Shangwe na shukurani ziwe kwa Bwana. Hayo yamenishangaza sasa. Niliwaza kwa ya kwamba kwaya itaimba tena, tena, nimekwisha kusikia je, ya kwamba wamemaliza kuimba. Ninashukuru sana Bwana, tuliweza vana kufanya mazoezi ya Mungu kweli kweli katika siku hizi Fyre, Fyre, Fyre zilikuwa ni wakati na pia hata dakika za ushirika na kukutanana ya hapo hapo pamoja na Mungu, ilikuwa ni ya thamani, ilikuwa ni ya kimbingu, ilikuwa ni ya utukufu. Na hayo itaendelea tena kuwa vizuri zaidi, na pia hata upendo tunayokuwa nayo kwa ajili ya wengine itageuka kuwa nayo ya kilindi zaidi na ya kweli. Yote liyo kama vile miba inayo uma na kama vile chachu, itaendelea kutoshwa ndani yetu, ili tugieke kuwa fungu njema ya kubalika ya kweli na ya haki na ili mtu anayekusanyika pamoja na sisi ajisikie vizuri mbele yetu, kwa maana tulikuwa na tunabaki siku zote mbele ya uso wa Mungu. Ndugu Branamu alisema siku moja ya kwamba kuna watu ambao unapendaka kuwa pamoja nao, na kuna wengine pia ambao wawezi penda kuwa pamoja nao lakini wakati unapokutanana na watu ambao wao wenyewe wanaoambatanishwa na Mungu, oh, hapo ndipo kunakuwa heri utukufu. Hakuna kusikiana vibaya, hakuna chuki lakini tu furaha na shangwe ndani ya Bwana na hayo yanapaswa kuonekana zaidi na zaidi kwa neema, na hiyo inaonekana katikati ya makabila zote, malugha zote na mataifa zote. Ningetaka niweze kukamata muda huu ili niwashukuru nyote kutoka kilindi cha moyo kwa maana hamukujizuwiza kusanyika pamoja na sisi mbele ya uso wa Mungu ndani ya siku hii. Mara hiyo hatukusikia pia manunguniko, wote walitosheka, iwe walilala usiku uko chini au kwenye etaji ya pili, iwe wa umoja wawili, watatu, kumi au ishirini, wote walikuwa wametosheka na wakifurahi, na pia hata watoto walijikamata vizuri. Hali haiache kukuwa nzuri zaidi. Acha Bwana asifiwe na shukuriwe. Kweli kweli tuliweza kufurahia siku hizi nilizifurahia sana jana mnyuma mchana kati. Kwangu mimi mwenyewe ilikuwa ni hatua ya muhimu sana. Nanawambia kuwa na uhusiano ya hapo hapo pamoja na Mungu ni ya damani sana, ni ya upole, inayoweka nguvu, inayokuwa na faida. Na mahali pote ambapo Roho wa Mungu inatenda kuna kuwa anga ya kimbingu. Uh, mahali ambapo maroho zingine zinakuwa na kazi, kunakuwa mchanganyiko, kunakuwa kusikiana vibaya, kuna kuwa kuaziana vibaya, kunakuwa kama vile ku kuindana, mnisamie kwa maneno hili, lakini mahali ambapo roho wa Mungu iko katika kazi inayote inakuwa vizuri, na pale kila mtu anakuwa katika msimamo mzuri na nia njema, na hata kama mmoja wao wow, anaweza kusema muhali mbaya, lakini mwengine ataisikia muhali nzuri, kwa maana iko vizuri katika moyo wake, na hata weza kujiacha aibiwe na kuimwa. Husiano yake pamoja na Mungu, ijapokuwa shida fulani hatukatae hivyo pia, lakini tunaweza ijapokuwa ma kushindwa zote na madhaifu zote za kimutu, munaweza kutamuka ya kwamba muna heri kama vile wale ambao Mungu aliobariki na wale aliofanyia neema, kama wale ambao waliweza kuzungumuzia uso kwa uso. Bwana anasema katika Mathayo 13 mstari 17 ya kwamba manabii wengi na wenye haki wengi walitamani wawone yale mnayoona na hawakuyaona, walitaka wasikie yale mnayosikia na hawakuyasikia. Watu wakubwa wangapi wa Mungu wandugu wangapi ngapi wa damani walioishi na da wadada wangapi walioishi kwa wakati wetu, lakini hawakusikia na kuona mambo ambayo Mungu aliyokuwa ametayarisha kwa ajili ya wakati wa mwisho wa neema. Leo tunaishi hii ndiyo siku yetu ambayo Mungu aliyotayarisha na kufanya kwa ajili yetu, siku iliyo ya utukufu ya izote. Ndugu Branamu alisema siku moja, ya kwamba kama Mungu angeniweza kuniuliza, ungelipenda uishi katika wakati gani? Ungelipenda kunitumikia katika wakati gani? na kama angeliweza kuweka mbele yake mpango wote kwa ajili ya wakati wote, na Branhamu alisema ya kwamba ningeliweza kuambia Bwana, ningelipenda niishi katika wakati huu na kutumikia katika wakati huu, nikutumikia katika wakati huu, katika muda huu. Wapenzi, njia za Mungu ni za ajabu na nzuri sana ni za ajabu na nzuri sana, na Mungu atatupatia neema ili tuweze kubomoa kuelewa vibaya na kutosha mambo yote isiyokuwa ya kukubalika, na tuweze kukubaliana sisi sote katika upendo wa kiungu na kubali kila mtu kama vile alivyo, kama vile alivyo katika shairi inayofuata ambayo ndugu Pezal ambayo hakusoma inaandikwa katika Wakorinti wa pili sura tano musari wa kumi na sita. Hivi tangu sasa hatujui mutu kwa namna ya mwili. Acha Mungu atupatie sisi sote, sisi tulio na mashida, sisi tulio na mauzaifu na mapungufu Bwana mwaminifu ambaye aliyejifunua kwetu kama vile mwanadamu aliye kamilifu atupatie si sote neema ya kuona Kristo ndani ya kila mmoja wetu, na kuweza kujua ichapokuwa mashida zetu au ma, mauzaifu ma, ma zetu au mapungufu yetu, tutambua ya kwamba tulikombolewa katika lengo iliyo ya juu na ya utukufu ili tuweze kumaliza umilele yote pamoja na Mungu ensemble. Na tuimalize sote pamoja wapenzi, acha Mungu awabariki kwa nguvu, na ninakubalishwa na ya kwamba Mungu atarudisha tena zaidi tena wandugu wengi na wadada wengi, na atawatosha na kuwa n... Na kuwa, na kuwatosha na kuwapatia nuru, tusiwe tena wa kupingana sisi kwa sisi, lakini tuwekane nguvu sisi kwa sisi na tukitumika sote pamoja, na ni katika kutumika pamoja ndio tunaweza kufika kwenye lengo na tungeliweza kuungana mkono sisi kwa sisi, tusaidiane sisi kwa sisi, tunyoshane mkono, tutumikiane sisi kwa sisi, na hiyo katika upendo tutakutanana na Bwana hapa ukaribu, na tunataka tufanye hivyo kwa furaha kweli. Tusiwe na manunguniko, bila hata kulemelewa. Hata kama mambo mengi ya dunia hii inatulemelea kwa kiwango, hakuna kitu cha kiroho kinachotulemelea. Lakini kwa ndani tuweze kuwa huru na tutayarishwe, tuweze kusema kwa kubalishwa na kutoka kilindi cha moyo, na hiyo tukiwa chini ya kitendo cha Roho. Kuja upesi Bwana Yesu. Haija kuwa hivyo kweli kweli. Lakini karibu ya kurudi kwa Bwana sana. Hiyo itakuwa hivyo hivyo. Kwa maana yandikwa katika Ufunuo ishirini na mbili, kwenye mstari wa kumi na saba. Ufunuo ishirini na mbili mstari wa kumi na saba. Roho, na bibi harusi wanasema kuja. Na yule anayesikia aseme kuja. Na hivi roho itaungana. Roho ataungana na bwana na bibi harusi, roho itaungana na bibi harusi ndani ya Bwana ambaye aliyetupenda na aliyetutosha, na ambaye tunaye mwamini na tunaye mfata nyuma. Mchana kati huu tutafanya hivyo tu kwa muda mfupi, lakini takuwa kwa ndani na ya, ya kilindi na ya mzuri na ya furaha kama vile jakuwahi kuwa mbele. Wakati tunapokula meza ya Bwana, tunakumbuka Bwana wetu na tunakumbuka kila ndugu na kila dada, tunawaza tunawaziana sisi kwa sisi, tunashukuriana, tunashukuriana sisi kwa sisi kwa maana Bwana alitufanyia sisi sote neema. Mnajua, ni nani anayepokea neema? Ni wale walio wauaji, ni wale wauaji ndio wanasamehewa, wanaopata msamaha, wanaopata neema. Watu waliopigwa, wamepigwa, wanahukumiwa na mahakama, na wale waliowekwa katika gereza ndio wanasamehewaka, wanapewa neema. Wanare, wanahurumiwa, wanapokea neema. Sisi sote tulikuwa watu kama hao mbele ya uso wa Mungu. Kwa hiyo hatuko wa kupendeza kama vile tunavyowaza sisi wote, lakini mbele ya macho ya Mungu tulikuwa tumekosa, tulikuwa tumeshindwa, lakini Bwana alikuja akafungua milango ya gereza na akasema ya kwamba wale waliokuwa wamefungwa wanapaswa kufunguliwa, nasikaga kuwa walio huru kwa neema, kwa neema. Kuna nyimbo inayosema ukiwa huru, ukiwa nikiwa huru, niko huru niko huru, niko huru da, damu yake inafuta makosa yangu, niko huru niko huru ninaonja na ninasikia neema ya Kiungu, niko huru, niko huru niko huru niko huru hapa upesi nitaona uso wake niko, hu, niko huru niko huru niko huru, huru. Nitatumania siku zote neema yake. Haleluya! Hatujitumanie sisi wenyewe, tuliweza kupata haya wakati fulani ndani yetu sisi wenyewe, mpaka sasa siku wai ku pata haya kwa ajili ya mwingine, lakini mpata haya kwa ajili sababu yangu mwenyewe, na hakuna mtu aliyeweza kupata haya kwa sababu ya Bwana. Hakuna mtu atakayepata haya yule anayetumainia Bwana. Na sasa ningetaka, na moyo wangu unajaa, na mioyo yetu pia, na hii muda mfupi, na ndio maana tunataka kuweza kusoma andiko fulani za Biblia, na kisha baadaye uh, tuweze kufanya meza ya bwana katika wakolosai kwenye sura moja tunasoma kwa kwenye msari wa kumi na ine wakolosai moja msari wa kumi na ine ndani yake tuna ukombozi wetu msamaha wa zambi zetu na kisha tena kwa msari wa kumi na tisa kwa kuwa katika yeye ilipendeza utimilifu wote ukae. Mstari 20. Na kwa yeye alipatanisha vitu vyote kwake, akiwa amefanya salama kwa njia ya damu ya msalaba wake, kwa yeye kama ni vitu mm, kama ni, vi, kama ni vitu duniani na vitu mbinguni kwa damu yake iliyomwangika hapo msalabani alifanya salama. Ndani ya mahubiri juu ya mulima Bwana alisema katika Matayo sura tano musara wa tisa, eti heri wenye kuleta salama na ninawaza na ninaamini ya kwamba mtu alie na salama pamoja na Mungu ataleta salama, atakuwa pamoja na salama hiyo, naye ataisambaza mahali pote atakapokwenda na mahali pote atakaposimama simama. Mutu ambaye aliepata aliepata musamaha, mutu aliepata musamaha ndani ya Mungu atadumu na tabaki katika hiyo salama na pumuziko ya Mungu na Mungu atakuwa pamoja na yeye na atambariki. Katika barua kwa Waebrania kwenye sura 13 naweza na kusoma kwanza kwa mstari wa kumi. Waebrania sura 13 mstari wa kumi. Waebrania 13 mstari wa kumi. Tuna mazabahu nao wanaotumikia katika hema hawana ruhusa kula vitu vyake. Mstari kumi na moja, maana miili ya nyama wale ndiyo damu yao ililetwa ndani ya pahali patakatifu na kuhani mkubwa kwa ajili ya zambi inateketezwa inje ya kambi. Mstari kumi na mbili, kwa sababu hii Yesu vile vile aliteswa inje ya lango kusudi ates, atakase watu wake kwa damu yake mwenyewe. musa kumi na tatu basi twende kwake inje ya kambi tukichukua laumu yake. musa kumi na ine, maana hapa hatuna muji unaodumu Menusha, lakini tunatafuta ule unaokuja kuja. Basi kwa njia yake tumpe Mungu zabiu ya sifa, siku zote ya sifa, siku zote, ndiyo matunda ya midomo i, ya midomo kiri jina lake, au inayosifu inayo sifu jina lake inaokiri jina lake, kulingana na matafsiri acha. Mungu atusaidie ili tuweze kuelewa hiyo. Yesu hakukuwa wa kundi fulani, yeye alikuwa yule aliyekataliwa, aliyetupwa mbali, aliyetupwa nje ya lango ya mji, nje ya kila kambi. Aliteseka, alipanda mahali pa vubu la kichwa fungu la kichwa na yeye akalipa deni. Tutoke pamoja naye nje ya kambi yote ya kizehebu, na tuchukue haya yake au laumu yake. Kama tunateseka pamoja naye, tutakuwa pia na sehemu kwa utukufu pamoja naye wa Roma nane mstari wa kumi na saba. Siku moja tutabadilisha musalaba tukichukua taji na tutakuwa pamoja na Bwana siku zote milele na milele. Musa alihesabu haya ya Kristo kama vile utajiri uliokubwa kuliko utajiri yote ya Misri 11, 29. Yote liyo ya muda mfupi inayopita ila tu hi, ile liyo ya milele ndiyo itakayo dumu. Mungu wetu alituweka inje kutuweka juu ya mambo iliyo ya muda mfupi, na akatupatia uzima wa milele kwa neema, nasi tunaweza kusema pamoja na Paulo ya kwamba tunajua ya... hata kama tuna hata kama ihema tunayoishi ndani ya dunia hii inabomoka tuna ile iliyo ya milele iliyo kazi ya Mungu, wa Korinto wa pili sura tano mstari wa kwanza. Kama vile wanasema ya kwamba wanahama, wanahama ndiyo tunafanya Ku... sisi tunakuwa pale kuimaliza tu muda ya hii muda mfupi. Tukiingia katika umelele, hii si habari, lakini hii kweli, hii ni nuru na uhakika wa kiungu. Haleluya, oh, utukufu iwe kwa Mungu wetu. Yale ambayo jicho alikuona, yale ambayo sikio alikusikia, yale ambayo moyo wa mutu haikuweza kuwazia ni hiyo ndiyo m... yale ambayo wakuwazia, na hiyo ndiyo Mungu alitarisha wale wanampenda. Wakorintho wa kwanza sura mbili mstari wa tisa. Na kwa sababu gani tunampenda? Tunampenda kwa sababu ya atupenda wa kwanza, na kwa sababu aliweka upendo wake ndani ya mioyo yetu. Hakuna mutu anayekuja kwake kama hakuvutwa naye hakuna mtu anayempenda kama hakupendwa, hakupendwa naye. Sisi ni wapendwa wa Mungu, ndio, sisi ni wapendwa wa Mungu. Haleluya, utukufu iwe kwa Mungu wetu. Tunasoma tena kidogo kwa maana neno la Mungu ni la damani sana. Philippian, Wa Filipi sura mbili musaro wa kwanza. Basi ikiwa faraja yoyote katika Kristo, yakiwa matulizo yoyote ya mapendo, ukiwa ushirika wowote wa roho, ikiwa huruma yote na rehema Musora wa pili, jalizeni furaha yangu ili muwe na nia moja, wenye upendo moja na wenye roho moja, mukiwa na nia moja. Musora wa tatu, musitende neno lolote kwa kushindana wala kwa majifuno lakini kwa uvumilivu, kila mtu ahesabu mwenzake mzuri kuliko yeye mwenyewe, ili si neno la ajabu kwa roho moja. Ndiyo roho gani? Kwenye msara wa tano, muwe na nia hii ndani yenu iliyokuwa ndani ya Kristo Yesu vilevile vile. Nani hiyo? Ndio mstari wa tano. Nasema ni kusema na si kukubaliana na ndugu Franki au kukubaliana na ndugu fulani na ndugu fulani, lakini kuwa na kukubaliana na kuungana kwa ujao pamoja na Yesu Kristo. Naye ni neno, neno lilikuwa mwanzo na mneno lingali hivyo hivyo kwa mwisho. Na kama tunakubaliana pamoja naye, na hapo sasa tunakubaliana sisi kwa sisi, au tunakuwa moja sisi kwa sisi, na hapo sasa tuna neno hilo moja, tunakuwa na hiyo Roho moja, tunakuwa na upendo hiyo moja, yote inaungana na kubaliana na hapo kunakuwa anga ya kiungu ya kimbingu ya utukufu ya siri ndani ya mioyo yetu na katikati yetu, na ni hapo ndipo upole wa Mungu inaonekana, rehema ya moyo rehema ya ndani ya S kweli ya kilindi, mm, na hivyo kufanya furaha kamilifu, kama tulisoma katika Wafilipi sura mbili, par kwa the the, maana tunakuwa na roho moja, ni kusema tunakuwa na nia za Yesu Kristo Bwana wetu yeye, mkombozi alimwanga damu yake, na kama vile tulivyo yasikia vizuri kwa toka kinywa cha ndugu Branamu, uzima uko katika damu. Alimwanga damu yake ya kiungu na uzima ilikuwa damu yake, ilikuwa ndani ya damu yake. Walawi kumi na saba mtoto kumi na moja na uzima okay, wake wa kiungu ukakuja, ikamwangwa juu ya wale wote waliokomboliwa na damu yake. Haleluya, utukufu kwa Mungu! Na hapo sasa hatuko tena hiki au kile, na hapo tunageuka kuwa wana wa Mungu, wana wa Mungu, na kama vile tumesikia kwa maana Kristo e alikufa nous, kwa ajili yetu, nasi tunaweza kuishi kwa ajili yake. Katika Waroma 14 mstari wa 8, Paulo anatamka ilo wazo moja. Waroma 14 mstari wa 8, Waroma 14 mstari wa 8. Kwa maana kama tukiishi tunaishi kwa Bwana na kama tukikufa tunakufa kwa Bwana. Basi kama tukiishi au kama tukifa sisi ni mali ya Bwana. Oh, hii ni ajabu! Watu waliweza kutambua kwamba tunaishi pamoja na Bwana. Gens pu le watu waliweza kutambua hiyo au waliweza tu kusikia ikisemeka kwamba tunazungumuza kuhusu yeye. Tuliweza kuwa na mazungumuzo mengi pamoja na watu wengi, tuliweza kuwasikilizisha maneno mengi, kweli waliweza kusikia katika moyo wao ya kwamba upendo na rehema ya Mungu vinaambatana kwa maneno ambayo tunayotamka na kwamba iliweza kuletwa moyo kwa moyo. Watu waliweza kutambua kweli hiyo katika moyo wako wakati unapowazungumzia. Tuliweza kusikia kama tunaishi, tunaishi kwa ajili ya Bwana hakusema kama, tunaz, kama tunazungumuza au kama tunasema kwa ajili ya Bwana, tunasomia kwa ajili ya Bwana au tunaishi kwa ajili ya Bwana. Hapana, hapana, lakini anasema hapa nahusu uzima kwa sababu ya Bwana. Ni yeye ndiye anapaswa kuionyesha. Kama Bwana anataka kuokoa mwenye zambi leo, namna gani weza ifanya anakuja yeye au anausema ya kwamba ulizoea kusikia huku na huku na Bwana huku na huku. Hapana, anatumikisha, anakutumikisha wewe, anakutumikisha, anatumikisha miguu yako, anatumikisha miguu yako na kinywa chako kwa ajili ya kusema, anatumikisha mikono yako ili ubariki. Nasi tuko mwili wa Bwana, viungo ambavyo alivyounganisha na ambavyo anataka kubariki, anataka kutumikisha, na anataka aweke katika kazi. Na ndiyo maana Bwana wetu anazungumza na kusema ya kwamba kama vile baba alivyo nituma nami pia ninawatuma. Baba ambaye aliyemtuma alikuwa ndani yake na alikuwa pamoja naye. Yesu alisema katika Yohana kumi na ine maneno kwenye mstari wa kumi, maneno nayowambia si azungumuze kwangu mi mwenyewe hapana, lakini Baba anayedumu ndani mwangu ndiye anayefanya kazi zake. Haleluya! Bwana mkombozi wetu, wangu na wako, ambaye aliyefanya makao yake ndani yetu kupitia imani, anazungumuza, anatenda, anaokoa, anaponya, anabariki kupitia viungo vya mwili wake. Kwa maana ni kwa hiyo ndipo tuliingia tukimufata, tuliingia nyuma yake, na ndiyo maana tulikuja tumfate. Kwa sababu ya hii ndio alitarisha ni kuwa nimewaahidi, ya kwamba sitahubiri kwa sauti kubwa au kwa sauti kidogo, kwa maana muda ni mfupi sana, lakini maneno ya Mungu ni ya damani sana na kwa kiwango tunasababu hata wakati, munisamehe, muniruhusu niweze kusoma shahidi mbili wa Korinto wa kwanza sura kumi na wa Korinto wa kwanza sura kumi na moja toka wa Korinto wa kwanza sura kumi na soma kwanza kwa mstari wa kumi na sita. Kikombe cha baraka tunacho kibariki si ushirika si wa damu ya Kristo? Mukate tunaovunja si ushirika saba, wa mwili wa Kristo? Kwa sababu sisi si sote tulio wengi ni mukate moja na mwili mmoja kwa sababu sisi sote tunapokea sehemu ya ule mkate moja. Haleluya, utukufu iwe kwa Bwana. Wapenzi, si kwa kupinga au kwa majivuno, lakini maoni ya kweli kuna dada aliyenipigia nipigia simu jana kutoka mji mkubwa wa hapa Ujerumani. Alikuwa amesumbuliwa sana, na akaniambia, ndugu Frank, nilisoma mahubiri za ndugu Branham tangu muda mfupi, lakini ningani naenda huko na huku natazama yale ambayo yaliyofanyika jana hapa katika kusanyiko kubwa la Kipentekosti. Pale walisherehekea meza kwa namna ya kikatolika, ki wakitumikisha hii makaristia za kiviringo. Hawakuweza kuitumikisha tu, lakini walikamata pia wakaingiza hiyo ukaristia katika mvinyo, wakatumikisha hasa hiyo ukaristia yopekee. Na hiyo inapasua moyo na yote iliyo ndani yetu watu, na kama singeliweza kujua hiyo ni kwamba mtu ambaye aliye msimamizi wa kuweza kutuma hii au kuanza kanisa hilo, mtu ambaye niliweza kutafsiria kutoka Kiingereza kuingia katika Kijerimani katika miji mkubwa wa wa Ujerumani mtu aliye kuwa akijua ndugu Branamu. Na wakati unaposikia mambo kama hayo, ona oh, oh, na gisi neno lilofunuliwa la Mungu linageuka kuwa kwa ajili yetu kuwa la damani, kuona gisi unaweza kuletwa kurudishwa kwenye neno la Bwana na mtaona yote wote wale wote ambao hawakusikia katika siku za mwisho, ambao hawakusikia mtumishi wa Mungu nabii, watasikia nabii wa uongo, na kwa sababu hawakukubali na kuamini kweli, Mungu atawatumia nguvu za upotevu. Lakini kwangu mimi, ambaye siko mgeni mimi si mgeni katika ufalume wa Mungu, ni maumivu sana kuweza kusikia hayo kutoka wa ndugu ambao niliweza kukula nao na kukunywa pamoja nao, na ambao niliweza kutumika pamoja nao katika miaka zilizotangulia huko nyuma, lakini hali ya mbele hii hali ya wakati huu ni, wak, ni ya kuweza ku hali ya sasa ni ya kukamata hii mwongozo mzuri kuling, kupingana na hii miongozo ingine yote na kupingana na hii Babeli mkubwa na kushika maandiko matakatifu. Maandiko matakatifu yanasema kwamba wote wamelewa kwa mvinyo ya washarati wake. Kuna chemuchemu chemu mbili moja Lune la moja ni chemu chemu ya kiungu halisi, na ile kwemesemekan na kweme nabii Isaya alitabili ya kwamba neno la Bwana litatoka Yerusalema na mafundisho itatoka juu ya mulima wa Sioni. Ni hapo ndipo kunatokea neno la kweli la unabii na la kimitume, na chemu chemu ya pili ni ya kishetani iko Roma Vatikani se, ambuwa. Na wale wote wanaokunywa hiyo chachu yao livra, na hiyo mvinyo yao wanageuka kuwa walevi na wanapoteza mwongozo yao. Mkamate hii kitu kwa makini sana, hakuna njia ya katikati maamuzi inapashwa ina kukamatiwa mbele ya Mungu. Inachukuliwa i kweli yote, karibu na hii majina zote de, au me, mamiti, ma, mamiti, gisi wanashitia ya kwamba ni wakarizimatiki na yote nayohusika la hiyo yote, inawezi kukota, inaingiza watu wote na wana wote wanawaza na kuamini wanayotaka na wanawaza ya kwamba wanaweza kupata sehemu katika mambo yote lakini mwamuniamini Mungu anataka ili apate taifa linaweza kuwekwa pembeni, lililotengana, lililoitwa kutoka na linalotakaswa kutoka upande zote kwa ujao, katika kweli: ninyi taifa langu mutengane na musiguse kitu kichafu, ndi hapo sasa ndipo mutakuwa wavulana wangu na wasichana wangu, nami na nitakuwa Mungu wenu na si mbele si mbele. Hiyo ndiyo shurti vous... Niliwaahidi pia ya kwamba sitahubiri, lakini sasa tunasoma neno Glorieux. Moja la utukufu. Oh, oh, si la makini sana acha mambo haya yote tunayoona tunayosikia ndiyo hapo ndani mwetu, mnatokea shukurani na shangwe, ndio toka kwa moyo wetu ikienda kwa Mungu. Leo tuko wapumbavu, leo wanatutazama kutoka juu. Siku moja wengine nao ndiyo watakuwa wajinga wapumbavu, nasi tutawatazama kutoka juu, kwa maana tutakuwa ndani ya utukufu. Tusome De... shahiri fulani za Wakorinto wa kwanza chapitre kwenye sura kumi na moja kwanza kwa la, mustari 23, wa ishirini na tatu siya, fanyeni hivi kwa kunikumbuka mimi, ishirini na tano. Ishirini na Tano. Vivyo hivyo alitwaa kikombe nyuma ya kula akisema, kikombe hiki ni agano jipya katika damu yangu. Fanyeni hivi kila mara mnapokunywa kwa kunikumbuka mimi. Mstari wa 26. Kwa sababu kila mara mnapokula mkate huu na kukunywa kikombe hiki munatangaza kufa kwa Bwana hata atakapokuja. Mstari wa 27. Basi kila mtu mwenye kula mkate huu na kukunywa kikombe cha Bwana isivyo stahili atakuwa amejipatia kosa juu ya mwili na damu ya Bwana 28. Lakini mutu ajihukumu mwenyewe na kisha apate kula mukate na kunywa kikombe 29. Kwa sababu yeye anayekula na kunywa asipo stahili, anakula na kunywa hukumu kwake mwenyewe asipo tambua mwili wa Bwana. Mpaka hapa ili neno takatifu la nadamani la Mungu De citer ici Frere Branham. Il a dit, iniruhusu kusema hapa ndu Branham alisema ya kwamba Mungu anaona mwili, anaona kanisa, analiona likiwa limetakaswa na kuoshwa kupitia Golgota, bila makosa, bila hata mashida yoyote, bila hata laumu yoyote isilokuwa na laumu tuwe na kutambua hiyo, tuwe tuwe na kutofautisha, tusiweze kujuana sisi kwa sisi kulingana na mwili, na tusijiache kuweza kuzuizwa na kukwazwa kwa namna ya kiroho, lakini tuweze kutofautisha, tuweze tuweze kutambua, tuweze kutambua mwili wa Bwana, na tuweze kusema ndugu yangu, dada yangu, naye ni sehemu ya mwili wa Bwana. e wao na wao, wandugu na wadada wow. Naye wao wana mashida zao, wako na mashida zao, naye wow, iko na mashida zake, na mimi kuna na mashida zangu zangu mwenyewe lakini Mungu atatusaidia sisi sote pamoja, atatuongoza mpaka tuweze kutoka katika imani tukiona tulioamini na hapo sasa, tutaweza kusimama tukiwa tumekamilika mbele ya uso wake. Na pia neno nalo husu kuoshana miguu, kwa maana inaweza kuwa kose mpya au kigeni au ngeni kwa watu wa moja. Bwana wetu Le alitoa agizo nasi tunasoma neno lake na kisha tunaomba wote ili waweke, waliweke katika matendo katika Injili ya Mata, ya, Injili ya Yohana samani, katika Injili ya Yohana kwenye sura kumi na tatu tunasoma mstari wa tano. Yohana, Yohana, kumi na tatu, mstari wa tano. Kisha akatia maji katika kibakuli akaanza kuosha miguu ya wanafunzi wake na kuwapangusa kwa kitambaa ambacho alijifunga kiunoni mwake, mstari wa sita. Basi akafika kwa Simoni Petro na Petro akamwambia, Bwana, wewe unataka kuniosha miguu yangu? Yesu akamjibu akamwambia, hivi hili hili ninalolifanya hulijue sasa, lakini utalifahamu nyuma. Mstari wa nane. Petro akamwambia, na sasa huta ni osha miguu yangu kamwe. Yesu akamwambia, Kama nisipokuosha miguu yako wewe huna ushirika pamoja nami. Mstari wa tisa, Simoni Petro akamwambia, Bwana, si miguu yangu tu, lakini mikono yangu na kichwa changu vile vile. Mstari wa kumi, Yesu akamwambia, yeye aliyeoga hahitaji ili hahitaji ila kunoshwa miguu yake tu, lakini yeye ni safi kabisa, nanyi ni safi lakini si wote, kwa sababu alijua mtu ambaye atakaye mutowa Hivi alisema ninyi wote si safi Musa kumi na mbili. Basi alipokwisha kuwaosha miguu yao akatwaa mavazi yake na kukaa tena akawambia munajuwa nililo wafanyia ninyi? Musa kumi na tatu. Munaniita mwalimu na Bwana na munasema vema sababu nilivyo hivi. Mstari kumi na ine moi, basi kama mimi Bwana yenu na mwalimu wenu nimewaosha miguu yenu, imewapasa ninyi kuoshana miguu yenu vilevile. Amen. Amina. Ce ne sont pas mes paroles. Haya si maneno yangu na nashukuru Bwana kwa maana wakati, wakati ndugu Branham alikuwa hai niliweza kupata sehemu Pe na nikashirikia meza ya Bwana na kuoshana miguu katika chumba au katika hekalu ya ndugu Branham ya Jeffersonville, Indiana. Nina kuba, na nina na nina kubali hiyo kama vile ni heri ambayo Mungu aliyonipatia niliye mudogo na ambaye asiye stahili katikati ya wote. Napenda mtu huyo wa Mungu ambaye aliyegeuka kwa ajili yangu, aliyegeuka kuwa baraka kwangu kubwa siku moja tutakuwa pamoja naye milele na milele, huko ndani ya utukufu o nagisi, tunaweza kushukuru kwa ajili ya hayo yote lakini, ninapashwa kuwasomea musari inaofata kama si shahiri mbili zinazofata, musari wa kumi na tano kwa sababu nimewapa ninyi mfano, mfanye sawasawa sawa, sawa nilivyo wafania ninyi. Kweli kweli nawambia ninyi, mtumwa si mkubwa kuliko bwana wake, wala mtume si mkubwa kuliko yeye ambaye alimtuma. Kama mnajua maneno haya Heri ninyi kama mkiyafanya. Na sasa tunayajua, na kama tunatenda hivyo, sasa tunabarikiwa, heri heri zi ya utukufu. Kuna mtu anaweza kuwaza kwa namna ya mwili na kusema oi, oh, ndio hiyo, kuoneshana miguu ina maana gani hii? Kitu gani, gani? Lakini unaweza kujiza, sasa ubatizo unaweza kuwa ndani yake, faida gani hii, ni ni maji, mo, ni maji moja. Wakati unapobatiza watu na kuoshana miguu, hiyo yote ni mawazo ya kimutu, lakini bwana wetu wanasema na kuzungumuza na kusema ya kwamba yale nayofanya sasa hamujaifahamu bado, lakini mutaijua baadaye. Oh, upendo wake wa kiungu, unyenyekevu wake, unyenyekevu wake yeye, bwana na mwalimu alitoa kitambaa chake akajifunga kitambaa akamwanga maji katika kibakuli akaosha miguu ya wanafunzi wake. Oh, na jinsi waliweza kujisikia, walijisikia kama vile mavumbi mbele ya Bwana wao. Lakini Petro alikuwa anahitaji naye aweze kunawisha miguu ya Bwana wake. Lakini wakati aliweza kuelewa, aliweza kuelewa sasa, akasema Bwana, isikuwe tu sasa miguu lakini na kichwa na mikono vile vile, wapenzi, hatutaki kuosha kichwa, lakini tunataka tuoshe miguu, lakini hiyo ifanyike katika upendo huo wa kiungu na ya kilindi na ya kweli, na sio tu kama vile shurti au swali ya nje, lakini hayo yafanyike katika umoja, katika umoja wa moja kwa wengine na kwa Bwana wetu na hivyo hivyo kama vile kama vile tunavyosherekea meza ya Bwana tunaposherekea kifo cha Bwana na tunapotangaza, na hapo sasa, baada ya meza ya Bwana tunaombeana, tunakuoshana miguu sisi kwa sisi na sisi tuliokombolewa naye tunakuwa wake. sisi, sisi, sisi ni wake, tunafanya hivyo sisi ni mali yake, sisi ni wake, tunafanya hivyo katika upendo wa kiungu, na natu, naye anatubariki wakati wote tunapofanya hivyo. Tuanze sasa tufanye tufa, tu, tuwe makini sana, ili wakati tunapooshana miguu tusiwe, mtu anaweza kudharau mwingine lakini tuweze kuombeana sisi kwa sisi, tusifanye hivyo. Saha ya kweli imefika ili upendo wa kiungu, upendo inayopatanisha, kuambatanisha na inayosamehe samehe, iweze kujaa mioyo yetu sisi sote mpaka katika kilindi chetu sisi wenyewe, ili tuweze kupendana sisi kwa sisi kama vile alivyo tupenda yeye. Jina lake takatifu jina lake takatifu lisifiwe na kushukuriwa, amina. Tunakunja vichwa vyetu na tubaki katika maombi mbele ya Bwana. Hapo hapo naweza kuambia wale ambao hawaja pata pumuziko ya ujao ndani ya moyo wao waweze kuwaza, waweze kuanzia kuhusu swali ya kuweza kujua kama hakuna laana au kukukotwa au mamlaka ya shetani au kupitia ulozi, kupitia uchawi, kupitia ufumu au kitu chochote kinachoweza kufanyika katika hali iwe pamoja na ninyi iwe muwe wasimamizi wa hiyo, muniache niweze kuambia, hakuna laana, hakuna ufumu, hakuna ufumu, hakuna ulozi wa Shetani, ambayo inayoweza kufungwa au kuambatanishwa kwa, kwa waliokombolewa na waliotayarishwa na Mungu kama ninyi. Kama hamkuwa nguvu katika imani na kama mungali na kupigana kwa ndani, tunataka tuweze kuwasaidia na kuwaunga mkono kupitia maombi yetu nanina uliza sasa. Naomba ili vichwa vyote viweze kukunjwa na macho yote yafumbwe, na wale wote wangali na kupigana ya ndani waweze kunyosha mkono haraka haraka. Asante, asante, asante, asante, asante, asante, asante, asante, asante, asante, asante. Merci, asante merci. Asante merci, asante merci, asante Soudan, hapo hapo hapo, hiyo nimevuviwa na mimi kwa roho ya kwamba napasha kuisema hiyo, nanawambia Mungu yuko hapa, ili avunje le shetani no chini ya miguu yetu. Et pour aruhusu kila mutu akitoka akiwa huru na hivyo hivyo, kama vile Yesu Kristo mwana wa Mungu alivyovunja kichwa cha shetani cha nyoka alipopigana na kuzimu yote na akashinda shetani na mapepo yote. Na hivyo hivyo, ushindi wa kiungu unaonekana mbele yetu leo ndani ya maisha yenu nyote ndani ya nafsi yenu, ndani ya roho yenu, na ndani ya mwili yenu. Haleluya! katika jina Yesu Kristo mwana wa Mungu, imetimilika, imefanyika, ninyi mko huru. Haleluya! Muiseme sasa kutoka vinywa vyenu, kwenye vinywa vyenu: mimi ni huru, nimefunguliwa. Haleluya. Haleluya. Utukufu na heshima oh, iwe kwa Bwana Mungu wetu. Muyamini alifanya hivyo, tuchunguze la... Sasa mbele ya uso wa Mungu tuweke yote mbele ya Bwana mbele prendre... ya kukabata mkate na kikombe... acha Bwana Mungu wetu atubariki leo kwa namna ya kipekee ili kila mmoja wetu oh, uh. oui, en ce temps. Que chakin... aombe katika wakati huu, ili kila moyo wote uweze kuguswa kwa upendo wa Mungu Manifeste... ulioonekana a... Ninaona pia hata walio vijana sana nao wananyosha mikono ili watumikie Bwana na, ku... na kumtakasia maisha yao a a, acha Mungu aweze kutenda kwa namna ya nguvu kupitia Roho wake, ili baba kuu wa nyuma huko mpaka mtoto mdogo wote wote waliokaa hapa wakisikia neno la Mungu waweze kusaidiwa washikwe, kwa maana ni hivyo ndivyo uwepo wa Mungu inaokuja katikati yetu, kwa maana kila mtu anashikwa na roho wa Mungu. Mahali kunapokuwa neno, Roho anashuka na neno linakuwa la nguvu katikati yetu, na Roho anatenda kwa nguvu katikati yetu kulingana na neno. Jina la Bwana lisifiwe. Haleluya. Sifa kwa Mungu. Mungu mwaminifu, tunakushukuru kwa moyo wote kwa ajili ya baraka hizi za damani, tunakushukuru kwa ajili ya neno lako. Tunachukuliwa Bwana mwaminifu, kwa siku ambayo uliotoka walio wako, ulimega mkate ulivunja mkate, ulikaona gisu, uliweza kusifu, ukashukuru. Mtume Paulo naye aliweza kuipokea toka kwa Bwana Bwana, nasi ni sehemu ya hiyo, sisi ni taifa lako katika siku hizi. Hatukuchagua wakati ambayo tungeweza kuishi ndani Ulituweka katika siku hizi lakini ulitupatia neno lako ili la tuweze kulishika na kuli tu, na kulishika kuli, tuweze kuliamini tuweze kulishika katika mioyo yetu, tuweze kuliweka katika matendo Bwana, na hivyo ndivyo inaandikwa na kama vitu tuweza kusoma. Bwana, tunakushukuru kwa ajili ya neno lako takatifu la damani sisi si, tunashukuru kwa ajili ya mwili wako ambayo uliweza kuteswa kwa ajili yetu. Tunakushukuru kwa ajili ya mkate huu ambao tunayo mbele yetu, mwili wako ambao uliweza kupigwa na kupigwa misumari kwenye muti, kwenye msalaba, ikiwa ukumbusho wa mwili wako kukumbuka mwili wako uliweza kupigwa na kupigwa misumbari kwenye msalaba. Bwana, tunakuomba ubariki mkate huu, wakati unapoushika Bwana, hapa tunakuomba baraka yako, na tunabariki mkate huu katika jina la Bwana Yesu Kristo, na wale wote ambao wanaopata sehemu waweze kubarikiwa katika jina la Bwana. Haleluya, o oh, oh, Mungu wewe uko hapa, uko karibu, ya, karibu nasi, na ndiyo maana tunakusifu kwa maana tunajua tu ya kwamba ulitukomboa tu, ulitupatia amri hii ili tuweze kuilinda mpaka kurudi kwako. Haleluya Bwana. Hujarudi lakini utaonekana hapa upesi, na utachukua walio wako karibu yako katika utukufu. Lakini leo tunakumbuka katika siku hii kuhusu kifo chako hapa tu msalabani tu na ufufuko wako, na kwamba ulipanda katika utukufu, na pia utarudi Bwana. Mabudu iwe kwa jina lako, amina.