Tunashukuru Bwana kwa ajili ya heri kubwa ambayo tunayo ya kuweza kuwa tena hapa kwa ajili ya kuabudu na kwa ajili ya kuletea Bwana shukurani ambayo inamstahili kwa moyo wetu wote, na hakuna kitu kizuri na kinachopendeza bila bidii kama vile kufanya hivyo na Bwana kuweza kumuletea shukurani kulingana na neno la andiko inayosema ya kwamba yale leo katika moyo ya ndiyo kinywa kinasema. Kama ndani ya mioyo yetu shukurani kwa Mungu inaweza kupanda kwa kiwango, inaweza kuwa inajaa, na hapo sasa ni vizuri sana. Ndugu Branhamu alisema wakati mmoja ya kwamba kama munaimba wakati muziki inapopigwa tu na kusikilikana, na wakati muziki inaponyamaza, na hapo sasa, na nyinyi sifa yenu nanyamaza na munanyamaza kusifu Bwana, anasema pale kuna kitu ambacho hakiendeki. Mwimbe na mpige vinanda kwa ajili ya Bwana ndani ya mioyo yenu kwa nyimbo na kwa shukurani. Najua ya kwamba si vyepesi, lakini ndani ya mioyo yetu tunaweza kufanya hivyo bila hata kuwe nyimbo ambazo zinazopigwa. Hata kama kuwezekana kwa vinywa, lakini katika mioyo inawezekana, na hayo ingepashwa, na hakuna mtu anaweza kunyang'anya mwingine. Na kwa sababu ya hiyo tunashukuru Bwana, tumekwisha kusikia, tunaweza kuwa na jioni iliyokuwa ya kuchokesha ilikuwa toka saa nane mpaka saa kumi na moja ilikuwa ikijaa baraka nyingi sana ilikuwa ni vizuri sana na tunatumainia ya kwamba hao wa vijana kulikuwa karibu ishirini wa wadugu na wadada watu ishirini na tunatumaini ya kwamba walienda na kitu fulani na wale wote ambao waliokuwa hapa ningetaka kuuliza swali Tunaweza kuanzia kwamba tutakuwa katika viatu vyao na katika maswali ambazo walizokuwa nazo nao na maneno ya kuweza kusema sema yao, lakini kwa hayo, kwa pia tuweza kufika kwenye mioyo yao, tuweza kugusa mioyo yao. Lakini kama tunaweza kuwanyoa ndevu zao, hatujui, lakini haitaweza kuwezekana tunapashwa kuwafikia kwa mioyo kwa mioyo yao, tunapashwa kwa moyo wote kuweza ku, kukubaliana na watu walio mbele yetu, na si kujiweka juu yao, lakini siku zote kuwa chini yao, na hivyo ndivyo tunaweza kuchukua mtu huyo na kusaidia mtu huyo. Hatuwezi kubebeana mizigo sisi kwa sisi, lakini haka, Haiwezekane kuweza kubeana mizigo sisi kwa sisi kama tunashuka juu ya wengine. Kama unaweza kuwa chini ya mtu ndio za kusaidia mwingine mizigo. Kama unataka kusaidia mwingine unapaswa kushuka. Na kisha sasa kama unashuka uweze kunyanyua mwingine. Kama unataka kusaidia mwingine unapaswa kwanza kushuka chini kuliko mtu ili uweze kuwasaidia na kuwachukua, kuwachukua. Na niweza kufurahi kwa moyo wote. Kwa sababu ya wandugu na wadada wa hapa na kitu nambari ya kwanza iliweza kunigusa tena, na ya pili tena, na itakuwa tena zaidi tena vizuri, na itakuwa zaidi sana vizuri. Tunashukuru sana kwa maana mmekuja, tunawatakia ninyi nyote baraka nyingi na tuna tunawakaribisha, na Bwana aweze kutubariki sisi sote pamoja. Tunatambua pia katika mazungumzo katikati ya sisi kwa sisi, mahali pia tunakuwa na mapungufu wakati tunapokuwa katikati yetu. Hivi nawaza ya kwamba inakuwa kama vile kushota, sivyo, kutoka chemu chemu. Na wakati maswali fulani yanapoulizwa kwetu, pale tunatambua namna gani masababu hazifikiwe au malengo hazifikiwe, lakini tushukuru Bwana Mungu wetu kwa ajili ya kila mtu ambaye anayeweza kuelewa ya kwamba haiko hapa ama anatambua ya kwamba haiko mahali ambapo Mungu anataka kumwona. Bwana alifanya mambo makubwa ndani mwetu na mambo mazuri kwa ajili yetu na alituweka katika shule lake na tunaweza kukaa kwenye miguu yake na tunasikia maneno ambayo mamilioni ya watu hawakuweza kusikia. Ni kitu fulani kikubwa, lakini hiyo inatunyenyekeza inatushusha katika ma, ma, ma, majifu na mavumbi. Na wakati naposikia kwamba wengi hawakuweza kuwa na bahati na pia hawakuweza hata kusikia yale ambayo Mungu anafanya sasa, na tunajua ya kwamba wanakaa wanakaa kwa mahali pabaye, lakini Bwana haiko pale. Lakini mahali penyewe Bwana yuko kuna neno lake pale, kunakuwa ufunuo na mapenzi yake. lakini hiyo inatuongoza ili tuweze kubaki wanyekevu kwa moyo wote, na tuweze kuwa na ushirika na huruma, na Bwana atupatie hiyo siku zote kwa upya, na tunaweza pamoja na Paulo kusema yale niliyo niliyo kwa neema na neema ya Mungu na sisi hatukuipokea kwa bure. Nimejitayarisha, sikutayarishwa kwa kitu chochote, nilitayarisha nilitayarishwa ili tu Mungu aweze kutubariki, na hiyo inatosha tu, hiyo inatosha. Tumetayarishwa ili Bwana aweze kutubariki sisi sote pamoja, na kama vile alivyotufundisha katika maandiko, na ni hivyo ndivyo anataka pia a atuike→ kupitia imani na Bwana alifundisha wanafunzi wake, hakuwafundisha imani kwa akili, lakini katika matendo, lakini siku zote katika matendo. Bwana wetu inahas, inaandikwa ya kwamba alianza kufanya hayo mawili. Kuhusu Bwana wetu iliandikwa kwamba alifanya hayo mawili yale ambayo Bwana aliyoagiza kufanya na kutenda na kufundisha, alianza kwanza yeye kutenda kuanza kwa, kutenda na kufundisha, kuweka katika matendo na kufundisha, na ni hivyo ndivyo katika Matendo ya Mitume sura moja mstari wa kwanza. Na kwa, kama vile walivyokuwa wakifundishwa walikuwa wakiona kazi ya Mungu walikuwa wakiona kitendo cha Mungu katika kushuhudiwa na mafundisho. Sasa baadaye iliweza kuongezeka juu ya kitendo cha Bwana. Ningetaka pia niweze kuongezea neno ambalo tulisoma, nilikuwa nishangazwa kuweza kusoma yale ambayo bwanawetu aliyosema Zaburi 115 na sisi na si sisi Bwana si, na sisi si, si, si, si, jina lako lipatie utukufu Zaburi 115, na katika Injili ya Yohana kwenye sura 15 kwenye mstari wa 14 na moja Yohana tano, mimi sipokei utukufu kwa watu mimi sipokei utukufu kwa watu. Makumi na mbili. Sasa Yohana tano, lakini nimejua ninyi ya kuwa hamuna upendo wa Mungu ndani yenu. Mimi nimekuja kwa jina la baba yangu, ninyi hamunipokei lakini kama mwingine akikuja kwa jina lake mwenyewe huyu mtampokea. mu, Munaweza, munaweza namna gani kuamini ninyi mnaopokezana utukufu ninyi kwa ninyi, na hamutafuti utukufu ule unaotoka kwa Mungu aliye juu, aliye wa pekee hapa hapa katika Kijerumani ya kwamba Mungu mmoja, Mungu wa pekee, ni lazima sana. Wakati Bwana wetu walipokuwa wakitembea hapa duniani, alipokea kila heshima, lakini alitambua namna gani waongozi wa kiroho walikuwa wakitafuta utukufu na kujipatia wao wenyewe heshima walikuwa wakivaa mavazi na kuingia katika barabara kubwa, na wote walikuwa wakiwasalimu, na wakati walikuwa wakitanana na mahali fulani, kulikuwa kitu ambacho kilikuwa kilikuwa pale. Na wakati kulikuwa karamu ilikuwa ikitarishwa, walikuwa kitafuta nafasi ya heshima, lakini yeye haku, lakini wao walikuwa watafute heshima inayotoka kwa Mungu au utukufu unaotoka wa Mungu, na hiyo ndio tofauti katika mpango wa Mungu, kwa maana hapo ndipo kuna anza kupokea kwanza neno la Bwana na kumpokea. Inaandikwa kwamba nasi ine wangepasha ku- kuwa tofauti, kama mtu mwengine kama kuna mwingine anakuja katika jina lake mwenyewe mtampokea. maana ngapi shaka kazilia mtu ambaye katika siku hizi za mwisho asiyetega masikio yake kwenye neno la Bwana Yesu Kristo atatega masikio yake kwa maneno ya Antikristo. Katika hayo mambo mawili kunakuwa kutokuamini na si kitu kingine. Hawezi kutumikia wafalme wawili, na pia na hawezi kufikia lengo mbili kwa mara moja, na hawezi kutembea kwa njia mbili kwa mara moja, na kuweza kutumikia wafalme wawili. Na Mungu anataka atufanye watu ambao wanaotembea katika njia zake na ambao kwa moyo wao wote wanamutumikia. Hapa inahusu kama vile Bwana anavyosema ya kwamba, lakini najua ya kwamba nimetambua katika Jeremani kwamba nimetambua ya kwamba hamuna upendo wa Mungu ndani mwenu. Watu wakizehebu au wakidini, kutoka kichwa mpaka miguu yao, walikuwa wakijua Biblia kwa moyo, kwa kichwa, kwa moyo wao, lakini ndani mwao walikuwa hawana upendo wa Mungu. Hawakuwa hawana upendo kwa ajili ya Mungu. Walikuwa na upendo kwa ajili ya huduma yao, kwa ajili ya heshima na watu wengine, lakini hawakuwa na upendo kwa ajili ya Mungu, kwa upendo kwa ajili ya Mungu. Mstari wa 23: mimi nimekuja kwa jina la baba yangu, nanyi hamunipokei kama mwingine akikuja kwa jina lake mwenyewe, huyu mnampokea. Ni neno gani la unabii hapa kwa ajili ya wakati wote wa neema? Msiwaze ya kwamba roho ya antikristo iliweza kuitwa tu kuonekana tangu jana. Hapana, hapana. Yohana alisema ya kwamba ya antikristo anakuja na kumekuwa wa antikristo wengi ambao waliotokea. Kulikuwa siku zote hiyo miongozo miwili au oh, uzao mbili, kulikuwa Kaini na Abeli, kulikuwa Musa na Balamu, Kristo na Yuda, Antikristo na Kristo. Hapa kwa mwisho siku zote hiyo uzao mbili, hiyo uzao mbili tofauti ni ya kutambua waziwazi. Mungu anasimama waziwazi -wazi kwa upande wetu kama nasi tunasimama kwa upande wake. Na na kwa hiyo inafunuliwa ya kwamba tunampenda, kama tunampenda tunapenda neno lake juu ya mambo yote, na sasa tunaipokea katika mioyo yetu. Inasemeka pia ya kwamba namna gani mnaweza kuamini ninyi mnaopatiana utukufu ninyi kwa ninyi. Hapa haisemeke kuhusu wafa, au wafalme au wenye heshima lakini inasemeka kutambua, inahusu kutambua Mungu na ufunuo wa Mungu ndani ya Kristo watu ni wamoja na na hakuna mtu ambaye anaweza kujitetea au kupigania utukufu kwa ajili yake mwenyewe, lakini Bwana anasema kwamba Hamu, hamutafute utukufu kwa mu, wa Mungu aliye aliye wa pekee. Walikuwa wakitafuta utukufu unaotoka kwa watu, lakini utukufu unaotoka kwa Mungu walipita pembeni ya hiyo, kupendeza watu wa kuweza kupata heshima ya watu bila hata kuwazia namna gani tunaweza kupendeza Mungu na kuweza kubaliwa na Mungu? Hayo mm, uzao mbili hiyo hizo uzao mbili zinaendelea kuwa leo, na tunaona pia tena waziwazi, hiyo inaonekana ni kwa upande gani watu watasimama, na tushukuru Bwana kwa maana kuna mabaki leo ambayo haikugunja ambayo haiwezi kugunja magoti yao mbele ya bali, lakini watu ambao wanaogunja magoti yao mbele ya Mungu na wanaweza kutoa uzima wao, na watu kama hao hawataweza kugunja magoti yao mbele ya mtu, hata kama wanasema kwamba kwamba yeye huyo mtu ni Mungu. Tunaona watu wanapokea utukufu ya watu wanaotafuta utukufu kwa watu na wanapokea heshima fulani, mtu fulani anayekuja kwa jina lake mwenyewe, wanapokea mtu anayekuja kwa jina lake mwenyewe. Kwa maana gani? Kwa maana wanatafuta utukufu nao kwa watu. Lakini ha, kuna uzao ya kiungu ambayo iliyotayarishwa hapa duniani ili waweze kuingia siku moja katika utukufu, waliweza, wataweza kuwa hapa duniani na kisha baadaye waweze kuingia katika utukufu, kama vile Paulo anasema ili tuweze ku, sifu utukufu wake, tuweza kuishi utukufu wake. Na hapa sasa, kama tuko hapa kwa neema, na kama ni kwa neema, ni kusema si kwa makazi, na kama ni kwa neema na si kwa makazi, ili kusiwe mutu anaweza kujisifu mbele ya Mungu. Lakini yeye anayetaka kujisifu ajisifu ndani ya Bwana, na ajisifu ndani ya Bwana aliye mwaminifu na anayefanyizia neema wale wanaomtafuta na wanaopata kimbilio kwake. Yohana tano sasa mstari wa makumi ine na sita. Yohana tano mstari wa makumi ine na sita: kwa sababu kama mkiniamini mimi, mkiniamini kwa sababu kama mliamini Musa, mungalini amini mimi kwa sababu yeye aliandika habari zangu. Imani inatoka katika mahubiri na mahubiri natoka katika neno la Mungu, na hapo tumeyatambua ha? na akose pia tunaweza kuionyesha, kwa maana kwa kwa wale wanaowaza ya... kuionyesha sababu ya wale wanaowaza ya kwamba tunawekaka na ndugu Branham kwa nafasi ya kwanza. Ninasema kama vile ninavyoiwazia katika kilicho cha wangu, na najua ya kwamba ni kweli, hatuweki mtu juu na hatutakuwa na mtu pia au kuheshimisha mtu, lakini tuliweza kutambua yale ambayo Mungu aliyofanya. Hatukudharau na kukataa, lakini tuliweza kwa moyo wetu wote, tuliweza kupokea kwa moyo wetu wote yule ambaye Mungu aliyetuma, yule ambaye Mungu aliye kama vile andiko ninavyosema kwamba yule atakayepokea nabii kama vile nabii atapokea zawabu ya nabii. Na kwa hiyo sasa, hatuheshimishi mtu, lakini tunampatia Mungu peke yake utukufu wote na utukufu na heshima yote. Katika Zaburi 115 inaandikwa, kwa nini mataifa wanasema Mungu wao ni wapi? Zaburi 115 mstari wa pili. Mungu wetu anafanya yale anayotaka na yote anayoweza kufanya. Mungu haiko tu mbinguni. Mungu aliweka makao yake ndani yako na ndani mwangu, ndani ya moyo wako na ndani ya moyo wa, wangu, ndani ya moyo wetu, ndani ya mioyo yetu, kwa nani hapa duniani anaweza kufanyia ndani yake yale aliyojipangilia kufanya hapa duniani Tushaka kusema mara nyingi, Bwana <gibli> anajitayarishia alijita, tena kanisa ambalo ndani mwake anataka kuzungumuza na kutenda ndani hake hapa duniani. Na kama inaandikwa ya kwamba sanamu zao ni zaburi na, lakini Mungu wenu Mungu wetu ni ni mbinguni. Mtoro ine. Sanamu, sanamu zao ni fedha na dhahabu kazi za, ya mikono ya watu. Zina, zina, machu, zina vinywa lakini hazisemi. Zina macho lakini hazioni. Lakini Mungu wetu ni Mungu anayetenda. Anaweza kuona, anaweza kutenda, anaweza kutembea. Mungu wetu yuko na uwezo wa kufanya mambo yote. Nasi sasa tunaweza kuweka mifano kama vile katika bustani ya Edeni alikuwa akitenda, alikuwa akitembea aliandika amri kumi yeye, ndiye aliyeweza kuandika, ndiye wa kwanza aliweza kuandika. Hata kama their... hata kama kulikuwa mtu fulani alikuwa akijua kuandika ni nini Sine, na mbele mtu mutu weza kujua kitu gani anaandika, lakini Bwana aliandika juu ya majiwe ya mawe kumi, akaandika amri kumi. Mungu Yabani, ana Yabani, anaweza kus... soma. Mungu anaweza kuzungumza, Mungu anaweza kufunua na kujifunua. Wa tunapasha kutumainia Mungu na kumtumainia uwepo wake, lakini si tu tu katika yale yaliyopita na kuweza kuleta yaliyo pita kuweka katika wakati huu na kuweza kujua kwamba Mungu yule yule angali leo leo, na anaweza kushuhudia na yale aliyofanya jana, anaweza pia kuifanya leo na ataifanya pia kesho. Na huyo ndiye Mungu wetu, na sio yule ambaye tunaojitendea au kushitengenezea sanamu ambayo tunaweza kuongezea tena masikio mawili na kisha tena tunaweza kumtengenezea na kuweza kutengeneza kama vile kivuli chake, lakini hiyo ni ajabu. Lakini sisi tunaamini Mungu wetu, na tunaamini kwamba yeye alituumba, na ni katika hiyo ndiyo mnakuwa ufunuo yote ambayo Bwana aliyotupatia, yote ambayo wale wote walio na maoni yao kuhusu Mungu na wanaojitengenezea Mungu kwa mwisho, hawana mungu wana sanamu, ina masikio, ina mpua, inaweza kuwa na sura nzuri ya kuona, lakini hamuna uzima, hawezi kuiona, kuitembea, hawezi kuzungumza. Hiyo kitu moja unaweza kuleta kwa namna ya kiroho sana sana, wale ambao wakupokea ufunuo wa Yesu Kristo, wanashitengenezeaka mungu wao. Na niweza, kujish, niweza kushangaa wakati siku hizo zilizopita mo wawili mm, mo, ilikuwa mkati hiyo kateshisme kat, ya Kikatolika. Wakati wanapoona hiyo uungu kuna kio kwa wa kuna picha kwa kushoto na kwa kume na wako pale wanakuwa katikati. Kwa kushoto kuna mtoto mvulana na kwa msalaba kwenye mkono kwa upande mwingine anashika kitabu, na katikati ya hiyo mawili kuna hua, na kwa wengine hiyo mawili. Lakini huyo usio mungu wetu, mungu wetu ni mungu mmoja, na ni mmoja, na afanywe na mambo matatu. Mungu wetu ni wa kweli, nisiwezi kuwazia mambo hayo. Niweza kushikwa na kasirani na kuweza kuwazia, ona ona jinsi watu kwa sababu ya maoni yao wenyewe wanaweza kujitengenezea Mungu na kujiumbia Mungu, lakini wale wote walioelewa vizuri ya kwamba ni kwa ajili ya Mungu tunaweza ku, na wale walioletambua kwamba Mungu kwa ajili ya kujitengenezea utukufu wake alituumba, na wao ndio wanaweza kutambua na kuweza kujua Mungu ni nani. Wataweza kuona nyayo za ufunuo wa Mungu, yeye mwenyewe Mungu kulingana na tabia yake, ni Roho. Na katika mwendeleo alijifunua, aliendelea katika busani ya Edeni, alikuwa katika wingu ya moto. Kristo alikuwa mwamba ambayo ilikuwa ikisindikiza wana wa Israeli katika jangwa. Nani anayeweza kueleza mambo hayo? Mungu hatafuti watu ambao wanaoweza kueleza hiyo kwao kuyatafsiri. Mungu anatafuta watu ambao wanaweza kuamini hayo na ambao wanaoshimama kwa upande wake, wana mikono hawezi kugusa Mungu wetu. Yuko mbinguni, anaweza kuzungumza, anaweza kutenda, anaweza kuokoa, anaweza kuponya, anaweza kubariki na tunangoja wakati wote napo, napo ngoja, lakini n... si katika kukata tumaini, lakini katika imani ya kujao Bwana wetu yeye mwenyewe, katika hali ya kushuhudia kwa kiungu, katika neno la Mungu, atapokea pia ya yale inayompendeza, pia na hivyo hivyo, kama vile tulivyopokea mafundisho na tuliweza kurudishwa katika neno halisi na imani halisi ya kwanza, na hivyo hivyo pia Bwana anataka ajifunue tena upya. Alifundisha wanafunzi wake imani kila wakati, hawangeweza kuamini. Alikuwa akihuzunishwa sana kwa akihuzunishwa katika Matayo 12, nataka kusoma kwanza, kwanza kwanza kwa mstari wa 15, Matayo 12 mstari wa 15. Na Yesu akifahamu maneno haya akaondoka kule, wengi wakamfuata, akawaponyesha wote. Katika Kijerumani kwamba akaponya akawaponya akawaponya aka aka magonjwa yao wote akaponya ugonjwa wote akaponya, ukundi nyingi ikamfuata. An yeye anayefuata Bwana ana haki ya kuishi uponyaji wake ukovu wake na ufungulivu wake. Bwana Yesu hakujake ili aweze kukokota mchanganyiko nyuma yake, lakini anatafuta watu ambao anaweza kushitukuza ndani mwao, na anafanya hivyo mahali pote na inavyowezekana, anaponya wagonjwa wote wale wote waliomfuata, kundi kubwa, makutano kubwa, wote walio kumfuata aliwaponyesha. Tunaweza kusema nini? Na tunaweza kuamini hiyo, kama tunafuata Bwana, kama tunamfuata na kama tunasoma hiyo katika neno la Mungu hapa Biblia, wale wote waliomfuata aliwaponya, ali aliwaponya, ni kusema sisi kama vile wanaf, wanafunzi wa Yesu. Kama sisi wanafunzi wa Yesu, nasi tuna haki ya kiungu katika hayo, tuna haki kwa okovu kwa uponyaji ya mili zetu na ufungulivu. Tunapashwa kweli, kweli kweli kwa moyo wetu wote, nakusema kusema amina, kwa hiyo na kuongeza amina, kwa hiyo na kusema Bwana, kama kama hiyo siweze kuiamini kweli kweli, nisaidie imani yangu kidogo, ili niweze kuikubali. Hapa tena, mstari wa kumi na nane Tazama mtumishi wangu ambaye nilimchagua, mpendwa wangu ambaye nafsi yangu inapendezwa naye, nitatia roho yangu juu yake, naye atawatangazia mataifa hukumu. Hata shindana, wala hata paza sauti yake, wala mtu hata sikia sauti yake njiani Unyasi unaopondwa hata uvunja wala utambi unaotoa moshi hata uzima, hata ataleta hukumu mpaka kushinda, na kwa jina lake mataifa watatumaini. Mataifa watatumaini jina lake. O, neno gani la uwezo! Mataifa wataweka matumaini yao ndani ya jina lake. Kwanza ukovu ilikuwa kwanza kwa ajili ya Wayahudi, ilikuwa imeandikwa kuhusu ya Wayahudi ya kwamba ukovu inatoka kwa inatoka kwa Wayahudi, lakini ukovu inatoka kwa Mungu, lakini Wayahudi walikataa. Na ni hivyo sasa, kutoka kwa Wayahudi, kwa Wayahudi ikakuja kwa mataifa, kama bwana wetu anaweza kumwanga roho wa Mungu ili kila andi, ahadi yote iliyoandikwa kuhusu hiyo iweze kutimilika juu yake, juu ya Bwana. Kulikuwa roho wa Mungu na kila ahadi ilikuwa ikimuhusu ilikuwa ikitimilika kuhusu yeye, na hivyo hivyo na hivyo hivyo inapasha kuja kwetu, na hakuna mapi, mapishano, hakuna makelele ma lakini tu ni huduma ambayo itakayotendeka katika kanisa kwa ajili ya utukufu wa Mungu. Na pale unaposikia mazungumzo na mabishano na kupingana na kuwazia kwamba watu wanaweza kuamini na kuweza kupokea lugha fulani, lakini kila mtu anapaswa ku... na kila mtu ambaye hawezi kuweka ulimi wake kwa upande wa Bwana anapaswa kuifunga, anapaswa kunyamaza hawezi kusikia na kuona namna gani, mashida gani zinavyo zinazofanyika na mambo kama hayo, kwa sababu ya hao watawa. Katikati ya watawa wako pale bila mashida, wanataka kutumikia Mungu wa moyo wao wote, wanaifanya pia kwa mahali mbaya, na hiyo inashangaza kuyaona. Lakini Mungu yuko hapa kwa ajili ya sisi sote, lakini tunataka tuweze kufika hiyo msimamo, hiyo hali ambayo yote ambayo iliyo ya kupengama ambayo isiyokubalika inayoleta huzuni na inayoweza kukwaza na kuumiza, yote inayoweka katika kikuwa kikwazo kwa ajili yetu na kwa ajili ya wengine, tusiruhusu tena yale yaweze kufika, lakini kila mtu aweze kupata nafasi yake bila kupingana, bila mabishano, bila makelele kusiwa mtu anaweza kusikilizisha sauti yake mas, makelele zake. Kusiwa mtu anaweza kutoa sauti yake ambacho kisiwezi kuwa cha kujenga na kubariki mwingine. Mara ngapi tushaga sema Bwana, acha niweze kuwa baraka kwa ajili ya wengine na niweze kujiweka kuwa baraka, na ni nani anaweza kuwa baraka, na Bwana aweze kutubariki tuweze kuwa baraka kwa ajili ya wengine ya kwamba hata vunja unyasi uliokunjwa, mstari wa ishirini, wala utambi unaotoa moshi hata uzima, hata ataleta hukumu mpaka kushinda. Bwana wetu, mstari wa ishirini, Bwana wetu atamaliza kwa haki, lakini si kwa kutokuamini lakini kwa ushindi kubwa kama vile alivyoshinda kuzimu na shetani na alishinda siku ya tatu akafufuka kutoka wafu. Na baada ya siku makumi ine, pamoja na wale ambao waliofufuka pamoja naye akapanda katika utukufu, na hivyo hivyo wakati wa kurudi kwake atakuwa amefunua ushindi wake wa ujao. Paulo anaandika yote ambayo haikuwa tayari itawekwa chini ya miguu yake, na adui ya mwisho atakayewekwa chini yake <coughs> ni kifo. Leo kifo ingaliki, waamini na wasioamini wote wanakufa, lakini kama vile tunivyoonyesha mara nyingi katika mahubiri Katiki, katika Injili ya Yohana kwenye sura kumi mahali Bwana kuhusu manabii ambao neno liliweza kuambiwa kwao, hapa waliitwa kwamba wao ni miungu, lakini kama vile wanadamu mtakufa. Kwa namna ya injili ilikuwa kama vile haionekani vizuri au haileweki lakini kwa upande mmoja muko miungu na mtakufa kama vile wanadamu au wa watu, lakini kifo sio mwisho ya mambo yote. Kifo ni kitu moja kwa, ni kitu moja kwa waamini na wasioamini, ni kaburi moja, ni makaburi moja, ni sanduku moja, ni kitu moja, ni kaburi moja, ni shimu moja, lakini sio mwisho, haiendei. Na hivyo inaomba kushukuru Mungu. Kwa maana imani yetu to... iko ndani ya Mungu aliye hai, kwa maana Yesu Kristo Bwana wetu alishinda kifo a... na akashinda kuzimu erdi..., mwamini a... mwili wake iko kwa namna moja, niwekwa katika sanduku na inazikwa na watu wote kama vile watu wengine wote, lakini mwamini haiko katika kaburi hiyo. Ni hema ambayo alikuwa akikaa ndani. Mwamini anajiingia katika paradiso, katika utukufu wa Mungu. Bwana wetu atamaliza kazi yake kwa ushindi. Na hapa sasa ili neno la utukufu hapa mstari wa 22, mstari wa 21, na kwa jina lake mataifa wataamini katika jina lake, katika jina lake, msamaha wa dhambi inapashwa kuhubiriwa kwa mataifa yote, kwanza Yerusalema. Nani? Hiyo ndiyo tunayofanya tena leo, tunaweza kusema kwa wanadamu wote na kuletea wanadamu wote hii kipaji ya neema ya Mungu katika jina la Bwana kwa wanadamu wote aliyetupenda sana na aliyetuokoa aliyetukomboa, ambaye kwa ushindi atamaliza kazi yake ya ndani ya imani. Na hiyo inaweza kuwa kama vile haiwezekane, wakati tunapotazama mambo yanakuonekana, lakini namna gani hayo inaweza kumalizika, namna gani atamalizika? Lakini tunafanya kama vile Musa na Abrahamu na watumishi wote na wana wote wa Mungu, hatutazame mambo yanayoonekana lakini tunaangalia yale yasiyoonekana, kama vile tunamuona au tunayaona, na hapo sasa tunajisikia vizuri, na hapo ndipo nguvu mpya ya imani, ujasiri kubwa, bidii mupya inapanda ndani ya mioyo yetu, na hivyo tunawekwa nguvu katika imani. Hapa kuna neno lingine ambalo linalo tembea moja kwa moja na yale ambayo tumekwisha kusoma siku ya tatu jioni katika matayo kumi na tatu matayo kumi na tatu kwanza kwa musala makumi ine na moja matayo kumi na tatu musala makumi ine na moja mwana wa mtu atatuma malaika zake nao watao un wataokota toka ufalme wake vitu vyote vya kukwaza, vitu vyote vinavyokwaza nao wanaotenda uovu, na kutakuwa katika tan, tanura ya moto. Kule kutakuwa kulia na kusaga meno. Alafu mwenye haki atangaa kama jua katika ufalme wa Baba yangu kwa baba yao. Mwenye masikio asikie maneno haya, kama vile tusikia katika Injili ya Mathayo kwenye sura 18, kwanza kwa mstari wa sita inaandikwa Mathayo 18 mstari wa sita lakini kila mtu anayekosesha ko, anaye mmoja wa wadogo hawa ambao wanaoniamini inafaa afungiwe shingoni jiwe kubwa la kusaidia atu apate kuzama chikilindini mwa bahari. Tuliweza kusikia neno hilo katika matayo sura kumi na tatu makumi na moja, lakini Bwana anasema kwamba mtu atakaye kuanzisha au kukosesha ku, ku, ku, ku, ku mmoja wa wadogo hawa wanaoniamini ni vema kwake ili waweze kufunga jiwe la kusagia kwenye shingo lake na tupwe katika kilindi cha bahari. Kwa nini? Kwa nini jiwe la kusagia? Kwa sababu gani? Kwa maana anakwaza wengine, ana vema ku, kwa maana anaweza kutupwa katika bahari, anaweza kutupwa katika bahari, kama hatuwekwe jiwe juu yake, anaweza kuoga tena vizuri, ijapokuwa alileta mashida na kukwaza wengine na kwa sababu Bwana alikuwa amesema hivyo, aliambia na kusema eti ni vema waweke mtu huyo jiwe la kusagia, abaki chini na asiweze kupiga shuka katika maji na kuweza kuogelea tena arudie tena juu. Hapana, hiyo wazo unamaanisha nini kweli kweli? Hii maneno siyaseme tu kwa urahisi, si kwa mchezo. Haya ni maneno matakatifu ya Bwana na watu kama hao watu kama hao wanaoleta vikwazo katika ufalme wa Mungu, katikati ya taifa la Mungu, wanaoleta vikwazo na wanajisifu tena ya kwamba waliweza kufanya kitu fulani na kuweza kufanya kitu fulani, hawataepuka hapana. Na saa imefika wakati ambayo mambo yote itakuwa imefungwa, majani mabaya na magugu, na hivyo vikwazo vyote itatoshwa katika ufalme wa Mungu, na wale wote walioweza kufanya hivyo vikwazo na sasa, kwa mwisho, kuweza kuwa kanisa la Mungu linaloonekana, ambalo kwa haki wanachukua jina lake, na kwa maana anaweza kujifunua katikati yao na kujishuhudia na ni hiyo ndiyo lengo hapa ambayo watu hawaelewake, kwa maana katika udanganyifu wote kuna kuwa roho ya udanganyifu, katika makosa yote kuna kuwa roho ya kudanganya, katika maelezo yote, katika ujuzi yote ambayo inayokuwa katika neno la Mungu tunapaswa kulingana kushikamana nayo na hiyo mafundisho yote isiyokuwa ane galati... mu... wa... na neno la Mungu Paulo anaandika Wagalatia ti ole kwa kwa mtu anaowasumbua na kuwakosesha kumi na nane mstari wa saba ole wa dunia kwa sababu ya mambo ya kukosesha, kwa maana sharti mambo haya yafike, lakini ole kwa mtu yule ambaye anayaleta. Mstari wa kumi na nane. Kama mkono wako wa kuume kama mkono wako au mguu wako ukikukosesha, ukate na kutupa mbali nawe, ni afadhali kuingia katika kuingia katika uzima ukiwa na mkono mmoja au mguu mmoja kuliko kuingia katika moto na wa milele usiozimika. Mungu alitutayarisha ili tuingia katika ufalme wake. Aliona mbele ya kwamba kutakuwa vikwazo na na vya kupoteza watu katika Yuda. Alikuwa imetabiriwa ya kwamba imeandikwa, ni kwa vema mtu kama huyo asingelizaliwa asingelezaliwa, lakini andiko liweza kutimilika. Kwani mara ngapi aisema isema na kutuweza kuionyesha kuhusu, Mathayo 24 mstari ishirini na nne ya kwamba mambo yatakaribiana moja na ingine kwa kiwango ambayo kama ingewezekana ingeweza kupoteza hata waamini hai. Sasa, isive vizuri kuweza kutazama katika hizo madhehebu makubwa au madini ma, makubwa ili tuweze kuona hizo maudanganyifu? Hapana, lakini hiyo tena wakati wote, shetani atafanya bidii yake yote mahali ambapo Mungu anapoanza kutenda, na hapo shetani naye ataanza kufanya bidii yake na kuleta mavurugo yake, kwa maana alishaka kudanganya wote, alishaka wakokota kwa upande wake, na sasa anataka ili aweze kuleta mashida katika ufalme wa Mungu. Na hii ni maneno ya makini sana, na Bwana wetu anapasha kutupatia imani kama vile alivyokuwa hatosheki na imani ya wanafunzi wake haku, hawakutenda nguvu, hakutumikisha nguvu ya imani kama vile alivyokuwa amewapatia. Alisema kwamba ninaweza kuwavumilia tena mpaka lini? Katika Matayo kumi na saba kwanza kwa mstari wa kumi na sita mtu huyu anasema nilimletea, nilimleta kwa wanafunzi wako Nao hawakuweza kumpojesha. Yesu akajibu akasema e, kizazi ki, kisichoamini na kikaidi. Mathayo 17:17 nitakaa nanyi hata wakati gani? Nitachukuliana nanyi hata wakati gani? Mumulete hapa kwangu. Yesu akahabakia pepo, akatoka ndani yake yule kijana akapona tangu saa ile. Halafu wanafunzi wakafikia Yesu peke yao, wakasema kwa nini sisi, sisi kwa nini sisi hatukuweza kumtoa? Akawambia kwa sababu ya imani, kwa sababu ya imani yenu kwa sababu imani yenu ni ndogo, kwa sababu imani yenu ni ndogo. Kwa maana kweli nawaambia ninyi, mkiwa na imani kama mbegu ya haradali, mtaambia mlima huu, ondoka hapa uende kule, na utaondoka, wala halitakuwa neno ambalo lisiloweza kuwezekana kwenu. Hatuwezi kusema kitu kingine bila kuanza kuwazia kuhusu huduma isiyoweza kuwa ya kulinganisha. u Branamu, kwa nini alikuwa akiimba siku zote hii nyimbo, amini tu, amini tu, yote yanawezekana kwa yule anayeamini? Ndani ya imani alikuwa akishiweka kwa upande wa Mungu, kwa upande wa ahadi za neno na yote ambayo ilikuwa ikishikamana na ushuhuda wa neno, naye alikuwa akiona kama vile ushuhuda na hati za Mungu na Mungu alikuwa pale, ilikuwa ikionekana kama vile kweli nazo zilikuwa kionekana pale kama vile uhakika, na ndani ya imani na katika matendo ya imani alikuwa akiheshimisha Mungu. Hapa wanafunzi hawakuweza kuponye, kuponyesha mgonjwa ambaye baba yake alikuja tena kwa Yesu na akawambia walio wake. Eti hey, kizazi kisioamini na kikaidi. Kama Bwana anaweza kuambia neno kama hili, wewe na mimi tunaweza kuumizwa kwa maisha yetu yote. Lakini hapa inaandikwa ya kwamba imani bila matendo imekufa. Kama kitu kinakufa, ni vema kuizika na na kuna mtu anaweza kukabata kazi ya ku, ya mazishi Sasa tunaweza kufanya kitu fulani cha hiyo kufa, au oh, imani hiyo kufa ndio yeye anahitaji. Tunapashwa kupokea imani iliyo hai, na naweza kusema kwamba imani ndani ya Mungu aliye hai inapashwa kuwa ni imani iliyo hai pia. Imani ndani ya masanamu ilizokufa ni imani iliyo kufa. Sanamu haiwezi kusikia, haiwezi kuona na haiwezi kufanya kitu chochote lakini Mungu wetu ni Mungu aliye hai, na kwa maana yeye ni Mungu aliye hai, ni Mungu aliye hai, na ndiyo maana imani yetu ndani mwake ni imani iliyo hai. Kama ni imani iliyo hai, na hapo sasa kuna uzima, kuna kutembea, kuna mitumikio, kuna kazi, kuna masikio, kuna macho, na hapo sasa kupitia imani ndani ya Yesu Kristo tunakuwa hai kama vile inavyoandikwa kwa ufufuko wa Yesu Kristo Bwana wetu. Ninyi uzao uzao wa wasioamini na wa ukaidi, aliambia wanafunzi wake kwa wale waliokumfuata. Anatuambia leo na sisi Nd, sisi leo na si wengine. Ninyi uzao usioamini na wa ukaidi, mpaka siku gani mtabaki katika kutokuamini na kutokuwa na imani no na kuwa mgumu. Ninyi uzao wa ukahidi usioamini, mpaka lini nitawavumilia? Nitawavumilia mpaka lini? Hasa pale matendo yetu ina kuwa namna gani wakati tunaposikia mahubiri kama haya Wang, mpaka wakati gani nitabaki pamoja na ninyi? Nitawavumilia mpaka lini? Nitawenda kuwaonyesha tena bidii mpaka gani? Nitawazungumzia mpaka gani? Mpaka lini nitawafundisha mpaka lini nitawafundisha, mfundia neno ni la Mungu? Haya itaendelea kuendelea hivi mpaka lini bila matokeo ya kiungu iweze kuonekana na kusikilikana? Wapendwa, mbele ya shurti hii ya kiungu, sisi sote tunasimama mbele ya Bwana na Bwana anatuzungumzia na anatosheka na pamoja na sisi, kwa maana tumesikia vizuri mahubiri ndani ya imani tulipokea mafundisho yake, lakini sasa anataka ili katika imani tuweze kutenda katika, tuweze kufika katika matendo na tuweze kusonga mbele pamoja na yeye. Na huyo Bwana mmoja mbele atoke kwenye dunia hii, alitangaza hii neno ya nguvu ya kwamba kazi nazozifanya nanyi mtayafanya pia natena zaidi ya hiyo, kwa maana ninakwenda nina kwa baba yangu, ninakwenda kwa baba yangu. Inaomba sasa hiyo iweze kufikia hapo, ili imani yetu kwa miguu miwili iweze kusimama vizuri, na macho mazuri na mikono mizuri inayokuwa katika afya njema, na imani yetu iweze kutenda Mungu iweze kutenda iweze kuwa hai katika Mungu aliye hai, na hiyo inatuonyesha washindi wa imani, na ili tuweze kusema bo, Bwana tungali na mapungufu mengi, hatujaweza kutetea kweli kweli ahadi za neno lako, lakini sasa tunataka kufanya hivyo katika imani. Na wanafunzi waliusema sasa, hapa inasemeka sasa kwenye mstari wa 19 ya Mathayo 17 Halafu wanafunzi wakakuja wakamfikia Yesu peke yao. Hapa wanafunzi walikuwa na akili sana, hawakuuliza swali hii wakati makutano yote ilikuwa karibu yake, lakini walikuwa wakijua ni kitu gani ambacho wangelipashwa kuzungumza pamoja naye na naye nao wangelipaswa kufanya hivyo wakati watu wote walipaswa kuwa wamekwenda. Oh, nasi tungeliweza kutoa funzo hii hapa ya nguvu pamoja na sisi na kuweza kupokea pamoja nasi mafundisho ya kuweza kuchukidia nayo nyumbani kwetu. Na kama tunaweza kuwa makini, tunaweza kupokea hiyo kwa moyo wetu wote. Halafu wanafunzi moo wa kukuja kwa Yesu, na kumwambia wakamwambia, kwa wenyewe ni kusema, ilikuwa ni kitu fulani ambacho walitaka kujua. Oh, hata sisi sote tuweze kutambua wakati yale iliyo ya watu wote, yale iliyo ya chumba chetu kitu gani tunaweza kusema mbele ya uso ya watu, na namna gani tunaweza kuuliza swali mbele ya watu wawili au watatu, na si kuweza kujua kitu fulani kinaweza chokuja, lakini kuweza kujua msimamo mzuri, ni kitu gani kinachostahili katikati ya watu wengi na katikati ya sisi kwenyewe. Na hapa inasemeka hapa kwa sababu ya imani kidogo Haikukuwa tu kuonya kubwa au dhambi kubwa, lakini alisema kwamba kwa sababu ya imani yenu ndogo, ni kusema kutokuamini. Katika Kijerumani anasema kwamba imani kidogo. Hapa alikuwa akilikuwa na akili nzuri, alisema hakuweza kuwaonya, lakini alisema kwamba ni kwa sababu ya imani yenu ndogo. Kama tunaweza kubali ya, tunaweza kusema sisi tuko wasioamini wa, lakini nashangia hapa lakini tuliweza na tunaweza kusema Bwana, Bwana, imani yetu ilikuwa ni ndogo, ilikuwa ni dhaifu. Tuliweza kujaribu lakini hatukuweza kufika, hatukuweza kuwa na uaminifu ndani mwako. Lakini na kwa imani yetu ndogo tuliweza kupatisha haya, tuliweza kuzaraulisha neno lako, na hatukuweza kupokea matokeo ambazo zilizohaidiwa kwa waamini walio na imani na hiyo ndiyo maana hatuja kuwa na uwezo ya kuweza kupokea yale ambayo inayoandikwa kwetu kwa ajili inayoandikwa katika Biblia ni imani kidogo ndio inakuwa msimamizi wa hiyo, na kama tunaweza kujua hiyo, tunaweza kusaidiwa. Bwana alitupokea katika shule lake, alitufanzia neema makosa zetu zisamehewa, dhambi zetu zisamehewa, nasi tumegeuka kuwa wana wa Mungu. Tulipokea neno lake ndani mwetu, na neno hili halipashi rudi bure kwake au bila matokeo. Na sasa inaomba iliweze kuwa la mtu binafsi kwa wale walioamini. Wa Bwana aliwapatia hesabu nyingi za ahadi kwa upande mmoja na kupitia wao ahadi hizo zinapasha kutimilika, na hivyo hivyo kama vile neno la Mungu lilivyotimilika li, katika taifa la Israeli na katika mataifa yote na malugha zote na malugha makabila zote, neno la Mungu linapasha kuwa kulitimilika ndani mwao. Ahadi za kibiblia nazo zinapasha kugeuka kuwa za kutimilika na kugeuka kuwa uhakika, na hivyo hivyo kama vile neno linalohusu kanisa halipashi kubaki, halipashi kuwa la kubaki pembeni, kwa maana kila neno lililotoka katika kinywa cha Mungu halipashi kubaki bila matokeo na kurudia bure kwake, lakini linapaswa kutimilika kama vile Mungu alilituma wakati aliposema kwamba nuru iwe, na nuru ikakua, wakati alipoagiza ikakuwa ikaonekana, na neno lililotoka katika kinywa chake linalohusu kanisa. Na hapa sasa, tunauliza John, hii linaweza kurudi bure kwake bila matokeo? Hapana, inaomba ili lizae na kutenda yale ambayo kinywa chake takatifu ilizosema, kwa maana ni kwa sababu ya hiyo ndiyo iliweza kutamkwa ili lisiweze kurudi bure kwake bila matokeo, lakini kupitia kanisa neno lililoahidiwa liweze kutimilika neno lio haidiwa, aliweza kutimilika. Na tunaweza kuamini hiyo linaweza kutimiza yale ambayo aliweza kutumwa. Hakuna njia ingine inayoongoza katika ukamilifu, na kwa kumalizika hii, kinywa cha Mungu ni kinywa halisi ya mwisho na hakuna namna ingine ya kuweza kuvunja na kubadilisha hiyo. Yeye anawaza yale anayosema na anasema yale anayowaza na leo aliwaza yale aliyosema. Leo tunapashwa kujiacha kusema na kujua ya kwamba ni kwa sababu ya imani yenu ndogo, na ni sababu ya hiyo, ndiyo hakuna kitu kiweza kufanyika. Lakini wakati huo aliweza kuwa na uvumilivu, na pia na sisi aweze kuwa pamoja na sisi mpaka siku hii. Na kuna kitu mmoja ambacho, ambacho kinapasha kufika. Tunapashwa kuwa na kutoshiba takatifu na tusitosheke na tuweze kupita pembeni ya hiyo, lakini tuweze kushukuru Bwana wetu kwa ajili ya hiyo, na tuweze kusema Bwana, yale ambayo haitatimilika utaitimiza, na sasa na tutaona utukufu wako hapa. Inasemeka kwa namna ya kimaajabu Kama muna imani kama vile mbegu ya haradali, mutaambia mulima huu ondoka, toka hapa, nao utakwenda, na hakuna kitu kingine, hakuna kitu kitakachoweza kushindikana kufanyika kwa ajili yenu kama muna imani. Sisi kama vile waamini tunasema Bwana, hakuna kitu kisichowezekana, mambo yote yanawezekana. Na hakuna mtu aliweza kuwazia kwa namna nyingine ile tofauti na hiyo. Leo sasa ni swali hii. Kweli tumeelewa kama Mungu mweza yote alishaka tarisha yote kwa ajili yetu na kwamba kupitia kanisa ndimo anataka ajitukuze na ni kupitia kanisa ndio aweze kutimiza na kufanya neno lake na kutimiza neno lake. Hakuna kitu kitakachoweza kushindikana kwenu. Hasemi ya kwamba hakuna kitu kitakachoshindikana kwangu, lakini alisema kwamba hakuna kitu kitakachoshindikana kwenu, wewe na mimi. Sasa sisi ni wanani? Tuko wana wa Mungu, na sisi kama vile wana wa Mungu tuko warithi wa Mungu na warithi pamoja na Yesu Kristo. Sisi kama, kama wana wa Mungu, sisi kama wana wa Mungu tumewekwa katika msimamo wa kiungu, tuna haki na masharti na tuna pia ahadi na ahadi zake zinapashwa na zitatimilika nami, na ninakubalishwa na hiyo, kwa maana ninaipata katika neno la Mungu lililoahidiwa. Ningekuwa na mashaka ya kuamini kama kuna mtu ambaye aliyeweza kutangaza neno kama hicho ambacho hakiandikwa katika neno na sasa naweza kujipatia wakati wa kumawazo sasa. Kwa sababu gani? Lakini kwa sababu inaandikwa katika neno la Mungu, na sasa tunaweza kuwa na uhakika ya kwamba yatatimilika kama vile inavyoandikwa, na hakuna kitu, hakuna kitu kinachoandikwa, na hakuna kitu ki... nyinyi, nyinyi, nyinyi, nyinyi mlio wanafunzi wangu, nyinyi mnaonifuata nyinyi, mnaosikia neno ni langu, nyinyi mlioniamini, niamini nyinyi, hakuna kitu kitacho, kitakacho shindikana kwenu. Munaweza kuamini hiyo, na unaweza kushika hiyo kweli, na ni Bwana ndiye alisema hivyo, bila hata bidii yetu, ila tu kuamini tu, lakini imani. Na hivyo ndivyo tulikuwa tukisikili, tukisikia siku zote na tukiona katika huduma ndugu Branham juu ya mazabahu, alikuwa akisema Mimi niko hapa bila hata msaada wowote kama ninyi, sio mimi nayetenda makarama hizi, lakini ninyi, ninyi, ninyi ambaye mliosikia neno, ninyi, ninyi ambao mnaoweka karama hii katika matendo, iliyo ndani mwangu ni mahali ambapo Mungu anaweza ku za au kuumba imani katika kusanyiko kwa wale wanaohusikia neno, na ni hapo ndipo Roho Mtakatifu anaweza kutenda. Na kuna mtu anaweza kusema au kusema, ah, sasa leo ni hivi hivi na hapa hapa ni hivi hivi, hapana. Mtu mtu kama huyo wa Mungu hajawahi kuwa. Watu wa kuiga, tunajua vizuri yale yanayofanyika. Wanasema hivi mbele, lakini kwa watu, kwa mwisho sisi hatuko sehemu ya hao. Watu kama hao tunataka, baada ya kusikia neno halisi la Mungu na kuamini neno la Mungu halisi, tunataka tuweze kuishi kitendo cha hal, kilicho halisi cha Mungu, na hapo usiano na kazi ya ujumla ina ya lazima pamoja na neno lililohubiriwa na wale waliomsikia na wale waliomwamini na waliomsikia, na imani ndani mwetu iweze kugeuka kuwa nguvu ya Mungu, na ili tuweze kupokea hiyo ujasiri na tuweze kusema Bwana, ulisema hivyo ya kwamba hakuna kitu kitakachoshindikana kwetu, yote yatawezekana, yote yatawezekana kwetu, yote yote, kama vile vinavyoandikwa hapa ni ya kwamba hakuna kitu ambacho kitakachoshindikana kwenu. Hakuna alikuwa akijilinganisha na nini? naweza kuendelea na kusoma tena upya, pamoja na kubadilishwa kwa mikate hapa, watu elfu tano, elfu saba hapa. Kuhusu Bwana, ilikuwa na husu siku zote kutenda, kujenga, kujenga imani katika wanafunzi wake, ndani ya wanafunzi wake, kwa maana kuna ukutokamini mingi katika ulimwengu huu kupitia maneno yake, kupitia makazi zake, kupitia huduma yake, kupitia matendo yake, kupitia mafundisho yake, yote ambayo alikuwa akifanya ilikuwa ni kujenga, ilikuwa ni kujenga. Alikuwa akifanya hivyo ili katika wanafunzi wake imani iweze kujengwa na ili uaminifu ndani ya Mungu iweze kuwekwa. Alikuwa akisema, mnaamini Mungu, mniamini mimi pia, alitaka Yohana 14 mstari wa kwanza alitaka ili wanafunzi wake waweze kumwamini katika moyo wao wote na kwa nafsi yao yote. Mambo yote yanawezekana, kwa maana ndivyo inaandikwa, mambo yote yanawezekana kwa yeye anayeamini. Kwa maana yeye anayeamini kupata njia kwa Mungu aliye hai inapewa kwake, nasi hatuwezi hata kukaribia Mungu sisi wenyewe tuna tunakuwa tunamtukana kama tunakuja kwake kwa, kwa kutokuamini na mashaka, lakini tunapasha kuamini ya kwamba Mungu yuko na haiko tu lakini yuko hapa, na wale wanaomtafuta anawalipa anawapatia, anawapatia yale walioomba kulingana na hitaji yao. Hiyo sio neno la hajabu, neno la damani, neno la damani kuliko lingine, na kila neno la Mungu ni kweli halisi, kufanya mambo ya haina hitaji hata ya kuweza kulalamika au kuweza kupita hapa mbele ya mazabau na kuweza kuonyesha nguvu ya kimtu. Hapana, nguvu za Mungu ziko katika neno lake, katika maneno yake, na kama tunaweza kupokea kama tulipokea neno lake ndani mwetu, na hapo sasa injili ya Yesu Kristo aliyesulubishwa ndani mwako na ndani mwangu, ndani yako na ndani mwangu, itageuka kuwa nguvu za Mungu na kwa maana ni nguvu ya Mungu. Na hapo sasa, si katika maneno au katika akili, lakini tunapasha kuishi katika uhakika. Tuko tayari kuweza kuamini Mungu? Tuko tayari tuweze kuacha tuonyo na Bwana na kusema Bwana, kama tunaweza kuelewa hiyo vizuri vizuri, na hapo sasa tunaweza kusema ya kwamba hiyo inatuhusu leo. Bwana, jaa ndani mwetu upendo Bwana alisema uzao wa kutokwamini wa ukahidi, na, na, na Bwana alisema kweli, yeye ana haki na sisi tuko uzao wa kutokwamini na wa ukahidi. Yesu akajibu, mpaka lini nitakuwa pamoja nanyi, nitawavumilia mpaka lini? Mpaka wakati gani? Ninaweza kusema Bwana, uwe na uvumilivu pamoja nami. Utuhurumie utu utu utu, uwe na uvumilivu kwa ajili yetu mpaka uweze kutenda na kutimiza yote ambayo uliyoahidi, uweze kuweza kutenda yote uliyoahidi, mpaka neno na matendo viweze kuwa zimetembea pamoja. Pamoja na Mungu mambo yote yanatembea pamoja, maneno na matendo siku zote zinatembea pamoja. Mimi nakubaliana Kweli Bwana atafikia kuweza kutoa vikwazo vyote, yote iliyo na uhusiano na, na udanganyifu na, udang, na, na, na upotevu, aweze kutoa yote katikati ya taifa lake, kama vile, mara nyingi, na, nyewe, kama vile vile mara nyingi kwa namna kwangu mimi mwenyewe kama vile mtoto nilikuwa nikisema, Bwana nitengenezee njia ili niweze kuitembea ndani tena upya. Mara nyingi unaweza kuzungumza kwa namna hiyo pamoja na Bwana pa na, na unamwangia moyo wako. Kwa hiyo tunaweza kuifanya leo toka makusanyiko haya sote, toka kwa Mungu siku zote tuwe tu tumetumikiwa na tuweze kuwa tumeelewa ya kwamba tunaweza kuheshimisha tu Mungu kwa imani. Amina, tusimame na tuombe. Baba uliye mbinguni, tumesikia neno lako na kwa upande moja tulionywa na pia tuliweza kufarijiwa, kwa maana tuna uhakika tukijua ya kwamba ulifanya mambo makubwa kwa ajili yetu na si kwa ajili ya kutuhukumu, lakini utakuwa pamoja na sisi katika njia yako mpaka mwisho, na utakuwa pamoja na sisi, utamaliza kazi yako wakati wa kurudi kwako, Bwana na mwaminifu ni, ni kwa sababu ya kutokuamini na imani kidogo tulifungwa na tukuweza kufunguliwa sisi wenyewe, lakini Bwana, tupatie ufungulivu wa kiroho ili tuweze ku tembea na kutembea katika mipaka ya neno lako ambayo unataka tuulinda na kutuchunga kama vile wafungwa. Acha tuweze kutamka jina lako, na kwa jina lako na kwa nguvu zako, ila tu kama tuliweza kupokea ufungulivu wa watoto wako na hapo sasa tuna uwezo wa kuweza kupokea ufungulivu. Bwana, tufanye waliofunguliwa, walio huru, waliotakaswa, watu ambao unaweza kutumainia, ambao unaweza kutumainia, ndio wale ambao unaweza kutumainia. Kutokutii kwetu, kutokuamini kwetu, unaijua. Muzaifu wetu unaijua unyenyekevu wetu unaujua, lakini wewe tunakuangalia wewe. Haleluya, heshima, utukufu na sifa zilizo kwako katika jina lako takatifu. Bwana mwaminifu, umetuzungumzia kwa namna ya kimaajabu. Tumekusikia na mioyo yetu iliwaka sana kila wakati, kwa maana ulikuwa ukizungumza pamoja nasi kwa namna iliyo wazi, pamoja nasi na sasa tunataka tuweze kusimama kwenye usimamizi hiyo ambayo uliyotupatia na Bwana, tuweze kuona kurudishiwa na us na kurudishiwa kwa yote, kwa yale ambayo uliyotayarisha kwa ajili ya kanisa lako ambayo shetani aliyoiba katika kanisa lako Bwana, acha mahubiri na uroho wako ya Mungu aliye wa milele aweze kuja juu yetu na aweze kutangazia kwamba muko hai, muko uhuru Haleluya. Heshima utukufu na mabudu kwa jina lako la Bwana. Hata tuweze kuambia wagonjwa mumepona, Haleluya. Bwana mwaminifu, Wewe ni Mungu wetu, ulifungua wafungwa ulitimiza yote Haleluya. Sifa na utukufu ziletwe kwako kwa jina lako la ajabu Bwana, si kwa majivuno, lakini tunakuheshimisha kwa katika imani Bwana, toa hii unyenyekevu ya uongo na imani kidogo na kutokuamini Bwana, utunyakuwe katika anga ya kiungu ili tuweze kuamini na kutumainia. Mpendwa wa Bwana, acha tuweze kuambia wale waliopotea Bwana aliwaokoa, na tuweze kuambia wale waliofungwa Bwana aliwaweka huru na tuweze kuambia wale wali waliogonjwa, haleluya! Na tunaweza kuisema haleluya, kwa maana hiyo ni kweli, Bwana aliwaponya haleluya! Utukufu na heshima iwe kwa Mungu wetu. Hayo tunayasema kulingana na neno la Bwana, imekwisha kuwa. Imetimilika, haleluya, sifa na utukufu. Kama tunaweza kuyaamini, munaweza jioni hii kuyapokea na kuona utukufu wa Mungu jioni hii. Kweli ni kwamba neno la Mungu linaweza kutimiza ndani mwetu na ndani mwako kama vile ukweli na si tu kama kweli lakini kama vile kweli ndani mwenu iweze kutimilika, sifa na mabudu iweze kuwa kwa Mungu wetu katika milele yote, milele hata milele Haleluya. Haleluya. Haleluya! Utukufu kwa Mungu, utukufu kwa Mungu, utukufu kwa Mungu. Oh, Bwana Acha mbegu hiyo iliyopandwa iweze kuota, na ili mvua inyeshe na jua iwake juu yake, ili uweze kutukuzwa, na sio sisi tunayotafuta heshima. Hapana, hapana, Mungu wangu, tunakuja mbele, tunakuja nje ya kambi, tunachukua haya kwa ajili yako Bwana, ili uweze kuheshimiwa na kutukuzwa na ili wana mataifa wasaidie kusema o oh, Mungu wenu uko wapi? Wakisema yeo Bwana mnayozungumza yuko wapi katikati yenu? o Oh, Bwana ninakushukuru, nakushukuru, nakushukuru. Una njia ya ajabu, pamoja na kanisa lako unatembea kwenye njia hiyo pamoja na kanisa lako mpaka mwisho, haleluya. na mwisho utakuwa utukufu sana kama vile kuliko mwanzo ya kanisa ilivyokuwa. Oh Mungu, tunakuambia asante kwa ajili ya michoko yote na bidii zote mbali za kuweka kwa ajili yetu ulioweza kuwa na hizo kwa ajili yetu. Tunakushukuru kwa maana tunaweza kuamini na kuweza kuwa na hii uwezo ya kuweza kufika katika neema yako na hii uhakika. Tunakushukuru kwa ajili ya damu iliyomwagika ya mwana kondoo. Tunakushukuru kwa ajili ya neno lako. Tunakushukuru kwa ajili ya Roho wako ambayo nayotuongoza katika kweli yote. Uh. Ninakushukuru kwa ajili ya kitendo chako cha nguvu. Tunaamini ya kwamba neno lako halirudi bure kwako bila matokeo, lakini neno kwa ajili ya Israeli litatimilika kwa ajili ya Israeli. yote iliyo ya sehemu ya Israeli itatimilika kwa Israeli. Neno lilotamkwa kwa ajili ya kanisa nalo litatimilika katika kanisa, na kufanya katika kanisa yote uliyopanga, yote uliyosema. Haleluya! Utukufu, heshima na mabudu iletwe kwa jina lako la ajabu. Tuko hapa mwalimu mpendwa, tukubali na utufanye kuwa na uwezo ya kuweza kuja kwako katika imani, tuweze kuelewa mwongozo wa roho wako Bwana, tenda kwa namna ambayo sisi sote tunaweza kuyaishi, na ukushukuru kwako, upewe utukufu katika umilele yote na shukrani. Amina.