Ndiyo, wapendwa ndugu na dada, namini tunaweza sema na kusema tena kuhusu neema ya Bwana wetu na uaminifu wake. Tunafurahi sana, tunashukuru, kwa maana ametulinda pia mpaka katika saa hii, na kwamba ametufanzia rehema na pia ataendelea tena kutuongoza mbele. Tuombe pamoja. Ningitaka nisome Zaburi moja, Zaburi kwenye sura tano. Tusome Zaburi sura tano mstari wa pili: sikiliza maneno yangu, E Bwana, uangalie mafikiri yangu, usikie sauti ya kilio changu, mfalme wangu na Mungu wangu, kwa maana ninaomba kwako ni kitu fulani cha kipekee, na ninaamini hii pia ni hitaji ya mioyo yetu, ni kwamba Mungu asikilize maneno yetu na maombi yetu, asikilize kuugua kwetu, wakati mara nyingi tunapokuwa katika hali fulani, kama vile mtu huyu wa Mungu Daudi hapa na alikuwa akihitaji sana ili ombi lake isibaki katika anga, na alikuwa akihitaji ili maneno anayopandishwa kwa Mungu yaweze kusikilikana, na waza ya kwamba iko hivyo hivyo kwa ajili yetu. Naamini ya kwamba tunapenda aweze kusikiliza maneno yetu na maombi yetu na asikilize kugua kwetu, kwa maana nasi tunaishi katika hii dunia moja na mara nyingi tunakuwa katika hali iliyo ngumu ya maisha. Na sasa hitaji moja ambayo tunayo ni kwamba Mungu aweze kutusikiliza, na sio tu kwamba atusikilize, lakini jioni hii pia aweze kutusikiliza, asikilize yale tunayo muletea, kwa maana hatutaki kitu cha kipekee lakini, tunataka kweli kweli atusaidie katika mahitaji zetu zote naye atusaidie kila siku kila saha, kwa maana kuna mateso mengi katika dunia hii, kuna huzuni nyingi, lakini tunaweza kutamka maneno haya kama vile Daudi hapa. Nawaza ya kwamba haipashi kuwa tu maneno lakini kitu fulani cha kilindi kinapasha kutoka ndani ya mioyo yetu ili kiweze kufika kwenye kiti cha Mungu, na naendelea na kusema kwenye mstari wa ine ya Zaburi tano. E Bwana, asubuhi utasikia sauti yangu, asubuhi nitatengeneza maombi yangu kwako na kuangalia sana. Iwe asubuhi au jioni au usiku, ndiyo hitaji yetu ni kwamba aweze kuja kwetu kama vile alivyokuwa akikuja kwa taifa lake siku zote. Naamini ya kwamba watu hawa wakuita kwa bure, nasi pia hatutaita kwa bure, lakini atajibu maombi yetu, mahitaji zetu. Nasema kwa mstari wa tano, Zabudi sura tano sura: kwa maana wewe si Mungu anayependezwa na uovu, mwovu hata kaa kwako, wenye majivuno hawatasimama mbele ya macho yako. Unachukia watenda wote wa uovu. Musari wa saba. Utaharibu wale wanaosema uongo. Bwana, unachukia muaji na mwenye hila. Musari wa nane. Lakini, mimi, kwa wingi wa neema yako nitaingia nyumbani mwako. Katika kuogopa wewe, nitaabudu kwa upande wa hekalu lako takatifu. Ni neema gani? pia ambayo tunayo katika siku hizi, ndugu na dada wapendwa, kuweza kuingia katika nyumba ya Bwana. Wengi wanapenda waingie katika nyumba ya Bwana, wengi wanapenda ili waweze kuwa katika mahali hapa, lakini hawana, hawana ile bahati au uwezo hiyo. Mniamini wapendwa, wengi waliweza kutamka hitaji hiyo, hitaji ya kuweza kuwa hapa katikati ya taifa la Mungu, wakati wa utangazaji wa neno la Mungu. Na Daudi anatamka hapa kwenye mstari wa nane, lakini mimi kwa wingi wa neema yako, na sio tu neema, lakini neema kubwa, wingi wa neema, ndio nami naweza kuingia katika nyumba yako. Ni neema tu kuweza kuwa hapa. Ndio mwendeleo wa mstari wa nane: katika kuogopa wewe nitaabudu kwa upande wa hekalu lako takatifu, na si kuabudu mbele ya watu, lakini ndani ya nyumba ya Mungu ndani ya nyumba Mungu wote walikuwa wakingoja Mungu na walikuwa wakisujudu kwa imani, wakijua ya kwamba Mungu anawasikiliza. Mstari wa tisa, uniongoze e Bwana kwa haki yako, kwa sababu ya adui zangu, unifanyie njia yako wazi mbele ya, ya uso wangu. Kwa maana hapana uaminifu kinywani mwao, moyo wao ni shimo tupu, koo lao ni kaburi wazi, wanabembeleza na ulimi wao. Musaro wa 11, wahesabie zambi zao, e Mungu, waanguke kwa mashauri yao wenyewe, watowe nje katika wingi wa makosa yao, kwa maana wamekuasi wewe. Hii ndiyo Daudi aliomba, kwa maana kulikuwa adui mingi katikati yake, wewe karibu yake. Kama tunaangalia nyuma, wakati Stefano alipopiga mawe aliomba ya kwamba Bwana, usiwahesabie zambi zao. Amina. Tazama tofauti ndani ya gano la kale, watu walitaka tena ili wajilipie kisasi kwa wadui zao, lakini ndani ya gano jipya waliita wali neema. Amina, nasema tena, mstara wa kumi na mbili lakini wote ambao wanakuwekea tumaini lao wafurahi, wapige kelele daima kwa furaha, kwa sababu unawasimamia wao. Vile vile wanaopenda wanao jina lako wafurahi ndani yako. 13. Kwa maana utabariki wenye haki, e Bwana, utamzungusha uta na mapendeleo kama ngao ndio. Acha Bwana abariki wote jioni hii, asikilize maneno yetu na maombi yetu, na amini ya kwamba haiko maneno ndio wazi, lakini wakati tunapokuja kwake tunataka tuweze kumpatia kutoka cha mioyo yetu, ita ma-heshima, maabudu na pia maombi, kwa ajili ya wapendwa ndugu na dada ambao walioomba. Na sasa tusimame, tuombe pamoja. Mungu mwaminifu, tunakuja mbele yako katika wa mnyenyekevu na moyo unaogunjama, tukiwa na roho zetu zio gunjama. Bwana tunakushukuru kwa maana, unaturuhusu kulingana na neema yako kubwa, kuweza kuabudu mbele ya ndani ya nyumba yako, kwa maana unaweka neno lako mbele ya macho yetu, na tunangoja ili utubariki pia na uendelee tena kutuzungumzia Bwana, chukua makosa yetu yote, chukua uzaifu zetu zote, chukua makosa yetu yote, yote ambayo hayakupendezi, yote ambayo sio kupendeza katika maisha yangu, ndani ya maisha yetu si sote, O Mungu, kwa maana sisi ni wanadamu wanaosahau na wazaifu, lakini Bwana tunakuangalia wewe na tunataka siku zote kusifu neema yako ambayo umetuchukua mpaka katika saa hii. Bwana, tunafurahi sana kwa maana tuko sehemu ya taifa lako na kwamba sisi tuko sehemu ya wale ambao ulioweza kufanzia rehema katika siku hizi. Bwana, tunakuomba utupatie neema sisi sote na wale wote ambao akose walio na mawazo yao kwa ajili ya mahali hapa na wanaongoja. Bwana Mungu mwaminifu, uweze kuwagusa na kuwasaidia, uwahurumie o Mungu. Utuhurumie pia jioni hii Bwana na utuzungumzie. Sikiliza maneno yangu o oh, Bwana. Sikiliza ombi langu o oh, Bwana. Sikiliza mm, kugua kwangu Bwana. Unajua mioyo yetu, unajua maombi yetu Bwana. Yale iliyo ndani ya kina cha mioyo yetu unayajua. Acha basi uweze kufanya tena neema kwa wengi pia jioni hii. Kuja tena upokee inayokupendeza katika saa hii. O Mungu, tunakuabudu na tunakuomba uweze kubariki pia wapendwa wa mo, mahoraji pia wandugu ambao waliweza kutuma maombi bwana. Ufanzie neema kwao bwana. Bwana uweze kutuhurumia o Mungu, gusa wote bwana, kwa maana tunajua haujabadilika, ungali yule yule ambaye aliyekuwa bwana, yule yule kwa mwanzo na yule yule mpaka kwa mwisho. Ungali na neema bwana na mikono yako ya rehema ingali inanyoshwa, na ndiyo na maana tunakuabudu. Tunakuomba uweze kuwa pamoja na sisi. Bariki pia ndugu yetu wakati atakapoleta neno lako jioni hii, uwe neno la, lako uwe neno lako katika kinywa chake. Bwana utubariki sisi, unasi ambao tutakayosikia, tutusaidie na tusaidiwa. Jina lako la ajabu la Yesu Kristo liwe kusifiwa, amina. Shangwe na shukrani zipewe kwa Bwana. Leo ningeliweza kuwa nahitaji wote waweze kuja mbele kwa ajili ya kuomba pamoja, kwa maana ni vema kwa ajili ya maombi. Mnajua, ya kwamba wakati unapoomba makaa ambayo mpasha kutoa moto au kifukutu impaswa kuwa karibu ya mmoja na wengine, na akose iweze kuwa hivyo. Tangu leo tutaweza kushika hiyo kwa moyo tutashika kwa moyo kuweza kuhusika na maombi kwa ikipangana vizuri, tuweze kupangana tukaribiane, sisi kwa roho, bega kwa bega na katika imani ndani ya Bwana wetu. Nahuzunishwa sana, lakini ni kuwa na mahitaji mengi za maombi ambazo zimebaki kwenye meza ndani ya office, na Mungu anajua hizo zote. Mungu anajua mahitaji zote na sio tu zetu lakini za wale wote ambao walio mahali pote katika dunia yote nzima. Sasa hivi nimeguswa, ijapokuwa ni kitu cha dunia hii, lakini kwa maana nilikuwa huko Uhindi mara nyingi, wakati niliposikia ya kwamba rais wa Uhindi alipigwa masasi na kuuliwa na walinzi wake wanaomchunga. Mi mwenyewe niweza kuiwazia ndani mwangu mwenyewe, walinzi wa wanaochunga mtu ambao wako na kazi ya kumchunga, ndio wanampiga masasi, na tazama tena, haiko tena hai. Lakini kuliko yale ambayo unaowazia katika mitumikio ya huyo mwanamke aliye rahisi, na uiwe mtu mwingine, kila mwanadamu anahitaji ana, ana haki ya kuua hai. Hakuna mtu aliye na haki ya kuweza kutoa maisha ya mwengine, au kumaliza maisha ya mwengine, usema mtu mwengine. Na kama vile ndugu Branham alivyosema, ulimwengu utakuwa kama vile kimbilio la wa wenda wazimu, na iko hivyo hivyo, iko hivyo hivyo leo, tunataka tuwe macho ili tuweze kushika silaha zetu na tutaariishe kwa ajili ya mashambulizi zote za adui na tulinde na tulinde kampi. Wikendi iliyopita ilikuwa ni nzuri, niliishi kitu fulani cha kipekee huko Salzburg. Mnajua huko taifa halikwake watu awakwake wa wengi huko, lakini wanakuwa na ushirika ni nzuri sana anga ndiyo nzuri kama vile watu wa autrish ndiyo kama vile wanavyokuwa nao, na pia kunaongezeka tena ya kiungu juu ya hiyo. Kila mtu anajisikia vizuri, pia huko zirichi nisikia pia vizuri. Kuna watu wengi mnajua, ijapokuwa kuzungumza mengi inashawishi wengi. Hawezi badisha kitu fulani juu ya hiyo, lakini tungali hapa duniani, na wakati wote kunapokuwa kitu fulani hapa cha kusema, tutazungumuza. Mara nyingi unazungumuza mahali ambapo hakuna kitu cha kusema, na hiyo ingepashwa kuwa na mwisho wake, lakini wakati gani itakavyofanyika hivyo ndio sijui lakini tunatumaini ya kwamba katikati yetu, nasiiseme kwa sababu ya mtu mwingine aliye mtu wa kipekee, lakini mi mwenyewe najiweka ndani ya hesabu, katikati ya hesabu hiyo, na ninahitaji ili wote waweze kufanya hivyo. Hivyo ndiyo natumaini ya kwamba tunaweza kulinda kulinda ulimi wetu, tusiseme kitu fulani cha kwa mtu kose kama tunaweza kukubalishwa kwamba ni kweli. Na kama ni kitu fulani kibaya, sasa tunapashwa kunyamaza. Nani anaye kumbuka mahubiri ya Ndugu Brandamu ambayo ilikuwa akisema kuzungumza kuzungumza katika kusanyiko iko kama vile anajua, Biblia inasema iko kama vile kivimba, Biblia inasema iko kama vile ulozi au aside nao ukula, na tunapashwa kuacha na kuelewa hiyo mambo. Sisi sote maombi yetu yote, ndugu Nurusi amekwisha kuyatamka, yanapashwa kupanda kwenye kitu cha neema. Lakini ni, ni katika moyo gani munatoka maombi kama hayo? Amina, namna gani yanapashwa kupanda kwa Mungu? Kunapashwa kufanyika kitu fulani pamoja na sisi sote, na kila mtu anapashwa kuwa tayari ili aweze kusema Bwana, mimi hapa nishike, kama vile nilivyo, na tangu hapo hapo, tangu wakati tunaposema mwisho kwa adui, sasa adui acha na hapo sasa, mulango inakuwa imefunguliwa kwa Bwana na haiwezi kuwa tofauti na hiyo. Shida si mahubiri na shida pia si Mungu, nishakaisema mara nyingi kama mahali hapa tuliweza kuleta neno kama vile ndugu pale, hatungeliweza kusikilikana kuweza kusikiana vibaya. Na hiyo ndio tunaweza kufanya na tunataka tuweze tuliweza, tuliweza kutafsiri mahubiri ya ndugu na namu kwa namna iliyo nzuri katika hii miaka yote, nasi tuna haki ya kungoja mavuno baraka ambayo itakayolingana na yale ambayo na itakayolingana na neno ambayo tuliweza kuambiwa. Ndiyo, ni vigumu jioni hii kuweza kusimama hapa mbele, kwa maana mimi ni mtu ambaye mambo yote yanamufikia na kumugusa kwa kilindi, na yote yananigusa kwa kilindi kwa sababu hii, na sio tu mimi binafsi, lakini kwa sababu ninajua ya kwamba wakati ni fupi, na kwamba ninakubalishwa kwamba Bwana iko tayari kuweza kushuhudia neno lake, kwa maana nina tumaini ya kwamba ahadi zote ambazo zilizotolewa zote zitatimilika. Wakati ndugu Rus aliposema sasa hivi ya kwamba wote wanahitaji kuweza kuwa hapa au wanatamani kuwa hapa, naweza tu kusema ndiyo, naamini na kwa hiyo, kama naweza sema ya kwamba maelfu ya watu katika ulimwengu mzima wangeliweza kupata ndege kama ingeliweza kuwezekana kuwa hapa. Hiyo haiwezi kuwa kama vile navuka mpaka, lakini ni maumivu gani au huzuni gani nayo nishika wakati ndugu yetu aliposema hiyo, na wakati ipo iwazia tunafanya nini sisi tulio hapa? Na wakati ambayo Mungu anayotupatia tunaitumikisha namna gani, na usimamizi gani tunayokuwa nayo yale ambayo si yawahi kufanya. Nitaifanya leo jioni hii, na kama nafanya hivyo, ni kwa sababu nataka niweze kutoa ndani funzo kwa ajili yangu na kwa ajili ya sisi sote, na nafanya hivyo kwa sababu hayo yanahusu watu ambao ninaweza kufanya nao wakati kitu fulani kiposemeka, sijawahi uliza swali. Hayo yaliweza kunigusa sana, na sikuenda kwa mtu fulani ninakumuuliza ei, hey, ni kweli au ama si kweli. Lakini wakati mambo ya kulemelea yanapowekwa mbele na watu wanatamkwa kwa majina na yale ambayo yaliyowaziwa kwamba yalizitamkwa yaliyosemeka yanatamkwa. Na sasa kama unakuwa na mashaka ya kweli juu ya maneno hayo, unapashwa kuuliza kama ni kweli nani. Hiyo ndiyo niifanya siku ya tano iliyopita, nilimuuliza ndugu na niweza pia kuuliza dada, iwe yeye hakuna mwenye alisema nayo dada mnaye hakuweza kusema kitu fulani, aliweza kuuliza uliza kuhusu mambo hayo. Nasema hiyo ili niweze kuonyesha hapa ni mara ngapi ni hatari sana kuweza kuendelea kusema na kuweza kuzungurusha mambo ambayo hayataweza kuwa kutengenezwa hata miaka elfu moja ita, i, hata miaka elfu moja itakapokuwa imepita hiyo haina faida, lakini mwashua kuelewa ya kwamba hatuko hapa ili tuweze kuchukua mambo kama hayo, lakini kama mambo hayo yangeliweza kuwa sasa tuko hapa sisi kama vile wandugu, na tunaweza kujibu kwa maswali za wandugu na wadada ambao wanaohusika, na wakati napohitajika kuweza kuangazia kuwaonyesha wazi na kuwasaidia kuwa na kuwaunga mkono na kuwasindikiza kwa mashauri na matendo. Kama juu yangu mambo fulani iliyo tofauti yanasemeka juu yangu, naweza kuvumilia yote, lakini nakubadilishwa Singelipenda ili milioni moja ya dola au ya pesa zozote ambazo kuwa siwezi kujipenda, niweze kushikutana katika ngozi ya watu waliweza kuanguka mahali ya Yani ku... ya mbaya na ya, ya wale wote waliweza kufanya mabaya katika kazi ya Mungu. Tunapashwa kubadilishwa. Hiyo inamaanisha nini? Kuweza kusema mtu vibaya, tuweza kujua ni nini kusema mtu vibaya ni nini. Mtu ambaye hajaweza kuelewa hiyo ya kwamba hali ya mtu inaweza kukanyangwa katika matope, inaweza kupasuliwa kwa kiwango hayozi tena kujulikana au kutambuliwa. Mtu ambaye hajajua hiyo inamaanisha nini, hakuna msiamini kuna heshima kidogo na kuna elimu kidogo, kuna musia. Hakuna hata msiamini ambaye anayeweza kujiruhusu kuweza kufanya mambo kama hayo. Lasa, tunapaswa kufanya nini sasa? Kama vile wanadamu ambao wanaotaka kumaliza umelele wote pamoja pamoja na bwana wetu, tunaweza kungoja nini kwetu? Nahapo, na hapo tunasikia ndugu akisema Kama hauna kitu kizuri cha kusema juu ya ndugu ni kusema pale unyamaze. Kama tunaamini kweli kweli ya kwamba tulipata neema mbele ya Mungu, sasa tungelipashwa kuwa na heshima, kulinda heshima mbele ya Bwana kwa ajili ya neno lake, na pia kuwa na heshima mbele yetu sisi kwa sisi. Amina. Waamini wako na hiyo na shida kubwa sana, wana shida juu ya mambo hayo. Unawaza ya kwamba ulicheza pamoja katika mchanga na kwamba mambo yote inaweza kuruhusiwa kusemeka, lakini hiyo yapashwa kuwa hivyo. Wapendwa, hiyo inaharibisha, inaharibisha siku zote umoja katikati yetu. Unazungumuza pali ya kuomba, unafanya tu hiki na kile. Haipashi endelea hivi. Tumeweka moyo wetu wote katika ufalme wa Mungu, lakini tukiwa na lengo na lengo hiyo inapashwa kuwa ni kwamba bibi harusi, bibi harusi neno, aweze kuonyeshwa kwa bwana harusi, aweze kuwekwa pembeni na kutayarishwa kama vile matokeo ya utangazaji wa neno, akose ya kwamba tunaingia sasa katika kiwango cha ilicho kiwango kipya ndiyo, yeah, kiwango mbe, mbele ya usu, mbele ya mbele ya woga wa Mungu, mbele ya heshima ya neno lake, au kiwango au hatua ambayo tunapasha kuhesabia yale ambayo inapasha kuwa matokeo ya yale ambayo inayosemeka, kama tunageuza maoni yetu kwa Bwana hapa yale ambayo tunayo kiri na kama yale ambayo tunayo utamka kwa kiri inageuka kuwa ya damani kwetu, ni kusema neno la Mungu na kazi ya Mungu. Sasa namna gani tungeliweza kutangaza kwa vinywa vyetu yale ambayo imegeuka kuwa kubwa kwa ajili yetu? Haleluya! Inasemeka katika Matendo ya Mitume kwenye sura mbili ya kwamba wakati walipojazwa na Roho Mtakatifu, inasemeka ya kwamba walitangaza makazi makubwa ya Mungu kulingana na Matendo ya Mitume sura mbili mstari kumi na moja. Mtu ambaye aliyepata neema mbele ya macho ya Mungu aliyejazwa na Roho Mtakatifu anakuwa na kazi moja, haleluya, ni ya kutangaza makazi makubwa ya Mungu, haleluya. Lakini kuna shahiri fulani ambayo iweza kunigusa hapa sasa. Hapa katika Mezali, Solomoni alikuwa mtu aliyekuwa na hekima ya kiungu, aliyekuwa na mazoezi na kosa. Tutaweza kusoma kwenye sura ishirini na sita mpaka kwenye sura Mezali 26 mstari wa ishirini. Moto unazimika kwa sababu ya kukosa kuni, na pahali mchongezi hapana, ugomvi unakoma. Nasi hatuwezi uhitaji hiyo iweze kuwa hivyo wakati ungana na makuni na kuweza kuweka juu ya moto, moto itaendelea kuwaka lakini kama kuna tena kuni pale moto, nayo inakoma. Na ingelikuwa ni muhimu sana, ni lazima sana, ili moto uzimike. Inasemeka hapa katika mwendeleo ya ishirini: na pahali mchongezi hapana ugomvi unakoma. Ndiyo tungeliweza kushukuru Mungu, kama hiyo ingeweza kuwa kweli kama hiyo ingekuwa hivyo kwa ajili yetu, kama haingekuwa tena mabishano au ugomvi. Na hapo sasa tungeweza kusikia kimya na salama, na tungeweza kutumikia Bwana wote kwa uhuru, tukitakasiwa na bila hata manunguniko. Utasema kwa msalo 21 21: kama makaa juu ya makaa yanayowaka na kuni kwa moto, ndivyo ili alivyo mtu wa ugomvi kwa kuchongea ugomvi. Tulinganishe maneno hayo juu ya ya mahubiri iliyosemeka juu ya mlima, heri yule anayeleta salama, haleluya, kwa maana wataitwa wana wa Mungu. Tafuteni salama na uta, tafuteni salama na utakaso, pasipo huu hakuna mtu atakayeona Mungu. Isemeka mbali katika mbali kadogo, kwenye sura 26 mstari wa 22, maneno ya mchongezi ni kama vipande vidogo vya anasa Mo, nayo yanashuka hata pande za ndani za, za tumbo. Msura 23. Midomo ya bidii ni moyo mwovu. Ni kama chungu cha udongo kinachofunikwa na taka za fedha. Kama tunikamata maneno haya kwa moyo kama tunaweza kuyashika kwa moyo kweli kweli, na kama tunaweza kusema Bwana utuhurumie, kwa sababu ya jina lako takatifu. Kila neno la Mungu lote na ni kweli halisi safi. Kila neno la Mungu lilitolewa ili tuweze kuliona kwa moyo wetu wote na tuweze kuliamini, tuweze kuliamini kwa moyo wetu wote, na sio tu kuweza kuliamini, lakini kuweza kulikubali kwa ndani na kusema Bwana, kama haijakuwa hivyo sasa, fanya ili iweze kuwa hivyo. Sijui kama tunaweza kupima matokeo ya mambo hayo, o Mungu. kama Mungu anaweza kutufanyia neema, sasa tutajikaza ili tuweze kufanya ili neno lake pia kulingana na hiyo iliweze kufanya ndani ya maisha yetu yale ambayo iliweza kutuma. Yale yaliweza kutuma ya iliyoacha inaandikwa, iliyoacha neno inaandikwa. Nasoma mstari wa 22: maneno ya mchongezi ni kama vipande vidogo vya anasa, nayo yanashuka hata pande za ndani za tumbo. Mstari wa 23: midomo ya bidii na moyo movu ni kama chungu cha udongo kinachofunikwa na taka za fedha hiyo haina faida kwa mtu, iwe kwako kwa iwe kwangu. Ndio inaweza kuwa inapakaliwa vizuri, inatengenezwa vizuri, lakini hakuna kitu cha zaidi ya hiyo mo, moyo na midomo yanapaswa kuwa pamoja, kutembea pamoja. Inaomba kufikia kwa mambo hayo, inaomba kufika kwa kiwango hiyo, hawezi kufanya tofauti. Inasema tena kwa mstari wa nne. mwenye kuchukia anaficha kwa midomo yake, lakini anaweka akiba ya hila moyoni mwake. Lakini Mungu anaona hayo yote, Mungu anaona yote, anasikia yote. Kwa mwendeleo, inaandikwa tena mstari wa 25, Mezali Mezali 26, wakati anaposema maneno mazuri usimwamini, maana kuna machukizo saba moyoni mwake. Mstari ishirini na sita hata kuchukia kwake kukifunikwa kwa hila, uovu wake utaonyeshwa wazi mbele ya kusanyiko. Hatuko hapa ili tuhukumu, lakini kitu moja ni kweli, kingepashwa kuwa wazi mbele yetu. Tuko hapa ili Mungu atuambie ili Mungu atuambie ya kwamba hatupashi kuwacha ulimi wetu ikisema sema ugisi inataka, na ni sababu ya hiyo ndio tuko hapa na hakuna mtu anayeuzunguza kwa kasirani, lakini kwa sababu anahitaji kwa kilindi Mungu na Mungu aweze kufika kwenye yale inayompendeza ana anahitaji ili uaminifu uweze kurudishwa, kutumainiana, umoja na uhusiano katikati ya wamoja na wengine iweze tena kuunganishwa au kutengenezwa upya, na ili bwana aweze kutenda. No, kuna andiko fulani and tena ningehitaji ili wei kusiwe tukusuwe tena kuhitaji kusoma maandiko kama haya, lakini yaliandikiwa katika Biblia na sasa ni lazima sana ya usomeke, na kama sivyo haingekuwa na sababu ya kuweza kuandikiwa katika sura 25 kwenye mstari wa 21, inaandikwa kama adui yako akiona njaa, umupe chakula na kama akiona kiu umupe maji dami, koolen, maana utatia makaa ya moto juu ya kichwa chake, na Bwana atakupa zawabu hiyo, nayo ni neno la Bwana und... kama mara nyingi tunawaza ya kwamba mtu anatutakia mabaya na kwamba tunaweza kukamata tu makaa ya moto kunakuwekwa kwenye kichwa chake oh, na kisha sasa kuna kuja ahadi, na bwana atakupatia zawabu au atakulipa. Amina, Mungu anaona yote, anajua sababu na anajua kwa sababu gani tunafanya mambo, kwa sababu tunasema yale tunayosema. Kwenye sura 25 kwa mstari wa 11 inaandikwa Neno linalosemwa kwa wakati wa kufaa ni kama machungwa ya zah dhahabu katika vitunga vya fedha. Ni hivyo neno lilivyo, wakati inapotamkwa kwa, kwa wakati unaostahili, iko kama vile machungwa inayowekwa katika kitunga cha fedha. Oh, ni kitu fulani cha hajabu ambacho unaweza kufurahia, na hivyo ndivyo maneno yalivyo yanayotamkwa kwa wakati unaofaa. Ninajitakia hiyo na naitakia wote, ili tuweze kuwa na uwezo kwa neema ya Mungu kufata na kutimiza mambo haya au kuyafanya na ninakubalishwa, ya kwamba Bwana atasaidia kila mmoja katikati yetu kufanya hivyo. Tungeliweza kuendelea kupita pembeni ya mambo haya na niwaza siku zote, wakati katika hii miaka yote, ya kwamba Mungu atafanya yote. Lakini Mungu anafanya hiyo namna gani? Anaifanya siku zote kupitia neno lake na roho wake. Mungu hawezi kufanya zaidi ya yale ambayo aliyoweza kutuambia, yale tulioahidiwa, yale tulioagizwa na maneno la, na neno lake na maneno yake kwa Bana. Imani inatoka katika mahubiri, yote ambayo Mungu anafanya anayafanya kulingana na neno lake, mbele tuweze kuona mambo haya mbele yaweze kuonekana na kuishi au kufute kuonekana, yanapashwa kutamukwa waziwazi, lakini pia yanapashwa kusomeka katika neno la Mungu. Haipaswi kuwa kitu fulani ambacho mutu fulani anaonyesha kama vile cha kweli kwa kuonyesha tu. Hayo yanapashwa kutoshwa katika neno la Mungu, na hapa tuna agizo hapa. Inayofuata kwenye sura ya ishirini na nne, kwanza kwa mstari wa 11. Ishirini na nne, mstari wa 11. Ponyesha wale wanaochukuliwa ila wauawe, nao walio tayari kuua, angalia kuwazuia. Oh, ni kitu gani kinachotoka katika maneno haya? Okoa wa, wale wanaongozwa kwa kifo na wale karibu kuuawa. Wakati mtu fulani anapohukumiwa, wakati anapotaka kuwa aliko tayari kuweza kuuawa, sasa tunapasha kusema kwa sauti kubwa, oh, o mumufungue mumuache. Mumu hatupashi kuwa watu wanaoshiriki wanaoingia katika mambo ya kuhukumu au katika kuleta, lakini ashakuwa pale kwa ajili ya kuokoa ya, ya kama hivi viandiko hapa oh, mumuzuie mumuachilie. Mstari wa kumi na mbili kama ukisema tazama sisi hatukujua hatu neno hili, yeye anayepima mioyo hatafahamu na yeye anayechunga nafsi yako hata jua naye hata lipiza kila mtu kwa kadiri ya kazi yake. Mungu anataka, Mungu anataka, na nataka pia tuweze kushika neno hili kwa moyo. Mungu anataka, ili tuweze kuwa kuweze ku, kuwa kuwa na ukimya ndani ya moyo, tuweze kuwa na nguvu mbele ya uso wake. Kila ugumu wote, kila kitu chote kinaweza kuumiza mwingine, kila kitu kinaweza kukwaza mwingine, kila kitu kinaweza kuwa kikwazo kwa mwingine, kiweze kutoshwa ndani yetu, katika hii safari yetu ya kwenda kwa Bwana, tuweze kutenganishwa na hiyo toka kwetu, kwa neema ya Mungu. Amina. anarudia tena mustari wa kumi na moja ya zaburi ya mezali ya mezali 24. ponyesha wale wanaochukuliwa ili wauwawe nao walio tayari kuuawa angalia kuwazuia mustari wa kumi na mbili kama ukisema tazama sisi hatu kujua neno hili, yeye anayepima mioyo hata fahamu? Yeye anayechunga nafsi yako hata jua? Naye atalipiza kila mtu kwa kadiri ya kazi yake. Na inaenda tena mbali kadogo, tunapewa hata pia agizo inahusu kose hiyo kwa wale ambao walio wasioamini wale wasiojua wasio Mungu, kwa maana wale wanaoogopa Mungu waweze kufanya hivyo. Kwenye sura 24 na kwenye mstari wa kumi na tano inasemeka: usivizie e mtu mwovu juu ya kao la wenye haki, usiteke pahali pake pa pumuziko pa kupumuzika 16. Maana mtu mwenye haki anaanguka mara saba naye anasimama tena. Ni hekima gani, hekima gani ya kiungu iliyo katika neno la Mungu, na si hekima ya watu au ya wanadamu, lakini hekima ya Mungu. Lakini pia kuna hekima ya uzima. Mnawaza kwamba Mungu ni mgeni katika dunia hii? Mnawaza kwamba Mungu alikuwa hajui ni maagizo gani tungepashwa kuwa nazo kama vile wanadamu? Ninashauri gani, yale yote ambayo tungepashwa kuambiwa, na sana sana tangu Bwana alipokamata sura ya mtu na alipokuja hapa duniani, hakupita katika majaribu zote. hakuweza kupata sehemu katika maumivu yako na maumivu yangu. Na maumivu yako si maumivu yake, na huzuni yako si huzuni yake. Inaandikwa ya kwamba yeye ni kohani mkuu ambaye ugua katika maumivu yetu, kulingana wa Ibrania ine mstari wa kumi na tano. Kama hakuna mtu anaweza kusimama na kuweza kuleta hukumu kama hakuna mtu anaweza kusimama na kuweza kufanyia mwengine vibaya, ingekuwa ni kitu cha mwisho ambayo ipashwa kufanya. Lakini kitu moja ni cha kweli, ya kwamba Mungu anataka ili atusaidie sisi sote. Hakuna neno hata moja la Mungu hata pia lililo ukali. Hakuna neno la Mungu ambalo nalokuwa ndani ambalo Mungu upendo wake hawezi kutanana na sisi mkono mu wake unaweza kutusaidia. Kila neno la Mungu lote munakuwa upendo wake inatusaidia, na hivyo hivyo, kila neno la Mungu ndani mwake munakuwa kufarijiwa, kunakuwa kujengwa na yote ambayo tunayohitaji. Kama Bwana angeliweza kutuletea neema, angeweza kutupatia neema ili tuweze tuweza kutengana, kuweza kutofauta tuweze kutofautiana na wengine wote. Sisi kama vile wana wa Mungu tuweze kuwa na tofauti ya kuweza kujua kwamba ulimi wetu uliunguzwa na moto wa kiungu, midomo yetu ipakaliwe, ili iweze kusema na kutukuza Mungu na tuweze kujengana sisi kwa sisi, kwa maana tunaweza sisi sote kusaidia kujenga kwa kiroho kila mtu kwa upande wake. Amina. Na japokuwa wachache katikati yetu wako na uwezo ya, ya kutumikia Bwana kwa namna iliyo kubwa au pana, kila mtu, watu wote hawezi kuwa wainjilisti. Lakini sisi sote tuna uwezo ya kuweza kutumikia Bwana kwa namna iliyo nyenyekevu, kwa namna iliyo tayari. Sisi kama vile wanadamu ambao wasioishi kwa ajili yao wenyewe, lakini wanaoishi kwa ajili ya Bwana. Hatujui ni wakati gani Bwana atakaporudi, lakini kitu moja tunajua ni kwamba yeye anakuja upesi. Na mpaka mwisho nitaamini, na hiyo mpaka mwisho nitaamini ya kwamba kwa mwisho kanisa litakuwa kama vile lilivyokuwa kwa, kwa mwanzo. Kuna mambo mawili, moja inazungumza kuhusu ya kwamba upendo utapoa kwa wengi kwa maana uzalimu utaku, utakuwa mwingi kulingana na Mathayo 24. Lakini na hivyo hivyo ndani ya bibi harusi ya mwana kondoo, upendo upendo wa kwanza unapashwa kuwekwa kutenda kwa nafasi ya kwanza na kuwaka That's... na ningetaka niamini ya kwamba That's... tunaweza kuwa sehemu ya hao kwa neema kuwa sehemu ya bibi harusi ya mwana kondoo, na tunapasha kuwa macho na kuona wazi, ich, ich opkenu... kwa sababu ya yote inayotukaribia habe... nami pia Sikufanya hivyo. Nilishindwa kwa mara nyingi, nilishindwa mara nyingi. Sisimame hapa kama vile Mfarisayo au mtu fulani ambaye anajiweka juu ya wengine wote, lakini nasimama hapa kama vile mtu ambaye anayesikia, anayesikia maumivu yake binafsi na, uz, na, na udhaifu wake mwenyewe au wangu mwenye binafsi. Na kitu moja kipasha kuwa wazi, Mungu wetu anatuangalia kwa neema, anataka ili atusaidie na kutuonyesha njia namna gani tunaweza kugeuka kuwa baraka sisi kwa sisi na namna gani tunaweza kutumikishwa na yeye. Amina. Yona anaandika nini? tunajua andiko zote za Biblia, anaandika ya kwamba kutoka chemuchemu chemu moja. Yakobo, Yakobo anasema ya kwamba katika chemuchemu moja hakuwezi kutokea maji matamu na maji machungu. Lakini katika chemuchemu chemu hiyo inapashwa kutokea ndani mwetu, kunapashwa kutokea maji ya kupendeza anga, ambayo kila mtu anajisikia vizuri wakati tunapofungua vinywa vyetu, na hapo sasa wengine wanaweza kubarikiwa. Amina. Ninaisema mara nyingi, Abrahamu hakuwa na hitaji ya kuomba kwa ajili ya hiyo. Hakuna anahitaji kusema Bwana mpendwa, Bwana Bwana mpendwa, Bwana mpendwa, Bwana mpendwa, Bwana mpendwa, Bwana mpendwa tunibariki. Ah. Lakini Mungu alimwambia, nitakubariki nawe utakuwa chanzo ya baraka kulingana na Mwanzo 12 mstari wa pili, wapendwa ilikuwa imemalizika, na haya alikwenda na akawa baraka. Kwa maana gani? Kwa sababu yeye ya alikuwa amepokea ndani ya moyo wake kupitia imani ahadi ya kiungu ambaye aliyekuwa achukua baraka haleluya! Na kwa sababu neno la Bwana lilikuwa limeambiwa kwake, na kwamba Mungu alikuwa amemtumainia, na hiyo ahadi ilikuwa imewekwa katika maneno hayo, naye sasa angeliweza kuwa baraka. Mnajua yale ambayo Bwana aliweza kuongezea pia, ya kwamba katika wewe makabila yote ya dunia yatabarikiwa mstari wa tatu ya mwanzo 12 ilikuwa ni nini mtu wa Mungu mtu kama wewe na mimi aliyekuwa akiishi Uria wa Kaldea huyu ko pande ya pili ya mto Efrati akitumikia miungu mingine na hapo hapo Mungu akaingia katika maisha yake haleluya na wakati tangu wakati huo Mungu alipoingia ndani ya maisha yake, kukawa mabadiliko, kukawa mabadiliko. Alikuwa na njia mbele yake na lengo ya kufikia, na Mungu aliheshimisha yote aliyokuwa amemwaahidi. Haleluya! kulingana na barua kwa Galatia, kupitia Kristo nasi tuko mbegu ya kiroho ya Abrahamu. Amina. watu ambao walio wa ahadi ya Mungu waliotoshwa katika neno la Mungu; ambao au watu walio wa ahadi kulingana na neno la Mungu, kulingana na wa Wagalatia 3:16 ya. Na hivyo sasa yale ambayo Mungu alioahidi ahidi ingepashwa kugeuka kuwa kweli ndani ya maisha yetu, na hiyo inapashwa kuwa hivyo hivyo kama kweli kweli tunaweza kujiweka kwa upande wa Bwana na kama tuko tayari kuweza kutofautisha nani anayebomoa na ye, nani anayebomoa au yale yanayojenga na yale yanayobomoa. Kama leo nazoangalia nyuma, kama nazoangalia mambo mengi kwa kiwango ambayo waz, mazihaka inaweza kuwa pale ya kubomoa na maneno maneno na kupingana na kupinganaza kuwa ya kubomoa, lakini tunatambua. Na mara nyingi niliweza kujiuliza swali nikiwa kimya, tuliweza kutoa sisi sote funzo katika hayo yote, tunasimama wapi kwa namna ya kiroho mbele ya uso wa Mungu. Mungu aliweza kutuonyesha kwa neema yale inayojenga na yale isiyojenga, yale tunapaswa kufanya na ambayo tupashekhi kufanya. Na katika neno hili pia tuweza kusomewa katika Zaburi sura tano inasema kwa mstari wa nane: lakini mimi kwa neema yako, kwa neema yako nyingi nitaingia nyumbani mwako na katika kuogopa wewe nitaabudu kwa upande wa hekalu lako takatifu. Na hivyo ndivyo tunataka kufanya, kuja mbele ya uso wa Mungu katika woga takatifu, na kusema Bwana, tuko hapa, tufanye yale inayokupendeza. Katika mstari wa tisa inasemeka Zaburi sura tano Uniongoze e Bwana, katika uniongoze e Bwana, kwa haki yako, kwa sababu ya adui zangu, unifanyie njia yako wazi mbele ya uso wangu. Na sio tu njia, lakini sio tu njia yangu, lakini njia yako. Ye, acha hiyo hiyo iwe ombi langu, iwe ombi lako, ili tuweze kusema unifanyie njia yangu wazi inawezekana, ya kwamba tunaweza kuwa na njia ambayo tunazofuata, na kisha tunaonyesha njia yetu kwa Bwana kusema, Bwana, njia yangu hii. Lakini kama sio njia ya Mungu, sasa kwa nini ataweza kuitengeneza? Sasa ni njia yake. Kama ni njia yake ni kusema sasa ataitengeneza, atainyorosha. Hawezi kuwa tofauti na hiyo. Mungu hawezi, hawezi kusema ndiyo kwa njia yetu, lakini tunapaswa kusema ndiyo kwa njia yake. Hiyo ndiyo utaratibu, hiyo ndiyo uagizo la kiungu. Mstari wa tisa, narudia tena: unionyeshe E Bwana kwa haki yako, kwa sababu ya adui zangu, unifanyie njia yako wazi mbele ya uso wangu. Hiyo ndiyo ombi langu jioni hii, unifanyie njia yako wazi Kuitengeneza mbele kwa ajili yangu. Nioana, aliandika nini? Ya kwamba utatembea mbele yako ili atengeneze njia, na inapashwa kuwa njia ya Mungu. Njia nyingine haitatuongoza kwenye lengo. Musara wa kumi, kwa maana hapana uaminifu kinywani mwao, moyo wao ni shimo tupu. Hiyo inafanyika leo. Yale nao, tuhusu ni kwamba Mungu au, tuweze kufika kwa kiwango, tuseme Bwana, niongoze katika haki yako kwa sababu ya adui zangu, na u, nifanyie njia yako njia yako kwa ajili yangu mbele yangu Amina. Ora, gisi inakuwa vema kama tunaweza kuita jina la Bwana si sote kutoka kini cha mioyo yetu na kusema oh, Mungu nichunguze Ujua mawazo yangu na uone kama niko juu ya njia ya kweli, kama niko kwenye njia yako. Mnajua ushuhuda ya ndugu Branham, wakati matamshi haya ya unabii yalipotolewa iliposikilika sikilika, ilipo ikisema ya kwamba ulifanya uchaguzi njema, hiyo ndio ilikuwa njia yangu, hiyo ndio ilikuwa njia yangu. Tunapaswa kufanya uchaguzi ili iweze kuwa njema kwa ajili ya kuweza kuwa ndani ya mapenzi ya Mungu. Hakuna mtu, hakuna mtu anayeweza ku... kama hata mamuzi fulani au kumpatia uwezo fulani, kama Mungu akumpatia hiyo neema yake, na hapo sasa utaona kama itakuwa hivyo kama Mungu unaweza kujua kama lija katika njia ya Mungu, kama Bwana Mungu anaweza kuweka baraka yake juu ya hiyo. Amina, anasema Bwana, nionyeshe njia yangu na unipatie nguvu ya kuifuata. Haleluya! Bwana, nifunulie mapenzi yako, unipe nguvu ya kuitenda. Amina. Na kama tunasema hivyo kwa Bwana kwa nafsi yetu yote, jioni hii Dan, na hapo sasa atatujibu, kwa maana ni ombi kulingana moyo wake. Ni hivyo ndivyo Daudi alivyoomba na ni hivyo ndivyo nasi tunaweza kuomba Warum na Daudi alijibiwa kwa sababu gani erbele. Sasa kwa sababu gani na sisi hatuwezi kujibiwa? Amina, acha Bwana aweze kuja kutusaidia. Bwana aje kutusaidia na asaidie taifa lake lote duniani pote, ili tuweze hapa karibu tufanye mazoezi ya nguvu yake na utukufu wake. Amina, yeye aliyejitesa sana, aliyefanya mauvumilivu mengi kwa sababu yetu Aliyefanya uvumilivu mwingi kwa ajili yetu, aliyefanya rehema nyingi mpaka siku hizi, ili tusiweze kwenda tukiwazia ya kwamba mambo yote yuko katika utaratibu, lakini tuweze kuchunguza siku zote mbele ya uso wake na tuweze kusimama mbele yake tukisema, Bwana tuko hapa, tuko hapa, sisi ni hawa, tufanyizie yale nayo kupendeza na wakati sasa Tunapokuwa kweli tunaweka uaminifu wakati wote, tunapoweka moyo wetu wote na utu wetu wote ndani ya mipaka ya neno lake, kwa neema ya Mungu, haiwezi kuwa tofauti. Ni kwamba Bwana ataweza kushuhudia neno lake na kulifunua Wangapi wangelihitaji ili Mungu asijulishe katika utukufu wake. Aleluya! Haiwezi kuwa tofauti na hiyo, hayo yapasha kuwa hivyo. Neno la Mungu ni kweli, na yeye ni wa kweli. Yeye ni mwaminifu katika yote anayofanya, na ushuhuda zake zote, agizo zake zote, yote ambayo kinywa takatifu chake chilichosema hiyo ni ya kweli milele, nasi tunaweza kuyatumainia uh. Kama mungeliweza kuamini kwamini na kujiweka kwa upande wa Bwana, tungeliweza tutaona pia nasi utukufu wa Mungu. Amina, tusimame. Baba yo mbinguni, tunakushukuru kwa ajili ya neno lako takatifu la damani. Tunasikia sasa kwamba unataka kutusaidia kila saha, kila dakika ya maisha yetu, wakati yote tunapoweza kuruhusiwa kukutanana na wewe. Unajipatia bidii sana kusaidia taifa lako, na kushukuru tena kutoka kili cha moyo wangu kwa ajili ya maneno haya ya damani kwa ajili ya maneno ya kuonya, kwa ajili ya maneno ya kukosoa, kwa maana hakuna neno lako liandikwa kwa bure, lakini liandikwa ili tuweze kukosolewa nayo. Bwana mimi na sisi sote Bwana, tunataka tuweze kunyenyekea mbele yako katika mavumbi, hapa ndani ya hekalu lako takatifu, kwa maana wewe ni Mungu wa kweli, na unataka ili tuweze kutembea katika neno lako. O Bwana, o Mungu Fanze neema fanzi neema wote, Bwana uweze kutupatia n... ulimi zuzo... Zuzo na mioyo na mioyo na roho ziotahiriwa, Bwana unanijua, unatujua si sote, Bwana wewe pekee yako. Nakuja kwako kwa utukufu, Bwana ninayakuomba jioni hii, Bwana nisaidie Bwana kwa neema, katika jina la Yesu, amina, amina.