Bwana ashukuriwe kwa ajili ya heri ambayo tunayo ya kuweza kuwa tena hapa kwa ajili ya kuabudu. Wakati nipokuwa nikikaa pale, nilishiambia ona, ni heri gani ambayo tunayo kuona. Hatuna tu neno la Mungu ya kwamba hatuwezi kusoma tu neno la Mungu, lakini tunaweza kusema kwamba yale ambayo inayoandikwa andikwa hapa tumekwisha kuifanya mazoezi, kwamba tumekwisha kuipokea, ili neno linaloonyesha hali yako, linaloonyesha hali yangu, iliyo na kitu fulani cha kutwambia wewe na mimi. Hatujifurahishake kuweza kuangalia yale ambayo wengine waliweza kuishi pamoja na Mungu nous... na hayo yaliweza kuandikwa ili tuweze kujua kwa uhakika nous... yale ambayo nasi tunaweza kufanya mazoezi pamoja na Mungu hapa katika maandiko matakatifu, sana sana katika exactly. kitabu cha matendo ya Mitume au katika mabarua mabaruwa, kama inaandikwa yale ambayo Mungu aliyofanya, siyo kwamba tuweze kuyafurahia, siyo kwamba tuweze kufurahia yale yopitikana kwa wakati huo, lakini ni kwamba tuweze kujua kutoka kwa Mungu ya kwamba ni hiyo ndiyo aliyotayarisha kwa ajili yetu ni sehemu yako na sehemu yangu, si kama tunaweza kuelewa hiyo alors. Na sasa tungiliweza kusaidiwa transmettre... Nataka kwanza kuwaza kuwaletea salamu za Londoni reunion... Mnajua ya kwamba ilikuwa ni makusanyiko iliyopangwa kwa namna iliyofupi lakini ilikuwa ya mzuri na ya, ya kufurahisha. Tumeku, tulikuwa tumekusanyika kutoka mainchi tofauti, kutoka Ghana, kutoka Sudani, kutoka Iraki, kutoka Jordania, kutoka Uingereza, kutoka Ususi, kutoka Ujerumani. Ilikuwa ni kusanyiko ya ulimwengu nzima. Na anga ilikuwa ni njema sana. Tunatumainia kwamba Mungu atafungua milango huko napo ili neno lake liweze kuhubiriwa. Mnajua ya kwamba wakati napotoka, na siiseme kwa ajili yangu, lakini ninaisema kwa sababu iko hivyo. Na hapo sasa hauwezi kusema chochote unachotaka, kwa maana kila mtu anaweza kufanya hivyo. Unapashwa kusema yale ambayo Mungu aliyosema, unapashwa kuhusika na yale ambayo Mungu aliyotayarisha kwa ajili ya wakati huu, na kama sivyo, ni vyema kubaki nyumbani kwako. Kuna watu wengi ambao wanaojisumbua na wanaopenda kusafiri na wanaweza kutangaza mambo mengi, lakini hatuwezi kupenda kujilinganisha na hao watu. Lakini kama kitu fulani kinafasha kusemeka na sasa so ni yale ambayo Mungu anayotaka kutuambia sasa. La, no, na hapo sasa tunaweza kushitukuza au kushisifu kwa ajili ya kazi ya Mungu, tukijua ya kwamba alitufunulia la, neno lake kwa namna iliyo wazi na safi amen. Amina e, na kwamba alitulinda ndani ya neno hilo kwa maana mambo mengi haiko tena ujumbe wa Mungu, mambo mengi haiko tena neno la Mungu, kwa maana hailingani tena na utangazaji wa kwanza. Wakati unaposikia wa, yale ambayo watu wanayotaka kusema na yale ambayo inayotangazwa, na hapo sasa kuna andiko moja ya Biblia inayotuja kwenye roho na kwenye moyo, andiko ambayo Paulo aliweza kutamka mhali iliyo wazi kwenye Wagalatia sura moja mstari wa nane, ya kwamba kama sisi nao malaika akishuka mbinguni ili awatangazie injili nyingine, kama unalinganisha hiyo kipimo cha Biblia kwa yale yote ambayo inayoitwa ya kwamba ni njili kwa au kwa yale yote inayoitwa kwamba ni ujumbe wa Mungu. Hello? Sasa ni vigumu sana iye ile iweze kusimama mbele ya Mungu. Tunajua ya kwamba Mungu habadishake neno lake, heri mtu aliye na kukubaliana ya ndani Kwenye neno la Mungu, ne la Mungu, ambaye hataki kuliweza kulibadilisha yeah, lakini anayejiacha yeye mwenyewe ili aweze kubadilishwa ili tuweze kuingia ndani ya hiyo mfano wa Biblia. Tunashukuru Mungu kwa maana hatushughulishwe hatu kuweza kufanya kitu chochote au kushurutishwa kufanya kitu chochote, lakini tunashukuru kwa maana tunaweza kuwa sehemu ya yale yani ambayo Mungu anayofanya. Sasa si zaidi na si kidogo. Tuliweza kutafsiri leo sehemu moja ya mahubiri ambayo itakayotokea kose mwezi wa pili, sijue vizuri vizuri, lakini pale ndugu Branham anasema ya kwamba hakuna mtu anayeweza kufanya uamsho. Hayo yanapashwa kutoka kwa Mungu. Anasema tena, munaweza kufanya mambo mengi, munaweza kuumba furaha, unaweza kuumba anga, munaweza kufanya mambo mengi, kufanya makampeni makubwa, lakini anasema Mungu anayetawala atapatia yale aliyoahidi kwa wakati ambapo neno lililo la kipekee au mahali ambapo ahadi inapasha kutimilika, na yale ambayo wanayoita sasa kwamba uamsho na mitumikio iliweza kuwekwa na wanadamu, ikiwa na anga nyingi pembeni yake. Sasa hapo nakumbuka Bwana yeye mwenyewe, yeye aliyekamata nabii Isaya, andiko ya nabii Isaya, kitabu cha cha Isaya, alipofungua kwenye sura makumi sita na kuisoma na kisha akakaa. Akurukaruka kwa upande mmoja na wengine hakuweza kuonyesha maalama za ajabu. Haleluya! lakini alikaa na maandiko maandiko matakatifu yanasema ya kwamba maneno ya neema yalitoka katika kinywa chake kulingana na Luka nne mstari ishiri na mbili, na watu wangeliweza kusema ya kwamba hakuna mtu aliyeweza kusema kama yeye kulingana na Yohana 7 mstari makumi nne na sita. Matokeo haikukuwa katika maonyesho yambayo angeliweza kufanya au kuonyesha kwa mikono yake au kwa maalama au kwa au kwa sauti yale kubwa yale au kwa anga, lakini matokeo ilikuwa la ndani la ya neno ambayo ilikuwa ikitoka katika kinywa chake Amen. Amina. Na hiyo matokeo yote ya Mungu ndiyo tunataka tuweze kuona na hiyo matokeo haionekanake kwa upepo pa haifanyike na sisi, lakini iko hapa ndani ya neno eno, hili lisiloshindwa la damani na takatifu la Mungu. Amina, munajua ya kwamba shetani aliweza kuua wachukua neno wote. Bwana wetu Yesu adi, alisema ya kwamba kuna nabii gani ambaye hamukupiga mawe amba na aliyetumwa na, na Mungu gani ambaye hamukuweza kuua? Kulikuwa wakati wote mateso adui <stituto> alikuwa <Zimuno> akikataa au kuchukia siku zote neno takatifu la halisi iliyovuviwa na kutolewa na Mungu, na alikuwa akiwaza ya kwamba anapouwa wale ambao neno likuwa limeambiwa kwao, sasa angelikuwa akose amemaliza neno. Hapana, sio hivyo. Ndiyo, aliuwa watu manabii na watu wote mpaka kwa Zakaria aliyeuliwa katikati ya katikati ya mlango wa kuingia kwenye, maza, kwenye hekalu na madhabahu, lakini neno lilokuwa likitoka katika kinywa chake neno lililokuwa likitoka katika kinywa cha Mungu na ambao hao watu walikuwa wakichukua, lingali hai mpaka leo, na hiyo ndiyo ushuhuda iliyo ya utukufu. Ni kweli, adui atajaribu kuua mwili, lakini si, vi, si, vi, si hatari, si hatari, lakini inayowezekana hapa karibu hapo. Sasa tunaweza kuwa karibu na Bwana, lakini mwokozi wetu aliweza kusema vizuri ya kwamba msiue wale ambao wanaweza kuua mwili kulingana na Matayo kumi msara wa ishirini na nane hatupashwi sasa kuweza kushangazwa na hayo, hayapashwe kutuhuzunisha kuona gisi wote wanaweza kuachwa katika salama, na kisha sasa nguvu au mamlaka yote ya kuzimu yanaweza kutuangukia sisi au kutupiga sisi lakini hayo yaweze kuwa kwetu halama njema ya kuonyesha ya, ya kwamba neno lililo hai na takatifu la Mungu liliweza kuwekwa ndani yetu Amen. Amina, na hii neno hili litalindwa kwa ajili yetu mpaka kwa mwisho. Mimi ni sehemu ya wale wanaoamini ya kwamba kila mbegu inapashwa kuzaa kulingana na aina yake. Naamini yale yanayoandikwa ndani ya Mathayo kumi na tatu ya kwamba mbegu njema nikusema nikusema mwana wa mtu alitoka na kupanda na mbegu njema ya Mungu ni wana wa ufalme wa Mungu kulingana na Mathayo 13 mstari wa 13 na 8, na kisha adui akakuja wakati walipokuwa watu wamelala, na hapo sasa naye akapanda mbegu yake binafsi, na hao ndiyo wana wa maangamizi, na siamini ya kwamba mwana wa Mungu anaweza kugeuka kuwa mwana wa shetani, na siamini pia ya kwamba mwana wa shetani anaweza kugeuka kuwa mwana wa Mungu. Siamini hiyo. Naamini ya kwamba Mungu mbele ya kuweka kwa misingi ya dunia alikuwa akijua vizuri vizuri nani ambaye angelipashwa kukubali au nani ambaye hangeliweza kubali neema ambayo iliweza kuonekana ndani ya Yesu Kristo. Na ndiyo maana mbele hata tuweze kuonekana, mbele hata tuweze kuwa hapa, mbele hata ulimwengu iweze kuumbwa, na angelipasha kuwa ametutayarisha, ili tuweze kuwa wana, wavulana na wasichana wa Mungu. Inawezekana ya kwamba wana wa Mungu wanaweza kutumikia shetani kwa wakati mfupi, inawezekana na inawezekana ya kwamba wana wa shetani wanaweza kufanya kazi njema, lakini kwa ndani, kwa ndani maamuzi yamekwisha kukamatiwa. Yawezekana tunaweza kuwa na tunadumu wana wa Mungu, au tuko na tutadumu wana wa adui. katikati ya hayo mawili hakuna kitu. Ni kweli, watu waliwekwa chini ya kutokuamini, kwa maana dhambi ilikuwa imeanguka juu ya wote, na Bwana alikuja ili akombowe walio wake. Aliokoa wale ambao waliokuwa wake, na ni hivyo ndivyo inavyoandikwa ya kwamba utampa jina la Yesu kwa maana ni yeye ndiye atakayeokoa taifa lake kutoka dhambi zao, kulingana na Mathayo moja mstari wa ishirini na moja. Hiyo ndiyo siri kubwa, na wale wote ambao walio sehemu ya hekalu la Mungu, wale wote walio sehemu ya taifa la Mungu iwe wakati yoyote ambao waliweza kutembea katika giza na ambao hawakuweza kutakasia maisha yao kwa Mungu, lakini wakati wanaposikia habari njema, ujumbe wa neema wa ukombozi, na sasa wanatambua ya kwamba Bwana aliweza kulipa pia deni kwa ajili yao, na hapo sasa wanakuja kwake, kwa wanakuja kwake ndani ya maombi na ndani ya imani na kusema, Bwana, si sahili hata kwa ajili ya hii, ulinitazama kwa upendo na uliweza kunihurumia, ulikufa kwa ajili yangu kwenye msalaba wa Golgotha, Ulilipa deni, ulinikomboa, nami ni wako. Tazama maisha yangu Mungu wangu, ninakutakasia maisha yangu, uyashike ndani ya neema yako. Hiyo ndiyo utangazaji wa Injili ya utukufu ya Yesu Kristo, mwana wa Mungu. Amina. Hapa katika Waroma sura ine Nous avons un très bon exemple. Tuna mfano mzuri particulière... Mahesabu nyingi ya mawazo iliyo kipekee, ya kipekee yanayotamkwa hapa Nous ne pouvons pas lakini hatuwezi kuyazungumzia yote, lakini ingelitaka sasa niweze kusoma mstari wa kumi na mbili mbele tuweze kuzungumzia kwa mafupi yivans. Maneno nayofuata inasemeka hapa katika Waroma sura ine mstari wa kumi na mbili na baba ya tohara vile vile, vile si wali kwao waliotahiriwa vile tu, lakini kwao vilevile wanaofuata kwa nyao za imani ya baba yetu Abrahamu aliyekuwa nayo mbele ya kutahiriwa. Abrahamu aliamini Mungu kwa saa hiyo hiyo kwenye siku hiyo moja ambayo Bwana aliyokuwa amemzungumzia hakuwa na hitaji ya kuweza kuwa na wakati wa kuwazia. Hakuweza kusema sasa nimekwisha kusikia mahubiri, sasa ninataka kuwazia maswali ma, ma haya. Lakini yule aliye nahitaji ya kufanya hivyo afanye hivyo, lakini siyo hivyo ndio tunaweza kukutanana na Mungu. Wakati neno la Bwana linapokuwa limezungumziwa kwetu. Hello, na sasa linapashwa kutupenya ndani ya moyo kama vile upanga, na tunapashwa kupiga kwenye kifua chetu. Hatuwezi kusema nataka kujiwazia unaweza kuyacha ipite mara elfu moja ndani ya kichwa, kichwa lakini ndani ya moyo hakutafanya kitu chochote, kama vile tulivyosikia katika mahubiri ya ndugu Branamu inayoitwa wakiungana chini ya kichwa kimoja. Hapo anasema ya kwamba adui anakamataka siku zote kichwa, lakini Mungu alichagua moyo. Amina na anafanya makao yake ndani ya moyo. Vita ambayo tunaweza kupigana iko hapa juu ndani ya kichwa, lakini ndani ya moyo kuna moja au nyingine, ndani ya moyo. Yawezekana ni imani au kutokuamini, yawezekana ni Mungu au adui. Hakupitikane kitu kikubwa, mahali kunapofanyika mambo mengi, mahali kwenyewe kunafanyika mambo mengi, ni hapa juu ndani ya kichwa chetu, ni hapo ndipo tunazungurusha mambo yote ndani ya hali yote, na kama adui na, na adui kama nasumbua kitu fulani, sio ndani ya moyo wetu, lakini inakuwaka ndani ya kichwa chetu, na ndiyo maana kuna watu wengi ambao hawako tena safi katika roho, kwa maana hayo ku, hayakupenya ndani ya nafsi yao, lakini yalitumika ndani ya vichwa vyao, na hapo sasa walipoteza mwongozo Mungu mioyo yetu, nasi sote tuko wenye haki sana, ni tuweze kutambua na kukubali ya kwamba adui hatuwachake siku zote ndani ya vichwa vyetu, ndani hatuwachake salama ndani ya vichwa vyetu, lakini tunashukuru na tunakubali ya kwamba ari Mungu aliweza kubali na kupanga na kupanda neno lake ndani ya mioyo yetu, amina. Na Mungu anakuwa macho juu ya neno lake ambayo alipanda, na hapo adui hana nafasi ya kuweza kuifikia, amina. Anaweza kujaribu kwenda na kurudi katika kichwa, lakini ndani ya moyo hawezi kufanya kitu chochote, amina. Ndani ya moyo tunaamini yale ambayo Mungu aliyosema, na hiyo ndiyo inayoisabilika. Mnajua, mara nyingi wana wa Mungu wanaregea, wanaregea kwa maana kuna vita nyingi ndani ya mawazo yao, inaonekana ya sasa wanapoteza sasa msimamo yao, lakini acha niweze kuambia John, hii ya kwamba vita hii hapa juu ndani ya kichwa itadumu wakati wote tutakapokuwa hapa duniani, lakini hivyo hivyo kazi ya Mungu iko na itadumu ikiingizwa ndani ya mioyo yetu, na hakuna kitu kitaweza kubadilisha kitu fulani juu ya maneno haya. Amina. Abrahamu aliamini Mungu na tunaweza kusoma ya kwamba hakuangalia mwili wake na mwili wa mke wake Sara ilikuwa imekwisha kuzeheka kulingana wa Roma ine musara a kumi na tisa. Aliangalia ndiyo nje, aliona na alitambua ya kwamba kutokuamini ilitaka kuweza kuingia hapa huko juu ndani ya kichwa chake, na kisha si inasemeka, si inasemeka si hali ya kimajabu hapa. Msaro wa ishirini wa Roma ine, wala hakuona shaka kwa ahadi ya Mungu kwa kutokuamini. Kutokuamini inafanya mtu kuwa mpumbavu, watu wanachisumbua, wanakosa salama wanataka wote waweze kuokolewa na kama vile Mungu anafanyaka mambo polepole kwa upole, au hafanyaki haraka haraka, wanataka kumsaidia, na ijapokuwa hawajue ya kwamba wanahitaji joo msaada ya Mungu, na yote ambayo wanayofanya wao wenyewe haina hata thamani mbele ya Mungu. Lakini yale ambayo Mungu anayofanya, yale aliyofanya pia ndani ya maisha yako na ndani ya maisha yangu na hakufanya kidogo, lakini alifanya mengi. Yale ambayo Mungu aliyofanya ndani ya maisha yetu ni mengi, ni hivyo mbele ya uso wa Mungu. Sasa tufanye tofauti katikati ya majaribu za adui ambaye anayetaka mara nyingi kuweza kuingia ndani ya mawazo yetu na hatupashi kubaki bila makazi, lakini hayo haina uhusiano na uhakika wa Mungu ambayo inayofanyika ndani ya mioyo yetu na isiyoweza kubadilika, na tulishaka weza sisi sote kuitambua na sasa tunapaswa sasa kuwa macho ili tuweze kupatia kilo nyingi, kupatia umuhimu nyingi kwenye kazi ya Mungu kuliko majaribu zote za adui. Mambo ambayo adui anataka tumezesha hapa ndani ya vichwa vyetu haiwezi kubadilisha hata kitu chochote kwenye uhakika wa kiungu wa ukombozi wako na ukombozi wangu wa msamaha wako na msamaha wangu wa msamaha wako kuwa mwana wa Mungu na msimamo wangu wa kuwa mwana wa Mungu. Mnawaza ya kwamba adui atakuwa na haki au mamlaka ya Mungu ili aweze kubadilisha yale Mungu ambaye aliweza kufanya yeye mwenyewe? Hapana, hata kamwe. Hapana kubwa ni Mungu ndiye aliye na amri ya mwisho. Adui aliwekwa tu pale ili aweze kutufatia maisha iliyo magumu na kuweza kushitupa juu yetu na kutufanya ili tuweze kupita ndani ya majaribu iliyo tofauti, kwa maana inaandikwa vizuri ya kwamba hakuna mtu wakati anapojaribiwa aseme ya kwamba ni Mungu ndiye anaye jaribu. Kwa maana Mungu hajaribu, hawezi jaribiwa na mabaya, lakini naye pia hajaribu mtu mo hata moja. Majaribu yanakutokaka siku zote kwa upande mwingine. Katika neno hili inahusu imani ahadi utiifu, na hapo sasa sisi wote tumepasha kuhesabia katika mstari wa 17 wa Roma, sura 10 wa Roma nne mstari wa kumi na saba, kama nilivyokuweka uwe baba ya mataifa mingi, mbele yake aliyeamini Mungu, anayewapa wafu uzima na anayeita so, vitu vyote visivyokuwa kama vimekuwa. Tuna Mungu aliye hai na iko na uwezo ya kuweza kufanya watu waliokufa kuwafanya kuwa hai, wale waliokufa katika dhambi na kuvunja sheria, kupitia neno iliyo hai na roho iliyo hai. Na iko na uwezo ya kuweza kuumba, kuweza kuzalisha kitu fulani kipya. Tutumainie Bwana ambaye anayeweza kui- kuleta uzima ndani ya waliokufa na anayeweza kuita kuonekana yale ambayo haijaweza kuonekana ndani yako na ndani yangu, na anaita kama vile hayo yamekwisha kuwa. Amina. Kwa maana alituahidi hivyo wewe na mimi, na anakuwa macho juu ya ahadi yake ili aitimize hayo. Hiyo ndiyo imani kwa mafupi hayo. Ndiyo imani. Imani ndani ya Mungu ni kupokea bila kupingana ya, ya, na ya, kuping, bila kupingana yale ambayo Mungu aliyosema na kumtazama na uhakika na kukubalishwa ya kwamba atatimiza yale aliyoahidi. Wakati Abrahamu alipoamini Mungu ilikuwa ni kitu fulani katikati yake na Mungu. Katikati hayo mawili, katikati ya hawa wawili kulikuwa ahadi ambayo Mungu Bwana alikuwa amempatia, amina. Uhusiano katikati ya uamini na Mungu Sio vita yako na ombi lako, sio ufunga kwako au mapenzi yako, lakini uhusiano katikati ya waamini na Mungu ni neno la ahadi ambalo alilotupatia kwa neema. Amina. Na sasa hapo, sasa tunaweza kufunga, na hapo sasa tunaweza kuomba, na hapo sasa tunaweza, hapo sasa tunaweza kufanya mambo mengine yote, lakini lakini kuna watu wengi ambao waliochagua njia yao binafsi ili waweze kupanda mbinguni waweze kuenda mbinguni, lakini hayo haitatembeaka. Tumekwisha kuelewa uhusiano katikati ya Mungu na waamini, iko mahali imani inaingizwa kwa namna iliyo ya mtu binafsi ndani ya neno la kiungu la ahadi. Na sasa Roho wa Mungu anakuja juu yetu na anashuhudia neno ndani yetu. Hayo ni, hiyo ndiyo tunapashwa kushika ndani ya imani, na ni hiyo ndiyo Mungu anataka, anayongoja kutoka kwetu. Que nous nous mettions totalement. Ana ngoja sisi kwetu, sisi sote tuweze kujiweka kwa upande wa kama vile wana watoto na tuweze kusema Bwana, tu ulitupatia neno la ahadi kwa neema, amina, tunakuamini, tuna tu na tunakutumainia Bwana, tunakuambia asante kwa maana unatutakia mema mengi oui, na mtu fulani anaweza kusema ah, oh, Abrahamu yeye alisikia sauti ya kusikilikana ya Bwana, lakini msishidanganye, nasi pia tulisikia sauti inayosikilikana ya Bwana. Neno lake imetayarishwa linapewa ili siku zote liweze kuletwa kuwa uzima kupitia Roho na liweze kuzaa uzima mpya ya Mungu ndani ya maisha yako na ndani ya maisha yangu. Amina, sio neno la mtu tunalosikia, lakini neno la Mungu. Abrahamu aligeuka kuwa baba ya watu wengi, aliamini Mungu na hiyo ikahesabiwa kwake kuwa haki. Amina, nasi na pia tuamini yale ambayo Mungu anayotaka kutuambia katika wakati huu kupitia neno lake na sasa hayo nayo na tutahesabiwa kwetu kuwa haki, kama kama haijakuwa hivyo, ninakubalishwa ya kwamba hayo yamekwisha kuwa imehesabiwa haki kwa wale ambao wamegeuka kuwa waamini, na wale wote ambao watakaoitwa tena na ambao watakaokuja kwa imani nao pia wanaingizwa Sela, hayo itahesabiwa kwao kuwa haki. Mnajua ya kwamba kazi ya ukombozi imemalizika. Bwana wetu si sure alikaa kwenye a... kiti cha enzi. Amina, kazi yake imemalizika, alikaa kwenye kuume wa uwezo wa Mungu na anatutetea sisi yeye, kama vile kuhani mkuu. Lakini ukombozi yote iliyo ya lazima kwa ajili kwa ajili ya wokovu alishaka kuitupatia, alitimiza yote na kisha alipanda ndani ya utukufu. Acha Johni hii tuweze kuwa na bidii ya kuweza kushukuru Bwana ndani ya maombi mafupi. Naamini ya kwamba anafurahiaka wakati unapomshukuru kwa ibani, amina na sio tukuomba, lakini kumshukuru kwa maana alitusamehe, De nous avoir kwa maana alituokoa, kwa maana alitufanyia neema, ndiyo tunaweza kumwambia kwa uaminifu ya kwamba alituzungumzia, na kwamba pia nasi tuliukuwa na tunahusika, tuli tuli, na kwamba tuliweza kumpatia imani yetu. Amina. Tusipatie eh, umuhimu kubwa kwenye mavita zinazofanyika katika kichwa. Lakini tuweze kuangalia. Tuweze kuhesabia kuwa ya damani yale ambayo Mungu aliyofanya ndani ya moyo wako na ndani ya moyo wangu. Na tuweze kumshukuru. Tumshukuru yeye Mungu aliye hai. Na Bwana atatusongesha mbele kwa neema ne. Na kwa msaada wake no. Tutavumilia mpaka kwa mwisho mpaka aweze kurudi Tupandre, kutuchukua nyumbani e, jina lake lisifiwe na la kutukuzwa. Amina Perse. Baba, uliye mbinguni, ninakushukuru kwa moyo wote kwa ajili ya neno lako takatifu na dhamani. Ninakushukuru kwa maana neno lako lilikamata nafasi yake ndani ya moyo wangu, na kwamba ninaweza kuliamini, ninaweza kulilinda na kuliweza kuliwazia ndani yangu. Bwana mpendwa, tushike sisi sote kwako na ili neno lako liweze kutimilika ndani mwetu liweze kutimiza ndani yetu na kupitia sisi yale ambayo uliweza kulituma. Tunakuamini, tunakutumainia, tuna na tunakupatia utukufu na mabudu ndani ya jina la Yesu. Amina, amina.