Qui sont dans mon kuna andiko fulani zio katika moyo wangu leo Genèse, na tutaweza kuanza na Mwanzo sura kumi na tatu. Genèse 13 mwanzo sura 13 kukutana ya Bwana pamoja na Abrahamu ni Mwanzo sura kumi na ine. Mwanzo sura kumi na ine, munisamehe, mwanzo sura kumi na ine kuanza kwa mstari wa kumi na nane Melikisedeki mfalme wa Salemi akatoa mkate na mvinyo, naye alikuwa kuhani wa Mungu aliye juu. mstari wa 19. Akambariki na kusema pa, abarikiwe Abrahamu na Mungu aliye juu, mwenye mbingu na nchi Treo, na asifiwe Mungu aliye juu aliyetoa adui zako mkononi mwako. Wazo la pense kwanza ambalo lilikuwa kubwa kwa ajili yangu ni hili bwana ambaye hapa aliyeonekana kama vile Melkisedeki, mfalme wa Salemi, katika hali ya ukohani, aliyekuja ukutanana na Abrahamu. Hakukuja mikono wazi, alikuja na mkate na mvinyo. Avec Abraham. Alitaka aweze kula chakula cha jioni pamoja na Abrahamu. Alitaka aweze kuwa na ushirika pamoja naye Abrahamu, eh, muchaguliwa wa Mungu. Mtu ambaye aliyekuwa ameitwa na Mungu. Enom. Mutu ambaye aliyepata neema. Mtu ambaye aliyepokea ahadi na aliamini Ki ambaye katika utiifu aliweza kufuata njia ya Bwana Mungu. Alikuwa pamoja naye, na wakati Bwana alipokuja kutana naye, hakukuja mikono wazi. Nasi tuko uzao wa Abrahamu Mungu hakujake na kukutana nasi katika miko, akiwa mikono wazi. Hakujake na maneno liyo wazi, hakujake na ahadi zilizo wazi. Anakujaka kukutana na nasi akiwa na injili ya ujao, nasi tunaweza kupokea yale aliyoahidi. Wazo hili liliweza kuwa kubwa na ladamani kwangu. Sisi si watu tunakujaka na mahadi ambazo hatuwezi kutimiza, lakini Mungu yeye anakujaka kwa ajili ya kutimiza yale aliyotuahidi kwa neema. tutaweza kusoma tena maneno fulani ya barua kwa Ebrania, lakini mbele ya kufanya hivyo ningetaka niweze kusoma Wagalatia sura 3 mstari wa 29 ili muweze kujua ya kwamba ahadi hizi zinatimilika pia kwa ajili yetu. Wagalatia sura 3 mstari wa 29. Si na kama ninyi ni wa Kristo, basi mumekuwa uzao wa Abrahamu, na warithi kwa ahadi. Yale ambayo Mungu aliyofanya pamoja na Abrahamu, anaifanya pamoja na uzao wa Abrahamu pamoja na wana wa Mungu ambao wanaoamini ahadi za Mungu na ambao wanaofuata Bwana katika utiifu. Leo Bwana anakuja kukutana na wewe, anakuja kukutana na mimi na, na unapasha kuwa na uhakika ya kwamba hakuja akiwa na mikono iliyo wazi, hakuje na maneno iliyo wazi. Anakuja ili akupatie, ili anipatie yale ambayo tunayo hitaji leo, na najua ya kwamba kuna mahitaji na ninajua nani ambaye anayeweza kumaliza hizo mahitaji zote. Yule anayeweza kumaliza mahitaji zote, siyo Abrahamu ndiye aliyeenda kumulaki Bwana, lakini ni Bwana ndiye aliyeenda kukutana na Abrahamu ili aweze kula chakula pamoja naye. Bwana anakuja leo kukutana na sisi, na anakukaribia, ananikaribia, anataka aweze kuwa na ushirika au umoja pamoja nasi, anataka aweze kula chakula cha jioni pamoja nasi, anataka, anataka akupatie, anipatie mana iliyofichwa na anataka atupatie wow, maji ya furaha kama vile chemchemu ya maji. Wagalatia sura ine Wagalatia sura ine mstari wa tisa Wagalatia ine mstari wa tisa, lakini sasa mukikwisha kujua Mungu ama afadhali mukijuliwa na Mungu. Hiyo ni hatua ya lazima sana au ni maneno ya lazima sana kujua, kujua Mungu na kujuliwa naye, hayo mawili yanatembea pamoja. Kitabu cha mwisho cha Biblia kinaanza na maneno haya ya kwamba ufunuo wa Yesu Kristo. Hakuna mafumbo, hakuna vitendawili, hapana. Pazia ilitoshwa. Hiyo pazia haiko tena, nasi tunaona Yesu Kristo yeye, kama vile yule ambaye ali iko. Amina, mutaweza kuona ya kwamba alikuwa ni mfalme wa Salemi, lakini katika wakati ule alikuwa bado kuwa mwana Mana, kwa maana yeye kama vile mwana, vile mwana alikuwa bado kuzaliwa. Muniache niweze kuwasomea hiyo ndani ya maandiko Waibrania sura saba mstari wa kwanza Waibrania saba mstari wa kwanza Kwa maana Melkisedeki huyu mfalme wa Salemi kuhani wa Mungu aliye juu aliyekutana na Abrahamu nyuma ya kushinda wafalme na alimubariki. Mstari wa pili ambaye aligawiwa na Abrahamu sehemu ya kumi ya vitu vyote. Si kwanza kama tunatafusiri kwa, jina lake yeye ni mfalme wa Me, haki lakini pia ni mfalme wa Salemi inayomaanisha mfalme wa salama. Hakuna mtu aliye mfalme wa haki, hakuna mwanadamu ambaye aliye mfalme wa salama. Kuna moja peke yake ambaye hayo maneno inatembea pamoja naye, inatimilika kwake, naye ni mfalme wa wa wafalme na Bwana wa majeshi ndani ya msari unaofata msari wa e tatu wa Ibrania sura saba. Pa main, hana baba wala mama ni wala wazazi ni, hana mwanzo wa siku zake wala mwisho wa uhai wake, lakini anafananishwa na mwana wa Mungu anakaa kuhani hata milele. La, katika wakati ule ni ni alikuwa haja kuwa na baba wala mama, neno likuwa bado kuwa mwili, mbegu ilikuwa bado kufunuliwa na kuonekana katika mwili, na ni wakati neno la ahadi lilipokuja kwa, kwa Maria la ndipo sasa neno lilipofanyika kuwa mwili, ndipo mwana wa Mungu alizaliwa. Natumaini ya kwamba kwa sana sana kupitia hii, hii kitabu kitaweza kutokea hapa karibu tutaweza kuelewa Le thème maneno de la divinité ya uungu kupitia ufunuo, na tumaini ya kwamba tutaweza kuielewa kupitia kitabu hiyo. Hawezi kutafsiri Mungu, hawezi hata kumweleza au kuweza kumutamuka kwa maneno nayoweza kueleweka. Yeye iko juu ya maelezo yote, ijapokuwa anachifunua kwa ajili ya, kwa ya wote ambao wanao tafuta kimbilio kwake ambao walio wanyenyekevu sana, ili waweze kusikia na kuamini yale anayosema. Kwa hivyo sasa, huyo Melkisedeki mfalme wa Salemi, Salemu maana yake Yerusalemu, muji wa salama. Yeye ni mfalme wa haki, mfalme wa salama. Hana baba, hana mama, hana wazazi, hana mwanzo wa siku zake wala mwisho wa uhai wake. Kuna mmoja peke yake ambaye hakuwa na mwanzo na ambaye hawezi kumalizika, naye ni Bwana. Huyo Bwana alikuja katika mwili, akakamata sura ya mtu kwa ajili yetu sisi, ambayo tuliokuwa tumepotea hapa chini ndani ya mwili, ili aweze kutukomboa kutoka dhambi na aweze kuturudisha la katika hali ya kiungu hasiyo ujuzi ambayo tunaweza kuzungumzia, lakini ni kweli uhakika ki wa kiungu ki mtu anayesoma shahiri ya mwisho ya Hebrania sura sita inasemeka kuhusu Melkisedeki, musara wa sita, musara wa ishirini wa Hebrania sita Pahali alipoingia Yesu kwa ajili yetu, mtangulizi wetu, amekuwa kuhani mkubwa kwa milele kwa mfano wa Melkisedeki. Waebrania 6: mstari wa 20 ndani ya gala kale, alikuwa hana mwanzo hana mwisho, hana baba hana mama. Na kisha sasa kukakuja sasa mabadiliko, na kisha kukakuja agano jipya, na kisha ahadi zikawa uhakika wa kiungu na Kristo akawa mwanzo wa viumbe vya Mungu na si mwanzo wa viumbe vya vya dunia au wa ulimwengu. Hapana, lakini mwanzo wa wa Mungu kupitia kuzaliwa, ndio alipokea uzima wa milele ndani ya, tukiwa tumepokea uzima ndani ya ule aliyetuletea uzima ule, Waibrania saba mstari wa nne. Si basi angalieni, namna mtu huyu aliyekuwa mkubwa, hata Abrahamu baba yetu mkubwa alimupa sehemu ya kumi ya nyara, na katika wana walewi, wale wanaopewa kazi ya ukuhani, wana wana, wana amri kwa sheria kutwaa sehemu ya kumi kwa watu wao, ndiyo ndugu zao, hata wametoka katika viuno vya Abrahamu. Sita, lakini yule asiyekuwa na uzao wake pamoja nao alitwaa sehemu ya kumi kwa Abrahamu, akambariki yeye mwenye ahadi. Yeah. Naye akabariki yule ambaye aliyekuwa mwenye ahadi, oh. msaro wa saba. Sasa, lakini pasipo mashindano, mabishano, pasipo mabishano, mdogo anabarikiwa bini na mkubwa. Amen. Amina si ne ce kama na kusoma tu shahidi hii ya Biblia oui na unaweza kuweka mawazo au kuweza kuuliza maswali, na unaweza hata kutafsiri. Lakini kama unaweza kusoma shahiri ya pili na ya tatu, na hapo sasa unapokea jibu, na unajua ni nani ambaye aliyekwenda kukutana na Abrahamu na alimubariki yeye ambaye aliyekuwa amepokea ahadi na ambaye aliyeziamini. Nani mwengine anayeweza kubariki isipokuwa Bwana peke yake? Tunaweza kuomba baraka, lakini peke yake Bwana peke yake ndiye anayeweza kubariki. Kama tunawazia kuhusu matamshi haya, mfalme wa salama, mfalme wa haki, inaomba kuweza kusoma ndani ya Zekaria sura tisa andiko inayojulikana vizuri, Zekaria sura tisa mstari wa tisa Furahini e binti ya Sayuni, piga kelele e binti ya Yerusalema, tazama mfalme wako anakuja kwako, mwenye haki na akiwa moko, akiwa na wokovu, mwenye unyenyekevu na amepanda kipunda hata mwana wa punda. Tazama mfalme wako anakuja kwako, mfalme wa salama, mfalme wa haki, mfalme wa mfalme wa salama, mfalme wa wafalme. Neno lisha katimilika, alikuja. Mnaweza kuisoma ndani ya Mathayo sura ishirini na moja kwanza kwa mstari wa kwanza mpaka mstari wa tisa wakati Bwana alipoingia Yerusalema. Yale yaliweza kunishangaza leo ni wakati posoma mwanzo sura makumi ine na tisa niliona ya kwamba pale wakati wa baraka Wakati inaposemeka kuhusu baraka ilikuwa imekwisha kusemeka mpunda. Okay, na mwana punda poa. Unaweza kushindwa kuweza kuamini ya kwamba wawa, hiyo inawezekana. Kuweza kuona kwa makini sana, kuona jinsi roho wa Mungu aliweza kupanga mambo hayo nzuri. Some pamoja nami, mwanzo sura makumi nne na tisa mstari wa kumi na wa kumi na kumi na moja mstari wa kumi. Ni le fimbo haitaondoka katika Yuda, wala gongo pique la mtawala kati ya miguu yake hata, hata Shilo anakuja na, na, na, na kwake kutii kwa watu wote. Sasa akifungia mzabibu kipunda chake na mzabibu mzuri sana mwana punda wake. Wapendwa, Roho wa Mungu kupitia manabii hawa, watu wa Mungu ndani ya manabii, ndani ya watu wa Mungu, Roho wa Mungu alikuwa amekwisha kutabiri yale yote yamekwisha kufika, na namna yote yamekwisha kufika. Hapa tunasoma ndiyo kuhusu kabila la Yuda. Yuda alibarikiwa na maneno haya. Bwana wetu, wetu Yesu mwanakondoo wa Mungu ndiye shina la kabila la Yuda na hapa tunaambiwa ya kwamba mpaka aweze kuja yule anayestahili kupata hiyo fimbo ya utawala. Mwanzo makumi ine na tisa mstari wa kumi mataifa yanamtumainia. Imeandikwa pia hapa ya kwamba mataifa watamtii, watamheshimu mpaka siku hii. Sasa katika siku hizi hayo haijaonekana, lakini hayo yataonekana. Kila goti litapigwa na kila ulimi utakiri ya kwamba Yesu Kristo ndiye Bwana. Amina, na wote wanapaswa ku jua ya kwamba kinywa cha bwana kilisema na yote ilitimilika. Nasoma tena maneno haya, na acha maneno haya yaweze kugeuka kuwa ya damani kwenu kama vile iligeuka kuwa ya damani kwangu. Mwanzo sura makumi ine na tisa mstari wa kumi. Fimbo haitaondoka katika Yuda wala gongo la mtawala kati ya miguu yake hata Shilo anakuja na kwake kutii kwa watu kutakuwa na. Kisha imeandikwa kwenye mstari wa kumi na moja, akifungia mzabibu kipunda chake na mzabibu mzuri sana mwana punda wake. aliambia nini wanafunzi wake katika wakati ule? Enendeni katika kijiji kilicho mbele mtaona huko, huko punda kasa na mwana punda uwafungue na uwalete kwangu edit. Na uambie mwenye mambo hayo ya kwamba nitayamrudishia. Mathayo sura ishirini na moja mstari wa pili. Na wanafunzi walienda huko ka, wakakutana yale aliyowambia, kwa maana hivyo ndivyo naandikwa pia moyo wa damani Mungu anakuwa macho kwa ajili ya neno lake, na wakati saha ya utimilifu wake inapofika, na hapo sasa mwana punda na mwana punda wangepasha kuwa pale. Amina, hiyo ni kweli au hapana? Ni kusema wakati tunapoweza, na sio kwamba sisi tunaweza kufanya mambo fulani au kuweza kusukuma mambo fulani, hapana, lakini mambo yanakuwa pale, inaomba tu kuweza kuyashika na kuweza kushukuru Bwana, kwa maana yeye anakuwa macho ili yote yatimilike kwa wakati unaopangwa. Imeandikwa nini ndani ya Isaya msura tisa mstari wa tano na sita Mwana amezaliwa na hivyo, na kadhalika na kadhalika, na utawala utakuwa juu ya bega lake. Amina na hapa tunaambiwa hata shilo anakuja, mwanzo Mwanzo sura makumi ina tisa msara wa kumi. Alikuja, ahadi zake zilitimilika, sisi tuliweza kuokolewa, okovu tuliipewa, tulipata neema, na hivyo tunapumuzika ndani ya Mungu na tunapumuzika katika kazi yetu. Ndiyo. Tunapumuzikia ndani ya Mungu. Tunapumuzika katika kazi zetu. Wakati mtu wa Mungu alipobariki wana wake, munajua yale alikuwa akifanya haikuwa tu kwa mawazo, lakini ilikuwa ni uvuvio wa Roho Mtakatifu. Haleluya! Ninashukuru sana Mungu kwa sababu neno hili liliweza kuvuviwa na kwamba neno hili ni la kweli, na liko hai, linapenya, lenye nguvu na lenye uwezo. Haleluya! na kama vile tumekwisha kuyasema, wakati wa muda ulipotimilika na mfalme alipokuja hapo punda ilikuwa pale na mwana punda alikuwa pale kama vile ilikuwa imekua imekwisha kusebeka mbele wakati wa baraka ndani ya mwanzo sura makumi na tisa hasa kulipita miaka ngapi kuwe miaka elfu moja au elfu mbili au elfu tatu hiyo haina maana neno la Mungu linatimilika Continue, wewe amini kua, endelea kuamini. Wengi il hawakungoja ili neno hili weze kutimika katika wakati e wao, yale ilikuwa imeandikwa, lakini istant, wakati ilikuwa bado kufika wakati wa wamsho. Namna lute na gani luteri aliweza kuvunja antikristo kwa namna ya kipekee na wale ambao walio na hiyo na... tafsiri nyingine ya Biblia <tiple> kama vile nilivyo nayo kitabu cha zamani sana li, li, li, dans na ambaye ya anayesoba sana sana ndani ya Nabii Danieli, unatambua katika ufunuo gani wa kiungu, mambo hayo yaliweza kutamu kwa namna gani, yaliweza kuandikwa namna gani, lakini wakati ilikuwa bado kufika. Sasa Mungu alituma nabii ndani ya siku zetu. Nasi hatuna haya kuyasema waziwazi. Kama maandiko matakatifu yanasema ya kwamba manabii wa uongo wengi wataonekana, na hiyo nayo ni kweli, kama vile wakati ya andiko nasema ya kwamba nitawatumia Eliya nabii mbele ya siku kubwa na hatari ya, ya Bwana iweze kufika, ndiyo manabii wengi wa uongo wanaweza kuonekana na hiyo ni utimilifu wa andiko. Lakini ili andiko lisivunjwe, ilikuwa naomba pia, ili kuweze kuonekana pia nabii wa kweli wa Mungu ambaye neno la Bwana lingepashwa kuambiwa ambaye hakusoma mambo sawasawa ndani ya ambaye, ambaye alikuwa asome mambo katika vitabu, ambaye alikuwa haitoshe katika mambo fulani, ambaye akitosha katika maseminari, lakini yule ambaye neno la Bwana lizokuja kwake hatumfanye kuwa sanamu, lakini tunashukuru Mungu kwa ajili yake kama vile tunavyoshukuru Mungu pia kwa ajili ya watumishi wote na manabii ambao Bwana aliyotumikisha. Amina. Akavunja akawapa wale makumi tatu na moja. Macho yao yakafunguliwa wakamjua, akatoweka to, aka asionekane. Nao alikula chakula cha jioni pamoja nao, alikuja kutanana na Abrahamu ili aweze kula chakula cha jioni pamoja naye akiwa na mkate na mvinyo, ili aweze kuwa na ushirika pamoja naye. Na hapa baada ya ufuko, Bwana alialikwa na wanafunzi wake wawili katikati yao na aliweza kula chakula cha jioni pamoja nao. Mnaache niwaambie waziwazi, iwe wawili iwe kumi na mbili au ishirini au mia mbili Bwana anataka ashiriki pamoja nasi, anataka kula chakula cha jioni pamoja nasi. Hakuna kundi iliyo kidogo kwa ajili yake. Kuna wainjilizi wakubwa, na hiyo si siri kwa mtu, inaomba ya kwamba waweze kuwa na watu wengi wanaokusanyika mbele waweze kubali waweze kuja kuwahubiri, inaomba kwanza kuwe kushinda kubwa, lakini kuna moja kuna mmoja ambaye kundi haina nahaikwake ha, kidogo kwa ajili yake. Alisema mahali ambapo wawili au watatu wanakusanyika kwa jina lake mimi ni katikati yao. Matayo kumi na nane mstari ishirini. Haleluya, utukufu kwa Mungu wetu, naye hatazamaki mambo makubwa ambayo iliyokubwa mbele ya il macho yetu la lakini la anangalia la moyo wako, anangalia moyo wangu, naye la anangoja la ili aalikwe, il namwambia atakuja, viendra, atakuja. Il, il naye atakula chakula cha jioni pamoja nasi tena andiko An, lingine ndani ya Ufunuo sura tatu mstari wa ishirini ambayo inaweza kuwa kwa ajili yetu kuwa ya lazima sana Apocalypse, na umuhimu kubwa. Ufunuo sura tatu mstari wa ishirini Ici, hapa, Ufunuo sura 20. Oh, si, tatu mstari wa ishirini hapa inaandikwa tazama, no, ninasimama no, kwa mlango ninapiga hodi, kama mtu akisikia sauti yangu na kufungua mlango, nitaingia kwake, nami nitakula pamoja naye naye pamoja nami. Amina. Inaweza kuwa pia mtu moja kama vile Abrahamu alivyokuwa peke yake katika wakati ule. Kama mtu anasikia sauti yangu na anafungua mlango Nitaingia, nitaingia kwake na nitakula chakula cha jioni pamoja naye. Inaanza pamoja na wewe na Mungu ensuite, na kisha baadaye inasemeka ya kwamba mahali ambapo wawili au watatu wanakusanyika, lakini inaomba kwanza Dabor, iwe wale ambao walioweza kukutanana na Bwana wao wenyewe pamoja na Bwana walioweza kuwa mpani mpani na kukutanana nao pamoja na Bwana wao wenyewe. Wapendwa, sitaki kuweza kuwa ninahubiri tu, na wengi wanataka kufanya hivyo, lakini nataka niweze kuhubiri pamoja na uhakika ya kwamba ninahubiri watu ambao wanataka kukutana na Bwana. Amina, nataka niweze kutangaza neno la Mungu nikiwa na uhakika ya kwamba watu ambao waliwe- na kwamba watu waliweza kuongozwa kwa Bwana, naweza kuongozwa kwa Mungu ya kwamba waliweza kupokea neno lake, waliweza kusikia neno lake, waliweza kufungua mioyo yao na waliweza kuwa na ushirika pamoja naye. Amina, hapa inaandikwa ndani ya Ufunuo, Ufunuo sura tatu mstari ishirini. Tazama, ninasimama kwa mlango. Na mlango huo ndio Bwana anasema katika mahubiri moja ya kwamba mlango huo haufunguliwaki kwa nje, inafunguliwa kwa ndani tu. Kwa nje hakuna pwanye mali pa kukamatia, lakini ni wewe na mimi ndiyo tunaweza kufungua toka ndani. Bwana yeye anagonga au anabisha, anagonga kwenye mlango anapiga hodi. Hawezi kufungua yeye, lakini wewe ndiye unapasha kufungua, ni mimi ndiye ninayepasha kufungua, ni sisi tunaweza kumwalika aingie kwa kupitia maombi. Wakati mtu anapokuja kwetu na anapopiga hodi kwenye mlango, tunasima, tunasemaka, oh, ingia ingia ingia. Leo Bwana anabisha, anapiga hodi kwenye moyo wako na kwenye moyo wangu, anapiga hodi kwenye mlango, kwenye mlango wa moyo wako na mlango wa moyo wangu. Lakini hasukume mlango, hakaze kusukuma kwa ukazilia, hapana. Lakini tunasikia kwamba anagonga, anabisha, na tunasikia sauti yake nasi tunafungua mlango. Nasoma tena hiyo mshahiri, Ufunuo sura tatu mstari ishirini. Tazama, ninasimama kwa mlango, ninapiga hodi. Kama mutu akisikia sauti yangu na kufungua mlango, nitaingia kwake, nami nitakula chakula pamoja naye, naye pamoja nami. Kwa wakati ule aliifanya pamoja na Abrahamu. Munajua ya kwamba Bwana wetu -Sain aliuanzisha, aliweka meza ya Bwana kama vile kumbukumbu kumbu au ukumbusho wa mateso yake na kufa kwake. Na kila wakati tunapokusanyika kwa ajili ya kusikia neno la Mungu, tunaweza kukaa kwenye meza ambayo inayojaa chakula na tunaweza kupata chakula cha kiroho ni kusema neno la mungu amina. Mutu hata ishi kwa mkate tu eh, lakini kwa kila neno lote linalotoka katika kinywa cha mungu. 4 Matayo sura ine musara wa ine Munajisikia namna gani? Donc, au munajisikiaka namna gani wakati mnaposoma kama vivile tumekwisha kufanya pamoja, ndani ya Mwanzo sura makumi ine na tisa musara wa kumi. Fimbo haitaondoka katika Yuda, wala gongo la mtawala kati ya miguu yake, hata Shilo anakuja na kwake kutii kwa kuti watu. Kutakuwa akifungia mzabibu kipunda chake, na mzabibu mzuri sana mwana punda wake, oh. Ona gisi moyo wetu nafurahi, na tunasema o oh, Mungu ona gisi kwa ajabu. Ona gisi jina lako ni la utukufu, lakini pia matendo yako, na kwaka mepesi manyenyekevu. Watu walikuwa wakingoja kwa Mungu mambo fulani iliyo ya kimahajabu hajabu, lakini hiyo halikuwa ya kihajabu, na hiyo itakuwa siku zote ya kimahajabu, lakini si kwa namna ya kimahajabu kama vile watu wanawaza au kama vile wanavyopanga wakati tunapowazia leo kuhusu kuzaliwa kwa Bwana wetu kuhusu hiyo kitendo kilichokubwa cha habari yote ya ukombozi ya mwanadamu. Mtazame, hakuna hata baragumu moja iliyosikilikana, hakuna hata nyumba moja ya kifalme iliweza kutayarishwa kwa ajili ya kuzaliwa kwake, hakukuwa hata nafasi ndani ya hori la ng'ombe, hori kwa ajili ya mfalme wa falme. Na ndio maana wenye akili na wenye elimu Wanakuwa juu ya hayo kwa sababu Mungu alifanya yale ya ambayo iliyo kubwa na ya utukufu sana na ya kimaajabu sana, akaifanya kwa namna iliyo nyepesi pia. Hata ufunuo kubwa nazo pia zinakuwa nyepesi nyepesi kwa kiwango ambayo waakili hawezi hata kuyafahamu na kuyaelewa, haiko ya kusha kama vile ngumu kwa ajili yao, kwetu, kwa ajili yetu, neno la nabii Isaya sura makumi tatu na tano inakuwa ya haki ya kwamba pia mtu mjinga hawezi kupotea kwenye njia hiyo. Isaya makumi tatu na tano mstari wa nane, Mungu aliweka njia, njia ilitengenezwa, njia iliyo juu kwa ajili ya waliokombolewa, pia hata mpumbavu hawezi kupotea katika njia hiyo. Kama mtu anapotea, ni wale wa akili na wenye elimu nyingi na wenye ujuzi, lakini watoto wachanga wadogo, wado, wado, ni wao ndio Mungu alifunua kwao, hawezi kupotea ndani ya njia hiyo, kwa maana wanasimama juu ya njia hiyo na wanashikamana la neno lake Nitenia, na walipokea neno lake ndani yao na kutana kutana Abrahamo. Abrahamo. Leo, kuchu leo, kuchu Bwana anakuja kukutana nao kama vile alivyokuja kukutana na Abrahamu leo. Bwana aliweza kukutana na wewe, aliweza kukutana na mimi, aliweza kukutana ma na wewe katika neno lake. Leo anakuja leo anakuja kupitia neno lake, aliweza kufanya mambo makubwa na ya damani kwa, kwa ajili yetu. Alifanya neno lake kuwa chakula cha kiroho kwa ajili yetu, na kama vile inasemeka kila mara pa, au sujet d'un bon repas, mutu haletake mabish, au watu haaletake mabishano juu ya chakula nzuri, chakula nzuri au kuleta pa, ma, ma, ma, kushin, kushindana juu ya chakula kizuri, hapana. Wakati tunapoletwa cha chakujia chakula chakula, tunakula na hiyo, tunafanyaka kuhusu neno la Mungu lilofunuliwa, hatuletake mabishano juu yake, tunaipokea, tunapokea yale ambayo Mungu aliyotayarishia, naye alitayarisha meza iliyojaa mbele yetu mbele ambacho ya wadui zetu. Tunashukuru, tunashukuru sana Mungu kama vile Abrahamu na iko hivyo hivyo kwa ajili ya uzao wote wa Abrahamu, kwa ajili ya watoto wa kwa ajili ya waamini wa wa kweli, ambao wanaokuwa tofauti kwa sababu wanaamini ahadi za Mungu kwa ajili ya wakati wao. Amina. Naweza kurudia tena hiyo. Wengi wanaamini, Lot naye alikuwa mwamini, na wengine pia walikuwa pamoja naye, lakini Abrahamu hakukuwa tu mwamini lakini yeye alikuwa mfano, mfano au kelelezo kwa wale wote ambao katika wakati wao wangeliweza kusikia na ambao wangeliweza kukubali na ambao wangeliweza kuamini ahadi za kiungu ambazo so zingepashwa kutimilika. Amina, na ndiyo maana waamini wa kweli ndiyo uzao wa Abrahamu. Na wanaamini ndani ya wakati wao, wanaamini neno lililoahidiwa na Mungu bila hata ku... shurti san... bila hata, hata kujizuiza. Si kama Mungu alisema ya kwamba nitawatumia Nabii Eliya mbele ya siku kubwa na hatari ya Bwana zo kuja? Hapo sasa hakuisema ili liweze kuyazungumuzia, hapana hapana, Il aliyasema ili tuweze kuyaamini. Mungu alisema yote ili tuweze kuyaamini. Sasa heri mutu ambaye asiyeweza kukwaa kwa ajili yangu, Bwana alisema katika wakati ule. Lakini waandishi walisema oh, hii haipashi kuwa yeye, hayapashi kuwa yeye. Kama Mungu angeliweza kuchagua ku mtu fulani kama Mungu mtu angeweza kuchagula mtu fulani, angekuwa ni mtu fulani aliye hivi na hivi na hivi na hivi. Nani anaweza kuwa mshauri wa Mungu? Nani anaweza kumwambia yale kufanya? Katika wakati wa Yesu kulikuwa waandishi wengi, walikuwa wakikaa katika masunagogi, katika baikalu, walikuwa wakisoma na kufundisha wengine, lakini wao wenyewe hawakuwa wamefundishwa na Mungu na hawakukuwa hata na ufunuo mmoja kuhusu yale yalikofanyika katika wakati wao. Mtu, mtu aliyeitwa Yohana, mtu wa pori aliyekuwa akikula nzige na mm, asali ya pori nasio, na, na sio kukula pamoja na sio kukula akitumisha ki, kisu na vijiko kama vile tulinafanyaga sisi hapa lakini hapana. Leo alikuwa ni mtu, alikuwa mwenye nyenyekevu sana, Yohana. Hiyo inanishangaza sana kuona Mungu mwenye nyenyekevu, mpole aliweza kujifunua pia kwa namna nyepesi Monde. Amina, mtu wa Mungu akivaa ngozi ya ngamia akiwa na mshipi wa, wa ngozi kwenye kiuno chake, na hapo akaonekana, akatangaza ufalme wa ya Mungu, na akatayarisha njia kwa ajili ya Bwana, na akatayarisha taifa enkiswa, ili waweze kuamini, na kitu hicho moja kiliweza kufanyika katika kizazi hiki Sitaisahau mmoja wa wanjilisi wakubwa, sitake kuweza kusema jina lake, lakini aliambia yani, ya kwamba mtu yule William, William Marrion Branham na Kiingereza chake kisichostahili, ya kwamba huyo ndiye anapaswa kuwa mtu wa Mungu edukasyon, watu wote walioweza kupata Kencari, maelimu Kencari, na mafunzo fulani ambayo kuwaka na, pia na maoni yao wanakuwaka na mambo mawili na mambo wakati wanapokuona hambo mawili hayo, mambo ilikuwa imemalizika. Lakini Mungu yeye alikamata mtu aliyekuwa mnyenyekevu, hakuchanganyisha na kuweza ku, hakuchanga neno na kuweza kulitafsiri, lakini alipokea kupitia ufunuo na akaitangaza kupitia uvuvio wa Kiungu. Nasi tunakushuhudiwa katika maandiko matakatifu, sisi wenyewe kwa maana yote inalingana mia kwa mia toka A mpaka mpaka Z. Siwezi, naweza kuwa mpumbavu sana kama siwezi kuamini kwamba mambo hayo yanalingana na maandiko matakatifu, lakini yanakubaliana nasi, tunaamini na tunaona waziwazi ya kwamba lakini tunaona waziwazi, lakini tunataka tuweze kukataa hiyo uti, utimilifu. Kama Bwana angeliweza kusimama hapa leo, ataweza kufanya yale aliyofanya katika wakati ule katika sinagogi ya Kapernaumu wakati alipopewa gombo la nabii Isaya na aliposoma sura makumi sita na moja na akasema "Leo andiko hili linatimilika mbele ya macho yenu." Luka ine, musari wa shina moja. Wote walimtazama na wakasema hakuna mutu aliyezungumuza kama yeye. Yohana saba, wa kumi ine na saba. Haleluya, hiyo ingali hivyo hivyo leo. Hakuna mutu ambaye aliyezungumuza kama vile yeye Encore angali anazunguza tena parle leo kupitia neno lake si hata kama anatumikisha kinywa cha mutu la neno, la Mungu la neno la Mungu linadumu dumu kuwa neno la Mungu siku zote zoti, naso nashukuru kwa maana yeah. Upako takatifu ulikuwa juu ya ndugu yetu mpendwa William Branham, na utangazaji wake ulikuwa ukikubaliana pamoja na agano la kale na agano jipya, pamoja na manabii na wamitume. Nasi tunaamini ya kwamba tuliweza kurudishwa kwenye neno halisi. Amina, ndiyo, ninaonyesha tena hiyo nikiwa na nia njema, naamini ya kwamba kazi ilikuwa ni ya kuweza kuturudisha kwenye neno la Mungu. Ndiyo, wangapi ambao waliofunga biblia wakisema hatukuyaelewa? na sasa tuko ma na mahubiri na inatutosha. So mahubiri ni ya lazima, lakini yanaturudisha ndani ya neno hilo, amen. halisi amina. Kila mahubiri inatoka katika neno na inaturudisha kwenye a neno Sinon, kama sivyo tutaweza kutoka kwenye udongo wa neno na tutakuwa tumetoka kwenye msingi, na tutaweza kujenga yale ambayo isiyoweza kusimama mbele ya Mungu. Tushike katika mahubiri haya ya kiungu ya kwamba Bwana alikuja kulaki au kukutanana na Abrahamu na kwa sababu ilikuwa kuhusu mkate na mvinyo, alikuja yeye kama vile kuhani akiwa katika hali ya kuhani. Alikuja kama vile Melkisedeki. Katika wakati ule alikuwa akingali katika mwili wa kiroho, lakini baadaye akatoka katika mwili wa kiroho akaingia katika nyama, ili aweze kufa hapa ili so aweze kugeuza mwili huu wa udongo ageuke kuwa mwili usiokufa na ambao tut, mwili ambao tutakaokuwa nao baada ya ufufuko na baada ya ugeuzwa kubadilishwa. Hiyo inakuwa wazi kwa ajili yetu. Amina, ni ya utukufu sana, ni ajabu. Katika wakati ule alikuwa hana baba, hana mama, alikuwa hana wazazi, alikuwa hana mahali pa kutokea, alikuwa hana mwanzo wala mwisho na sasa leo ndiyo iko hivyo pia leo, lakini alizaliwa time. Na hapo sasa usiano wa baba ukawekwa na andika kitu, kitu fulani cha kimaajabu, kitu fulani kiliyo kubwa, kwa maneno haya merveille. Mungu ana mpango wa ajabu sana. Kama vile Irene alikuwa akisema moja wa wajumbe ambao Bwana mungu Son plan. Ya kwamba Mungu anaonyesha mpango wake Amen, kwa wale ambao wanampenda, ndio kama vile mjengaji anaonyeshaka chapa ya nyumba kwa wale ambao pasha kuijenga. Nasi nashukuru sana kwa sababu hiyo mjengaji mkubwa huyo huwa kupanga mkubwa huyo mkubwa wa kazi aliweza kuacha mpango ulio wazi kwa wale ambao wanapashwa kusaidia katika si, hiyo majengo makubwa. Nasi ndiyo mnajua vizuri, mnajua vizuri sana sana, ndugu yetu Gabriel ambaye anayetumika katika kazi ya majengo. Mnajua kwamba yote anapashwa kufanyika sawasawa na chapa ya nyumba. Kila mtu anapashwa kufanya yale anayotaka? Hapana, haiwezekani. Mungu ana mpango si, na wale ambao wanaofanyizia neema, anawaruhusu ili waweze kuona mpango huo au chapa hiyo. Nawambia, katika siku hizi za mwisho tuliweza kuwa na kuona ya ajabu kwenye mpango mkubwa wa Mungu, na tunashukuru kwa ajili ya ndugu yetu mpendwa Branham ambaye katika unyenyekevu wake aliweza kutumikishwa kwa namna ya nguvu na Mungu kwa wale ambao wasiojua huduma yake na kutumwa kwake, hiyo inaweza kuwa kama vile ni ya ajabu kusikia, au inaweza kuwa kama vile ya kushangaza wakati wanaposikia tukisema jina lake mara nyingi. Lakini nawauliza kama, kama mulisikia Yohana mbatizaji, hamwezi kuwa mulisikia. Hamwezi kama muliweza kusikia Yohana mbatizaji, hamwezi pia kusema jina lake? Au kama mulisikia Yohana, kama kama muleza muleza ya Yohana. Kama Paulo alikihubiri, kama mulisikia Paulo alikihubiri, hamwezi kusema hata jina lake. Mweza kusema hata jina lake mahali pote no. Na mutaweza kusema oh, le sikia le, kuna mtu wa Mungu ambaye amane, alia onekana, mbele alikuwa akiitwa Sauli, lakini sasa anaitwa Paulo, mtu mkubwa wa Mungu. Hakuna kitu kibaya kwa hayo, lakini tunatukuza Mungu na tunasifu Mungu peke yake, ambaye anayetuma watumishi wake kwa mwanzo na kwa mwisho, ili aweze kuzungumzia taifa lake. Tunashukuru kwa sababu tunaweza kufanya tofauti hiyo, wengi hawawezi kufanya hivyo, lakini sisi tunashukuru Bwana kwa maana tunaweza kufanya tofauti hiyo, na tunashukuru pia kwa ajili ya hiyo leo. Bwana alikuja kukutanana na mimi na kukutanana na wewe ndani ya upendo, na sio kwamba iko na mikono iliyo wazi, lakini ili aweze kufanya karamu pamoja nasi, na anazungumza tena kwa makazo ya kwamba tazama, ninasimama kwenye mlango na ninapiga hodi. Kama mtu anasikia sauti yangu na anafungua mlango, nitaingia kwake na nitakula pamoja naye, sawasawa na Ufunuo sura tatu mstara wa ishirini. Na wakati anapoingia, anasema leo wokovu umeingia katika nyumba hii Leo ukovu umeupewa au leo ukovu nimeupewa. Kama anaweza kuingia leo ndani ya moyo lue, wako na ndani ya moyo wangu, jina lake lisifiwe na lutukuzwe. Amina no e. Tusimame na tuombe. Baba uliye mbinguni Ensemble, nous sote pamoja tunakuja main, pamoja na wale walionyosha mikono yao ceux, na pia wale ambao, ambao wangali wanashakia Bwana mwaminifu oui, ndiyo tunakuja, sote tunakuja kama vile tulivyo, tunakuona tu unakuja vangu, kutana na sisi, ulikuja kutana na sisi leo Ulitulisha, haleluya! Ulitunywesha, ulikula chakula cha jioni pamoja pa nasi, kwa maana neno lako ndiyo chakula chetu, haleluya. Na wewe ni mwamba uliopigwa mbamo, maji ya uzima inatokea in, haleluya. Tunakushukuru kwa ajili ya hiyo Bwana mpendwa, okoa ponya. Fungua bariki funua. que nous, nous avons eu une ya kwamba tuliweza wa, kuwa na kutana na wewe ah, na tu, wewe pamoja nasi haleluya, ya kwamba ukovu tumeupewa na kwamba tu, tumepata salama pamoja pa oh, na Mungu kupitia Bwana wetu Christ, Yesu Kristo Justifié. Pardonne, tulihesabiwa haki, tulisamehewa, tulisafishwa, tuli tulitakaswa, tulitakaswa. Haleluya, uzima mpya ndani ya Mungu. Haleluya, o Bwana, ninakushukuru kwa ajili ya gano la kale na gano jipya. Bwana mwaminifu. Mungu mwaminifu. Na, na hiyo oh, imegeuka kuwa ya thamani sana kwangu. Yeah. O oh, Mungu, ulikuwa na watu wanyenyekevu. Waliweka kun, waliweza kunyoshea mikono parliya yao. Haleluya. Uliweza kuonyesha mikono bien, na wewe ukawazungumzia. Ukazungumza pia kuhusu wow, wao kupitia wao. Oh, Haleluya. Mara ngapi wewe ni ajabu sana. Mara ngapi ni ajabu na utukufu. Mara ngapi neno lako ni la utukufu ona iliyo njema na ya hajabu sana. Haleluya, nayo inatimilika pa yota de ta. Hakuna hata nukta pareka moja ya neno lako itakayopotea. Yote yatatimilika. Bwana ulisema, katika wakati ule ili andiko litimilike. Haleluya, leo tena andiko linatimilika kwa namna wosu nyingi mbele ya macho yetu. Ushukuriwe kwa ajili ya ufunuo wa unabii wa shauri yako ya kiungu ya ukovu. Ushukuriwe kwa ajili ya kupata njia ambayo tunaweza kupewa. Ushukuriwe kwa ajili ya so okay, kwa ajili ya huduma ya kinabii ambayo tunaweza kupata re sehemu re na ambayo tunaweza kushota ndani baraka. Ushukuriwe kwa ajili ya yote. Ninakushukuru kwa ajili ya kila nafsi ambayo liokoa, kwa ajili ya kila ndugu soeur, kwa ajili ya kila dada. Ninakushukuru kwa ajili ya taifa lako lote, ninakushukuru kwa ajili ya mji huu kwa ajili ya ya inchi hii kwa ajili ya mahali hapa ambapo tunapo nous nous reunir, kwa sababu tunaweza kukusanyika kwa ajili ya kuchunguza neno lako. Nakusikia hey, sauti yako, nakuweza kushukuru Bwana mwaminifu Prend tushike tushike te si te sote te na utubariki, kama vile ulivyobariki Abrahamu ukisema, nitakubariki ni na wewe utakuwa chemuchemu ya baraka. So ushukuriwe kwa ajili ya siku hii, katika jina la Yesu Amen.