu liweze kufutwa katika kitabu cha uzima. Hii ni kiburi. Munakuja katika, nis katika nis kusajiko, ninakupokea lakini, lakini usitazame katika hii nyumba njema au katika au mnapokea Yesu lakini, amutamwacha ingie katika chumba hiki, hata ingia katika mlango huo nis lakini pale haiko Bwana lakini ambacho kuwa akiingia katika chumba yoyote ya mlango wenu ya nyumba yenu, anapaswa kupata katika hali yote, katika maisha yenu na yote iliyo ndani, na hapo sasa ndipo atajoka kuwa Bwana. Kwa sababu gani? Anakuja katika mioyo yenu, anakuja katika mioyo yenu ili aweze kuwa Bwana. Anabisha kwenye mlango wenu ili agoke kuwa mwokozi wenu, wenu na kama Munaacha hiyo kushipenda na mashifuno na uchungu na mambo hayo yote yes, ndani ya mioyo yenu hiyo kasirani na mambo hayo yote ha, alles, kama mambo herzen, hayo yote ngali pale haiko bwana wa mioyo yenu kama mambo oh, hey, hayo yiko pale, mnayaacha kama yote mnayaacha hapo sasa hina, atakuwa bwana wa, wa mioyo yenu. Na hapo sasa, kama yafanya atendea kubisha atendea kugonga, mumwache aingie, naye anasema nataka niingie, anataka aweze kuwa na ushirika gmein, anataka aweze kuchangia chakula pamoja nanyi na hapo sasa, tunakuwa pia na ushirika pamoja na sisi kwa sisi katika wakati ule, Bwana ni wako. Na hapo sasa mnakuwa warafiki, unakuwa sehemu yake, na yale ambayo mlio nayo anakuwa nayo, na yale ambayo alio nayo inakuwa yenu. Unaona, yeye aligeuka kuwa kama vile ninyi, ili nanyi mgeuke kama vile yeye, mnayote katika umoja na kuna kitu kingine, kuna mulango mwingine ambayo ningetaka niweze kuzungumzia, ni mulango wa imani. Watu wengi wanakiri kuwa wa Kristo na kisha hawataki kufungua mulango wa imani. Mnasema, Bwana ingia, lakini siamini ya kwamba Biblia yote inaweza kuwa ni kweli Naamini yale ambayo kusanyiko langu nasema an lakini ngine yote answer. Sijui ya kufanya juu ya hayo. Sasa namna gani bwana wangu anaweza kuwabariki namna gani? Anaweza kuwa Bwana wenu na Mwokozi wenu we we kama we hawezi kuwa na yote ndani ya moyo wenu na kufungua na kuweka ndani imani Mnapaswa kwanza kufungua mlango na kisha mnaingia ndani ya imani hiyo, naye atakula chakula pamoja <mobody> nanyi. Mlango wa imani oh, ninataka niipokee leo ndani ya moyo wangu, kuipokea ndani ya kila chumba, nyuma ya kila mlango, yote ambayo niliyo nayo, nina ninaipokea ninampokea Ninafungua kila mulango. Um, na kisha um, nataka niweze kukumbatia un, na kuweza kunywa kikombe cha ben. Baraka na namusikia, akisema mimi ja, ni Bwana wako ndiyo nakuwa na, na ushirika pamoja nami, na sio kuacha mulango tu na kuweza kupata chakula pamoja naye, lakini mumwache, mumwalike mumwalike, mwache aingie na umwambie shika yote hiyo, oh, mambo ya kujipenda ya hiyo ugumu wote mwaache. Unasema oh, mimi ni mmoja wa kusajiko, lakini naamini ya kwamba siku ya maajabu ishakamalizika. Sasa mulikataa kuacha Bwana aingie kupitia mulango wa imani. Ndiyo, ni kweli iko pale, lakini mnasema ndugu Branham, mimi ni mukristo ndiyo mheshimiwa. Ninajua kwamba wewe ni Mkristo na nafurahiya hiyo, ulikubali Bwana, lakini ungali unaishi katika mapenzi yako, ulifunga mlango, unakimbia huko na huko, kwa sababu hawaamini Unapashwa kufungua mulango wa imani na kumwacha aingie katika chumba hiyo, na hapo sasa atawapatia hitaji ya mioyo yenu. Wale ambao wanaotumainia Bwana anaweka nguvu, anawapa nguvu mupya, wanaruka kama vile tai, wanakimbia na watachoka, wanatembea na hawaregei. Kumi ine, 13 na moja. Kama muna dumu ndani yangu na maneno yangu yana dumu ndani yenu Mwombe yoyote mnaye utaka nanyi mtayapewa. Yohana 15 mstari wa 7. Kweli kweli nawaambia kama mkiambia am, mlima huu utoka uingie katika bahari na katika Kigiriki na maanisha kwamba simama na uende katika bahari. Na kama mnaamini kwamba hiyo itafanyika, hayo yatafanyika. Oh. Marko 11 mstari wa 23. Ona jinsi ni ajabu. Muamini ya kwamba hiyo yatafanyika na hii, mutaweza kupokea yale yatapewa mlioomba. Hiyo ni kweli. Hayo haiwezi kuwa ya muda mfupi, hiyo haiwezi kuwa gose hivyo kuliko. Hapana, hiyo itatimilika wakati wote mnapo yaamini. Ni hapo ndipo waamini wana na Wakristo wanashindwa leo. Biblia inasema kwamba imani ni uhakika wa mambo ambayo sioonekana sio onekana bado. Waibrania 11 mstari wa kwanza. kuonekana kuonyesha, hasa mnasema nini? No, mtasema si kwamba -hi ni -hi hii ni hiyo, si mawazo hii si mafunzo, sio tumaini es sio hitaji tu, lakini ni uzima, ni kusema, ni kitu fulani ambacho mlicho nacho sasa. Kama nisa so kuja kwenu na kuambia, nina njaa ninahitaji mkate na kisha mnanijibu ndio, una mnahitaji nini? Ah, mkate. Una ununua ngapi? Nitasema sentime ishirini na tano na nataka niweze kununua mkate, na mtasema tazama, hii ndio sentime ishirini na tano Na sasa sentime ishirini na tano sio mkate lakini hiyo ndiyo bei ya mkate, na wakati wote niko na hiyo senti, sentime ishirini na tano, na hapo sasa nitakuwa niko na hiyo mkate, kwa maana hiyo ndiyo uzima yake. Na hapo sasa naweza kufurahi pamoja na njaa yangu, pamoja na yote, nikiwa na hiyo senti so au sentime ishirini na tano kamiko kama vile niishakuwa na, na mkate. Hayo jina la Bwana lisifiwe. Lakini hamu mwache aingie hamufungue mlango wa imani, yale anayosema ni kweli. Pia wakati anapowapatia ahadi mwikubali kwa imani, kwa imani sema, na mjue kwa ya kwamba Mungu hawezi kudanganya, na hapo sasa itakuwa imalizika na hapo nitakuwa na hizo masentime ishirini na tano na sio mawazo, nitakuwa na hiyo senti au sentime ishirini na tano na hapo nitatoka nje, nitaenda nikiwa na furaha, itakuwa kama vile niishakuwa na mkate, kwa sababu niko na hiyo pesa ya kununua hiyo mkate na kama niko na imani. Na hapo sasa kazi iishakatimilika, mlango uko wazi, imani ya Mungu iko katika moyo wangu ishakatimilika kama ninaweza kuamini kweli kweli ndani yake hapo sasa hiyo haina hitaji ya kufika hapo hapo hapo hapo biblia inasema waebrania kumi na moja ishirini na saba musa alikuwa akitazama yule ambaye alikuwa haone kama vile akimwona lakini musa alipokea amri kumi na kadhalika hiyo ni picha nzuri sana na sasa musa alikuwa akitazama isiyoonekana kama vile alikuwa akiyaona, alikuwa akiyaona, alikuwa akishika imara. Abrahamu wakati alipopokea ahadi kwa umri wa miaka makumi saba na tano ya kwamba atakuwa na mwana pamoja na mke wake kwake ilikuwa imalizika katika wakati ule ule, wakati Abrahamu alipofungua moyo wake, mulango wa imani ukafungulika, na ilikuwa imekwisha kutimilika kwa ajili yake, ilikuwa imefika kwa ajili yake, alikuwa akizeeka tena na tena, na Biblia inasema katika wa Roma sura 4 mstari ishirini na kwamba haku regea kwa kutokuamini kwake, lakini akawa nguvu sana, akiendelea kusifu Mungu, kwa maana alikuwa akijua kwamba Mungu anaweza kuwa na uwezo. Mungu alikuwa na uwezo wa kufanya yale alikuwa amesema. Amina, hiyo ndio imani. Miaka ikapita Sara, lakini hakukwaa juu ya ahadi ya Mungu kwa kutokuamini. Alikuwa akisifu Mungu, akawa na nguvu. Ndio sisi tunashita kwa wa Kristo, tunaacha Yesu anaingia, tuko wa Kristo na unaweza kutu, wanaweza kutuombea, wanaweza kutupaka mafuta, maajabu yanaweza kufanyika, na maajabu yanaweza kufanyika mbele yetu na tunaweza kuyaona, lakini kama hamujaweza kupona hapo hapo, ni kusema hamujaamini Munasema ya kwamba ishaka ipokea, lakini kusema hamujaweza kupata imani, mnaweza kumwacha angie na kusema Bwana, tazama, mlango uko wazi, ingia, shika yote katika mkono wako ndani ya maisha yangu. Na hapo sasa ataingia, na hapo itakuwa imemalizika milele. Ninasimama hapa na kidanda kupiga hodi, anataka aingie kwa mlango wa imani na hapo sasa mambo yatakuwa yamebadilika. Hiyo sentime ishirini na tano iliyo katika mkono wangu iliko na samani moja ya mkate, nina bei ya hiyo sasa, nina uzima hiyo hiyo hiyo, bei hiyo, pesa ya kununua hiyo mkate na wakati imani inapoingia katika mnyoyo yenu, hakuna kitu kinachoweza kuatikisa. Kazi ishakatimilika, hapo sasa Mungu ashakaifanya, ishakafanyika milele. Ninashuka katika barabara, ninaweza kuwa na njaa Naweza kuingia katika habe, habe karibu na mto, lakini sitakuwa na njaa. Na hapo sasa nitakuwa na mkate, na wakati wote ninapotembea katika imani. Na hapo sasa nakuwa na, na furaha kwa sababu niko na pesa ya kununua mkate, na nitajua kwamba mkate huo ni wangu. Sasa nitakuwa oh, kama vile nilipokea oh, jina lake takatifu lisifiwe. Mbele ya kufikia hayo, ninataka niweze kuwa kose na mambo ya kushindwa au kwa sa, kwa na maumivu ndani ya tumbo kwa sababu ya njaa, na naweza kose kuwa tayari kuweza kuanguka au kuweza kukutana na kitu fulani, lakini yote naweza kutifika katika njia. Wakati wote niko na hiyo sentime ishirini na tano ndajua kwamba mkate ni wangu o oh, Mungu asifiwe wa wakati imani inapo ingia ndani God yote inapashwa kwenda mbali. Mungu anasema kwamba nshaka pona, nikusema nshaka pona, nitamwacha ingie katika mlango wa moyo wangu. Alinipatia hadi hiyo, hakuna kitu kinachoweza kunigeuza na mambo hayo. Hiyo sasa itakuwa mwyamini hiyo, mlango wa imani Wakristo wangapi wanaoiacha wapentekoste wa wa wangapi wanaomwacha atoke kwa mlango wa imani, wa Batisti, wa Presbyterian, wa Methodist. Oh, oh, kuna milango mingi. Ninapasha kusema mlango mwingine ni mlango wa macho yenu. Heises, na hapa inasemeka ya kwamba uko kipofu na ijapokuwa haujui. Hapa nazunguza kuhusu kanisa la leo kwa namna ya kiroho wako vipofu. Nilizungumzia mtu fulani na siwezi kuisema kwa namna niliyo wazi ya hadharani, ndugu yangu Sotman na wandugu wengine Jean. Niliweza kuuliza hayo yote, nikauliza hii yote iko nenda wapi hasa? Kwa sababu gani watu hawezi kuona mambo haya na kufahamu mambo haya. Haya, kwa sababu gani hawezi kufahamu pia hii picha hii, hii picha iliweza kusumbua taifa na pia gazeti haiwezi hata kuitangaza. Dr John alisema nini? LZD wa FBI alisema yeye, mheshimiwa Branham, siku moja watapata mambo haya katika magazini adesent hahaikusikilikana haku-haikusikilikana haikusemeka hakuna hata jibu nikasema, kweli kweli ikamata hizi mambo haya uichukue huko Portland, uichukue uibebe huko wa wafumu huko India, uchukua hayo yote iliyofanyika huko karibu na mto na yote iliyofanyika, na unaweza kutayarisha makusanyiko kwa namna isiyokuwa ya kawaida kuna kitu fulani ambacho kinachotuzuiza. Hawakuweza kuelewa, hawakuweza kujua Elia mbele aweze kwenda. Wengi hawajue Yohana alikuwa nani mbele aweze kata kichwa. Walikuwa wajue ya kwamba Yesu alikuwa Mwokozi wa dunia mbele waweze kumwona akisulubishwa. Mtakatifu Patrick alikuwa akichukia kusanyiko la Kiroma la Katolika na alikuwa akipingana naye alikuwa akipingana nayo. Lakini baada ya kufa kwake hawakujua kwamba yeye alikuwa mtakatifu, hawakujua kwamba mtakatifu Dasis alikuwa mtakatifu. Alikuwa mhubiri ambaye alikuwa akienda akitoka eneo moja mpaka eneo ingine akiwa na Biblia kwenye mkono wake, alikuwa akihubiri karibu na mto alikuwa na mamlaka, alikuwa akihubiri neno la Mungu. Nao Lomber hawakuweza kumutambua mbele hata ya kufa kwake Johannine, lakini muda mrefu baadaye, Jeanne d'Arc ndiye aliyeokoa wa Ufaransa, alikuwa ni mtakatifu, alikuwa kiroho, alikuwa na maono, alikuwa ni mwanamke wa kiroho, alisikia wamalaika wakizungumza, alisikia sauti ya Mungu alikuwa na maono. Na walisema nini? Walisema kwamba yeye ni mfumu au mlozi, na shirika la kizehebu la Kiroma la Kikatolika waliweza kumuunguza, walimchoma mwili wake na wapadili waliweza kufanya hivyo na wakamuua na mm, Miaka mia mbili baadaye waliweza kutambua kwamba alikuwa ni mtakatifu, na kisha wakatoa hiyo mifupa ya hayo ya watu hao, wakatosha mifupa yake katika kaburi, wakaitupa katika bahari. Mutu, na katika mto si na mbele yaweza kuenda, alikuwa amekwisha kwenda na Yesu. Alisema hawangeweza kuamini kwa maana Isaya amesema kwamba wako na macho lakini hawaoni na wako na masikio lakini hawasikie. Yohana uh, kumi na mbili mstari wa kumi na nne. Niweza kuandika kwenye, kwenye ukarasa wangu nyeupe ndani ya Biblia. Niweza kuwa na maono ambayo Bwana alionipatia. Niliweza kusema ndani ya kusanyiko, aliniambia wenda wende huko Afrika na ukisha uweza kuenda huko Uhindi, na ikasema ndio Bwana. Malaika wa Bwana alionekana kwangu katikati ya vyumba mbili katika nguzo ya moto, kama vile mngeweza kuona katika hii picha. Akaniambia, wende Afrika kama vile nilivyokuambia. Na mwaka mmoja baadaye aliweza kunihakikisha ili niweze kufanya kitu kingine. Na kisha nilikuwa katika safari huko Ulaya, huko Lisbon, na nili gonjwa sana kwa kiwango niweza kumaliza usiku mzima nikitapika na asubuhi, nikaamka nikiingia katika chumba cha kunauya ndani, na hapo hapo malaika wa Bwana aniambia akaniambia, akasimama pale akaniambia unapaswa kwenda Afrika. Nikasema, Bwana wangu na Mungu wangu, sisahili kuwa mtumishi wako. Kama unataka toa roho wako ndani mwangu, noipatie mtu mwingine, kwa sababu mimi sisahili hata kuwa mtumishi wako. Na kisha niliweza kukamata maamuzi ili niweze kuenda Afrika. Na kisha kuna jioni fulani niweze kuona tena maono, nikasoma tena hiyo maono, nikajua kwamba Mungu alikuwa akijua kwamba sitaweza kuyafahamu. Na kisha niweza kuona juzi jio, jana jioni nikaona maono ya kwamba nipasha kwenda Afrika na kisha niende Uhindi na kisha niweze kuandika hiyo maono mimi mwenyewe, lakini sikuyafanya niliweza kuiandika mimi mwenyewe. <tot> Nilikuwa nikikaa karibu na kitanda <tot> na nikasikia wakati sauti iliponiambia, na kisha nikaandika. Mara ngapi niweza kusoma hiyo mi mwenyewe bila hata kuweza kuelewa, na wengine waliweza kusoma pamoja nami. Na ijapokuwa niliona namna gani watu wangepasha kuvaa na namna gani nuru ilikuja niliona. na me, niliona meupe na nyeusi ikikusanyika pamoja huko Afrika, niliona weusi weusi o, na weupe pamoja, lakini wakati macho ilipofunguliwa wakafunguliwa. Oh, Mungu wangu fungua macho yangu ili niweze kuona. Tazama, niache niweze kuona hii nyuma ya, u, ya pazia ya wakati, wacha niweze kuona Bwana, yale yaliyo nyuma yangu na yaliyo kadribu yangu na niweza kuona yale niyo kuwa karibu kuweza kufanyika. Oh, wakati napoona jinsi watu wanaweza kuwa vipofu, watu ambao wanaoona na ijapokuwa hawafahamu, wanaona namna jinsi Mungu anakuja katika mbagusahiko na anafanya mambo kama vile alivyo ayafanya wakati alipokuwa hapa duniani. Wanaona Yesu Kristo mwana wa Mungu aliye hai akitenda na akifanya na ki, na kama vile alivyokuwa akifanya wakati alipokuwa hapa duniani, na ijapokuwa hawaelewi namna gani inawezekana, macho yao haifunguliwi. Siku moja yatafungulikana, lakini itakuwa imechelewa. Itakuwa imechelewa, wakati itakuwa imemalizika Nao watahitaji watahitaji kumona, na watasema, unawaza ya kwamba ilikuwa ni fulani na fulani na fulani, au ni kitu kingine, na mimi nilikuwa sijue. Hiyo inavuka kuelewa kwao, nao hawafahamu. Mnaelewa yale nayosema? Mnaona? hiyo inavuka kuelewa kwao. Mnatafuta kitu fulani kilicho kubwa ambayo kinaweza oh, kufika katika wakati unaokuja, lakini hiyo inafika oh, sasa mbele ya macho yenu niti. Lakini hamo yaone. Oh Mungu oh, kuja ndani ya moyo wangu, fungua milango yote, fungua macho yangu yapakae oh. Oh. Cleopas na rafiki yake walikuwa wakitembea kwenye njia, wakakuja wakaenda huko Emausi. Luka 24 mstari wa 13, walikuwa akitoka Yerusalemu wakienda Emausi, walikuwa katika njia, wakazungumza pamoja naye, naye akazungumza pamoja nao, wakatembea pamoja naye, walikakula pamoja naye, lakini hawakuweza kufahamu. Hapo hapo wakati alipoingia hapo, akafanya kitu fulani ndipo sasa wakatambua kwamba ilikuwa ni yeye. Hiyo yalifanyika baada ya ufuko wake, na Biblia inasema ndani ya Luka ishirini na nne makumi tatu na moja, macho yao yakafungulika, nao naye ya akawafungua macho, akawafungua roho, nao wakarudi wakiwa na furaha, wakasema, kweli kweli, Bwana amefufuka, tumemwona, alimega mkate Macho yao akafungulikana nao wakafahamu Yesu anaweza kuja katikati ya watu na kufanya hayo mambo mamoja. Na kunafanyika nini? Watu wanakwenda zao na wanasema kose, hii ni mambo ya kushidanganya au ni mambo ya kiufumu au ni mutu mfumu au mwaguzi na mambo fulani kama hayo. Oh, kama Mungu angefungua macho yetu tuone yale mambo hayo yanamaanisha nini. Mlango wa jicho uko katika moyo na sio tu yale mnayoona kwa maana hiyo ni kutazama na sio kuona. Yesu aliambia Nikodemo, kama mtu asipozaliwa mara ya pili hawezi kuona ufalme wa Mungu. Hamuoni kwa macho yenu, munaona kupitia kuelewa kwa yenu. Munatazama kwa macho, munasikia kwa moyo, au kufahamu kwa moyo. mlango wa mioyo yetu Mulango wa jicho no. lenu iko katika moyo, inahusu mulango, ni kusema kufahamu kuelewa. Oh, Yesu alisema ya kwamba atafungua jicho macho, atawapatia upako. Anafanya hiyo, anabisha hiyo, inayoko kwa uhakika mbele yenu pamoja nanyi, na hapo sasa mambo yanabadilika wakati macho yetu inapofunguliwa, anakuwa pamoja naji siku zote, anawasaidia anasimama siku zote mbele ya mlango wenu, lakini hamutambui. Nilisikia mubili moja akisema kitu fulani, sio muda mrefu, hayo yaliweza kunigusa. Ilikuwa huku mashariki kusini, kusini kulikuwa mzee au mwanaume aliyokomaa aliyetokea huko Afrika so er na so hakutaka man, Aber er ili aende kwenye kusajiko so alikuwa gemeinde. Ni mtu mpole sana, mtu mzuri tani, hakutaka kuenda kwenye kusajiko na. Na siku moja alienda kuwinda pamoja na huyo mobili na hakuona kitu fulani, alikuwa akipiga siku zote pembeni. Na siku moja walienda kuinda mawindo nyingi na waliweza kuwinda, wakaua mawindo mengi. Hawakuweza kurudi nyumbani kwao, hawakuweza kwenda nayo nyumbani, alikuwa akiita Gab Gab, na yote ilikuwa imetayarishwa vizuri. Alikuwa akitembea nyuma ya huyo mchungaji au mhubiri, alikuwa akipigapiga kwenye bego kwenye bega la mhubiri. M-mhubiri akasema mhubiri, na huyu mhubiri akamjibu Gab, unataka nini? Akasema, siku ya kwanza ya juma asubuhi nitakuja kwanza kwenye hoteli, nitakuja, nitakuja kwenye mazabahu, nitaweza kutubu, kwa sababu sikuweza kuamini. Na mhubiri akasema kuja gabi. Sasa ni kitu gani kilicho amsha hiyo hitaji hapo hapo. Hii mabadiliko niliweza kuzungumzia na watu watakatifu wa wema, waweza kuzungumzia, waliomba pamoja na wewe, lakini kwa kishoesha kwamba wewe unakataa. Na unajua nini? Akasema mhubiri, unajua ya kwamba ya kwamba sijua nikufanya vizuri, lakini tazama yale niliyopokea. Anapasha kuwa alinipenda, lakini akosi hata weza kunisamehe. Lakini ilikuwa nini? Macho yake ilifunguliwa, na akafahamu ya kwamba akafahamu ni nani aliyempatia hayo yote akafahamu nani nni aliyemtuma. Ng'ombe najua bwana wake, na farasi najua bwana wake, lakini taifa langu halijui bwana, anasema Isaya moja mstari tatu. Ni kweli hawajui mambo mazuri yanatokea wapi, lakini wakati macho yetu yanapofunguliwa, ndipo tunaweza kuona. Kuna wakati fulani mutu alikuwa akienda kwenye bahari, alitaka apumuzikie pale, alitaka aweze kujisikia vizuri, na alikuwa akiwaza ya kwamba kama angeliweza kuona, kama angeliweza kuona hiyo zoruba, na kama angeliweza kusikia kelele ya maji, angelitaka aweze kusikia harufu ya maji iliyo na chumvi na aliwaza ya kwamba kuwa karibu ya bahari itaweza kumuletea pumziko. Ninaweza kubaki pale katika wakati fulani ili niweze kuona mambo haya yote ambayo bahari inayotaka kuleta, mbingu ya bluu inayoleta rangi yake katika maji, hiyo zoruba iliyo ndani inayopita katika maji iliyo ndani, chumvi na hii kelele ya maji na ya bahari na hayo mawazo yote likua, alikuwa nayo kuhusu yale yote ambayo angepasha kuishi huko na kuyaona huko, hayo mawazo yake yote katika njia, akakutana na mtu alikuwa ni mvuaji mkubwa, mvuvi mkubwa, na akamuliza unaenda wapi? Ninaenda kwenye bahari ili niweze kuona uzuri uzuri wa bahari. Huyo mwanaume akamwambia, sasa unasikia nini? Akamwambia, mbone, maji ni maji na mbingu ni mbingu, na hiyo zozoruba ni zoruba tu, ndege kama vile ndege zingine. Alikuwa ameona hiyo mara nyingi, na hiyo ikakuwa kama vile kawaida kwake, na hiyo ilikuwa haimusubue tena yeye, na iko hivyo hivyo kwa ajili yenu ninyi wanadamu. Mlishakaona wema wa Mungu, maajabu na mambo ya kiungu kwa kiwango, yamegeuka kuwa kama vile haina maana, inakuwa kama vile ya kawaida kwenu. Hamuangaike tena nayo, hiyo haimaanishi tena kitu fulani kwa ajili yenu. Na wakati neno la Bwana linapokuja kutofautisha upapa, upambanuzi na ufunuo ndani ya kusanyiko inapoonekana kwa namna hiyo moja kama vile wakati alipokuwa akitembea yeye mwenyewe hapa Galilaya. Oh, na watu wakati ule katika wakati ya mara kwanza waliweza kusimama wakasema, oh, huyu ni Bwana wa ajabu, ni mkubwa mwenye uwezo. Wakati nao fuata sasa wakasema, oh, hii shaka fika, hii shaka kufika, wakaiona kama vile kawaida, itakuwa kama vile ya kawaida, hiyo ikavuka watu macho ya kuelewa kwenu haikufunguliwa, nguvu za kufurahishwa, za kuguswa, za kushangazwa, baraka, upaku. Bwana Yesu aliyefufuka anakuwa katikati yenu na katikati yetu na anafanya mambo hayo yote hapo sasa hamuguswe hamuguswe. Kitu kikubwa ambayo naweza kufika katika ulimwengu huu kingepashwa kufi kuwafikia kitu fulani, kungepashwa kuwa ndani yenu imani kama hiyo, kwa kiwango ambayo milango yingine yote inaweza kufunguliwa, na mnasema Bwana uwe Bwana, nikamate kama vile nilivyo, nishughulikie, tazama moyo wangu. Toa ndani mwangu kutokujipenda, toa ndani mwangu kutokuelewa, kuto kuto vizuri toa ndani mwangu mashaka, fungua macho yangu, niache niweze kuona, shika yote ambayo niliyo nayo na yote ambayo niliyo unauwe Bwana wangu Ta, tangu wakati wote kanisa alifanya hivyo, tutaendelea kusonga mbele katika upofu na Yesu ataendelea kubisha kwenye mlango, lakini atabaki akiwa nje na hata ingia. Sasa tuugunje vichwa na wakati vichwa vyetu vinavyogunjwa kwa kimya na nyuso zetu zikigunjwa mpaka kwenye udongo, mahali tulipotokea, na upe, na na mavumbi itarudia katika mavumbi. Kama kuna mtu hapa ambaye hajaweza kufungua moyo wake, akiufungulia Bwana Yesu sasa wakati vichwa vyote vinavyokuwa vikigunjwa mfanye hivyo. Asante. Asante Mheshimiwa. Asante Mungu akubariki. Mungu akubariki. Mungu akubariki. Mungu, Mungu akubariki kijana. Nafungua moyo wangu sasa. Na nasema Bwana Yesu, nipatie, nikamate mimi wote, mimi wote, nikamate mimi wote. Uwe Bwana wangu. Mungu akubariki. Mama. Uwe uwe Bwana wangu. Bwana wa heshima yangu, Bwana wa imani yangu, Bwana wa macho yangu Bwana wa kuona kwangu Bwana wa kuelewa kwangu Bwana wa, wa, wa mulo wangu ndioza kuzungumza kuhusu maneno mengi. Uwe Bwana wa yote. Acha Bwana Mungu awabariki ndugu zangu. Nikamate Bwana, nikamate Bwana. Mungu akubariki ndugu. Mungu akubariki dada. Mungu akubariki. Mungu akubariki. Mungu akubariki nikamate kama vile nilivyo na ukamate uongozi wote juu yangu like, siye mimi um ninayekuongoza na siyo mimi nitakawe kuongoza Mimitza lakini, wewe mwenyewe uweze kuniongoza. Kuna mtu aliweza kusema Mungu akubariki dada. Kuna mtu aliweza kunipatia habari kuhusu mtu fulani muti ambayo alikuwa amefunga juu yake kamba na alitaka aweze kuigeuza kwa wakati mmoja. Wakati wa kwanza mtu alikuwa ni kiongoza hiyo poni, na wakati mwingine akamponi kaongoza mtu huyo. Mara nyingi tunawaza kwamba tu mpasha kuongoza Bwana, lakini Bwana ndiye anapaswa kutuongoza. Yeye ndiye anaijua njia, yeye ndiye alitembea ndani, yeye ndiye aliyeweza kutengeneza njia, yeye ndiye anayekutayarisha njia. Sisi hatujue njia. Sasa namna gani tunaweza hey, kujaribu kuweza kujua mambo? Iti. Sasa kwa sababu gani tuweze kusema Bwana, niongoze nami nitakufuata. Akose mko wa Kristo, akose Kristo iko ndani yenu. Lakini hamkuweza kuweka imani yenu katika kitendo. Hamkufungua mlango. Hamkuweza kusema toa ndani kutokuamini kote. Lakini sasa mseme Bwana, tangu leo ninataka tu niweze kuwa kama vile ndugu ule ndugu aliyepewa santime ishirini na tano. Nataka niweze kutembea katika imani Bwana, yale yote uliyoahidi ulishaka, ulishaka yalipa, hayo yote ni yangu, mimi niko katika njia, ninampokea. Ninamupokea, mfungue macho yenu mioyo yenu. Mwisho wa tafsiri neno la mtafsiri, ndugu Frank. Haya ni mahubiri ambayo kitani, nayoletea mema kila mmoja wetu katikati yetu good, we daran tun. na in in, si, ingekuwa vema ingekuwa vema si tuweze kuishika kwenye moyo yes, na tuweze kuomba Mungu aweze kuitimiza ndani ya maisha yetu na pia aweze kutujulisha tuweze kujua kwamba hatupashwi tena kuzungumuza nyuma ya makusanyiko ya Kiungu ili tusiweze kujinyima baraka Wort, lakini tuweze kuwa wa kuweka katika matendo neno ambalo tumekwisha kusikia. Kila mtu kwa upande wake moja ataonywa kwa hali moja na mwingine kwa hali ngine na kila mtu ataweza kutoka katika ukimya pamoja na Mungu ndani ya imani na katika uaminifu. Hatuwezi kusaidiana sisi kwa sisi, lakini Mungu And anaweza kutusaidia sisi sote. Nanyi hamuna hitaji ya jibu yangu au hitaji ya jibu all yenu, lakini from sisi sote tuna hitaji ya jibu ya Mungu, sisi sote toka wa kwanza mpaka mwisho na Mungu aliweza kutupatia zawadi ya hajabu sana. Ona ni mahubiri gani mepesi lakini ya kilindi kwa ajili ya sisi sote. Basi acha Mungu atupatie neema, ili tuweze kufungua kila mlango ya moyo wetu, yale yote iliyo ndani akose, inahusu mlango wa kwanza na kisha hiyo vyumba tofauti ambayo vilivyo ndani, ili tuweze kusema tukiwa na moyo ulio wazi ya kwamba Bwana, niko hapa mimi, niko hapa mimi, wote maamuzi ya ujao kutengana ya ujao na yale yote sio toka kwa Mungu, iwe neno langu la agizo la imani yangu, na yote itakuwa imepotea, huzuni yote itapotea, kama vile mwimbaji alivyoimba, na hata kwamba iko na haki, kama vile tuli tulivyosikia tuli, Mungu tuli Mungu anazungumzaka kwa namna ya kukamatika. Si Mungu wa maneno tu, lakini ni Mungu wa kuweka katika matendo na yale aliyoahidi, kama vile tulivyosikia, alishaka yafanya, malipo yalishaka lipwa yote kwa ujao, yote ni yako, yote ni yangu. Lakini kwanza, kama vyetu ivyosikia, tunapaswa kuwa tunajiweka sisi wote kwa upande wa Bwana kwa ujao, ili sasa aweze kuweka mamlaka yake ya ujao juu yetu na pamoja nasi na kupitia sisi. An, ni kipimo gani kwa ajili yetu sisi sote jioni hii? Wakati mikono ilipoupandishwa, hayo yaliweza kuzungumzia moyo wangu na niliwaza ya kwamba ondagikuwa vema ili dasi tuweze kushiacha, tuweze kuguswa, tuguswe kwa namna kama hiyo kupitia roho wa Mungu. kwa wengi upendo shaka poa, lakini kuna watu ambao wanaorudi kwa upande wao wa kwanza, na wanapokea neno, na pamoja na neno yale yote ambayo iliyokuwa imeahidiwa ndani, kwa maana neno ni ahadi, kwanza neno la Mungu, na kisha sasa baadaye kitendo kinafuatana na neno la Mungu, na waza ya kwamba jioni hii bila hata kuacha mtu mmoja, tunataka sisi sote tuweze kushitakasia, tutakasie maisha yetu tena kwa Bwana na tuweze kusema Mungu mwaminifu, umetuzungumzia, na wasa ya kwamba tunaweza kusema sisi sote ya kwamba tulipokea Bwana, lakini tuliweza kumwacha wapi? tuliweza kumkataa wapi? Ni wapi tuliweza kumwacha aweze kuamua, au tuliweza kujiweka kwa upande wake, sisi wote si, kwa ujumla ein. Lakini acha Mungu kwa neema yake, ili kusiwe mutu katikati yetu anaweza kutoka katika eneo hii bila kuwa aliweza kuonywa na kuguswa, na tena zaidi, na tena zaidi, na tena zaidi, bila hata kuweza. Mutu asitoke hapa bila kuweza kukamata maamuzi ya kuweza kutumikia kweli kweli Bwana kwa moyo wetu wote ili Mungu aweze kutawala maisha yetu yote, na hapo sasa naye atatenda kwa ajili ya utukufu wa jina lake. Tusimame na tuombe, wir akose tuweze kuimba sote pamoja, kama vile lilivyo na hivyo inapaswa kuwa kama vile nilivyo na ni hivyo ndivyo inapaswa kuwa, na sio nguvu zangu, lakini wewe peke yako, damu yako inaniosha toka zambi zangu. Oh, mwanakondoo wa Mungu, ninakuja ninakuja. tunagunja vichwa mbele ya Mungu wetu. Sisi sote tunaguswa sana, tunaguswa sana. Unaona gisi Mungu anatuzungumzia tena. Ningetaka nichuwe wangapi katikati yenu walisikia ndani ya kili cha moyo wao ya kwamba Mungu aliweza kuwazungumzia ninyi wenyewe, kila mtu binafsi. Mnyoshe mikono. it is, it is, kuna watu walio hapa. Ndiyo, mungu awabariki, mungu awabariki. Naamini ya kwamba hakuna hata mmoja ambaye Bwana hakuzungumzia. Sote pamoja tunasimama mbele ya uso wako takatifu. Wakati ni hatari, akose ni mfupi, hakuna mtu anaijua lakini tunajua kitu moja. Wakati Bwana anapozungumza tunapaswa kuja na kusikia na kujibu. Wakati anapogonga tunapaswa kufungua. Na tumwache aweze kuingia. Tumwalike aingie. Na hapo sasa anataka akule chakula pamoja nasi. Ninajua ya kwamba kuna wamoja wanaohitaji ili waweze kuombewa, wanahitaji maombi ombi kwa ajili kwa ya maombi ya mwili. tutaweza kuombea hiyo kesho nyuma ya makusanyiko ya kiungu ya asubuhi. si so leo tulisikia inamarisha nini uhusiano yetu pamoja pa na na Mungu, umoja wetu pamoja naye e, na tunahitaji hiyo sisi sote inakuwa hatari, hatari sasa inakuwa ya muhimu sana. Ni kwamba Mungu aweze kuweka moto mpya ndani ya mioyo yetu, uzima mpya ndani ya moyo wetu, baraka mpya, mwanzo mpya, moto mpya, moto wa kuwaka na sio moto wa kuwazia, lakini moto wa kweli ambao nao waka na inaotoa joto tunapokuwa tukipatia Mungu wetu sifa. Tufanye hivyo sasa, tuweze kuabudu Mungu wetu pamoja. Baba uliye mbinguni, asante kwa ajili ya neno lako takatifu na la damani, kuona ni neema gani kuona gisi tunaweza kuisikia ni heri gani kuona gisi ungali natuzungumuzia tena. Bwana tunakubali ya kwamba hali ambayo unayosemeka katika neno lako ndiyo hali yetu, hali ya uvuguvugu, ya wanyonge, vipofu, uchi, wanyonge. Hiyo ndiyo hali yangu, hiyo ndiyo hali, hali, hali yetu Bwana, tunaikiri kweli, na tunakuomba leo uwe wa rehema kwa ajili yetu, jifunue weka mwisho juu ya hii huzuni yote. O oh, Bwana mwaminifu, ni mahali gani uliweza kufika bila hata mabadiliko kuweza kuonekana. Tuliweza kuyasikia katika neno la kuanzisha, kuna kitu ambacho kinachoweza kushindikana kwako? Hapana Mungu, yale ambayo inayoonekana kwamba haiwezekani kwetu inawezekana kwako, kwa maana wewe uliyasema katika neno lako takatifu uliahidi ya kwamba utakusanyisha Israeli na unauliza, hata kama hiyo inaonekana kwamba haiwezekani kwenu, sasa inaweza kushindikana kwangu? Hapana Mungu wangu, hakuna kitu kinachoshindikana kwako, yote inawezekana na kama tunaamini, na hapo sasa utaweza kufanya yote kwa ajili ya sifa na utukufu wa jina lako takatifu. Mungu mwaminifu, siyo sisi kuweza kutimiza mengi, lakini kama tunakuacha uingie, utafanya inayo baki. Haleluya! O Mungu, Bwana wangu, jifanyizie nafasi, jitengenezee njia pamoja nasi, ndani ya mioyo yetu weka msalaba wako msamaha wako neema yako ndiyo hata ukufu wako uweze kufunuliwa kwa ajili ya utukufu na heshima ya jina lako Bwana mpendwa, kamata kila mtu kamata kila hali ya maisha yangu, na ndani ya maisha yetu weka utawala wako, weka yote chini ya utawala wako Bwana, uwe Bwana, utawale, uamue Mungu mwaminifu, hatuko tena wetu sisi wenyewe, lakini sisi ni wako Mwokozi. Tunataka ili tuweze kuwa tayari kwa ajili ya sehemu ya mwisho, kwa ajili ya hatua ya mwisho ya njia. Fungua macho yetu, mikono yetu, masikio yetu na kinywa yetu kwa ajili ya kushukuru ya kushukuru kwa sababu umetuzungumzia na neno lako halirudi bure bila matokeo, linatimiza yale ambayo ulituma. Bwana, wewe ndiye unayochamusha moyo, acha moyo wa, moto wako moyo, moto wako uweze kuwaka, Mungu wangu tuweke chini ya uongozi wapo wapo wa Roho Mtakatifu wako, weka mwisho juu ya maneno isiyo kuwa na maana. Mungu wangu acha tuweze kusikia ya maneno yako na tuyalinde na kuyaweka katika matendo, ili uweze kuyatimiza. O oh, Bwana tufanye kuwa kimya, kwa maana ni katika kimya ndiyo tunageuka kuwa wenye nguvu, na katika kimya ndiyo tutasaidiwa. Haleluya. Bwana, ninakushukuru kwa sababu ulisema maneno haya kwangu mimi. Ninakushukuru kwa sababu uliisema maneno bote haya kwa ajili ya sisi sote. Ulituzungumzia jina lako la hajabu lisifiwe na litukuzwe. Tunasifu nguvu za damu yako, nguvu za neno lako na nguvu za Roho wako, na tunakushukuru kwa sababu uko katika kazi. Mabudu na heshima iwe kwa jina lako la hajabu na takatifu. Haleluya, amina.