Bwana asifiwe na shukuliwe kwa ajili ya nyimbo hizi za thamani, na kwamba tunaweza kumwabudu tena jioni hii na kuweza kufikia sisi sote pamoja neno lake. Tunajua ya kwamba dunia hii si nchi yetu, lakini tunatafuta ile inayokuja tunatafuta yale ambayo Mungu aliyoahidi na tunaingoja la... kama vile Abrahamu alivyofanya nasi na pia tunangoja pas... na tunajua ya kwamba siku zinapita haraka serons... na kwamba hapa karibu tutakuwa huko karibu naye. Hiyo ndiyo imani yetu na ujasiri wetu na uaminifu wetu ndani ya Mungu aliye hai hapa profet... ndani ya nabii ezekieli inaandikwa kwenye sura kumi na sita kwanza kwa mstara wa makumi tano na tisa ezekieli kumi na sita mstara wa makumi tano na tisa hapa ni mungu anayezungumuzia taifa lake maana bwana mungu anasema hivi nitakutendea kama wewe ulivyotenda, uliyezarau kiapo ukivunja agano. Mutara wa kumi tisa, hata hivi nitakumbuka agano langu nawe kwa siku ya ujana wako, nami nitaweka imara agano la milele pamoja nawe. Ndiyo, hii ni kitu fulani cha ajabu. Tumeyaimba naye, tunaweza kuyasoma yale ambayo Mungu anayoahidi. Yeye anaishika vizuri vizuri, wakati anapofanya agano naye, anaiheshimu. Sisi kama vile wanadamu tunaweza kushindwa, na akose taifa la Israeli nalo uliweza kushindwa lakini ni yeye asiyeshindwa kwenye msalaba kumi sita, hata hivi nitakumbuka agano langu nawe kwa siku za <coughs> ujana wako, nami nitaweka imara agano la milele pamoja nawe. Na hiyo tunaiamini kwa moyo wetu wote. So yale ambayo Mungu aliyoanza yeye anaitimiza, na agano alilofanya analilinda na akose, kama vile nilivyokwisha kusema yale asiyowezekana kwa wanadamu inawezekana kwa Mungu kwa so, Mungu mambo yote yanawezekana. Hapa ndani ya Zaburi mia moja na tano huyu mwimba zaburi anasema, tangu mbele hapo, ndani ya Zaburi mia moja na tano akosi kwanza, kwa mstari wa tano wanane wanane, samahani, Zaburi mia moja na tano mstari wa nane amekumbuka agano lake milele, neno aliloamuru vizazi elfu. Mstari wa tisa: Abraham, agano alilofanya na Abrahamu Abraham, na kiapo chake kwa Isaka man, a Isaac, is na kiapo chake kwa Isaka kumi. Israel, alichosimamisha kwa Yakobo kuwa amri kwa Israeli kuwa agano la milele akisema, nitakupa wewe nchi ya Kanana kuwa sehemu ya urithi wenu. Haya ni maneno ya utukufu ya Mungu na tunajua huyu mwimba Zaburi naye anasema hapa, alikuwa akijua ya kwamba yale ambayo Mungu anayoahidi yeye anaitimiza, na anasema ya kwamba anakumbuka agano lake milele na tunaona Mili na tunaona ya kwamba mamiaka maelfu wakose yaliweza kupita ku, ku lakini alikuwa akikumbuka siku zote agano lake, maneno aliyokuwa ameyatamka. Na tunaona katika siku zetu namna gani maneno hayo yalinatimilika wakati tunapoona taifa la Israeli, na tunaona yale ambayo Mungu aliyoahidi na kwamba anawarudisha katika nchi yao. Tunaona ya kwamba hayo anapasha kufika ijapokuwa kupingana na wadui wote, lakini hayo anapasha kufanyika kwa maana Mungu mweza yote alikuwa ameyasema. Ndugu na dada, na iko hivyo hivyo pamoja nasi. Hakuna mtu anayeweza kugeuza mpango yake, yale ambayo Mungu aliyoahidi kwa kanisa lake, bila harusi, yale aliyotayarisha kwa ajili ya kanisa hilo, yeye atayawafikishia na hakuna mtu anayeweza na atakayeweza kuizuiza, hata kama maadui wanaweza kusimama na kupingana kupingana lakini, yale ambayo Mungu aliyoahidi yeye ataitoa. Yale ambayo Mungu aliyoahidi, kama vile mwimba nyimbo anayaimba, yandile yanadumu, hata kama mbingu na dunia zinapita lakini Mungu anashika neno lake, Mungu analitimiza akose tena, mara nyingi kwa namna tofauti ambayo tunayoweza kuwazia au tofauti na yale tunayoweza kutamani kuona, lakini yeye yote anamufikia. Yeye ataheshimu agano lake na atatimiza au atalinda waaminifu wake. Sasa ni lazima sana tuweze kubaki kuwa waaminifu kwake, ili tuweze kushikamana kwa maneno ambayo aliyoyatamka kwa agano ili tusiweze tu kulivunja na tuweze tu kujua ya kwa kwamba si mtu aliyezungumza lakini ni Mungu mweza yote pia katika siku zetu. Na kwa ajili ya hiyo Ninawaza ya kwamba tunashukuru sana na tunafurahi sana na kwamba mioyo yetu inaungana pamoja, hata kama hatuwezi hata kuwa na hitaji ya kuweza kufurahi, lakini kwa, kwa upande mwingine, wakati tunapoona yale ambayo Mungu aliyosema, tunaweza kufurahi kwa ndani na kuweza kuleta heshima na mabudu na sifa kwa Mungu na, ni kwa sababu ya hiyo ndio tunakusanyika tena hapa jioni hii. Naamini ya kwamba atatubariki kwa wingi wa neema yake. Tusimame sasa kwa ajili ya ombi la pamoja. Mungu mwaminifu, tunakushukuru kwa moyo wote Jour, kwa ajili ya siku hii heure, kwa ajili ya saa hii moment, kwa ajili ya wakati huu, te tunakushukuru Bwana tu, kwa maana sio tu kwamba ulitimiza agano pamoja na taifa lako la Israeli nous, lakini pia uliweka agano lako la milele pamoja nasi katika siku hizi, nawe unakumbuka agano lako la, hauwezi kulifanya kuwa bure. Hapana Bwana, yale uliyosema mara moja, utalishika neno uliloahidi wewe, unalitimiza o, oh Bwana. Na kwa ajili ya hiyo, tunakuabudu na tunasifu jina lako la utukufu. Bwana, tunakusifu, kwa maana unaturuhusu kuweza kuwa tena hapa jioni hii kwa ajili ya kusifu jina lako la utukufu. Bwana, wewe ni Mungu wetu, ndiyo Bwana. Hukumu zako zinazunguka katika dunia yote nzima, lakini neema yako iko juu ya taifa lako. Tunasifu jina lako la utukufu, tunakuabudu, tuna kupatia utukufu wewe peke yake, kwa maana ni wewe ndiyo Mungu wetu. Wewe ndiyo Mungu wetu. Wewe ndiye Mungu uliye Mungu wa taifa lako. O Mungu, uliwaita Bwana katika nchi yao, na wewe una shik, unaweka mikono yako juu yao, na utakuwa pamoja nao na utakuwa pamoja nasi Bwana, tuna kupatia sifa na tuna sifu jina lako la ajabu na utukufu. Hatutaki Bwana kuweza kujisifu, lakini tunakutukuza neema yako na uaminifu wako tunakushukuru Bwana kutoka kilindi cha mioyo yetu kwa mioyo yetu pia, kwa ajili ya neno lako na kwa ajili ya agano uliotimiza pamoja nasi katika siku zetu pamoja. Shima, sifa, na taifa lako, heshima sifa, utukufu na mabudu kwa jina lako Bwana. Tunakuomba uweze kubariki wale wote ambao kutakuwa hapa jioni hii. Bariki taifa lako lote mahali pote, mahali pote wanaweza kuwa wakisambazwa, lakini unajua mioyo yao kwa maana wewe ni Mungu Bwana, ambaye unayechunguza dunia yote nzima na unayechunguza mioyo yote Bwana. Bwana pia unajua mioyo yetu tena joni hii, na tunakuabudu na tunakushukuru kutoka vilindi vya mioyo yetu. Haleluya, pokea utukufu, pokea sifa na mabudu katika jina la Yesu. Amina. A, tungeliendelea kuimba katika uaminifu wote, sikuweza kujizuiza kufumba macho na kuweza kuangalia mbele yangu ili niweze kuona kama kuna mtu aliyeweza kuenda, lakini hiyo inatufurahisha sana. Inafurahisha sana kuweza kuimbia Bwana, kuweza kuimba kweli kweli kutoka vilindi vya mioyo Niliweza kusoma pia katika nyimbo hii ambayo hatukuweza kuimba, niliweza kuisoma ndani na nikaona nakiandikwa ya kwamba utashinda katika hali ya utu, ya ushindi. Utashinda kwa namna ya utukufu na ya ushindi. Hata kama vita inaweza kuwa kali, lakini inaomba kutopoteza imani na tusiweze kuangalia nguvu za adui inatosha kuweza kuangalia msalaba, kuweza kuweka macho yako kwenye msalaba, mahali ushindi imekwisha kuchukuliwa tangu muda mrefu, mahali ambapo maadui waliweza kukimbia na nguvu za giza zikapotea. Ninataka niweze kusonga kwa ushindi hata kama moyo wangu ulioweza kuumizwa hata kama ninaweza kuanguka na kama ninaweza kuteleza, hata kama ninaweza kuumizwa kwa ndani, nijapokuwa inaomba kuweza kusema siku zote ya kwamba mshindi juu ya njia ya ushindi, na hakuna kitu kinaweza kujitosha kwa Yesu, nikisonga mbele, nikipanda juu mpaka mbinguni. Waanzilishi wa nyimbo waliweza kuanzia pia mambo fulani wakati walipokuwa kaandika nyimbo zao. Na sasa musijiache, musiregee katika ku- katika vita au katika kupigana. Anaendelea na wa, nyimbo na kusoma ya kwamba ninabaki katika na baki kwenye msalaba, katika imani na siogopi, hata kama kifo kinaweza kuja, hata kama siogu, inaweza kuja lakini siwezi kupotea. Mshindi naona taji ya ushindi ikingaa huko juu katika mahali pa mbingu, iliyotolewa na mwana wa Mungu. Hiyo ndiyo lengo ya mwisho ya imani yetu, kuona utukufu wa Mungu na kama tena tunaweza kuchukua ndani mwetu kuhakika, tukijua ya kwamba tutakuwa huko, sasa tunaweza kusema kwa uaminifu. Ki, ni kitu gani kinaweza kututenganisha upendo wa Mungu iliyoonekana ndani ya Yesu Kristo Bwana wetu? Hakuna kitu na hakuna mtu, kwa maana maamuzi ya Mungu inasimama imara milele na milele yote na hii ilianguka juu yetu kwa namna iliyo ya upole sana. Tuliweza si kusikia neno lililo la utukufu sana ndani ya Ezekieli kumi na sita na niweza kuendelea kusoma mahali pale, mahali kunasemekwa, mstari wa kumi sita na mbili, Ezekieli kumi na sita mstari wa kumi sita na mbili. Nami nitaweka imara agano langu pamoja nawe, nawe utajua ya kama mimi ni Bwana, hata ukumbuke na kufadhaishwa, wala usifungue kinywa chako tena, kwa sababu ya haya yako wakati nitakapo kusamehe yote ambayo uliyatenda di... Bwana Mungu anasema, si que... na amini ya kwamba kama tunaweza kuhesabia yote ambayo Bwana Mungu anayosema nous, ndani mwetu hamuwezi hata kubakia hata nafasi ya kuweza kukamata kinywa Mais comme il est écrit... au kufungua kinywa Ayer... lakini kama vile inavyoandikwa huku mbele Ayer... au mahali pengine Ayer... ya kwamba kama unataka ujisifu, ujisifu Ayer... ndani ya Bwana katika Wakorinto wa kwanza sura moja mutara wa makumi tatu na moja Ayer... na hakuwezi kubakia hata ndani mwetu hata hata ndani ya hata mtu mmoja katikati ya yule aliyefanya mazoezi pamoja na Mungu aliyeingia katika gano pamoja na Mungu ki, na aliyeweza kuingizwa no. Hakuna kitu tunaweza kuchisifia ila tu ni neema ya Mungu wetu. Tulikuwa tunaweza tu kusimama, tunaweza kuwa kama tuliweza ku pata haya mbele ya Mungu. Naweza kuisema kama vile ndugu Abrahamu alivyoweza kuieleza Abraham. Mungu alifanya agano pamoja na Abrahamu bila hata shurti dir. Mungu hakusema je, ni mimi nanafanya hivi na wewe ifanya kile un avec lui non, na sio kwamba aliweza kufanya kitu fulani mapatano fulani pamoja naye, hapana, lakini Mungu alikamata Abrahamu akafanya agano pamoja naye, akampatia ahadi na kisha akamtuma katika safari. Wakati Mungu alipopatia sheria kwa Musa na Israeli na alipofanya agano ilikuwa unapaswa unapaswa na haupaswi unapaswa unapaswa na haupaswi una kufanya hivi, na Mungu alifanya hivyo kwa ajili ya sababu ya kuweza kumwonyesha hali ya anguko, hali ambayo haisiyoweza kukubalika hali ambayo kuwa kimonyesha hali bayo haiwezi kusimama mbele ya Mungu, ili aweze kutuonyesha ili nasi aweze kutufanyisha neema ya kuweza kuingia katika agano pamoja na Mungu ambayo aliyokuwa amemupatia bila shurti na Mungu kupitia Yesu Kristo Bwana wetu. Ilimpendeza kufanya, ilipendeza Mungu il kufanya hivyo bila hata surti na kama hatuwezi kukubawa, kukubawa, kutambua ya kwamba tulikuwa tumefanya dhambi na kama angekuwa imeandikwa ya kwamba haupaswi kufanya hiki na kile na kwamba yule anayefanya hiki anakuwa ameshindwa mbele ya Mungu na ndiyo maana maandiko matakatifu yanasema ya kwamba kujua dhambi inatoka katika sheria, Waroma tatu mstari wa ishirini. Kama sheria hangelikuja hatungeliweza kujua dhambi ni nini, na pia hatungeliweza kujua ukovu ni nini na neema ni nini na msamaha ni nini, na, na hatungeliweza kujua mambo hayo yote yanamaanisha nini, na ndiyo maana tunaweza tu kushukuru Mungu ambaye aliyehitoa sana kwa ajili ya mwanadamu na aliyeweza kufata na, mpaka sasa anafata njia ambayo sisi hatuwezi kuelewa, na tunasema kwa imani, hii ndiyo njia ambayo Mungu anayomfata pamoja nasi. Na hapa sisi sote tumekwisha kusoma pamoja naye kwenye msalma kumi tano na tisa. Ezekieli kumi na sita, maana Bwana Mungu anasema hivi, nitakutendea wewe, nitakutendea kama wewe ulivyofanya, ulivyotenda, uliye dharau kiapo, ukavunja agano. Msara kumi na sita hata hivi, nitakumbuka agano langu nawe kwa siku za ujana wako nami nitaweka na imara eternal. Agano la milele pamoja nawe. pa, passé, hapa kuna mambo mawili la, kuna upande moja de, kuna agano lililopita kwa wakati huo likilinganishwa na Israeli na kisha inasema kwamba nitaweka agano pamoja nao la milele. Yale ambayo Mungu aliyofanya ndani ya Kristo hapo Golgota si ya muda mfupi lakini ya milele. Nasi tumeingizwa katika agano hilo la milele pamoja na Mungu. Kwenye kumi sita na moja inasemeka hapa Halafu utakumbuka njia zako na kupata haya, wakati utakapopokea ndugu zako wasichana wakubwa wako na wadogo wako, na nitakupa hawa wawe binti zako, lakini si kwa agano lako. kumi sita na mbili, nami nitaweka imara agano langu pamoja nawe, nawe utajua ya kama mimi ni Bwana. Tunaweza kuingia sana katika andiko hili kwangu mimi, mnaweza kuniamini. Mara nyingi ninakwaka na idadi ya kuweza kukumbuka, ya kwamba nilikuwa nimeambiwa ya kwamba nikusanyishie watu wangu ambao nilifanya agano pamoja nao kupitia zabihu. Zaburi mstari wa kumi tano, mstari wa tano hapa inahusu leo taifa la Mungu ambalo linalokusanyika mbele ya uso wa Bwana walio tayari, ili waweze kukubali neno lake, maneno ya agano lake, na kuweza kuamini kwa moyo wao wote, na siyo tu mambo ya kimafundisho. Ni vizuri hiyo, ni mfupa ya mgongo lakini atu-hatutengenezwe tu na mufupa wa mgongo lakini kuna viungo vyung, vingi vinavyounda mwili hey, na ndio maana ni lazima sana <laughs> ili tuweze kukusanyika mbele ya uso wa Mungu na ili tuweze kujileta siku zote au kila mara mbele ya Mungu, tuweze kuonyesha mbele ya Mungu siku zote yale ambayo Mungu aliyofanya na kwamba aliweza kufanya agano pamoja nasi, na bila hata kuiweza kujiuliza au kuniuliza mimi au kujiuliza wewe. Na sio kwamba tuweze kuwa hapa duniani, lakini kwa namna ya kuona kwa Mungu tulikuwa tumekwisha kuwa ndani ya Kristo, kwa maana ndivyo inavyoandikwa nani. Hiyo ndiyo ndugu Branamu alikuwa akionyesha mara nyingi, tulikuwa ndani yake Wakati alipokuwa akipigana Getsemani, tulikuwa ndani yake. Wakati alipokufa Golgotha, pamoja naye na tuka tulizikwa pamoja naye, na tukafufuka pamoja naye, tukachukuliwa mbinguni pamoja naye na kama tunaweza kuwa huko siku moja, tulikuwa huko tangu milele, kwa maana uzima wa Mungu haujawahi kuwa na mwanzo, lakini siku zote uzima wa Mungu ulikuwa na, katika mawazo ya Mungu ndani ya mpango wa Mungu tulikuwa ndani na tulikuwa huko mahali ambapo anapotaka tuweze kuwa na akose amweze kuelewa yote kwa ujumla, lakini ni hivyo une... na kwa sababu Mungu alifanya agano lake binafsi, lakini kama anafanya hivyo, nayo ni kwe ni vizuri ni hatukuweza hata kuulizwa au kuulizwa maoni, na kijapokuwa tuliweza kukubali na hiyo e avano tuliweza kuwa ndani na tangu sasa tuko wa Bwana milele na milele. Ninasoma ndani ya Muhubiri kwenye sura sita shahiri mbili au tatu kwenye msara wa kumi, Mhubiri sita msara wa kumi. Kitu chochote kilichokuwa jina lake liliitwa zamani, nacho kinakuja kuwa ni mtu, wala hawawezi kushindana naye aliye na uwezo kuliko yeye mwenyewe. Kumi na moja. Basi, kwa kuwa kuna mambo mengi yanayoongeza yaliyo bure, mtu anapata faida gani? kumi na mbili. Maana ni nani anayejua yaliyo mema kwa mtu katika maisha yake siku zote za maisha yake yaliyo ya bure anayoishi kama kivuli. Maana ni nani anayeweza kumwambia mtu nini ambayo itamfuata chini ya jua? Mnajua ya kwamba mtu huyu alikuwa si, alikuwa na hekima iliyo ya kimahajabu si? Hapa hapa kwenye mstari wa kumi, ya kwamba yoyote yanayofika yalitayarishwa ya tangu zamani, tangu zamani, na hayo nayo yaliweza kuonyeshwa. Na sisi tunaamini uchaguzi wa Mungu ndani ya maisha yetu kwenye mstari wa kumi ya kwamba tangu zamani walikuwa wakijua ni kitu gani kinaweza kufikia mwanadamu. Tunaweza kuamini hiyo, yeye alikuwa akijua ni kitu gani za kufikia kwa mwanadamu. Tunaweza kuamini hiyo, hizi zote sasa. Kwa nini inaweza kuuliza Mungu maswali? Ni lengo gani na habari, kuwa, na habari inaweza kuwa na kitu gani, kama mambo yote yamekwisha kupangwa na Mungu? Kama imepangwa siwezi kubadilisha mambo. de Dieu ne mambo ya Mungu, de Dieu ne mambo ya Mungu hayawezi kutenganishwa, yanasimama imara, hawezi kugeuzwa, imefanyika <laughs> <y> hivyo na <laughs> la, inapaswa kuwa hivyo. Vizuri, vizuri, kama tunaweza kutingiza au kuyageuza, ni kitu gani kinaweza kubaki? Hakuna kitu <laughs> yote yanaweza kuanguka kama tunaweza kuyatingiza ambayo imamu Mungu aliyoweka, sisi tunapaswa kusimama juu ya maneno kama hayo, na tunapaswa kushukuru Bwana Mungu kwa maana maneno haya yaliweza kuandikwa ili yatufundishe, yatufariji na kutuonya, ili tuweze kusimama imara na tuweze kusonga mbele ndani ya Bwana. Waroma kumi na tano mustari wa ine kwenye mstari wa kumi. Sasa mstari wa tisa, ya Mhubiri kumi na ya Mhubiri sita ya kwamba yote ambayo yaliyokuwa yamefika kwa, kwa manadamu yote yapasa kufika na yote ilikuwa imepangwa Vous seriez passé dans ce pays na kwamba ilikuwa imepangwa ya kwamba mupasha kupita katika nchi hii na kwamba ndugu yetu amepasha kuja na kwamba tungepashwa tu kuokolewa na hiyo yote ilikuwa ni chanzo ya kiungu yote ilikuwa imepangwa ndio sasa nani anaweza kutingiza na kuweza kubadilisha mambo nani sasa ambaye anaweza kugeuza mambo, kugeuza au kuwatenganisha? Kuwa kama Mungu anaweza kuyapanga hivyo, tweza kushukuru Mungu kwa maana ni hivyo, na hapo ndipo imani yetu inaingizwa. Kama kuna mtu anaweza kutingiza na kuweza kugeuza ambayo Mungu anayofanya, au kuweza kufanya mambo tofauti na yale ambayo Mungu anayopanga, ni kitu gani kinavua kwamba nani anaweza kuwaza kwamba mambo hayo inapasha kufanyika? Hapana, ya mambo ambayo Mungu aliyofanya yanadumu imara milele na milele, na inasimama imara milele na milele, kwa maana alikuwa ameamua hivyo. Na ni kwa sababu ya hiyo nami narudia tena, na ni katika mambo hayo ndio imani yetu yanasimama juu yake. Na hapo sasa utokuamini kuweza kutuacha uweze kwenda mbali. Na hapo sasa, kama imani inatushika na hapo kutokuamini, na hapo kutokuamini inapasha kutuacha au kwenda mbali na sisi, lakini kweli kweli, kwa maana imani na kutokuamini haiwezi kufanya makao yake pamoja, hiko hivyo hivyo pamoja na sisi, kwa maana hayo haiwezi kutendea pamoja. Inasemeka hapa kwenye mstara wa kumi, na hakuna mtu anayeweza kuuliza au ku, ku, kushinda yeye aliye na uwezo kuliko yeye mwenyewe. Ni Mungu huyo. Sasa Mungu aliyekuwa amepanga mambo yote tangu mbele na hiyo kwa ajili ya uzima wako au maisha yako na kwa ajili ya maisha yangu. Nani sasa anayeweza kumweza kushindana naye? Mara nyingi tunawazaka au tunakuaka na hitaji ya kuweza kumkasirikia kum, kum... na hiyo ndiyo shida sana. Mimi ninakwaka na kitu moja kinachonigusa sana pamoja na Bwana, na si kupitia mahubiri na sio mafundisho lakini tuweze kusikia uwepo wake kwa namna kwa namna fulani, na ningelitaka kose kusema ya kwamba kusema kuhusu uwepo wake kwa namna ya kuonekana kama vile ilikuwa katika agano la Kale. Ngu, wingu ya utukufu wa Mungu ilikuja na itakuja juu ya hema ya makutanio na kila mtu aliweza kujiona, ilikuwa ya kuonekana, lakini kila mtu alikuwa akijua ya kwamba ni Bwana anazungumzia Musa, na kila mtu alikuwa akiona, na siyo, haikuwa kama vile kitendawili, lakini kila mtu alikuwa akiona hiyo wingu ya utukufu, na kila mtu alikuwa akisimama katika hema ya kutania na kila mtu alikuwa pale akijua kwamba Musa yuko hapo mbele ya uso wa Bwana Mungu, na Bwana Mungu alikuwa akizungumzia. Wakati atakapotoka atakuwa na neno la Mungu la kutuletea. Mara nyingi mimi nasema na kushambia kwamba ilikuwa vyema kama Bwana Mungu angeliweza kutufungulia uwepo kama huo ya kuonekana na kwake. Pamoja na Mungu hayo yote yanawezekana, na amini ya kwamba jioni hii tena niweza kusikia kitu fulani kwenye kanda, na ndugu Branhamu anasema kitu ambacho kinachojulikana kwenye mambo hayo nakusema, ya kwamba Mungu anakuwaka na uwezo uwezo mbili au uwezo tatu, anakuwaka na namna mbili au tatu ya kuweza kukutana na mwanadamu. Na anasema moja ilikuwa ni pectoral, ni kusema ya kwamba kama kuna mtu aliyekuwa akikuja na kuleta ndoto au funuo, au kitu fulani sasa angepaswa kusimama mbele ya kuhani mkuu na kusema yale ambayo alikuwa akitamani kusema, lakini alipokuwa akisema yale ambayo inakutaka kusema, lakini kama nuru haikuwa anatokea katika hiyo pektorale, huyo mtu angepaswa kwenda akiwa na haya, napasa kuambia kwamba ni mtu huyo ndiye anazungumza, lakini sio mtu huyo huyo, mtu kuambia kwamba ni weo ndiyo nasema, sio Mungu. Na huyo mtu alikuwa akijua ya kwamba kama anapokea jibu ya Mungu au ni kimya ya Mungu kuhusu yale ambayo ulikuwa akisema, kama mtu huyo angelikuwa akijua ya kwamba Mungu amenyamaza, huyo mtu angepasha kwenda zake bila kusema kitu chote. Na hapo sasa, kama ilikuwa ni ya uongo, giza ilipashwa kuwa na pale, hakuwa jibu ya Mungu. Na japokuwa watu pale walikuwa pale na watu walikuwa wanajibu kama Mungu alikuwa akisema, kwa maana Mungu wa kwake kunakuwa jibu wakati anaposema na pale hayo nyama zake. Na hapo sasa, yale yanatukumbusha. Na hapo sasa, tunaweza kujipiga kifua na kusema, Bwana, tunajua ya kwamba tumeleta mambo yaliyo yetu binafsi, yale ambayo tunapaswa kuwa nayo kwenye moyo, lakini kama siyo hivyo De la ni hiyo hitaji hitaji ya kweli ya uwepo ya hapo hapo ya Mungu na hiyo kushuhudiwa isiyoshindwa ya neno lake kupitia uwepo la wake au kuonekana kwake, na hapo sasa ninarudia tena yale ambayo ndugu Branham aliyosema, ili kusiwe mtu ambaye anayeweza kuwazia kwamba ninaitoa tu kwa nia yangu binafsi Aussi de, ainsi, de lakini aliomba pia kwa moyo wake na kusema: Bwana, niruhusu John hii ili niweze kuonyesha kwa kila mwenye dhambi aone njia ya wokovu, kwa kila yule aliye takaswa aweze kugeuka yale ambayo unayotaka na aweze na hivyo sasa, aliweza kuonyesha hizo mahitaji kwa Bwana akiwa nahitaji ya kilindi ndani ya makusanyiko ya kiungu ambayo ilikutaka kuanza, na ni moja ya makusanyiko ambayo iliweza kupata sehemu ndani makusanyiko ya kiungu. Ilikuwa ni kitu fulani cha kuweza kutoa, ni kitu cha kuweza kutoa kupana, cha kusema kwa kila mmoja, kuleta kwa kila mmoja, iwe yoyote A chacun, ki kwa kila mmoja aliyekuwa pale le même. Kwa hiyo nasi tunahitaji tu tu, e, hiyo moja, hatukusanyike kwa ajili ya kuimba tu nyimbo fulani. Nyimbo hizo zinaweza kuwa ni sehemu ya mambo hayo iwe yoyote, lakini hiyo haipaswi kuwa njo lengo ya kuwa ya kukusanyika sisi sote hapa Hapana. Hiyo kutotosheka kwa ndani iliyo takatifu inapaswa kutushika. Hiyo kutotosheka inayotoka kwa Mungu inapaswa kukaa ndani mwetu. Kwa si wangu, tunaweza kusema kwa moyo ulio wa haki ya kwamba Mungu alikuwa hapa na kwamba alifanya hiki na akafanya kile. Mara nyingi tuliweza kuzungumza kuhusu hayo pia tenu... ni mahali gani Bwana aliweza ku- kufanya makusanyiko hata pamoja kukosekane hata kitu kimoja kinachofanyika hapo? Mahali gani a, mahali gani alipoingia bila kufanya kitu fulani? Mahali pote alipokuwa akiingia ukovu ulikuwa ukionekana. Alikuwa akiingia katika nyumba iwe kitu chochote wakati alipokutanana na mtu hakuna kitu ambacho kilikuwa kikosekana pale ni mahali gani hata siku moja ambapo bwana alijifanya makusanyiko ya kiungu bila mungu aweze kuwa pamoja na muwatu na kuwatumikia na bila mungu kukutanana na wao nani hiyo ndio tunatamani tunahitaji na tunatarajia ili Bwana aweze kukutanana na sisi leo pia. le Sasa ni njia gani ya kufikia kwa hayo? Ninapaswa kuwa imani, tunangoja ili ahadi zote zitimilike, na ni hiyo ndiyo tunayoona. Si lakini, kama tunataka kuwa uwenye haki kwa ujao, tuweze kusahau mambo mengine yote, na tusiweze kusahau mambo ambayo Mungu aliyofanya yaliyo ya kimaajabu, tuweze kushukuru kwa ajili ya hiyo, na hapo sasa haina hatuna hitaji ya kutoshukuru au hali ya kutushukuru, lakini tunapenda tuna ili Bwana aweze kufanya tena ingine mara moja yale aliyofanya ndani ya kanisa lake, iwe yale yanafanyika katika Israeli, iwe yale yanayofanyika katika taifa zote au makabila zote, lakini aweze kushukuriwa, kama vile Bwana alivyosema, ya kwamba wakati siku mwana wa mtu atakapoonekana itakuwa kama vile katika siku za Sodoma na Gomora na kama siku za Noa. Sasa hayo yote yako hapa, lakini hiyo sio, i, hiyo sio yote, hiyo haiyatosha na hiyo haina maana tuweze kufanya bidii yetu binafsi iweze kuamini mambo yote ambayo yasiyokuwa na uhusiano pamoja na kanisa la Mungu aliye hai yanatimilika bila sisi tuweze kuweza kuweka bidii zetu binafsi. Lakini ni hapo ndipo tunafika kama vile lengo ya muhimu, mambo ambayo Mungu aliyoahidi kwa kanisa hayawezi kutimilika bila sisi different... na ni hapo ndipo tofauti katikati kati ya ahadi zote and zilizo za ujumla katika hali yote yanatimilika vyote bila hata bidii zetu, bila hata sisi tuweze kuwa na imani ya hiyo au kuwa na imani fulani ya nguvu kuhusu mambo hayo. Lakini ndani ya kanisa hakuna kitu cha yale ambayo Mungu aliyoahidi kinachoweza kutimilika akose kama akose kama tunaweza kutimiza kupitia neno lake, ndani ya imani, tukishika Mungu kwenye neno lake na tunapomshukuru kwa maana amekwisha kuyafanya, ili baadaye aweze kuyatimiza. Mnaweza kuelewa hayo yote? mambo mengine yote yanatimilika bila sisi, yanatimilika kwa kushoto na kwa kuume, yanatimilika kwa kushoto kwetu na kwa kuume kwetu, au tunaweza kusikia kwa namna iliyo ya kupitikana kwa nje, yanapaswa kufanyika. Lakini yale ambayo yanapaswa kufanyika kupitia kanisa, inalingana na sisi, sisi tunayofanya sehemu ya kanisa. Mungu atakuwa wa kuonekana ndani ya kanisa na kupitia kanisa alo lenyewe, na hiyo inamaanisha ya kwamba viungo vyote vya kanisa hilo vinapaswa kujiweka kwa upande wa Bwana. Nani katikati yenu ambaye amekwisha kuwazia au ambaye ashaka kuwazia kwa namna ambayo tunapasha kushuweka kwa upande wa Bwana, na sio kwamba tuweze kufanya mamipango hiyo haitakuwa vizuri, lakini kwamba tuweze kutafuta na kupata kwa ndani uhusiano ya kila mtu binafsi pamoja na Mungu, kwa kiwango ambayo kupitia hiyo uhusiano ya mtu binafsi ya kweli pamoja na Mungu muweze kuwa mwongozo, mwongozo ya hapo hapo ya Roho Mtakatifu katikati yetu, ili Bwana aweze kujitukuza na kushuhudia neno lake. Wangapi katikati yetu wanaotaka kuweza kuwazia hiyo katika mioyo yao na kuweza kuyawazia, na vinahitoshe ya kwamba wawili au watatu waweze kuyawazia, lakini tuweze kusema si sote. Bwana, tuweze kumwambia bwana katika maombi, Mungu mwaminifu, tunataka ili kila ahadi ambalo ulilotoa kwa kanisa liweze kutimilika pia kupitia kanisa na ndani ya kanisa. Tuko hapa kwa upande wako, basi tufundishe namna na ya kuomba a... tufundishe namna ya kuamini na kupokea u... kama vile unavyoitarajia kwetu, na wava ya kwamba Mungu hata aweza kungoja jibu kwetu, lakini atajibu, kwa maana yeye alitoa ahadi bila hata shurti, na kwamba aliweza kuziambatanisha kwenye imani na si kwenye majira, lakini kwenye imani aliziunga kwa ima, kwenye imani. Kama ahadi za Mungu zingiliweza kulingana au kufatana na majira hakuna mtu ambaye angeliweza kuitirishi, na kila mtu angeliweza kuangalia majira. Hapana, mahadi za Mungu zinatengana na mambo yote, lakini pamoja na sisi, na ninaisema mimi binafsi tunapasa kujitenga na majira ambazo zinazotufunga, na kwa msaada wa Mungu na kama vile tumekwisha kusikia jioni au weekend hii senyor, de, de tuweze kuua wafungwa wa Bwana, tuweze kufunguliwa, tuweze kuwa, tuweze kuwa wafungwa wa Bwana, tuweze kuwa wafunguliwa pia kwa upande wa Mungu, ili sasa baadaye tuweze kufungwa pamoja naye na tuweze kufikia katika mapenzi yake aweze kutimiza mapenzi yake, na yeye aweze kutimiza kulingana na neno lake. Na ni hiyo ndiyo inaandikwa bila mashaka katika Wakorinto wa pili sura moja mstari wa ishirini na ishirini na moja ya kwamba ahadi zote za Mungu ni ndiyo na amina, kupitia sisi kwa utukufu wa Mungu naye hawezi kututoa katika mahadi hizo, kwa maana alituingiza ndani nasi ni sehemu ya hizo. Sasa tunahitaji Mungu naye anatuhitaji. Tukamate sasa neno hili kwenye moyo, tuweze kumshukuru, kwa maana yote yanafanyika kama vile alivyoipanga tangu zamani na kwa ujumla ni hivyo ndivyo vinavyozisoma katika ndani ya Mhubiri sita msara wa kumi na ni hivyo ndivyo vinavyovisoma kwamba hali ya mtu imepangwa na hakuna anayeweza kushindana na yule aliye na nguvu na au na uwezo kuliko yeye. Mhubiri sita msara wa kumi Ninajua mtu aliyepingana, aliyepigana na Mungu ninajua, ninajua mtu aliyepigana mungu na inaandikwa ya kwamba alishinda akawa mshindi na alikuwa yakobo yakobo alipigana na mungu alipigana na malaika bwana na akawa mshindi mwanzo makumi tatu na mbili mstari wa ishirini na nane mungu anafanya hivyo anafanya hayo yote na aliyaongoza hayo yote kwa sababu ya rafiki yake Abrahamu, na akaleta baraka kwa wale wote ambao waliotembea katika nyayo za imani za katika nyayo za Abrahamu, katika nyayo za imani ya Abrahamu, na waliotafuta msaada kutoka kwa Mungu na wakapata msaada wake, na kisha wakapata simbilio wa na nyuma, wakapata baraka kutoka kwake. Acha Bwana aweze nasi kutubariki kama hivyo, ili siku moja nasi weze kusema ya kwamba hawa ni wabarikiwa wa Bwana, ili waweze, ili watu waweze kusema ya kwamba hawa ni wabarikiwa wa Bwana, ili tena uwepo wake iweze kuonekana na sio katika nyimbo au maneno, au katika katika maombi lakini kwa namna isiyokuwa ya kushindwa, kwa namna ya uwezo, ili sisi na wengine wote nao waweze kufanya pia mazoezi e, na pia wengine waweze kuyaona. Sasa kama tunaweza kuyatamani kwa kilingi, na kama tunaweza kuyachukua katika mioyo yetu, Mungu iko na uwezo ya kutupatia zaidi ya hiyo na kuyatupatia kwa neema. Jina lake takatifu lisifiwe. Amina. Babo le ta mbinguni, nina ni, ni, kushukuru kwa moyo wote kwa ajili ya neno lako takatifu na la damani ulituweka katika siku za mwisho kwenye mwisho wa kizazi cha mwisho cha kanisa, ili tuweze kufikia sasa ujumbe wa mwisho kupitia mujumbe wa mwisho, ili tupokee mazungumzo ma ya mwisho na ili tuweze kupata sehemu katika kitendo cha mwisho cha Mungu. Mungu mweza yote, inayohusu mpango wako iko mbele yetu kama vile mpango ya mjengaji. Na sasa Bwana, kuja wewe mwenyewe uweze kuchukua vyombo vyote. Vyombo vyote, na utupatie sisi sote pamoja kuelewa na kuona mambo yote kwa ujumla, kuona kwa ujumla mpango wako katika siku hizi. Tupatie neema ili tusiweze kuwazia kwamba mambo yote yanapasa kufanyiwa na mtu mmoja, lakini yote yanapasa kufanyika na Mungu mmoja, na ni Mungu mmoja peke yake anayetenda kupitia sisi na kushuhudia neno lake. Bwana, ninakushukuru kwa ajili ya mafundisho yote na kwa ajili ya kuingizwa kwa kidini katika neno lako na mapenzi yako Bwana. Acha kurudishiwa kwa ujao iweze kuonekana katikati yetu na pia katika kanisa lako lote nzima, kama vile kushuhudiwa e, ya kwamba wewe ni wa kweli na kwamba neno lako na kwamba neno lako limetimilika Bwana mpendwa, tunaamini kwa moyo wetu wote ya kwamba utafanya hivyo, na inapofanyika hautapita bila kusimama, lakini taifa la agano lako litakusanyika na sio tu kwamba tuliweza kusikia, lakini tutaona ya kwamba Mungu ni hai na kwamba anashuhudia neno lake. Bwana, tunakuomba sasa kwa ajili ya ndugu yetu ambaye anaye rudi Polonye, na kwa ajili ya dada yetu mpendwa ambaye anayerudi pia na mvulana wake Bwana tunakuomba uweze kuwa bariki na uweze kuwa pamoja nao Bwana uende e, mbele yao uwaweke huko, ili waweze kuwa baraka na ufanye ili nao pia waweze kushuhudia hata kama ni katika udhaifu, kwa maana wewe uko mwenye uwezo sana, ili uweze kutenda kupitia vyombo vidhaifu. Bwana, tunakushukuru kwa ajili ya wandugu wote na kwa ajili ya wadada wote wa mashariki na wa magharibi wa kusini na wa kaskazini. Bwana, wewe uliye tupatia heli ya kuweza kusikia ya kuamini na kupokea maneno yote ya agano, utupatie neema. Fungua macho yetu ya imani, ili tuweze kuona utukufu wako na kuona kushuhudiwa, kwa maana ni wewe ndiye utakayeitoa tunakubalishwa tuna sana kwa ajili ya hiyo yale yale ambayo ambayo yale ambayo ambayo haitafikia kanisa, kanisa lako samani, mreze, epu, yale ambayo haitafikia Israeli na ambayo itafikia ulimwengu itafikia kwa kanisa lako bibi harusi, Bwana mwaminifu, Bwana harusi wa nafsi zetu, tunakushukuru Ututukuwa pamoja nawe, tufanye kuwa wafungwa wa bwana wetu Yesu Kristo, kuweka mapenzi yako ndani ya mioyo yetu, na uweze kuongeza juu yayo nguvu zako ili mapenzi yako yaweze kutimizwa kwa ajili ya heshima na utukufu wa jina lako na kwa ajili ya kutosheka kwa kwako, Bwana. Tuko hapa, ututenganishe na majira na utufunge na wewe ili tuweze kuwa chini ya nira moja wewe Bwana, tunakushukuru kwa ajili ya hiyo, tunaweza kusema, tunaweza kuyaamini. Haleluya, na tunakutukuza na tunakuabudu. Shetani ndiye mdanganyifu mkubwa na mwongo mkubwa. Oh wewe Mungu, wewe ndiwa wa kweli, tunakushukuru. Wewe ni mwaminifu kwa neno lako la na unalitimiza Bwana. Tusaidie si sote, nasi tutasaidiwa, na utubariki, na tutabarikiwa mabudu iwe kwa jina lako Amen. Amina.