Shangwe na vitendo vya shukurani viyo kwa Bwana. Mimi ni sehemu ya watu ambao wanaopenda kukomboa muda. Wikendi iliyopita ni kuwa kusini mwa Ujerumani, na wikendi inayokuja, kama Mungu akipenda, nitakuwa Austria. Natazama sasa niko hapa na katika siku kumi na nne nitakuwa huko Uswisi sana sana wakati weekend inapofika, tunawaziaka sana makusanyiko, tunawazia kuhusu makusanyiko kwa ajili ya kusikia neno la Mungu neno la Bwana, na hakuna kitu kizuri hapa duniani kwa mwamini kama vile kuonekana unaposikia neno la Mungu, pia yale ambayo umekwisha kusemeka, iwe kusoma neno, iwe kujilinganisha na yale inayoandikwa katika mahubiri. Ni ya nguvu sana, inazungumza sana, inagusa sana, tena ya kweli sana. Na wakati unapoyasikia ndani mwetu, munapanda itaji hapo hapo na kusema, Bwana, acha iwe hivi, fanya itufikie kama vile ulivyokuwa umeyawazia wakati ulipotoa ahadi na ulipo yazungumzia. Nilikuwa nikitumainia ya kwamba nitafika katika maziko jana huko Dusseldorf, lakini haikuwezekana, atazikwa siku ya kwanza na saa tatu, na natumainia kwamba ndugu Rusi atakuwa huko na wale wote katikati yenu watakao kuwa na uwezo ya kupata sehemu katika hayo. Kila wakati watu wanaporudi nyumbani, hata kama wanaweza kuwa waamini sana, inahuzunisha sana, lakini kwa upande mwingine tunajua ha watarudi tena Hakuna mwamini ambaye anahitaji ili aweze kurudi tena hata siku moja hapa, hasa heri mtu ambaye aliyemaliza safari yake, aliyelinda imani na anaye kwenda karibu ya Bwana, kwenda karibu na Bwana ili aweze kupita na kwenda karibu na Bwana. Tuna ahadi ambayo inayotimilika kwa wale wote ambao wanaoita jina la Bwana hata kama inaweza kuwa kwa saha ya kufa kwetu, Bwana wetu anasema, nasema kweli, kweli ya kwamba leo utakuwa pamoja nami ndani ya paradizo. Na haya si maneno ya anga, lakini hii ni makweli za kiungu kila mtu anapaswa kuyatumainia. Na sasa kungeliweza kuwa mengi ya kusema kuhusu yale ambayo tuliweza kusoma, lakini hayo anatugusa sisi sote, na naamini kwa namna fulani au kwa namna moja sisi hatuko wa kusikia tu neno, lakini Mungu angeliweza kutufanya watu ambao wanaoliweka katika matendo wakati andiko liposomewa. Na ni kwa sababu ya hiyo ndio Roho Mtakatifu alitolewa ili a, ili Mungu aendelee kutenda kupitia kanisa kama vile alivyotenda katika Kristo. Katika matamshi hiyo, kama vile navyowezekana, ni hivyo ndivyo tulikuwa tukitamka siku zote. Kanisa la Bwana si sanamu iliyokufa iliyokufa sio kitu fulani ambacho tunapaswa kutazama wa, okay. au kutembelea, lakini ni kiungo kilicho hai, mwili wa Bwana, nyumba ya hekalu ya nyumba ya kiroho ya hekalu la Mungu, nyumba ya kiroho ya hekalu la Mungu ambayo haikufanyika kwa mikono ya mtu, lakini iliitiwa kuonekana na Mungu, ikaitwa na Mungu kuonekana ili ushuhuda wa Mungu Neno la Mungu, ahadi za Mungu, yote ambayo Mungu aliyosema na aliyojipangilia mwenyewe iweze kufanyika hapa duniani, na ni kwa sababu ya hiyo ndiyo kanisa iliweza kuonekana hapa duniani, na Bwana wetu alisema waziwazi wazi. Nitajenga kanisa langu na malango ya kuzimu haitaliweza. Ni yeye ndiye aliyeambia walio wake ya kwamba niwapatia uwezo ya kutembea juu ya nyoka na nge na juu ya uwezo yote ya adui, naye hata waweza. Amen. Hao hakuna kitu kibaki kitakacho waweza. Luka 10 mstari 19. Nasi tunapasha kujua kwa moyo wote ya kwamba ahadi zote za Mungu ni ndiyo na kweli, natupasha kusema amina, nasi tunataka ili Mungu aweze kuyatimiza, aweze kuyatimiza kwa jina la kweli yake. Watu wanatoa ahadi wanaweza kubadilisha tena maoni yao na mpango yao, kwa maana wao hawana kuona yote kwa ujumla, lakini Mungu yeye anaona anaonaka yote kwa ujumla hana kuhitaji kurudia kwa mambo yote yaliyosema. Kila neno lote ni kweli halisi, nasi tunapaswa kuyatumainia. Tulisoma hapa katika neno hili la injili ya Yohana kwenye sura 16 tuliyasoma kwenye mstari wa kumi na mbili, ningeliweza kuwambia mambo mengi Yohana 16, 12. Ningali na maneno mengi ya kuambia ninyi lakini hamwezi kuyabeba sasa. Ilikuwa ni nini? Roho wa Mungu alikuwa juu ya manabii wote. Yote ilikuwa imefunuliwa kwao mbele neno ambalo walikuwa wakitamka ilikuwa ililikuwa limevuviwa na Roho, nao wangeliweza kutabiri habari yote ya wokovu. Kisha wakati muda ulipofika, wakati utimilifu ulipoanza Roho wa Mungu ikaja, na ningelitaka niweze kuvuta nia yenu ya kwamba Yohana mtangulizi mtu ambaye angelipaswa kuleta kilalo na kuiweka katikati ya gano la kale na gano jipya. Imeandikwa kuhusu yeye ya kwamba alikuwa amejazwa na Roho Mtakatifu toka tumbo la mama yake Luka moja, kumi na tano. Na sio tu roho wa Mungu ilikuwa juu ya manabii wa gano la kale lakini Roho ili wa Mungu alikuja juu ya nabii ambaye mpasha kuweka kilalo. Na sasa tunajua ya kwamba Bwana wetu alikuwa alizaliwa na Roho, na hiyo ndiyo inaandikwa, Roho Mtakatifu utakuja juu yako, Luka moja mstari wa thelathini na tano, na nguvu za yule aliyewa juu atakufunika kwa kivuli chake na ndiyo maana mtakatifu atakazaliwa atakayezaliwa toka kwako ataitwa mwana wa Mungu, kisha mwana wa yule aliye wa juu. Na kisha ukakuja utimilifu ya kwamba alijazwa na Roho Mtakatifu, na sio tu andiko, roho roho roho, inayotoa uzima, inayopatia uzima kwenye neno inayofanya neno kuwa uhakika wa kiungu, hiyo Roho moja ambayo iliyokuwa juu ya nabii Isaya, na iliyokuwa imetamka kupitia kinywa cha mtu huyo wa Mungu, ya kwamba kuna mtu ambaye angepashwa kuja na kuonekana katika jangwa, na angepashwa kutayarisha njia. Hiyo Roho moja ya Mungu ilikuja juu ya neno kwa ajili ya kulitimiza na kisha ikakuta juu ya yule ambaye Mungu aliyetumikisha ili unabii wa kibiblia ipate utimilifu wake. Na ni hiyo ndiyo iliweza kufanyika, ni hiyo ndiyo iliweza kufanyika, iliweze kufika pamoja na Bwana wetu. Na ni hiyo ndiyo iliyofika kwa kanisa lote la agano Jipya. Bwana wetu alisema ya kwamba mngoje Yerusalema mpaka mvikwe kwa nguvu za kutoka juu. Usema kanisa ambalo ndani mwake damu na roho vinaweza kutenda pamoja, kanisa iliyo kama vile kiungo kilicho hai cha Mungu aliye hai hapa duniani. Tushaka kusema mara nyingi, hakupashi kuwa viungo vilivyokufa katika mwili ulio hai wa Bwana. Hivyo hivyo, kama vile Bwana kichwa ndani mwake munakuwa uzima wa Mungu, na sisi kama vile viungo vya mwili wake tunapashwa kuwa ndani mwetu uzima wa Mungu na hiyo ndiyo hitaji ya kilindi ya nafsi yetu, ya moyo wetu, ili tusiweze kuchukua tu jina, lakini tuweze kuichukua kweli kweli kwa ndani, ili tuweze kuona ya kwamba Mungu yuko pamoja na sisi. Inasemeka hapa lakini wakati roho Mtakatifu, roho wa kweli atakapokuja, ataongoza katika kweli yote atawatangazia mambo yanayo yatakayo kuja, Yohana 16:13. Atanitukuza, Bwana anasema naye, atachukua yaliyo yangu na kuyawatangazia, Yohana 16:14. Tangu mwanzo roho wa Mungu ilikuwa ikitenda Hasa ilikuwa namna gani kuhusu Paulo? Yote yalimujia kwake maufunuo makubwa, ayo mafunuo makubwa aliweza kuyapata mahali fulani, lakini ni kupitia ufunuo wa Roho, yeye kama vile mtu wa Mungu, yeye kama vile msimamizi wa kanisa akiwa na usimamizi kwa kanisa mbele ya Bwana naye angelipashwa kusifu kwa ajili ya mambo ambayo Mungu aliyokuwa amemfunulia. Ilikuwa namna gani kuhusu Yohana kwenye kisanga cha Patimo? Alisema ya kwamba nilikuwa katika Roho katika siku ya Bwana. Katika kila barua tunasikia mara nyingi akisema ya kwamba yeye aliye na masikio ya kusikia, katika kila andiko kwa kanisa tunasikia mara nyingi akisema ya kwamba yule alina sikio la kusikia asikie yale ambayo roho anaambia makanisa. Ufunuo tatu mstari wa kumi na tatu. Katika katika Timotheo wa kwanza sura nne mstari wa, wa, wa kwanza. Basi roho anasema waziwazi wazi ya kwamba katika nyakati za mwisho watu wengi watajitenga na imani waki sikiliza roho za kudanganya na mafundisho ya mashetani. Roho inatangaza, roho iliyokuwa juu ya wamitume wa manabii, iliyokuwa juu ya manabii, walikuwa ilikuwa juu ya wamitume. Ilikuwa iko pia juu ya kanisa, ilikuwa juu ya Branamu na, na, na inapaswa kuwa juu ya sisi sote, na inapaswa kutongoza katika kweli yote, inapaswa kuwa juu juu yetu na kutongoza juu ya kwe..., katika kweli yote. Katika siku mbili mm, zilizopita, niweza kusoma andiko lati, la Wakorinto wa pili sura kumi na moja the..., na niweza kuiwazia sana kwa makini. Inasemeka hapa katika Wakorinto wa pili sura kumi na moja mstari wa nne, kwa sababu kama mtu mwengine anakuja kwahubiri Yesu mwingine ambaye, ambaye hatuku hatukuwahubiri hatu ninyi, au kama munapokea roho nyingine kuliko yale ambayo niliweza kuwahubiri ninyi, ambayo mliopokea munamuvumilia wazo iliyoweza kunigusa niliposoma neno hili ni hii hi: kupitia hiyo injili moja hiyo roho moja, kama ile iliyokuwa katika kanisa kwa mwanzo inapaswa kuwa katika kazi, kama ni hiyo injili moja inayohubiriwa. Lakini kama ni injili nyingine inayohubiriwa, inayotangazwa isiyolingana na injili ya kwanza. Na hapo sasa, kuna roho ingine inayokuwa katika kazi. Unaweza kutumikisha matamshi mamoja, kujipamba kutoka juu na mpaka chini, ukiwa na maandiko za Biblia, lakini hayo yote haina faida. Hiyo roho moja ya Mungu iliyokuwa pamoja na Petro iliyokuwa pamoja na Paulo iliyokuwa ikiwajulisha ufunuo wa Yesu Kristo na injili ya kweli inapaswa kuwa na itakuwa siku zote pamoja na wale ambao walio na hiyo ufunuo moja ya Yesu Kristo na injili moja. Hiyo roho moja itaambatanishwa siku zote na hiyo kitu moja ambacho kilicho na mwanzo wake ndani ya roho. Kama kitu kinatoka kwa Mungu, roho wa Mungu itaisindikiza ita isi, ita toka mwanzo mpaka mwisho. Niliweza kuendelea na kuwafuatilia hiyo wazo hilo kwa maana niliweza kufata hiyo Kitchen tag huko Minich nikusema hiyo siku ya kukutanana ya mashirika zote za kizehebu huko Minici yote ambayo nayo onyeshwa bila hata kulinganishwa na maandiko. Hiyo ni shida kubwa, watu walidanganywa kutoka kuzaliwa kwao mpaka kufa kwao. Hatuwezi kubadilisha hiyo, lakini tunaweza kupandisha sauti na tuna Pashwa hata pia kuipandisha ili Mungu aweze tena ingine mara moja kuzungumuzia kwa watu. Paulo anaendelea hapa na kuandika katika Wakorinto wa pili sura kumi na moja mstari wa nne: kwa sababu kama mtu anayekuja kuhubiri Yesu mwingine ambaye hatumuhubiri, au kama mkipokea roho nyingine ambayo hamkupokea wakati po wahubiri Yesu Kristo kweli kweli aliyesulubishwa, munapo mkataa hiyo ni njili nyingine. Na huyo kama mna mwingine anakuja na habari nyingine, mtamvumilia kweli kweli? Oh, ona gisi hayo iliweza kuwa ya kuumiza kwa mtu huyo wa Mungu, na kuwa mshuhuda wa mambo hayo yote iliyofanyika katika wakati wake kwa upande mmoja aliweza kusema mbele akiwa na kuona kwa kin, kwa unabii ya kwamba katika siku za mwisho mambo fulani na mambo fulani yangepasha kuja, na pia aliweza kutambua na kusema ya kwamba katikati yenu mutaamka wale ambao watakaoleta mafundisho isiyokuwa na kulingana na yale ambayo iliyoweza kuletwa Matendo ya Mitume sura 20 mstari 23 ilikuwa ni nini hapo? Hapo ilikuwa ni kuona, hiyo ilikuwa ni kuona kwa ujumla, ali katika habari yote inayokuja, muda ina unayokuja, aliweza kuandikia kwa Galatia kuhusu wandugu wa uongo waliojingiza na walioweza ku, ili waweze kuchunguza uhuru wenu katika Kristo. Wagalatia 2 mstari 4. Akose matendo ya Mitume sura 20 mstari 26 na 27, aliweza kuonyesha mahali fulani. Pengine mniruhusu niweze kukazia sana, kutoka kilicha moyo, mbegu ya kweli ya Mungu itasikia neno la Mungu la kweli lililofunuliwa na Roho Mtakatifu inaomba kuwa unashikamana sana katika neno na hapo sasa, Mungu unapaswa kufunga sana kwa neno, na ndani ya Mungu, ndani ya imani kupitia Bwana wetu Yesu Kristo, na sio sio mafundisho tu ambayo naozunguka huko na huko, na haizunguke tu mafundisho ya uongo, haizunguke tu kama vile upepo, lakini na nguruma kama vile upepo kali inayobomoa mambo yote Mtu aliyejenga nyumba yake kwa imani juu ya mwamba wa Yesu Kristo atasimama imara, na hiyo ndiyo Bwana wetu aliyotuambia katika Mathayo 7:25 msara, na pia wakati upepo kali inapovuma na wakati mvua inapokuja na maporomoko inapokuja, hiyo nyumba yake itabaki ikisimama, kwa maana ilijengwa kwa nguvu kwenye mwamba isiyoweza kutikisika ambayo mambo yote inaweza kupigwa kuja juu yake na kuchukuliwa mambo ingine yote. Acha Bwana abariki maneno haya yote ya damani na aweze kuwaza juu yetu, na kwa upande wetu aweze kutubariki na aweze kuzalisha ndani mwetu hitaji ambayo inayokomaa zaidi, na tuweze kugeuka kuwa kanisa ambalo Mungu yeye mwenyewe anaweza kujitukuza ndani. Kanisa ndani yake ambalo neno haliwekwe juu ya kinara cha taa, lakini yeye mwenyewe kama vile inavyoandikwa anaweza kutembea katikati ya vinara saba vya dhahabu. So na kama Bwana anatembea katikati yetu hata baki bila kuweza kuonyesha ushuhuda wa kuonekana kwake. Na hiyo ndio ndugu aliweza kusema, na hiyo ndio tunahitaji sana, na tunaweza kusema kama vile alivyosema yeye mwenyewe, sio mimi nayefanya kazi, lakini baba naye dumu ndani mwangu, siku zote ndiye anafanya kazi zake, Yohana 14 mstari 10. Mungu anaendelesha kazi yake kanisa la Mungu aliye hai na siyo monima iliyokufa, lakini ni kiungo kilicho hai iliyozaliwa upya kupitia Roho na neno la Mungu, ililowekwa juu ya dunia hii, iliyowekwa kwenye dunia hii ili iweze kuwa sifa na Yezo kuwa kitu fulani cha sifa na neema yake ya utukufu. Kila mtu anaweza kujisifu kuhusu neema, lakini yanapasha kuonekana katika matendo, katika maneno. Kila mtu anaweza kuhubiri ya kwamba Bwana anaokoa, lakini hayo yanapashwa kuonekana katika matendo, katika maneno. Kila mtu anaweza kusema ya kwamba Bwana anaponya, lakini hayo yanapashwa kuonekana katika matendo. Kwa maana yeye mwenyewe yeye mwenyewe iko hivyo, na hawezi badilisha. Yeye ni yule yule na hawezi badilisha. Nasi tunapashwa kuwa na bidii na imani ya kumushika kwa maneno yake, na tusiweze kujizuia kuweza kufanya hivyo. Sio sisi tuliyoweza kutoa ahadi, hatukutoa ahadi sisi hatuna kazi ya kutimiza hata ahadi zake, lakini yeye ndiye aliyeweza kutoa ahadi. Ni yeye ndiye anakuwa macho juu ya neno lake ili aweze kulitimiza. Kazi yetu sisi ni kuamini na kuamini kwa moyo wetu wote. Nilikuwa nikisoma, nilikuwa nikisoma hapa sasa hivi kwa machache tena, na waza ya kwamba ilikuwa ni Waefeso sura moja, kama nizijidanganyi au hapana, iko katika Wakorinto wa kwanza sura moja. Ni hapo ndipo mtume anaandika, Wakorinto wa kwanza sura moja mstari wa kwanza, Paulo, aliyeitwa kuwa mtume mtume wa Yesu Kristo kwa mapenzi ya Mungu, na, sos, na sositeni ndugu yetu. Mstari wa pili, kwa kanisa la Mungu lililo katika Korinto. Unasikia, kanisa la Mungu. Na si hebu kanisa la Mungu lakini kanisa la Mungu, mwili wa Bwana, tunatuma salamu zetu kwa kanisa la Mungu lililo katika Korinto. Leo munaweza kuandika hapa na kumakusanyiko yote iwe kuwe makusanyiko kweli, hizo makusanyiko kweli ni kanisa la Mungu. Sasa, swali ni ya kuweza kujua kwamba mbele ya macho ya Mungu kweli sisi ni kanisa la Mungu. Yesu Bwana wetu anasema, nitajenga kanisa langu na malango ya hadezi halitaliweza. kazi ni gani? na maalama za kuonyesha kanisa ni za namna gani? kanisa la Mungu ni Alama za kuonyesha kanisa la Mungu ni za namna gani? Tunajua sote ya kwamba kuna aina fulani ya nje au ya kidunia. Ma, mo, mbili, n, kuna aina mbili ya mazehebu mingi inayochukua neno la Bwana, jina la Bwana, moja inaamini ubatizo wa Roho Mtakatifu na ingine haikubali au haiamini, lakini kama sivyo tofauti siyo kubwa hiyo kujipatia jina fulani la kibibilia au matamshi inayotumikishwa katika maandiko matakatifu. Hayo matamshi yote unayojipatia haina faida kwenu. Unaweza kujita kwamba ni kusanyiko la Mungu, akose kama Mungu yeye mwenyewe hawezi kushuhudia yale ambayo tunayosikia kwetu, au yale ambayo aliweza kufanya kwa ajili yetu, yale ambayo tuko hayo. Kama sivyo, haina faida. Anasoma tena mstari ya pili. Tunatuma salamu zetu kwa kanisa la Mungu. Ndugu na dada wapendwa, tunataka ili neno hili liweze kutuingia sana mpaka katika mifupa na mafuta ya mifupa. Kanisa la Mungu, kanisa la Bwana, kanisa la wazaliwa wa kwanza, lili waliozaliwa, walioingizwa ili waweze kuona utukufu wa Mungu. Wa Korinto wa kwanza sura moja msari wa pili, wale waliotakaswa katika Yesu Kristo, walioitwa kuwa watakatifu pamoja na wote wanaoitia jina la Bwana Yesu Kristo katika kila pahali bwa... Bwana wao na Bwana wetu. Mstari wa tatu: Neema kwenu na salama toka kwa Mungu Baba yetu na kwa Bwana Yesu Kristo. Nasi tunapasha kujihesabia katika wale ambao wanaoita jina la Bwana mahali pote na hapa Sisi hatujihesabie kama vile watu walio ambao wamekwisha kufikia lengo au watu ambao walio na mambo yote ambao wamepata mambo yote, lakini pasha kusema kitu moja, Mungu aliweka ndani mwetu hitaji ya kuweza kuwa kuweza kuwa yale ambayo nataka kufanya kuhusu sisi, au yale anapashwa kutufanya sisi, na tuweze kuwa kwa upande wake, kuwa tayari na kushika imara mpaka mwisho, tubaki tukishikamana mpaka mwisho, mpaka siku Bwana ya Bwana, mpaka kwa kurudi kwake, kanisa lisilo na mkunjo wala kunyanzi, kanisa bibi arusi. Lilo safishwa lilo takaswa ndani ya neno au ndani ya damu yake ndani ya neno. Hayo yote yanaandikwa katika maandiko matakatifu. Kanisa linaweza kukutanana naye bila mkunjo wala kunyanzi kwa imani, ndani ya imani, nasi tunaweza kuhesabiliwa katikati ya hao, kwa maana nasi pia tunakiri jina la Bwana wetu Yesu Kristo. Paulo anasema hapa, kama vile kwenu na kwenu kama vile kwetu na kwenu, akuweza kuona tu kanisa la pahali ambalo ilikuwa ndani yake yeye kama vile kusanyiko pia la kwake huko, lakini alihesabia pia makusanyiko zote ambazo Mungu alizoita kuonekana linalokuwa na watu, makusanyiko zinazokuwa na watu waliopata neema yake, ambao alioweza kupatia msamaha wake na ambao walioweza kufanya mazoezi ya wokovu wake. Acha Mungu mwaminifu aweze kutufanya watu kama hao. Ni kwao ndiyo naambiwa kwa mstari wa tatu, neema iwe kwenu na salama toka kwa Mungu Baba wetu. Hayo mawili yatakuwa pamoja na sisi kama tulipata neema, tuna salama ya Mungu ndani ya mioyo yetu, kwa maana inaandikwa ya kwamba ni kwa imani ndani ya Yesu Kristo ndimo tulipata salama pamoja na Mungu, Waroma tano mstari wa kwanza. Na ni pamoja na salama hiyo ya Mungu, inapopenya ndani ya mioyo yetu, mioyo yetu na nafsi zetu na nafsi yetu pia na moyo wetu, inafurahi kwa shangwe, inaruka ruka kwa shangwe. Roho wa Mungu anachunguza mambo yote na inashika neno lililoandikwa so cool kwa ajili ya mambo yaliyokuwa inayokuwa ya, mambo ya muda unayokuja na kuyafunua kwa wakati ambapo Mungu anapotaka kuyajulisha. Nasi tunashukuru pia, kwa maana mambo haya yalifanyika katika siku zetu yale iliyokuwa kwa muda unaokuja kuna miaka elfu mbili iliyokuwa imeipashwa kuja, na tazama sasa imeonekana, na Mungu aliweza kutujulisha shauri yake kwa nema, ili hiyo roho moja ya Mungu iliyokuwa juu ya manabii na wa mitume iweze kuwa juu yetu, na iweze kutufunulia kwa ujao, hiyo injili moja halisi au ya kwanza, ambayo iko nguvu ya Mungu na inatufunulia pia Yesu Kristo kwa namna hiyo moja, kama vile alivyofunuliwa kwa walio wake kwa wakati wa mbele. Roho na injili na Yesu Kristo vyote vinatembea pamoja, inakuwa moja. Natumainia na ya kwamba mnaelewa hii inamaanisha nini wird, kama injili inahubiriwa tofauti kama vile ilivyohubiriwa kwa mwanzo kama Kristo mwingine anahubiriwa leo, ndiyo mamilioni ya watu wanafanya leo, lakini hawajui hivyo kama wanafanya hivyo. Na hao ndio watu ambao walio na roho Am... ingine. Roho moja hiyo itahubiri hiyo kitu moja na itazalisha hiyo ufunuo moja ya Yesu Kristo leo, itajulisha kama vile mwanzo pamoja na Mungu. hakuna mabadiliko. Acha jina lake lisifiwe na kutukuzwa kwa moyo wote. Nikitaka malizia, naamini na kwa moyo wote ya kwamba Roho wa Mungu ilitufunulia Yesu Kristo kwa namna hiyo moja kama vile alivyoifunua kwa wandugu zetu kwa mwanzo. Na hiyo roho moja ya Mungu ilitufunulia hiyo Injili moja, Injili ya milele sasa kwa mwisho, kama vile ilivyokuwa kwa, kwa mwanzo. Na hiyo ndiyo, hiyo ndiyo alama ya kutambua na alama iliyo wazi na kukamatika ya kwamba hapa inahusu ni Roho Mtakatifu. Hapa ni Roho Mtakatifu, na roho nyingine yote itasema kitu chochote juu ya Kristo na kadhalika na kadhalika, lakini Roho wa Mungu itazaa ndani ya ufunuo yote, inaongoza Roho wa Mungu inaongoza katika ufunuo wote wa Yesu Kristo, inaongoza katika injili yote, na kama hata tunaweza kufanya ambacho kujipima katika uhakika wote inawezekana tunaweza kukiri waziwazi kwa unyenyekevu ya kwamba Mungu atufanyia neema. Hata jina lake lisifiwe. Amina. Baba le mbinguni, ninakushukuru kwa moyo wote kwa ajili ya kutembea au ya kukubaliana ya ujao katikati ya Roho wako neno lako na kanisa Ninakuomba Bwana, ufanye hili tuweze kuwa tunakubaliana moja kwa moja na maneno yako, ili Roho wako ituongoze katika kweli yote na iweze kutimiza kila neno kama vile kweli, ili uweze kutukuzwa. Mabudu na utukufu kwa jina lako. Amina.