Tunashukuru Bwana kwa maana tunaweza kuwa tena hapa hii asubuhi hii, na waza ya kwamba wale ambao wa walikuwa wakitarajia ili waweze kuwa katika chumba chingine, na waza wamekwisha kuvuka ya kwamba waweze kuwa hawezi kushangazwa kwamba tunaweza kuwa hapa asubuhi hii. Mara nyingi haya ni maelezo ambayo adui anafanya kuleta anaifanya kuwa kubwa mbele ya macho yetu, ili baraka yote iweze kupotea. Na ni hapo ndipo tunapashwa kuwa makini sana, ili hayo yasiweze kufanyika na ili tuweze kushika sana mambo kama vile yanavyokuja na ni hivyo ndivyo tunaweza kubarikiwa, kama vile mpendwa wetu ndugu alivyosema. Aliporudia kwake, anasema kwamba Mungu alimubariki na tunasikia hiyo mahali pote, watu wanasema ya kwamba walikuwa bado kuweza kufanya mazoezi ya kilindi ya neno pamoja na Mungu na ushirika wa Roho kama vile inavyokuwa ilivyokuwa kwa mwanzo na nawaza ya kwamba hiyo matarajio ya watu hayatakuwa na hayataweza kuongozwa kwa mtu, lakini itaongozewa kwa Mungu, mpaka kwa Mungu, na itadumu itiongoza mpaka kwa Mungu peke yake. Kama watu sasa wangeliweza kuongoza mania zao kwa watu, hiyo hakuna kitu kinaweza kufanyika vizuri, lakini kama tunaweza siweka sisi sote pamoja matarajio yetu tu kwa yule ambaye aliyetupatia ahadi zote na aliyetupatia ujasiri ya kwamba yeye ni mwaminifu, ili aweze kutimiza yote aliyoahidi. Sasa tutaona kwa macho yetu binafsi ya kwamba Mungu ni mwaminifu, na ngoja kwangu mimi yale iliyo sehemu ya huduma ya utangazaji ya neno la Mungu ja. Na naposema hiyo sitaki ikwenda mbali ja, na ijapokuwa mara nyingi naweza kusema tangu muda mrefu kwa Bwana eti ingekuwa vema kama kungekuwa nabii wa Mungu katikati yetu na tungeweza kumuuliza lakini tunatambua ya kwamba pia hata nabii aliye mkubwa wa Mungu naye hawezi kutupatia majibu mengine ila yale ambayo Mungu alishaka tupatia ndani ya neno lake. Ni kweli au hapana? Na hapo sasa tunaacha kujisumbua mbele ya Mungu tu na tunasema, Bwana, ulishaka jibu kwa mambo yote, lakini hatujaweza kuelewa vizuri vizuri mambo hayo yote. Tunataka na tunatafutisha siku zote jibu fulani. Na tunalipata katika maandiko matakatifu. Oh, je, ni neema gani? Niweza pia kutambua mara ngapi andiko moja Pronos, au matamshi mamoja yanayoweza kutamkwa kwa mgonjwa, inaweza kuwa hata tena za hatari sana, iweza kuwa hatari sana, na hapa tunapashwa kupima maneno, na hiko hivyo hivyo, wakati watu wanapokuwa wapigwa na mpangilio, mi mwenyewe niweza kuguswa na kitu fulani au yaweza kuwa imefanyika, lakini hivyo hivyo. Lakini kuna dada aliyetembelea mwingine, dada moja alikuwa katika afya njema, alikuwa katika katika hali njema, na mwingine kama tunaweza kusema alikuwa kwenye kitanda chake aliko karibu kukufa, akikuwa na kansa na sasa, yule aliyekuwa katika afya njema akaambia yule mgonjwa, unajua kuna tofauti iliyo katikati yetu si wawili. Akasema, mimi nina imani na wewe una ugonjwa. Munaweza kujiuliza ile namaanisha nini? kwa ajili ya mtu ambaye aliye na mashida kwa shida ya kuweza kujisaidia yeye mwenyewe, na iko katika hali ya vita ya ndani iliyo ngumu kuweza kuelewa, na kisha tena zaidi kuweza kuivuka na yule dada aliyekuwa katika afya njema akaenda na kicheko akisema haleluya, na akiendea kusifu eh, sifu si Bwana asifiwe. Na yule mgonjwa tunaweza kusema alikuwa akilala pale katika kukata tumaini ya nafsi yake. Ndugu na dada, mambo mamoja yanaingia moja kwa moyo wangu. Tupime maneno ambayo tunataka kutamka, tuko na ya pima ili kila mmoja aweze kuwa asikuwe tayari kusema lakini awe mwepesi kwa kusikia, lakini si mwepesi kwa kusema, na tena si mwepesi kwa kukasirika. Kama tunaweza kwa namna moja au nyingine kuweza kutembelea watu au kuzungumza na watu, iwe maneno inayojaa upendo wa kiungu, maneno ambayo ndani yake munakuwa mkono ulionyosha wa Mungu, inaonekana maneno ambayo yanayosimamisha mwengine. Kwa maana wamoja apose wengi pia wamekuwa katika hali mbaya, mmoja katika hali moya na mwengine iko katika hali nyingine, na ni hapo ndipo unaweza kutambua kuwa na upendo wa Mungu inamaanisha nini, kuwa nayo katika moyo wako. Na upendo haongeze yake mm, mateso kwa mwengine au maumivu kwa mwengine, lakini upendo unaumizwa na mwengine, inachukua inavumilia pamoja naye, ni hiyo, na ni hiyo ndiyo inapashwa kufunuliwa kuonekana sasa. Ingine yote ilikuwa tu ni anga ya utawa ya nje na ya kizehebu, na kila mmoja alikuwa akiwaza ya kwamba iko katika hali njia yake njema, lakini Mungu anataka aweze kutuleta tuweze kuwa baraka umoja kwa wengine, na kisha tuweze kutoa ndani ya mioyo yetu yote ambayo inayotuzuiza kuweza kusonga sisi wenyewe kwa namna ya kiroho kwa namna ya kiroho, kwa maana tuliweza kupokea zilizoufunuo kubwa za maneno ya Mungu, lakini kama kuna vikwazo ndani ya mioyo yetu au vizuizo, kunapitikana nini? Hatuwezi kusonga mbele, tuko kama vile watu ambao wanaofungwa na majira. Acha Bwana O, aweze kuweka ndani mwetu sisi sote hitaji kama hiyo de, de ya kugeuka kuwa baraka un, sisi kwa sisi tuweze kubebana sisi kwa sisi kila mmoja aweze kukamata wengine kama vile walivyo, na kila mmoja aweze kutumikia mwingine, na hapo Mungu atatubariki na takuwa pamoja na. Nawaza ya kwamba ilikuwa ni sheria ya mwisho ya pili mwisho, au ya mwisho, kama vile hiyo mbili, kama vile na inavyosemeka hapa Zaburi ishirini na moja mstari wa kumi na tatu Zaburi ishirini na moja mstari wa kumi na tatu mstari wa kumi na mbili kwa maana utawafanya kugeuza mgongo wako Uta, utatayarisha na kamba za upinde wako juu ya uso wao. Utukuzwe E Bwana, kwa nguvu zako, nasi tutaimba na kusifu uwezo wako. Hapo mwimba Zaburi anasema mahali pengine, Zaburi makumi sita na nane mstari wa pili. Il Zaburi il 108 mstari wa kwanza Kiswahili, Mungu asimame, adui zake zote wasambazwe, de l'aide de Dieu wenye kumcha, kumcha Mungu wasambazwe, le roi se rejouit de ton secours, Psaume 21 verset 2, wenye kumchukia Mungu, wenye kumchukia Mungu wakimbie vile vile mbele yake. Zaburi 108 mstari wa kwanza Kiswahili ninaitaji mfalme huyo alikuwa, mtu huyo alikuwa mfalme, na huyo mtu alikuwa pale, na huyo mtu wa kuumba umba alikuwa pale, na wote wote kama vile wa mataifa yote kama zilizokuwa. Lakini kila mtu aliyeweza kufanya mazoezi ya msaada wa Mungu anaweza kujiingiza ndani na kuweza kusema, Bwana, nilipokea msaada wako kwa neema, kwa neema. Mstari wa mwisho nasema, toi Seigneur dans ta force, utukuzwe e Bwana kwa nguvu zako, na tutaimba na kusifu uwezo wako Mungu, mshindi, Mungu Isaya tisa mstari wa tano, nasi tuna haki ili ya kuweza kungoja tuweze uona Mungu aweze kutimiza makazi au matendo yanayovuka akili yetu, kwa maana ndiyo maandiko matakatifu yanayosema, naamini ya na kwamba iko katika nabii Isaya kwenye sura makumi sita na ine, mahali ambapo mtu wa Mungu anapotoa sauti kubwa kwa kilili cha moyo wake na kusema Isaya makumi, si si si is, is, is, is, makumi sita na tatu musaro wa kumi na tisa sehemu ya pili. Kama unaweza kupasua mbingu utashuka na milima itateremuka chini yako. Isaya makumi sita na ine musaro wa kwanza Naweza kushughuliza hiyo. Isaya makumi sita na tatu mstari wa 19 sehemu ya pili. Kama unaweza kupasua mbingu na kushuka, milima itashuka. Isaya makumi sita na nne ile mstari wa kwanza. Laiti ungepasua mbingu, mstari wa kwanza. Laiti la ungepasua mbingu na shuka, hata milima Tunataka ili mambo yote yaweze kuwa Nusim, na hali yake yaweze kuonekana na wazi waziwazi. Sijui hayo yote yataweza kukamata muda gani tena. Lakini tunajua mbiso, sote ya kwamba tunaishi ndani tans. ya wakati wa mwisho. Nusim, na kwamba pia yana mbiso, yana wakati yana wa mwisho utakuwa na mwisho wake pia yana, wendra, na kisha Bwana atarudi ili achukue walio wake nyumbani le... Niliweza kuieleza pia watoto wangu wakati tulipokuwa tukikaa pamoja, na kisha mtoto wangu wa mwisho, siku ya kuzaliwa kwangu, nilisema wakati gani mnataka mweze kutumikia Bwana? Mnajua yale ninayosikia kuhusu maneno haya. Nataka kusema ya kwamba kama watu hawawezi kutumikia Bwana wakati wangali hapa duniani, watafanya nini karibu yake ndani ya utukufu? Ni kitu gani kinachowavuta kwake kama hawana hata wakati ya kuweza kumu kumtayarishia, au kumtakasia hapa, kama wanapita pembeni yake hapa, ni kitu gani kitakachowavuta huku? Nawamini ya kwamba kila mtu ambaye aliyemfanya mazoezi kweli ya neema ya Mungu anamtumikia. Na Bwana anasema, nataka kusema ya kwamba iko katika nabii Malaki, ya kwamba ndipo sasa mtajua tofauti katikati ya yule anayemtumikia Mungu na yule ambaye hamtumikii, na hiyo inakuwa ndani nini na sio tu kuweza kutamka matamshi tu kama tamu shitu ya utawa tu kwa nje, ndani yetu, lakini ili tuweze kuwa kwa upande wa Bwana kwa moyo wetu wote na kwa nafsi yetu yote, pamoja na yote iliyo ndani yetu kwa ajili ya maswali kama hiyo au maneno kama hayo, lakini inaomba hiyo kundisa kuwa inaandikwa ndiyo, ni Malaki tatu kwa mstari wa kumi na nane. Ninarudi kwanza kwa mstari wa kumi na sita. Nasoma kwanza kwa, kwa mstari wa kumi na sita Malaki sura tatu. Halafu wenye kuogopa Bwana wakasemezana, Bwana akasikiliza akasikia, kitabu cha ukumbusho kikaandikwa mbele yake kwa wenye kuogopa Bwana na kufikiri njia yake jina lake 17, ils seront pour moi, na kufikiri jina lake. Mstari kumi na saba, naye watakuwa wangu, Bwana wa majeshi anasema, katika siku ile nitakapofanya ni mali homme, yangu mimi mwenyewe na nitawaachilia kama mtu anavyo anavyoachilia mwana wake mwenye ambaye anamtumikia. 18. Pale pale mtarudi, mutatambua katikati ya mwenye haki na mwovu, na katikati ya mwenye kutumikia Mungu na mtu ambaye hamtumikii. Hii neno liko mbele ya utangazaji wa mwisho. Kama mwendelea kusoma kama mutaweza kufika kwenye kicho cha maneno inayosema kuhusu siku ya Bwana. Asema kwamba tazama, siku ya Bwana inakuja, Mungu atafanya tofauti katikati ya yule anayemtumikia na ambaye asiyemtumikia, katikati ya yule aliye na heshima mbele ya neno lake, kama vile tulivyosoma hapa na si katika wazo hili, mawazo yanayotamu kwa hapa nayo ni lazima sana, ni katika sehemu ya mwisho ya 17 ya, ya mstari wa 17 inasemeka hapa: kama vile baba anavyohurumia mtoto yake, kama vile baba anavyohurumia mtoto yake anayemtumikia. Sasa baba anafaa gani, anafaida gani s'il n'est pas a sa disposition ana mafaa gani kwa mtoto yake, kama mtoto wake anayefata njia zake zake, kama anafata tu njia zake, naweza kusema kwamba itilikosa ya baba. Sasa inafaida gani kwa Mungu kuwa na wavulana wengi maelfu na maelfu ya wavulana na wasichana wa, wa maelfu na maelfu kama hawezi kuwa kwa upande wake kama hawawezi kumtumikia kwa moyo wote, kama hawana heshima kwa ajili ya maneno yake, kama wanamheshimu tu kwa midomo na kinywa, na kama mioyo yao inaweza kuwa mbali naye, au wavulana wote na wasichana wote wanafaida gani kwake? Kama wanafata njia zake, wanamfanya, wanamletea ma, maumivu na wanamuhuzunisha sana na kumuumiza. Nataka kusema ya kwamba leo hatuzunguze kuhusu kuamiliwa, lakini nataka kusema ya kwamba tunapasha kuelewa ya kwamba si, si, tunapasha kuelewa sisi kama vile kusayika hapa tu duniani tumepangiliwa katika lengo iliyo ya kipekee. Ni kusema kuwa kwa upande wa Mungu wetu kumutumikia kwa moyo wetu wote okay. Na ni hao watu ndio watakaofanya mazoezi ya hiyo tofauti, kama vinavyoandikwa hapa mstari wa 18, pale mutarudi na mutatambua katikati ya mwenye haki na mwovu au mtu mtu akie na Mungu mwovu, katikati ya mwenye kumtumikia Mungu na ambaye asiyemtumikia. Watu wanaweza kutumikia dhehebu, watu wanaweza kutumikia shirika, watu wanaweza kutumikia shirika fulani za dhehebu, wanaweza kutumikia na kujipatia au kuwa wao wenyewe, lakini Mungu anatafuta wavulana wake na wasichana wake ambao anakuwa na haki juu yao na anataka ili tuweze kuwa kwa upande wake. Paulo anasema nini katika Wagalatia kwenye sura moja? Kwa hiyo neno la mzuri sana la hajabu hacha liweze kutimilika kwetu sisi sote, inasemeka hapa katika Wagalatia 1 kwanza kwa mstari wa kumi na tatu. Galatia, wa Galatia 1 mstari wa kumi na tatu. vous avez entendu parler de ma conduite maana mumesikia habari za matendo yangu zamani katika dini ya Wayuda, namna nilivyotesa zaidi kanisa la Mungu na kuliharibu. Nami na nilitangulia katika dini ya Wayuda kuliko wengi walio wa wakati wangu katika kabila langu, nikizidi kuwa na wivu sana katika kushika hadithi za baba zangu. Lakini Mungu ambaye alinitenga katika tumbo la mama yangu, akaniita kwa neema yake, akaniita kwa neema yake, aliponiona, alipoona vema kunifunu kunifunulia mwana wake kufunua mwana wake ndani yangu ili nihubiri habari za zake katika mataifa. Mara moja sikufanya shauri pamoja na watu wenye mwili na damu, wala sikupenda kwenda Yerusalema kwao waliokuwa mitume mbele yangu, lakini nilikwenda zangu katika Arabia nikarudi tena Damasiki. Ilikuwa ni nini? Mungu alikuwa amejifunua kwa mtu aliyekuwa amekuwa na bidii kwa lengo aliyokuwa akiwazia kwamba ilikuwa ya kweli, lakini alikuwa bado kuelewa ya kwamba wakati ilikuwa imesonga mbele na kwamba maunabii zote zilikuwa zimepata utimilifu wake, lakini aliweza kujaribu kuweza alipata bahati ya kuweza kuunganishwa na kitendo cha Mungu. Hiyo ndio ilikuwa ya lazima kwetu. Sasa iwe yale ambayo wewe na mimi tuliweza kutumikia, iwe yoyote yale ambayo tuliweza kumaliza wakati wetu tukitumikia, lakini ya lazima ambayo tuweze kuelewa sasa ni kwamba Mungu anataka aweze kujifunua kwetu na kupitia sisi ya kwamba ni saha imekuwa saha, na kwamba imekuwa ni siku ya kutembelewa kwa kiungu. Kwa maana hii ndiyo kizazi cha mwisho cha unabii ambayo ndani yake sehemu kubwa ya neno la Mungu linatimilika. Inasemeka kwa mahali pamoja ya kwamba yule aliyenihesabu kuwa mwaminifu ni yeye aliye nikubali aliye nitabia kama vile mwaminifu. Timotheo wa kwanza sura moja mstari wa kumi na mbili. Kuna neno lingine ambalo nilitaka kusoma, lakini ile haiko kwa upande wangu kama vile vilikuwa kila wakati. Tusome tena ingine mara moja, katika injili ya Yohana kwenye sura kumi na nne. Tushike maneno ya nabii Malaki na neno la Wagalatia inalosema ya kwamba sisi tuko hapa ili tuweze kuwa kwa upande wa Mungu, na kwamba katika wakati huo sasa tofauti itafanyika katikati ya wale ambao watakaokuwa walitumikia wali Mungu na wale ambao hatakuwa walimtumikia, na sio wale waliokuwa wautawa, na sio wale waliokuwa akipata sehemu katika makusajiko ya kiungu, na sio wale walikuwa wakitumika au kupigana kwa mpande mmoja ama ingine au kwa sababu ya lengo fulani, lakini wale ambao walikuwa wakitumikia Mungu kwa moyo wao wote, wale waliokuwa wa, wake wale waliokuwa wake na yale yote iliyokuwa ndani mwao, na sio tu wale ambao walikuwa pale na, lakini yale yote iliyokuwa kwao ilikuwa kwa upande wa Mungu, na hiyo ndio itakuwa tofauti katika siku hiyo. Na katika Yohana 14 mstari wa 12, neno ambalo ndugu Branamu alikuwa akisoma sana, inaandikwa hapa: Yohana 14 mstari wa 12, kweli kweli, ninawaambia ninyi yeye ambaye ananiamini mimi, kazi ninazofanya yeye atazifanya vile vile, na atafanya kazi kubwa kuliko hizi. Kwa sababu ninakwenda kwa Baba yangu en... na mkiomba lolote kwa jina langu nitalifanya. Tout ce que vous, vous demanderez en mon nom, je... Yolote mutakaloomba kwa jina langu nitalifanya ili Baba atukuzwe ndani ya mwana. Sasa mwanasasa, si kama mukinipenda mutatii amri zangu kumi na sita. Na nitaomba Baba naye atawapa ninyi msaidizi mwengine akaye nanyi hata milele. 17, Roho wa kweli ambaye dunia haiwezi kupokea kwani haimoni wala haimjui, lakini ninyi muna mjua kwa sababu anakaa pamoja nanyi naye atakuwa ndani yenu hiyo siyo kitu fulani cha ajabu. Roho Mtakatifu ilikuwa imeelezwa au kwa kusemewa vizuri vizuri kwa namna iliyo tofauti ikisema kwamba yeye ni mfariji, msaidizi. Il est devenu pour nous tout. Aligeuka kuwa kwetu yote na ndani ya wote na kama tunaweza kutambua ya kwamba hiyo Roho ya kweli inatuongoza katika kweli yote, na kwamba ulimwengu hawezi kuipokea, haioni, haimhitaji hata pia, ila yule ambaye aliye wa kweli ndiye anayeweza kupokea Roho wa kweli. Na Bwana anasema ya kwamba neno langu ni kweli, Yohana 17 mstari wa 17. Na hapa sasa tutafanya sasa tofauti katikati ya upako wa roho ambayo wengi walio nayo ambayo mamilioni wako nayo katika kizazi hiki, na, na hiyo kupokea kwa kweli ni kwa Roho Mtakatifu ndani ya nafsi yako na ndani ya nafsi yangu, katika kitendo chake kupitia mbegu ya neno la Mungu. Roho Mtakatifu inapaswa kuwa na kitu cha kushikamana nacho, na hiyo ndani ya nafsi yako na ndani ya nafsi yangu inapaswa kuwa na kitu cha kushikamana nacho, kama tilili yako na kama neno lililovuviwa na Roho haliko ndani ya nafsi mahali ambapo kunapashwa kuwa cha kushikilia ni kusema haiko yana. Hakuna kitu cha kukamatiliako ni kusema pale hapo yana sasa yana. Itakuwa ni upako <gulia> watu wanafurahi na kisha wanakwenda kwa upande zao binafsi wakifata njia zao binafsi, lakini Mungu ana watu hapa duniani, watu ambao aliyotayarisha ili waweze kumjua waweze kupokea neno lake na kuweza tena kuongozwa kweli kweli na Roho Mtakatifu na Roho katika kweli yote. Mstari 10 na 18 ina 18 inasema tena hii, siwaachi ninyi yatima, ninakuja kwenu. Mstari 19 Angali wakati angali kidogo na dunia hainioni ni tena, lakini mutaniona kwa sababu mimi ni hai, nanyi mutaishi hai, nanyi mutakuwa hai vile vile sura shirini. Katika siku ile mutajua ya kwamba mimi ni ndani ya Baba yangu na ninyi ndani yenu na ninyi ndani yangu na mimi ndani yenu. Hiyo ndiyo kitendo ambacho kinachofanyika na roho na neno la Mungu, ili tuweze kujua hiyo. Na hapo sasa tunataka tuweze kujiuliza swali inayokamatika ya kuweza kujua kama ishakafanyika. Inasemeka hapa mstari kumi na nane: sitaki kuwaacha yatima ninyi, ninakuja kwenu. Mstari kumi na tisa: angalii angali wakati mdogo, na dunia hainioni tena, lakini ninyi mutaniona, kwa sababu mimi ni hai, nanyi mutakuwa hai vile vile. Mstari wa ishirini, katika siku ile mutajua ya kwamba mimi ni ndani ya Baba yangu, na ninyi ndani yangu, na mimi ndani yenu. Naweza kujibu sehemu ya kwanza kwa ndiyo, iliyo wazi kwa maana sisi sote tulitambua ya kwamba Mungu alikuwa ndani ya Kristo na Kristo alikuwa ndani ya Mungu, ya kwamba Bwana Yesu ndiye ufunuo wa Mungu ndani ya mwili, nasi tuliweza kuelewa hiyo. Hiyo haituletea hata shida moja. Lakini sasa sehemu hii ya kwanza inapashwa kuikokota ya pili, kama hiyo, kitendo hakiko pale sasa. Na kama sivyo, lengo na sababu ya yale ambayo Mungu aliyokuwa ametayarisha haijafika, haijafika. Inasemeka hapa, nasoma tena kwa utashi, mstari wa ishirini: katika siku ile mutajua ya kwamba mimi ni ndani ya Baba yangu. Nikusema, kama ikusema kama tumetoa kusema ya kwamba tulitambua hivyo. Sasa kwa mstari msa wa ishirini, nani ni ndani yangu, na tulitambua na kupokea ndani ya mioyo yetu, na hiyo nuru imoja ya kiungu ya kwamba Mungu ndani ya Kristo alitupatanisha naye mwenyewe, ya kwamba tuko wa kukombolewa ndani ya mkombozi, na kwamba hiyo ndiyo hali yetu ya sasa ya kweli kuipokea hiyo katika katika imani foo, katika pa, imani sijui sijui siwezi akose kuyatamka wazi wazi sana, lakini ninawaza ya kwamba neno la Mungu linasema wazi wazi nikusema, wakati, wakati yayo inapofanyika ya kwamba Roho anakuja msaidizi le mfariji kwa. Msaada. Na kisha tunaambiwa ya kwamba sitawaacha yatima, lakini nitawatumia Roho wa kweli ambayo ulimwengu haiwezi kupokea yansuite, na kisha mstari kumi na tisa, angali wakati mdogo yansuite, na dunia haitaniona tena, lakini ninyi mutaniona kwa sababu mimi ni hai nanyi mutakuwa wola hai tena, mutakuwa hai vile vile. Katika siku ile mtajua ya kwamba mimi ni ndani ya Baba yangu, nanyi ndani yangu, na mimi ndani yenu. Sasa tuombe. Sasa Bwana, kwa bidii, ili andiko hizi zote au shahidi zote ziweze kuwa zimeandikwa katika kilindi ndani ya mioyo yetu, kama vile ufunuo wa kiungu, ili isiwe tu sehemu ya kwanza yeah. Na sio tu sehemu ya kwanza inaweza kuwa imetimilika, lakini yote iweze kutimilika, ya kwamba ninyi ndani ye, ninyi ndani yangu na mimi ndani yenu kama vile ndugu Branham ndugu Branham aliweza kueleza hiyo kwa namna iliyo nyepesi, na mara nyingi, na sio tu mara nyingi tu, inaweza kuwa kama vile ya kuumiza kwa watu ambao waliofunzwa sana, lakini ni kweli kubwa gani za zilizoweza kutamkwa hapa. Alisema mara nyingi akishilinganisha na Abrahamu na Lewi Abraham, wote waliokuwa katika aliyekuwa katika ubavu wa Abrahamu vizazi nne mbele viliwezokufika na hapo, ndugu Branham anasema kwamba nasi tulikuwa katika mababu zetu za zamani za zamani hizo za za kwanza kwanza, huko mnyuma mnjoo, na kisha sasa tulikuwa katika baba yetu, lakini hangeliwe lakini hangelikuwa na uhusiano pamoja na sisi mpaka tuweze kuwa tumetoka, ili tuweze kuishi Notre pere, na hapo hapo sasa baba yetu ambaye ndani yake tuliokuwa ndani, ambaye tulikuwa ndani yake, tuliweza kuwa na ushirika pamoja naye wakati tulipokuwa tumezaliwa na kuonekana katika uzima hii. Na hapo sasa explique, na hivyo sasa aliweza kutueleza na kutuonyesha ya kwamba tulikuwa ndani ya Mungu ndani ya milele yote, nasi hatuko kingine ila wavulana wasichana wa, wa Mungu ambao walioweza kuzaliwa na kuzaliwa na uzima wa kiungu na walizaliwa na roho kupitia uzna. Na ukiingia katika uzima wa kiungu, tulikuwa ndani ya Kristo na tukazaliwa ndani yake na tulikuwa ndani yake. Hii mawazo yote ni ya damani sana, mawazo ya kwamba hakuja wahi kuwa wakati ambayo mambo ya kiungu na ujumla mpango wa wokovu viliweza kuonyeshwa kwa namna iliyo nyepesi sana, na namna iliyo ya kumalizika au iliyo yakini sana, kama vile katika siku hizi lakini ina faida gani kuweza kusema mambo yote ya kwamba tunaweza kujua au tunaweza kujua ubatizo wa Biblia, tunaweza kujua uungu, lakini kama hatuwezi kuelewa ya kwamba tuko ndani ya Kristo na kwamba Kristo yuko ndani yetu, na ni hapo sasa ndipo tunakuwa na uaminifu ndani ya Mungu kwa maana bila ma, matumaini tunaregea. Na hapo sasa tunaweza kuwa tunashakia, tuna tunashakia kwa yale ambayo Mungu aliyofanya kwa ajili yetu na yaliyofanya ndani yetu. Na kuna dhambi moja iliyo kubwa ya hatari sana ya kuhuzunisha, iko katika, ni dhambi ya kutokuamini. Anasema nini katika Injili ya Yohana? Ya kwamba kama mwamini, ya kwamba kama mimi, ndi, mimi ndiye mtakufa katika dhambi yenu. Yohana 8:24 a na kama vile Yohana aliandika katika barua yake ya kwamba yule asiyeamini Mungu anamfanya kuwa mwongo Yohana kwanza sura ya tano mstari wa kumi. Hakuna mtu anayeweza kusema, hakuna mtu anaweza kuambia Mungu, haukusema kweli. Hakuna mtu anaweza kusema hivyo, lakini kuna andiko hii iliyo ya kubwa sana, yule asiyeamini Mungu anamfanya kuwa mwongo. Kama siamini yale unayosema Alors, inini, inini. Sema, nini ya, ni kusema ninashakia yale ambayo unaniambia. Na hapo sasa niweza kusema ninaikamata kama vile huyo ilenakukamata kama vile unadanganya mdanganyifu. Yule ambaye asiamini Mungu anamfanya kuwa mwongo. Sasa nawauliza namna gani tunaweza kutoka au kuepuka? Kwa, kwa ajili ya kutokwamini kwetu tunafanya Mungu aliye wa kweli kumfanya kuwa mwongo. Sasa namna gani Allons-nous tunaweza kusimama mbele yake kuonekana mbele yake yeye wa kweli. Tunaweza kuwa kwa moyo kujua kwamba kila neno la Mungu ni kweli, ni kweli kama vile Mungu yeye mwenyewe. Kila neno la Mungu lote ni kweli, na ijapokuwa neno hili litoka katika kinywa chake. Na inaandikwa hapa tena katika injili ya Yohana kwenye sura 15 sasa kama dunia ikiwachukia ninyi, qu'il si eh, m'a kama dunia ikiwachukia ninyi, mjuu ya kwamba ilichukia mimi mbele ya kuwachukia ninyi. Msala 19 kama mungekuwa wa dunia, dunia ingewapenda wa, inge ingewapenda, ingependa watu wake, ingependa watu wake. Lakini kwa sababu ninyi si wa dunia lakini nimewachagua ninyi toka dunia, kwa sababu hii dunia inawachukia ninyi. Aya ishirini, kumbukeni neno ambalo niliwaambia ninyi, mtumwa si mkubwa kuliko bwana wake. Kama walinitesa mimi, watawatesa ninyi vile vile kama walishika neno langu watashika neno lenu vile vile. Hiyo aaoamini na, na, na kama siamini hiyo nafanya mwongo yule aliyeitamka, na huyo ni bwana wangu na Mungu wangu. Anasema ya kwamba kama walitii au kusikia neno langu, nao watasikia neno lenu vile vile. Ni kusema hapa inahusu kutumwa kwa kiungu, kazi ya kiungu ili waweze kuleta kwa watu neno lilofunuliwa na Mungu na yule aliye wa Mungu anasikia wale ambao waliotumwa na Mungu, na yule aliyetumwa na Mungu anatamka maneno ya Mungu, kwa maana ni ufunuo iliyo hai ndani ya moyo wake, na amegeuka naye kuwa sehemu ya hiyo mpango wa kiungu. Na niwaambia na nataka kusema ya kwamba ni hapo ndipo Mungu anataka kutuleta sisi sote na sio kwamba tuweze kujifanyia sisi wenyewe mawazo na maoni kuhusu yale ambayo kufika, ili tuweze kufanya kitu fulani au kitu fulani, tunafanya tuwaza hicho na hakuna kingine, ili tuweze kuamini Mungu yale aliyosema, ili tuweze kushika kwa makini sana maneno ambayo anayotumuzia, tuweze kutambua na tuseme, tuweze kusema hali yetu ya imani binafsi kulingana na neno la Mungu, tuweze kusema Bwana, naikubali kwa imani, na hivyo hivyo kama vile ulivyokuwa kama vile ulivyokuwa ndani ya Kristo sasa na Kristo naye yuko ndani mwangu. Kwa maana hiyo ndio neno lako, ninasema haukuniacha yatima, lakini umenipatia roho wako. Yeye ni mtetezi wangu, msaada wangu, mfariji wangu, ananiongoza katika kweli yote. Nani katikati yetu anayeweza kushipatia kitu hata kitu kimoja au kitu kidogo. Sisi sote hatukuwa tukitembea katika giza. Sisi sote tulikuwa hatujue mambo ambayo Mungu aliyokuwa ametarajia kwa wakati huu, lakini Mungu alitugeukia katika neema yake, na on anataka leo ili atuweke nguvu katika imani dieu, opa, Mungu hana sababu hata moja ya kuweza kupiga watoto wake adui ndio anafanyaka hivyo, anafanyaka hivyo. Mungu hana hitaji ya kuweza kuongeza kitu fulani juu ya hiyo. Mungu anahusika tu ya anahusika na kutusimamisha na kutuweka nguvu ndani ya imani kutuweka nguvu. Kwa hivyo, na sio tu kuweza kusema ah, sasa tuweza kubarikiwa sasa. Nataka kuambia kitu fulani akose kama tunaweza kujiweka juu ya neno la Mungu Senyor, na kama tunaweza kusema Bwana, leo nina kamata msimamo wangu mpone, ndani ya imani, ninatambua yale ambayo uliyonitaarishia na ulionichagulia na kunitarishia, kama hatuweze kushukuru Mungu en le faisant sa parole devant nous kama tuweza tu kushukuru tu Mungu kwa ujumla tu kwa hali ya juu juu, lakini jesikie hii scripture, kama tuwezi kupita pembeni ya yale ya aliyofanya lakini tuweza kumshukuru la, lakini naomba pia tuweza kushika neno kama vile msingi, na ili tuweze kushiweka juu ya neno hili tukisema, Bwana Mungu, mwaminifu ulifanya mambo hayo yote kwa ajili yangu. Ulinikomboa ulimwanga damu yako Mw. kwa ajili yangu, uliniita kwa jina langu, mimi ni wako. Tunapaswa kutamka maneno hayo au mambo hayo, tunapaswa kutamka hayo kwa, kwa midomo yetu binafsi kwa vinya vyetu tuweze kuyatamka vyote, vyote vyote, kama kwa maana kutoka neno njo munatoka mahubiri na katika mahubiri mnatoka imani na mahubiri yanaturudisha kwa imani kupitia neno ambalo liliotoka ndani, na hapo sasa tunakuwa na uhusiano pamoja na Mungu, na tunaweza sasa kumwambia au kumshukuru kwa yale ambayo alishafanya. Bwana unaokoa mfalme, ni hiyo ndio Daudi alisema nous. Leo tunaweza kusema tu, Bwana unanisaidia, na yule na na ambaye anayeweza kuisema kwa imani anaweza kuifanya, na kwa kusema ya kwamba, Bwana ulinisaidia, ulinikomboa, umenifanya kuwa mwana wako, ulinipatanisha, ulinipatia uzima wa milele, ulinitayarisha ili niweze kutumikia. Kwa msaada wa Mungu tunapasha kusema hiyo kwa imani, tunapasha kuyatamka kwa imani kulingana na neno na waza ya kwamba hiyo haitakuwa vigumu kwetu leo tuliweza kuiona pamoja na Paulo, a fait tout a fait alikuwa na bidii sana na hiyo ijapokuwa so alikuwa hajajua hata mm, hali ya mambo ambayo yaliyokuwa ikifanyika kwa wakati huo, lakini baadaye Bwana alijifunua kwake, e, na akapigana manier, hivyo manier, hivyo kwa ajili ya Injili ya Yesu Kristo, aliweka hata uzima wake katika hata kufa. Kama unasoma kanawaza kwamba katika Wakorinto wa pili sura kumi na moja na mambo moyote aliyoweza kupita ndani ya kwamba aliweza kupigwa na hata kaumizwa sana, yote aliweza kupita ndani, lakini kitu moja kilikuwa cha kweli, alikuwa akichukua hiyo mbegu ya utajiri ya neno la Mungu ndani mwake, na nilisema pia hata katika barua ya Wakorinto ya kwamba hata mtu wetu wa nje anazeheka au anaoza, lakini mtu wa ndani anakomaa siku kwa siku na anapata nguvu zake siku zote. Wakorinto wa pili sura 4 mstari 16 Ndugu na dada, nasi pia tuwekane nguvu na sisi kwa sisi katika imani, tuupatiane bidii sisi leso kwa sisi, na tuiyafanye kwa kubalishwa kwetu kote na kwa moyo wetu wote na kama tunatambua ya kwamba neno la kuweka bidii linahitajika mahali fulani, tusiweze kujifurahisha tu kuyatamka kwa midomo yetu, lakini iweze kuwa imebuvujika kutoka kilindi cha nafsi yetu. Na ni hivyo ndivyo Bwana anataka atukusanyishe sisi sote, Mungu ndani ya Kristo, Kristo ndani ya kanisa, nasi Son peuple en lui, tuko taifa lake ndani yake ndani yake, tukiwa katika ulinzi kwa ajili ya wakati huu na hata milele na milele. sans défense waacha bila ne msaidizi sita, ofelin, sita waacha yatima. Nitarudi kwenu. Yeye ye ni baba mzuri. Alikufa lakini alifufuka Mnajua habari hiyo, na ni hapo ndipo nitaka kuweza kumalizia. Kama vile huyu mwanamke alivyomwambia du Branamu, ndiyo wewe na wewe pia unahubiri Yesu Kristo na ijapokuwa alikufa naye, eh, Branamu akajibu, ni kweli, lakini alifufuka siku ya tatu, na situmikie Bwana aliyekufa, lakini Bwana aliye hai, aliyefufuka aliyeshinda kifo na kuzimu ki aliye n... aliyetukomboa, aliyetufanjia neema, aliyetukokota kwake kwa rehema safi na upendo. Oh, upendo wa Mungu iliyo huru na karibu sana, tangu siku zote inakuwa kamupya. Acha tuweze kumezwa na kuingizwa na kujazwa na upendo huu wa kiungu. Nataka kuisema kwa uhuru, mtu ambaye anayekuja katika kusanyiko, anayeweza tu kushiweka muhali ya kidhehebu tu katika mafundisho ya imani, huyo mtu kama huyo ataweza kurudi mikono wazi chini ya mafundisho kama hayo, lakini Mungu anataka aweze kutuingiza katika upendo wake Mungu, kama vile Mungu alivyopenda ulimwengu akamtoa wa mwana wake wa pekee, ili yeye anayemwamini asiangamia au kupotea, lakini aweze kuwa na uzima wa milele, Yohana 3:16. Upendo wa Mungu iko juu ya mambo yote, na kama tuna upendo huo, kama tunayo, kama tumekwisha kuipokea kweli kweli, katika upendo muna upatanisho katika upendo muna kuwa msamaha, mna neema munauziwa milele yote, imeonekana katika upendo wa Mungu kupitia upendo wa Mungu kwenye msalaba wa Golgotha, na hiyo ni neno la Bwana. Wakombolewa wote watachukua ndani ya mioyo yao yale yaliyofanyika Golgotha kupitia ukombozi wetu, na hayo yataonekana kupitia wao. Neno la msalaba sio mahubiri iliyo wazi kuhusu mambo yaliyofanyika, ambayo unaweza kuhesabia tu kwa namna ya kimahabari au kwa namna ya mahabari ya ukuvu, lakini hapo, kuna kitu fulani kilifanyika kwa ajili yako na kwa ajili yangu. Kwa ajili yako na kwa ajili yangu, tunapata sehemu kwa yale ambayo Mungu anayofanya aliyofanya kwa yale ambayo Mungu aliyofanya, hata leo tuweze kuwa tumeguswa na neema ya Mungu na upendo wa Mungu, tuweze kutolea Bwana wetu shukurani kwa moyo wetu na nafsi yetu, shukurani inayompendeza.