Tunashukuru Mungu kwa moyo wote kwa, kwa ajili ya heri nzuri kama hii ya kuweza kuwa hapa kwa ajili ya kusikia neno lake na kuweza kuwekwa nguvu katika imani yetu yetu. Nina salamu za kuleta kutoka kwa wandugu na wadada wa Autriche na wa Uswisi. Tuliweza kuwa na mchana hey, na makusanyiko no, mazuri sana sa na tunatambua kila wakati anel, kwa kiwango gani anel, watu ambao neno la Mungu liweza kufunuliwa kwao kupitia Roho wa Mungu namna wanavyokuwa na, na shukurani, wanapata pumziko ndani ya Mungu na inaandikwa ya kwamba kuna pumuziko kwa ajili ya taifa la Mungu N, pumuziko un ya sasa au raha ya sasa. Kwa upande mwingine tunaona masumbufu mingi katikati ya wamini, watu ambao wanaosambaza masumbufu un au un mashaka un, na watu kama hao hawajaweza kupata un pumuziko un ndani un ya Mungu kwa ajili yao wenyewe na maandiko matakatifu inaandika kuhusu wakati wa maumbile au wakati wa umbaji, ya kwamba Mungu alipumzika katika kazi zake zote, na katika kitabu cha Waibrania ya kwamba nasi tunapashwa kupumzika katika makazi zetu zote. Hatupaswi kufanya tena hiki na kile, lakini tuweze kuacha Mungu aweze kufanya yote ambayo aliyoamua. Kama heri yetu ingeliweza kulingana na yale wewe na mimi tunaweza kufanya au tunaweza kufanya, hakuna mmoja wetu atakaye ingia mbinguni. Lakini kama tunaweza kuacha Mungu atende, na hapo sasa tunakuwa na bahati kubwa ya kuweza kuwa huko. Na hapo sasa, na sio sisi wenyewe tukao jiona, au tujiweza kujisifu sisi wenyewe au kujishukuru, lakini yeye aliyefanya yote na kutimiza yote ndani ya yote kwetu sisi tunaongoja ili Mungu aweze kutenda. Wakati huo inakuwa mgumu sana. Wakati inakuwa mgumu, wengi wengine, wote wanaweza kuleta vifukutu na kuweza kuonyesha hiki na kile na kufanya ki, hiki na kile, lakini hayo yote yatakuwa na mwisho wake siku moja watu watakuwa na mwisho wa mawazo yao. Alors, na sasa itafanyika nini kwa wakati huo? Sasa heri yule aliyepata kweli, kweli, kweli pumziko ndani ya Mungu, yule anayetumainia tumainia kweli kweli neema ya Mungu tangu mwanzo mpaka mwisho. Mbele tuweze kuwa na mawazo juu ya neno Niliamua kwamba sitahubiri kwa nguvu kwa, kwa maana neno la Mungu ni lenye uwezo ndani yake lenyewe kwa kiwango. Sasa hatuna hitaji kuweza kuweka umuhimu ya nguvu za kimutu kwenye neno lihili. Neno la Mungu ni kali kuliko upanga wa kukata kwa ngambo mbili, liko kama vile hama inayovunja miamba hiyo, namaanisha kitu fulani jay... <sighs> <fish> na sasa nyuma mchana wakati huu niliweza kupokea mwito iliyo ya kimahajabu, au simu iliyo ya kimahajabu ha, dada moja ambaye mtoto wake aliyekuwa na ugonjwa wa kifafa maisha yake yote alikuja yawezekana kuna miaka tatu au ine alikuwa ila amemuleta ila hapa senyor, na alitakasia maisha yake kwa Bwana na akabatiziwa na dada huyo tando, tangu uh, wakati huo wajaribu hakukuja tena, lakini leo le angeliweza tena kuvumilia. Aliita na akasema ndugu Fran, Frank De la hata hii iweze kuwa kwako na kwenu nyote, iwe kama vile kuwekwa nguvu kwa imani ya kwamba akasema kwamba tutarudi mimi na sisi na, na tuliweza kuvuka mambo mengi, tulikimbia nyuma ya hiki na kile, lakini ninataka kuambia kitu moja ya kwamba wakati ulipoombea mtoto wangu Mungu Le alifanya maajabu ya uponyaji mpaka sasa mtoto au mvulana wangu hana tena ugonjwa huo wa kifafa. djou Mungu ni mwaminifu na, lakini siyo yule anayeomba, lakini, la lakini yule anayeamini, kwa maana ndivyo maandiko matakatifu yanavyosema wale wanaoamini tazama alama zitakazo sindikiza wale wanaoamini si tote tunazoomba, lakini tuamini wakati tunapoomba, ili Mungu aweze kushuhudia neno lake. Leo tutaweza kuhusika sana na kitabu cha mihuri, na pamoja na hiyo ukarasa za mwisho usema mihuri ya mwisho, na hiyo ukarasa wa mwisho niliweza kuisoma siku fulani zilizopita, na mambo fulani yataweza kutugusa hapa. Hiyo itageuka kuwa kubwa na ya muhimu kwa ajili yetu le... tunafanya hivyo siku zote ikiwa na uhusiano na neno la Mungu. Hakuna utangazaji inayotoka kwa Mungu ambayo isiyoweza kuingiza ndani ya neno. Kila ujumbe wa kiungu inatoka ndani ya neno na siku zote inaongoza ndani ya neno. Kuji uliza au kujipima inaweza kuwa ya muhimu na inapaswa kuwekwa siku zote kwenye kipimo cha neno. Kama vile nimekwisha kusema, tutaweza kusoma nukuu fulani. Avant de le faire Nambele, le le hivyo, na mbele ya kufanya hivyo ningetaka niweze kusoma Walawi sura ishirini na sita Mstari wa makumi ine na mbili Walawi ishirini na sita mstari wa makumi ine na mbili. Halafu wa nitakumbuka agano langu la pamoja na Yakobo, nani na agano langu pamoja na Isaka vile vile na agano langu pamoja na Abrahamu nitakumbuka vile vile, nami nitakumbuka nchi. Kwanza mpaka hapa, Mungu alifanya agano pamoja na Abrahamu, agano pamoja na Isaka in agano pamoja na Yakobo <tipos> na kisha baadaye, wakati wa Musa akafanya agano na Israeli yote nzima. Na wakati katika siku hizi tunapoalikwa ili tuweze kuonekana mbele ya Bwana sisi kama vile taifa la agano lake, kama watu ambao aliofanya agano pamoja nao, aliyofanya agano pamoja nao. Nasi tunapaswa kulinda kwenye roho maneno ya agano na kuamini yale aliyosema tunajua ya kwamba utiifu inalipwa na Mungu na kutotii inaadhibiwa, na wakati tutakaposoma hapa sasa, kitabu ili, cha mihuri na pia Kumbukumbu kumbu, la Torati sura ishirini na tisa hapa tungeliweza kusoma hapa katika kitabu ili, cha mihuri 300. Ukarasa wa mia tatu ishirini na saba nitasema mstari wa makumi tatu ni ukarasa wa mia tatu ishirini na saba. Inasemeka hapa inaandikwa hapa ya kwamba akaambia Abrahamu ya kwamba taifa la au uzao wake utabaki miaka mia nne katika nchi ya Kikeni, na kwamba baada ya hiyo atawatosha huko kwa mkono wa nguvu. Uh, ptis, kuruka kidogo. Mungu hasawaki ma hata ma kitu fulani hasahau laana zake na baraka zake pia, yeye atabaki siku zote juu ya ahadi zake, na ni hapa ndipo kunakuwa sababu ya kosekana kwao. Ningependa sasa niweze kusoma pamoja nami, mweze kusoma pamoja nami sura ishirini na tisa ya Kumbukumbu la Torati akose ningeliweza kuanzia mbele, ninafanya hivyo sasa nukuu. Ningetaka miweze kusoma pamoja nami kwa dakika ya moja, na mweze kuwa maskini sana. La akose hamuja weza kuitambua wakati wa kuonyeshwa kwa kabila. Msome sasa Ufunuo saba pamoja nami na muwe makini sana kwenye makabila ndani ya Ufunuo saba. Dani na Efraimu hawako hawasemeki katika makabila zingine, mmekwisha kutambua hivyo. Dani na Efraimu hawako pale, bali Yosefu la na la la Lewi waliweza kuingizwa kwa nafasi yao kwa sababu gani? Mungu anakumbukaka siku zote ahadi za neno lake. Sasa tutaweza kusoma sehemu hii ya Kumbukumbu la Torati sura ishirini na tisa mstari wa kumi na sita Kumbukumbu la Torati sura ishirini na pisa mstari wa kumi le na sita, shahiri ambazo kuonyeshwa sana sana, shahiri ya kumi na sita. Kwani mnajua namna tulivyokaa katika nchi ya Misri na namna mulivyokuja katika katikati ya mataifa mliyopita katikati yao, na mmeona machukizo yao na sanamu zao miti na mawe fedha na dhahabu zilizokuwa katikati yao. Mstari kumi na nane: asiwe mtu katikati yenu mume wala mke wala jamaa wala kabila anayegeuka kwa moyo wake mbali ya Bwana Mungu wetu ili kutumikia miungu ya mataifa yale. Le point hiyo ni kitu cha kwanza ha. Deux, tazama kitu cha pili au hatua ya pili, mwendelewa msari wa kumi na nane, sema de lisiwe katikati yenu shina linalozaa uchungu de na pakanga eh, na hiyo, na hiyo jina ya hiyo muti inaitwa ya kwamba uchungu na pakanga. Kwa tafsiri nyingine inasema kwamba ni sumu <coughs> na majani mabaya. Mstari kumi na tisa <coughs> na itakuwa wakati <coughs> anaposikia maneno ya laana hii atajibariki moyoni mwake akisema Tout bien pour moi. Si natazama nasalama, hata nitatembea ni na na kwa ukaidi na wa moyo wangu kuharibu walezi pamoja na nao wanao kunywa. Tusimamie kwanza mambo hapa, mambo mawili yanasemeka hapa la première est que le peuple d'Israël. Ya kwanza ni kwamba taifa la Mungu, au taifa la Israeli, ni kwamba lisiweze kutumikia miungu mingine, na ya pili ya kwamba awapasi kujiacha ndani mwao muweze kuingia mzizi wa uchungu ambao unaweza kuzaa msingi wa, wa, wa uchungu unapakanga Le mem plan. Na hiyo mambo mawili yanaonyeshwa kwa kipimo kimoja au kiwango kimoja, kimoja. Na kisha sasa kuna kuja onyo ili kusiwe mtu anayewaza ndani yake mwenyewe wakati anaposikia maneno ya agano hii, ya kwamba mambo yote yataendea, atatembea vizuri ya kwamba nimekwisha kubarikiwa kubalikiwa na kisha napaswa kujitukuza au kujisifu kujisifu kwa hali yako njema na hali yangu njema au kushiambia kwamba mimi ni mwenye heri hiyo haitaweza ku, ku, ku, kusaidia wewe na mimi. Watu wangapi na ndugu, ndu naeleza hapa, kuna watu wanaoshibariki wao wenyewe, na singelimtaka si, ili mtu aweze kuwa na maoni ao mawazo ya kusema kwamba inahusu non kundi fulani kubwa ya kidhehebu hapana. Tunaonaka watu wao wenyewe wakishibariki na kisha wanaenda, lakini sio mwisho. Wengi wanatembea katika nyayo moja na katika hatua moja na wanabarikiwa na hawatambue pia kwamba wamekwisha kuacha hizi shurti mbili bila hata kuhesabiliwa au kuzheshimu. Na kwa upande mwingine, tunaweza kusema ya kwamba tunaamini Mungu mmoja, na kwamba hatuamini miungu mingine. Na kisha sasa tuweze kuona wengine kutokea juu, tukiwaza ya kwamba tuko vizuri, kwa maana sisi tunaamini huyo Mungu Mungu Mungu moja, Mungu moja, Mungu moja, Mungu moja, Mungu moja Mungu wa Abrahamu, Isaka na Yakobo. Na kama ni hivyo, um, Bwana sifiwe, lakini hiyo haitoshi. Kisha tunapaswa kuwa macho ili kusiwe mzizi, kusiwe mzizi ya uchungu aussi na kisha tuliweza kutazama na kusoma la... matokeo la... Avoir... ya mambo hayo yanaweza kuwa nayo E, ndani ya barua kwa Hebrania e kwenye sura kumi e e e na mbili inaandikwa kwenye mstari wa kumi na nne ine Ahebrania kumi na mbili musaro wa kumi na nne fateni salama pamoja na watu wote na utakaso, pasipo huu hapana mtu atakayeona Bwana. mstari wa kumi na tano e Mukiangalia sana mtu akipungukie neema ya Mungu, shina la uchungu lisije likachipuka na kusumbua watu wengi, na kwa sababu hii watu wengi watatiwa uchafu. Ni kusema sasa, haitoshe kuweza kujisifu na kusema oh, tuna ujumbe tuna kweli tuna neno la Mungu, shurti ya kupokea taji au au malipo inakuwa ya kuweza kupima hayo mambo mawili hapa. Kuna hapa mambo kama vile inayokuwa muhali na tembea la tofauti, lakini shurti hizi mbili <tutu> si zinapaswa kujazwa kama neno lingine lolote la Mungu linapaswa kutimizwa. <tutu> <tutu> <tutu> na kama shurti hizi mbili hazijaze, ni kusema sasa, tunapashwa kushibariki sisi wenyewe, tunaweza kujisifu sisi wenyewe, tunaweza kuwaza ya kwamba tuko katika kweli na kwamba tuko katika iliyo ya kweli lakini hiyo inaweza kuwa na faida gani? Lakini Mungu anafungwa tu kwa neno lake. Wapenzi, haya ni maneno ya makini sana. Mungu alikuwa amefanya agano pamoja na taifa lake na alisema kuna taifa gani ambalo lilioweza kusikia sauti ya Mungu, ambao walioweza kuona moto wake na aliyoweza kuzungumuza, kuzungumuzia na mali aweza kujifunua? Mungu alikuwa pamoja na taifa la Israeli, na Mungu alikuwa amefanya agano pamoja nao, na alikuwa amewapatia na ame shuti zake la tribu de Dan, nous l'avons lue. kabila la Dani limekwisha kuisoma li na Efrahimu walitenda kumambo ya kuabudu sanamu na wakavutwa na hawaonekani tena katika ufunuo kwenye sura saba trend, kwa maana walikuwa wamevunja neno la Mungu. Katika hali hii sasa, haina faida ili moja wa kabila la Dani au la Efraimu waweze kujisifu na kujibariki na kujisikia kwamba wako na heri na kusema mambo fulani, lakini kama shurti hizi hazijazwi, kama shurti hizi hizi hazijazwe, ni kusema hapo sasa unakuwa umefutwa umenotoshwa, na hapo sasa utakuwa umepoteza haki ya kuweza kuwa na sehemu kwa yale ambayo Mungu aliyoahidi. Sasa mulete haya kwa wakati wetu na ndani ya muda wetu au kwa wakati wetu. Ile inamaanisha ya kwamba hatupasi tena kujisifu kwao, kujifurahisha, kusikia maneno ya agano na kusema oh, Mungu amekwisha kutuzungumzia kwa nguvu ah -ah. Lakini tuweze kuwa macho kwa makini sana, kwa makini sana, ili tuweze kujaza shurti hizi bwazie ya kwamba tuna yote ambayo inayostahili katika mafundisho yote inayosahidi katika ujuzi kutoka mwanzo mpaka Ufunuo ishirini na mbili na kisha sasa tushinde kuweza na kwamba tuweze kufundisha kwa namna yashi, ya matendo hiyo ya zamani kwamba kuna Mungu mmoja aliyejifunua ndani ya kishindo, kufundisha hiyo mafundisho ya kwanza ya Mungu mmoja aliyejifunua katika Yesu Kristo, na kisha sasa tugeuke huko tuweze kufundisha mambo mengine nayo zunguka zunguka huko, na nafanyika nini? Tutakuwa tumefutwa na kwenda mbali. Sasa tunapaswa kuwa watu waliofundishwa na Mungu na kuingizwa katika mpango wake wa wokovu zema. kama tunaweza kuwa tumetimiza sehemu ya kwanza na kama tunaweza kuijaza kwa neema ya Mungu na kama tunaweza kuimba Bwana ulifuraha kwangu, na kama tunaweza kutambua wazi waziwazi neno kupitia Roho kupitia mahubiri ambayo Mungu ambayo Mungu aliyojifunua ndani yetu ndani ya Kristo ajifunua kwetu ndani ya Kristo na kisha tuweze kufurahi na kujisifu, na tuweze kusema Bwana, hii ni adamani sana. Na kisha tena tusiweze kumheshimu au kumusikiliza, lakini kisha tusiweze kuwa wakuwa makini au kusikiliza, na kisha tuweze kuvumilia ili mzizi ya uchungu uweze kuota na hapo sasa, inaweza kuwa kama vile ipakanga na kuweza kujaa yote ambayo iliyotambua iliyotangulia, na inafanya mambo yote kuwa uchungu kwa kiwango, hawezi tena kumezwa au kutafuniwa au kukuliwa. Chakula kizuri iliyotengenezwa vizuri haitakuwa na faida kwetu kama wanaweza kuwa, kuwa, kuongeza ndani ya chakula hicho mzizi inaweza kuleta ndani pakanga hiyo, inaweza kuwa ni sumu hiyo. Ni mambo ambayo tunapaswa kuwa makini juu yake, tunaweza sisi sote kuweza kumushika. Hatua ya kwanza Mungu alinifanyia neema ya kuweza kufanya hiyo hivyo, na hiyo hailingani na bidii yetu binafsi kwa maana tunaamini kama vile maandiko yanavyosema yana la lakini, sehemu ya pili and inakuwa and ya kushurikisha ya kwamba inapaswa kuwa zaidi ya hiyo, kama kwa wakati huo wa zamani makabila mbili ambayo Mungu aliyokuwa amevuta aliyo kwa, kwa sababu and zilikuwa hazieneze masharti na kisha baadaye hapa katika Ufunuo saba, wakati unapohesabu kwa mwisho, na kama unaweza kuhesabia wale wote ambayo Mungu aliyofadhilia neema, natazama sasa hawako katikati yao. Kwa mwanzo wakati wa mwito kutoka walikuwa pale, kwa mwisho wakati wa kutembelewa kwa kiungu ilipofanyika hawakuwa tena ndani na hapa, ndugu Branamu anaieleza kwa namna iliyo wazi sasa. Ina faida gani kwangu na kwako na kwa maelfu ya wengine, kama wanaweza kushitangaza kwamba wao na heri walibarikiwa. Na niweza kuleta hapa tafsiri ya Brockhaus ningetaka niweze kusoma ndani Uh, uh, andiko iko kama vile iko madogo madogo lakini tazama détourne. Ndikwa yule ambaye moyo wake inayogeukia yawe mungu wake ili aende kutumikia miungu ya mataifa haya kwa kiwango ili musiwe nda... si je... ndani ndani katikati yenu yule anaweza kuotesha mzizi wa uchungu wa majivuno kwa kiwango, akifanye hivyo ili nisiweze kufanya moyo wake kuwa mgumu. Mnatambua ni kitu gani kinasemeka hapo? Unaweza kusema niko ndani ya salama, yeye nina salama na kisha sasa, kama unaweza kuchunguza njia za mtu huyo anayesema kwa kinywa chake kwamba nina salama, na ijapokuwa katika njia hizo zote muna mabishano, kuna magawanyiko au matengano, kuna mabishano. Sasa ina faida gani mtu aweze kujiambia yeye mwenyewe kwamba nilibarikiwa, oh, nilibarikiwa na kwamba katika njia zake zote muna mabishano oh, ma, ma kutengana ma kute na kama za kusema oh, niweza kupata mema oh, niweza kupokea ukovu na ichapokuwa ndani mwake muna ugomvi na mabishano katika njia zake zote. anayetembea katika ugumu wa moyo wake. Hapa nita hapa ni Biblia Brokhous ya Waibrania ya Biblia. Kwa nini Biblia inaandikwa? Katika Waibrania sura kumi sura tatu mstari wa mstari wa saba leo, kama unasikia sauti yake, usifanye moyo wenu ni mgumu. Imani inapasa kuwa ndani ya Mungu mmoja aliyejifunua kwetu kupitia Yesu Kristo, hiyo imani inapaswa kuwa ndani matokeo ya kwamba mioyo yetu iweze kufanywa upya iweze kuzaliwa upya, na ili tena kusiwe hata mzizi hata moja ya uchungu ambayo inayoweza kuota, lakini ambayo inaweza kutokea, lakini matunda ya salama ya haki iweze kukomaa na kusambazwa ndani yetu. Kulingana na Yakobo tatu, hapa Bwana Mungu aliendelea na kuzungumza, lakini sasa kasirani eh, ya yawe eh, eh, sa jalousie na wivu wake itawaka juu ya mtu kama huo na laana yote inayoandikwa katika, katika kitabu hiki itakuwa juu yake, na Yawe atafuta jina, jina lake atafuta jina ya mtu huyo chini ya mbingu. 20 20 20 20 20 20. 20. Hiyo ilikuwa mstari wa kumi na tisa na ishirini ya Kumbukumbu la Torati ishirini na tisa. Mnajua hiyo, mnaweza kusoma ninyi wenyewe katika kitabu cha mihuri saba hapa kosa, unaweza kuwa hapa katika 25. Ukarasa mbele, kuanza kwa ukarasa wa mia tatu ishirini na nne na mnaweza kutambua ni kitu gani kinachohusika. Inahusu wachaguliwa, na tuionyeshe waziwazi joni hii Uchaguzi inafanyika na Mungu bila sisi tuweze kuweka kitu fulani juu yake. Kila mtu a, anayeweza kuamini kwa moyo wake wote ya kwamba alichaguliwa atajiacha ili awekwe katika mipaka ya neno la Mungu. Hapa ndugu Branamu alionyesha mistari miwili, anaonyesha mistari mbili kwa upande moja, mia moja makumi nne na nne elfu ya makabila kumi na mbili ya Israeli kwa upande mmoja na kwa upande mwengine wachaguliwa wa kanisa la agano jipya. Mumechambua munaposoma Agano Jipya ya kwamba iwe Petro, iwe Yakobo, iwe Yohana hawakutumikisha hata mara moja mo, epuza, neno bibi harusi katika mabarua zao zote fwa, hakuna hata mara moja matamshi au maneno bibi ya arusi haikuweza kutamkwa au kutumikishwa na Petro na Paulo na Yakobo au na Yohana, lakini siku zote ilikuwa ni kanisa walikuwa wakitumikisha kani, matamshi kanisa. Lakini matamshi uchaguzi kutayarishwa tangu zamani, hiyo ilikuwa kitumikishwa tangu muda mrefu au kwa mara nyingi. U, lakini sasa kwa wakati wetu inapohusu sasa kuita bibi harusi wa mwanakondoo kutoka, na ni matamshi haya au neno hilo ambalo sasa jiweze kuwekwa kwa nafasi ya kwanza iko katika Biblia, lakini ndani ya Ufunuo inasemeka, Ufunuo sura ishirini na moja mstari wa tisa Ufunuo ishiri na moja mtaro wa tisa, ya kwamba kuja, nitakuonyesha bibi harusi wa mwana kondoo. Sasa inahusu ni kwamba kwa mwisho bibi harusi aweze kutoka na kuonekana, kama unaweza kusoma matamshi hayo yote katika mabarua za Paulo au za Yakobo au za Petro au za Yohana. Ni kitu gani kinachoweza kumaanisha hapa? Kwenye ukarasa wa mia tatu ishirini na nne inaandikwa, nukuu, andika ya kwamba yale, wale mia moja makumi nne na nne elfu ya wayahudi walichaguliwa na Mungu, nao hawata abudu au kusujudu mbele ya huyo mnyama au mbele ya madhehebu au mbele ya kitu chochote kingine. Oh, Oh, ni ushuhuda gani ajabu! Wachaguliwa wa, wa Mungu wanaweza tu kusujudu au kunyenyekea mbele ya Mungu na mbele ya neno la Mungu. Ndani mwao mnakukataa mambo yote isiyokuwa ya Mungu unaweza kuionyesha kama vile ya Kikristo, lakini kama hailingane na maneno ya Mungu hawawezi kuyakubali. Na sasa inaandikwa mbali kidogo, nukuu, na ni hiyo kitu moja kwa ajili ya bibi harusi wa, wa mataifa. Wao ni kundi la wachaguliwa. Hawawe hauwezi kuwakubalisha kufanya kitu fulani kwa maana hawawezi kuiamini. Watafanya, watakubali tu neno na wakati nuru linapowapiga au wakati nuru napopiga neno hilo, wakati napokuwa inaonekana ndio naweza kutendeka, na hapo sasa wanaweza kuuja kuna kuja kushuhudiwa na malama, na hapo sasa Biblia nayo naweza kushuhudia kwamba mambo yote yanatembea pamoja. nilionyesha maneno haya watu ambao waliochaguliwa na Mungu na wanaopigwa na nuru ya Mungu wakati wa mahubiri ya neno hawadhara wake neno ili baadaye waweze kujiingiza katika mambo ya kujifurahisha, lakini kama vile inavyoandikwa hapa, wanaangalia katika neno la Biblia na wanatambua ya kwamba mambo yote yanalingana. Hiyo ndiyo njia yako na njia yangu pamoja na Mungu. Kama tunaweza kujitetea ya kwamba tulichaguliwa ya kwamba tulichaguliwa na Mungu, hatutembeake leo hapa na kisha tena kesho kule. Hapana, hatuwezi kutembea kwa upepo hii na hii inayovuma, lakini tunaoshikwa kwa nguvu na hiyo upepo ambayo unaovuma kutoka mbinguni na tunaomba ili tuweze kuamini wale wanaoomba na kuamini, na hiyo haikukuwa ni upepo fulani, haikukuwa upepo fulani ya la kimafundisho, lakini ilikuwa ni nguvu inayotoka mbinguni iliyojaa mavyombo vilivyokuwa wazi, ambao waweza kupokea na kukubali neno la Mungu na tunaamini ya kwamba itakuwa hivyo hivyo katika siku hizi, na ya kose itakuwa kwa mwisho, lakini hiyo haina umuhimu hata moja. Na tunaweza kusema kama vile inavyosemeka katika matamshi ya siku zote ya kwamba yote inayoanza vizuri inamalizika vizuri. Na ni kwa mwisho ndipo tunaposha kufika iliyo kubwa na ya hajabu, au kubwa wakati utukufu wa Mungu inapojaa hekalu, na sio yale iliyokuwa imejaa kwa nusu, lakini wakati ilipokuwa imejaa kwa mwisho kwa ujao. Na unaweza kuisoma katika Kutoka kwenye sura arobaini au makumi nne kwenye mstari makumi tatu na nne kutoka makumi tatu makumi nne mstari makumi tatu na nne, wakati Musa alipomaliza kazi, wingu ikafunika hema la kusanyiko na utukufu wa Bwana ukajaa hema. Mstari makumi tatu na tano, wala Musa hakuweza kuingia katika hema ya kusanyiko kwa sababu wingu, wingu kwa sababu wingu lilikuja juu yake na utukufu wa Bwana ulijaza hema. Tunaweza kukamata andiko mbili zinazolingana na hiyo, ni kusema moja na ingine kwa wakati wa Solomoni wakati alipojenga hekalu na wakati mambo yote ilipokuwa kwa nafasi yake, pale ndipo utukufu hiyo utukufu moja ya Mungu ilishuka. Mungu yeye mwenyewe alishuhudia ya kwamba hapo walikuwa wametenda kulingana na neno lake na mapenzi yake na hiyo kitu moja kinapaswa kufanyika sana. Wakati taifa la Israeli lilipotoka katika utumwa wa Babiloni, wakati walipokuwa chini ya uongozi wa Ezra na Nehemia na, na Zorobabeli, utukufu wa Mungu ilishuka tena, na ilikuwa ime, ilikuwa imesemeka ime ya kwamba dunia yote nzima ilitikisika. Ilikuwa ni nini? Taifa la Mungu lilikuwa limetenda katika mapenzi makamilifu ya Mungu kulingana na neno la Mungu, na ni hapo ndipo utukufu wa Mungu ulishuka. Utukufu wa Mungu haukuje wakati wewe na mimi tunapoingiza sio wakati wewe na mimi tunapojifunza kurukaruka ku, au kupiga mikono au wakati wa kunapoingia katika maombi au kuleta kelele katika maombi. Hiyo yote ina nafasi yake, lakini heri yule ambaye aliye anayekaa hapa na aliyekufa na anayeweza kuwa pale na uzima wa Mungu unaweza kutenda kupitia roho wake, lakini wakati wa Musa, wakati wa Solomoni wakati wa Zorobabeli, na sio kwamba watu walikuwa wametenda, na sio yale ambayo watu walikuwa wamefanya, lakini kwa sababu walikuwa wamefanya mapenzi makamilifu ya Mungu katika wakati wao kulingana na yale iliyokuwa katika mpango wa Mungu, walijenga kwa uvumilivu na miaka makumi ine na sita ilimalizika. Tunajua hiyo usi sote wakati wa kujenga kwa hekalu ya mwisho katika wakati huo, watu waliweza kuelewa vibaya wakati bwana wetu aliposema katika Yohana mbili mstari wa kumi na tisa ya kwamba mubomoe hekalu hili na katika siku tatu nitalijenga, na watu wakasema katika Yohana mbili mstari wa ishirini Wakasema kwamba mbona kuna miaka makumi nne na sita Kuna miaka makumi nne na sita walijenga hekalu hii, katika miaka makumi nne na sita walijenga hekalu hili, mbona wewe unataka kujenga katika siku tatu? Lakini waliweza kumwelewa vibaya. Alikuwa akizungumza kuhusu hekalu la agano jipya, ilikuwa ni hekalu yeye alikuwa hekalu la Mungu. Yeye alikuwa, alikuwa hekalu la Mungu, alikuwa ufunuo wa Mungu kwa namna na ya timutu. Na sasa Paulo anaandikia Wakorinto ya kwamba ninyi ndi hekalu la Mungu, Wakorinto wa kwanza sura tatu, mstari kumi na sita. Na sisi na kama vile kanisa la agano jipya tunapaswa kuelewa ya kwamba Mungu ana mpango ya kwamba Mungu ana mpango na kama mwito wa kuita kutoka na matayarisho inaweza kumaliza miaka makumi nne. Iwe hiyo inaweza kudumu kwa mua au kamata muda mrefu, lakini kitu moja ni cha kweli mia kwa mia ni kwamba kwa mwisho Mungu atajaza hekalu lake kwa utukufu, naye atashuhudia ya kwamba mambo yalifanyika kulingana na neno lake na mapenzi yake kamilifu. Ingine yote nayo basi haitaweza tena kuulizwa. Ni kweli hiyo, ilikamata muda mrefu kwa ajili ya Musa, muda mrefu kwa ajili ya Solomoni, ilikamata muda mrefu kwa ajili ya Zorobabeli na kungoja inakwaka kitu kibaya sana, lakini kama unaweza kujua ni kitu gani nachongoja, na kama unaweza kujua ya kwamba Mungu alitoa ahadi, sasa kwa nini tunapashwa kuweka moto wetu binafsi? Kwa nini unapashwa kuweka au kuasha moto wetu binafsi juu ya hekalu au juu ya ya ya, ya madhabau ya Mungu? hiyo hawezi kukubalika na hawezi kukubaliwa na Mungu. Ilifanyika nini wakati wayo? Ilifikia nini kwa watu kwa wakati wa Musa? Watu walioweza kukamata maubani na machotezi kuweza kuleta moto wa m... wao binafu juu ya hekalu la Mungu, moto wa Mungu iliweza kuwaunguza na kuwalamba. Inaomba kuweza kungoja ndani ya mpango wa Mungu na kuweza kusoma mpango wa Mungu na kuweza kujiacha kuweza kukubaliwa, na tuweze kujua kwamba hatukubaliwa kuweza kufanya hiki na kuweza kuku... tupate kugoja na kuweza kuitwa na kutuma. Kwa kufanya hivyo munajua ya kwamba Irene alikuwa ni mtu aliye moca wa Mungu ka wakati wake mbele nyuma ya mitume na alikuwa pale, alipata neema n naye Mungu anaonyesha mpango wake kama vile msimamizi wa kazi nani? Hiyo ndiyo Mungu anafanyaka. Na Mungu alikamata Musa, akamchukua juu ya mulima, na akamwonyesha mambo yote, na akamwonyesha namna gani mambo yote yampasa kufanyika, na kisha baadaye alishuka juu ya mulima, na kwa mwisho inaandikwa akose, nitaweza kuiwasomea ndani ndani ya Kutoka sura makumi tatu na tisa shahidi mbili za mwisho. Kutoka makumi tatu na tisa kutoka makumi na mbili, sawa sawa na yote Bwana alivyo amuru Musa, ndivyo walivyofanya wana wa Israeli kazi yote. Kutoka makumi tatu na tisa msalama kumi ine na mbili. Haleluya, utukufu wa Mungu. Na sio tu Musa, lakini wale wote wanaopashwa kupata sehemu katika kazi ya Mungu katika wakati huo wao wote nao waliweza kutenda kazi hiyo kulingana na namna ambayo Mungu alivyokuwa ameagiza kwa Musa, alivyoyaagiza Musa. Wakati nduvu la nam alipoitwa na Bwana, aliambiwa waziwazi ya kwamba kama vile alama mbili zilivyopewa kwa Musa a, ni hivyo alama mbili nazo zitapewa kwako, na kama hawaamini alama ya kwanza watapashwa kuamini ya pili. Ya pili ni nini? Ilikuwa ni nini? Ilikuwa ni huyo Mungu mmoja aliyezungumuza na Musa, aliyekuwa na mpango, aliyekuwa na kusanyiko katika Agano la Kale, na aliyekuwa na nabii ambaye angeweza kuzungumzia, na ni huyo Mungu mmoja aliweza kutuma sasa kwa mwisho wa kanisa la Agano Jipya, akatuma nabii katika kizazi hiki cha unabii ili aweze kuonyesha tena ingine mara moja mpango ulio wazi wa Mungu wa taifa la Mungu na tuyaseme Mungu habadilishe habadilikake, amani habadilikake njia zake na, na matendo yake yote, siku zote inabaki kama vile ilivyokuwa tangu milele yote Takiko, na kama wakati huo wa Israeli walioingizwa katika kazi, katika chapa, katika kazi kama walivyokuwa wametenda kama vile Mungu alivyokuwa ameitoa. Sasa nashughuliza swali na nauliza pia unani wote na wengine wengi sasa, nani aliye msimamizi ya hii mvurugo ya siku hizi, ambayo tunao shindani watu ambao hawana hata funzo moja ya Mungu, hawana hata shuti ya Mungu, hawana hata mwito, hakuna hata kutumwa. Kila mtu anafanya yale nampendeza, kila mtu anajibariki mwenyewe, kila mtu anajisifu ndani ya moyo wake, na neno linatimilika. Yote inafanyika kulingana na na kutaka kwa watu hao. Waamuzi ishirini na moja mstari wa ishirini na tano. Ni kweli, ili kitu kiweze kupata hali yake ya utawa na ambayo haweze kuletwa kwa watu, inaomba kushiringanisha na mnabii inaomba kushiringanisha na mutu wa Mungu ili mambo yaweze kubalika. Neno ambalo Bwana alipoandibia waandishi linasimama imara. Mathayo ishirini na tatu mstari wa pili ya kwamba waandishi na wafarisayo walikaa juu ya kiti cha Musa. Waandishi na wafarisayo walikaa juu ya kiti cha Musa, na ijapokuwa hawakuwa hata na wazo fulani kwa yale ambayo Mungu aliyokuwa ameambia Musa kupitia Roho wa Mungu. Nawasomea tena hii shahiri kutoka makumi ine na makumi tatu na tisa mstari makumi ine na mbili sawasawa na, Sa na yote Bwana alivyoamuru Musa ndivyo walivyofanya wana wa Israeli kazi yote na Musa Musa akaona kazi hii yote, natazama alikuwa ame wame na tazama, walikuwa wameimaliza kama Bwana alivyo amuru, ndivyo wali, walivyofanya. Basi Musa akawabariki ni hiyo ndiyo inayohusika sasa leo, na siyo kuweza kuchifanyizia china, siyo kuweza kufanya kitu chochote, lakini kitendo chetu leo kinapaswa kuwa kwenye kipimo ambacho Mungu alichojulisha ali na kufunua kwa manabii kwa maana mbele inapaswa kutendeka kama vile Mungu alivyokuwa kuwa ameagiza. Mwazie kama Musa aliweza kufanya kuchunguza, alitazama karibu yake, na inasomeka hapa kwa namna ya kimaajabu, Mutola na makumi ine na tatu kutoka makumi tatu na tisa msaa makumi ine na tatu Musa akaona kazi hii yote, natazama walikuwa wameimaliza. Oh, kama ndu branamu kama Paulo au kama nahusu nabii au mtume kama anaweza wanaweza kuja hapa kama wanaweza kuja hapa wakiwa kimya kama watu wakusikia tu kwa kimya wakikaa hapa katika makusanyiko muji kwa muji, nchi kwa nchi kama o oh, oh Mungu wangu, kama wanza kukaa, kama a kukaa hapa, ndugu nadamu, unanamwao Paulo anaweza kusema hapa na nakukuwa pale, utawafukuza kusema mutoke, hamkutumwa na Mungu kwa maana hamkuweza kuzungumuza kulingana na manabii wote na wamitume wote. Inasemeka hapa ya kwamba akachunguza yote akatazama yote waliokuwa wamefanya. siku itakuja na inaandikwa tena leo katika Wakorinto wa kwanza kwenye sura tatu akose kwenye mstari wa kumi ya kwamba kila mtu anaweza kuchenga, lakini sasa kutakuja wakati wa jaribu, na sasa kazi ya mtu itapimwa kwa moto, itapimwa na moto. Ni hapo sasa ndipo tutaona kama tuliweza kujenga kwa namna inayo sahili au kama tuliweza kujenga kwa miti, majani na nyasi. Munajua ya kwamba moto unakwaka makali sana wakati inapokuwa na majani na makuni na nyasi, inakwaka moto mingi sana na kisha kama kunakuwa upepo tena kidogo, na pale hakuna kitu kitakachobaki tena. Lakini kama kunakuwa vyombo vya damani, zabiu, dhahabu, samani, kama kunakuwa dhahabu, ni kitu gani kinaweza kufanyika? Moto unaweza kufanya nini dhahabu? unaweza kuiwasha hata mara saba, kuliko mbele hakuna kitu kitakaofanyika kibaya na dhahabu za, itaweza kutokea ikiwa tena safi, kwa maana itakuwa imepimwa na kutoka katika hiyo jaribu ya moto. Leo neno la Bwana linaambiwa kwa wale wote ambao wanaoshika neno kati- wanaoshika Biblia wale wote wanaoshika Biblia katika mkono na ambao wanaoenda mbele ili waweze kujenga na wale wote wanaojenga kulingana na maneno ya unabii na yote ambayo Mungu aliyofunua ili Mungu aweze kuweka juu yake baraka yake, ili Mungu aweze kuweka baraka yake juu ya hayo. Naisoma tena hiyo, inapita sana sana mbele ya macho yangu sasa na sio kwa wazo hili. Mungu anajua ya kwamba nilikuja hapa ndani ya makusanyiko hapa. Unajua, inasemeka hapa katika mstari wa makumi ine na tatu ya kwamba Musa akaona kazi hii yote, na tazama walikuwa wamemaliza kama Bwana alivyoamuru, ndivyo walivyofanya. Kulingana na agizo ya Bwana ilikuwa ni nini? Haisemeke hapa ya kwamba kulingana na maajizo ya Musa wote walikuwa wakijua ya kwamba Mungu alikuwa amezungumzia Musa, na kwamba maajizo zilikuwa zilikuwa zimekuja, lakini hazikutokea kwa Musa, lakini zilikuwa zikitokea, na zilikuwa zikitokea tu kwa Mungu na kwamba heshima takatifu ilikuwa ikishika juu, ilikuwa ikishika wote, kwa maana maagizo hizo zilikuwa zilitoka kwa Mungu. Walikuwa wakijua ya kwamba haikukuwa ujumbe wa Musa, ya kwamba haikukuwa kitu au mambo au kazi ya Musa, lakini ilikuwa ni ujumbe wa Mungu kupitia Musa, na kazi ya Mungu katikati ya taifa lake, katikati ya taifa lake walitenda yote sawasawa sawa na maagizo ya Bwana. Mbele hayo yaweze kufanyika, inaomba uweze kuwa kwanza mtiifu na kujua ni kazi gani ambayo mungu aliyotarishia wanadamu ndani ya ufalme wake. Mara nyingi inashangaza in na hii si mambo ya kuzihaki, lakini ni mambo ya kutambua tu, nikiona namna gani watu wanaonekana pale wakiwa na kazi ya kutimiza. Na ijapokuwa wangelipaswa kuwa na miaka makumi mbili ili waweze kuzungumzia hata ha, waweze kuwa pale ya kweza hata kuweze kuzungumzia hata mutu moja lakini hapo hapo wakakuwa pale na hawajue mahali gani wanapotokea. Hapa tuna Mungu <coughs> na neno lake, na ninaamini ya kwamba tuna neno la Mungu, tuna Mungu na maneno yake kwa wingi. Tunaamini hivyo kwa maana ndivyo ndivyo naandika katika barua kwa, kwa Korinto. Mungu Mungu ni wa utaratibu katika makusanyiko ya watakatifu wa Korinto wa pili sura kumi na nne msitari makumi tatu na tatu na ni hivyo ndivyo inabaki mpaka leo ndani ya makusanyiko. Wale wote walioitwa na kutakaswa na kusafishwa na Mungu wanakuwa katika utaratibu ya Mungu hivyo ya ote, na Mungu, ya Mungu. Hivyo ndivyo wanapasha kuwa nao, wanapasha kuwa chini ya mwongozo wa hapo hapo wa Roho Mtakatifu na kama vile Bwana alivyoyaagiza. Lakini yule ambaye anayejiwazia ndani yake mwenyewe ya kwamba nilibarikiwa, na kisha sasa anajipatia thamani na kujiwambia kwamba anaweza kuwa kitu fulani, anajipatia mboleo ndani yake mwenyewe, na anajipatia kitu fulani na kisha anaendelea na hiyo, mnaweza kuitambua mahali pote na ni mbato, kitu fulani ambacho ukiweza kusoma mbele hakutabaki hata kitu moja kizuri mahali kulipo majivuno mahali kulipo sumu mahali kulipo mzizi ya uchungu mahali hakuwezi kubaki hata kitu kizuri ndani mahali kutakuwa tu ni magawajiko na hakuna kitu kingine ninataka kuweza kuonyesha na kusoma andiko hili inayohusu wachaguliwa inao husu Biblia ya rusi wa mataifa wakati inapohusu kushuhudiwa, kushu na jaribu inalingana na kuangalia neno la Biblia na kutambua kama mambo yote inalingana, yote inatembea vizuri. Na sasa kwa wakati wa Musa walikuwa wameanza kuandika la Biblia. La Biblia na ijapokuwa yote ambayo iliyokuwa imetayarishwa na Mungu kama vile kazi, wale wote waliweza, wale wote waliotayarishwa na Mungu kwa ajili ya kazi, walikusanyika mo, mo bega kwa bega, na kila mtu alikuwa pale kwa ajili ya kazi fulani, na wote wakatimiza kazi ya nyumba ya Mungu. Mungu aliweka huduma tofauti ndani ya kanisa, lakini kanisa ni mwili mmoja haiwezi kufasiliwa na kugawanyikwa na kugawanywa. Leo mugonja anakukota wanafunzi wawili kwa upande wake, na kisha sasa anakuwa na majivuno, anajisifu, anakuwa na kiburi, kwa maana anakuwa kama vile mwenye ushindi kwa sababu yeye hawezi tena kutumika na pale sasa wanakuwa wamefungwa kwake, lakini mahali pote kwa upande wake, kila mtu anagawa, anapasua na kugawana, anakugawa. Lakini sasa mwili wa bwana huko wapi? Hii umoja huko wapi? Umoja wa kanisa la agano jipya huko wapi? Wandugu wako wapi, wanaojiacha kuingizwa na Mungu na wanaojiingizwa wanajwanaoacha kuingizwa ndani ya mpango wa Mungu kwa ajili ya wakati huu muni amini Même si nous avons dû accepter hata kama tuliweza kukubali kupatishwa haya iliyokubwa haitaweza kupo kuepushwa kwa watu wengi, nao kuweza kuishi haya au kupatishwa haya kwao, ili nao waweze kutambua baadaye kama vile ilivyokuwa kwa mwanzo. Nous seulement tunapasha tukuwa macho ili mioyo yetu isifanywe kuwa migumu na ili ndani mwetu msitokee hata kitu fulani na ili hata mzizi hata moja ya uchungu isiweze kuwa inasambazwa. Mungu ana mpango mpaka kwa mwito wa wakati wa nema pamoja na taifa lote la mat... au makabila zote za mataifa zote. Mpango wa Mungu kwa sasa, kwa wakati wa mwisho inaita wachaguliwa kutoka na kuwa ufanywa kuwa bibi harusi wake, bibi harusi wa Mwana Kondoo, ili tugeuke kuwa moyo moja na nafsi moja na ili mambo yote yafanyike kama vile Bwana kama vile Bwana Mungu alivyokuwa amesema kupitia kinywa vinywa vya wametume wake na manabii wake na kama vile alivyo yaonyesha kwa machache ndani ya siku zetu kupitia mjumbe wa mwisho na hakuna maamuzi mengine kama vile alivyo yatamka akiyasema kwa machache kupitia mjumbe wa mwisho katika siku zetu, na hakuna maamuzi ma mengine tangu sasa, kama Mungu anataka, kama vile inaandikwa katika hii ukarasa inayofuata ya kitabu cha mihuri, na nawazi ya kwamba wale wote walio sehemu ya Mungu hawataweza kushata kuongozwa na pepo au kuongozwa na kuongozwa kwa pua au kwa matamshi mengine ya utawa, lakini wataweza kujata kuongozwa na kuingizwa kulingana na neno la Mungu ndani ya Biblia kwa maana inaandikwa pia katika zaburi mia moja na kumi na tisa musara wa mia moja na tano zaburi mia moja na kumi na tisa musara wa mia moja na tano ya kwamba neno lako ni taa juu ya miguu yangu na nuru kwenye njia yangu na sio matafsiri na sio matafsiri hapana na sio matafsiri mengi hapana lakini neno lilofunuliwa na roho mtakatifu Moyo mpendwa, kama wewe ni sehemu ya wale ambao kwa mwisho ya wakati wa neema walio sasa sehemu ya kanisa bibi harusi wa Bwana, sasa na wewe pia utajiacha na wewe kuingizwa ndani ya mpango wa Mungu, na hapo sasa mapenzi ya mtu binafsi itakuwa na mwisho wake. Utangoja kwa uvumilivu ili Bwana yeye mwenyewe aweze kukupatia nafasi yake. Na kama anaweza kutumikisha, ataweza kukutulisha, atakutulisha. Tusijisumbue na hiyo, Mungu wetu iko katika kazi. Alikuwa na Abrahamu, alikuwa na Isaka, alikuwa na Yakobo alifanya agano pamoja nao, aliziamuria kwa ajili yao, na alikuwa mwaminifu. Alishika ahadi zake, na alibariki mahali pote ambapo kulikuwa wale wote waliopokea maneno yake, wale wote walioamini ahadi zake, na ambao waliomupata ndani ya utiifu na itakuwa hivyo hivyo katika siku hizi tena, ingine mara moja na siyo yale ambayo ungetaka kufanya wewe, au mimi yale ningetaka kufanya, au yale wengine wangetaka kufanya, au wewe ungetaka kufanya, lakini si sote tunapasa kujiacha tuingizwe katika yale ambayo Mungu anayofanya, sasa ndani ya mpango wa Mungu, ndani ya kazi ya Mungu, ndani ya yale ambayo Mungu anapaswa kuamua kufanya, na tuweze kuingizwa ndani ya mpango wa wokovu na habari ya wokovu na yote iweze kumalizika. Na ni katika njia yoyote tunataka kuweza kushata tuingizwe tu, ninahitaji tu moja na zaidi ya hiyo, nina... nina ombi moja tu ni kwamba, o Mungu hata niweze kufanya mambo yote kulingana na neno lako, kulingana na maagizo yako na hiyo chini ya uongozi wa hapo hapo wa Roho Mtakatifu, wako utimilifu kumalizika haitafanyika kwa maana mtu fulani anajua kitu fulani au ita haitamalizika katika mapenzi iliyoruhusiwa tu ya Mungu, lakini mahali ambapo tunaweza kujiacha tuingizwe katika mapenzi makamilifu se... si ya Mungu. Hivyo si vema ya kwamba Mungu anaweza kuwa na mabaki ambayo wanaweza kunyamaza mbele yake na ambayo wanaweza kupokea maagizo zake, ambao wanaweza kuja si kwa kadharau, lakini wanakuja haraka haraka, ili na wanangoja ili Mungu aweze kufanya kitu fulani, na ili kwa mwisho utukufu wa Mungu uweze kushuka. Tunangoja hiyo kitu moja katika kipimo kubwa kwa mwisho wa wakati wa neema hata Mungu anipatie na sisi sote ili tuweze kuwa tumeelewa funzo ya jioni hii. Ni lazima sana ili tuweze kuamini Mungu mmoja wa kweli na aliye hai na, hii tena, na na, na kisha tuweze kuwa macho ili kusiwe hata mzizi moja ya uchungu ambayo inaweza kutokea na kuota, na hiyo kama vile ya pakanga ambayo inaweza kubomoa yote ambayo tunaweza kukubali na, kupu, na kupokea kwa mwanzo. Na hiyo sasa haitakuwa na faida hata moja, lakini inaweza kufika ya kwamba kama watu hawafanyi makini, hali yao itaweza tena kuwa baadaye kuwa mbaya mara saba kuliko ilivyokuwa mwanzoni. Neno la Mungu halitowake matamshi ya bure, lakini neno la Mungu linawaza yale nayo linalosema na linasema lile linalo waza, na musikati na na tumaini na musilegee. Mshukuru Mungu kwa moyo wenu wote, kwa maana ni yeye ndiye aliye acha ndugu Brahamu kukuja na kupanda juu ya mlima, aliyemchukua katika mm, anga ya wingu Wakati hao malaika saba walipokuja na kumchukua, na alipokuwa wamepewa maagizo na mafunu, na ufunuo zilizo wazi na bila mashaka. Na kila ufunuo ya Mungu ni ufunuo wa neno lake kupitia Roho Mtakatifu. Jina la Bwana lisifiwe. Amen. Amina. Tusimame na tuombe. Baba wa mbinguni, nina kushukuru kwa moyo wangu wote pour ta sainte, kwa ajili ya parole. neno lako takatifu na ladamani il y a un Bwana kuna wakati wa kila jambo no aussi, na kwa ajili ya siku zetu nasi una mpango una oh, mpangilio pia o oh, Mungu, tuingize sisi sote la, ndani ya mpango huo la, ndani ya mpangilio huo la, tuweke bahali unapotaka, tuukue Bwana mpendwa tunatamani tuweze kutenda yote tu kulingana, kulingana na neno lako kulingana na mabezi yako kulingana na ajizo yako kulingana na, kulingana na goze, si ku ako, no, ajizo yako tuongoze siku zote kupitia Roho wako utupatie maagizo iliyo ya lazima. O Bwana, o o Bwana, o Mungu, o Mungu, tunataka tuweze kufika kwenye lengo, tusiweze kujiazia tusiweze kujiwazia ndani yetu sisi wenyewe ya kwamba mambo yote itakuwa vizuri, ya kwamba tumekwisha kubarikiwa na kisha tuweze kujisifu hapana. Na sio kwamba tuweze kujiona, lakini tuweze kuona kama vile unavyotuona wewe. O oh, Bwana niko namna gani? Tuko namna gani sisi zote mbele yako? Oh, mokozi mpendwa, tufanye watu ambao wanaotembea katika njia zako, ndani ndani ya mioyo ya wale ambao liweza kugeufanya kugeuzwa kubadilika nafsi ambayo iliweza kuokolewa ambao waliweza kupokea Mungu na uzima mpya, wanaonyenyekea kwa heshima mbele yako na neno lako Bwana mpendwa, ningetitaka niweze kuonekana mia kwa mia nikiwa katika uhusiano na mpango wako ndani ya ufalme wako ndani ya kazi yako pamoja na kazi yako ndani ya pamoja na kanisa lako Bwana Mwokozi. Sisi sote pamoja tunakuomba. Fanya tuweze kufikia hiyo, sisi sote pamoja kupitia neno lako na tuweze kutii neno ambayo tumekwisha kufikia. Jioni hii tupatie moyo ambayo inaweza kuwa hivi, ili sasa tuweze kufika kwenye lengo. Oh Mukozi mpendwa, wewe ni mwaminifu, nakisi wewe ni oh, ajabu, mwisho utafikwa taji, Bwana Fanya ili niweze kuwa huko nami, ninataka niwe sehemu ya hao wakati utakaporudisha walio wako nyumbani. Bwana mwokozi mwaminifu, ukoa waliopotea, ponya wagonjwa, ufungua wale waliofungwa, na uangazie taifa lako, na utufunie neno lako na mapenzi yako. Bwana, tunakusifu na tunatangaza ushindi wako, ushindi wa Golgota, ndani ya jina la Yesu Kristo wa Nazareti. Kwako upewe utukufu na sifa kwa ajili ya yote, kwa yote. kwa yote ajili ya yote. Haleluya, amina.