Man, je voudrais dire, lire une parole de Dieu shango na shukurani iwe kwa Bwana. Nataka kusoma neno moja ili tuweze kuomba, liko ndani ya Yohana sura a tatu mstari wa kwanza. Tazama maneno fulani ya Bwana ambayo nataka kusoma mbele ya kuomba. Basi palikuwa a a na mtu mmoja wa Farisayo, jina lake Nikodemu, mkuu wa Yahudi. Huyu akamjia Yesu usiku e, akamwambia rabi, rabi twajua ya kuwa wewe ni mwalimu na umetoka kwa Mungu, kwa maana hakuna mtu anayeweza kufanya maishara ambazo nazozifanya wewe isipokuwa Mungu yuko pamoja naye. Yesu akamjibu akamwambia, kweli kweli, nakwambia mtu asipozaliwa mara ya pili hawezi kuona ufalme wa Mungu. Nikodemu akamwambia, awezaje mtu kuzaliwa akiwa mzee? Aweza kuingia tumboni mwa mama yake mara ya pili na kuzaliwa? Yesu akamjibu, kweli, kweli nakwambia mtu asipozaliwa kwa maji na kwa Roho hawezi kuingia ndani ya ufalme wa Mungu. Kilichozaliwa kwa mwili ni mwili, na kilichozaliwa kwa Roho roho. Usishangae usi kwa kuwa nakwambia hamna budi kuzaliwa mara ya pili. Upepo vuma penda uko unapopenda na unasikia sa unasikia u, u, ina, vuma lakini haujue mapo unapotoka na napo kunapo kwenda, na ni hivyo nivyo ni kwa mtu aliyezaliwa na roho. Nikodemu akajibu na swali hii, yawezekana hivi? Yesu akamwambia, wewe ni mwanafunzi mwalimu wa Israeli na mambo haya hayajui? Kweli kweli nakwambia kwamba lile tunalitam tunalisema tunashutoa ushuhuda yale tuliyoyaona, lakini ninyi hampokee ushuhuda wetu. Ikiwa nimewaambia mambo ya dunia wala hamkuamini, maweza kusamini namna gani ninapowambia mambo ya mbingu? Wala hakuna mtu aliyepanda mbinguni ila yeye aliyeshuka kutoka mbinguni, maana yake mwana wa mtu aliye ndani ya mbingu na kama vile Musa alivyomwinua nyoka yule nyoka, wa, nyoka dani ya jangwa, hivyo hivyo mwana wa na, mutu, naye inampasha aweze kuinuliwa, na lakini yule anayeamini ndani mwake anakuwa na uzima wa milele. Kwa maana Mungu alipenda ulimwengu na akatoa mwana wake wa pekee ili kila mtu anaye amini ndani yake asipotee bali awe na uzima wa milele. Maana Mungu hakutuma mwana wake ndani ya ulimwengu ili aweze kuhukumu bali uliili ulimwengu uiweze kuokolewa kupitia yeye. Anayemwamini hahukumiwe. Asiyemwamini amekwisha kuhukumiwa kwa sababu hakuamini jina la, peke, la mwana wa Mungu wa pekee. Oh, ke... na hii ndiyo hukumu ya kuwa nuru imefika ndani ya ulimwengu. Na watu wakapenda giza kuliko nuru, kwa maana matendo yao yote yalikuwa maovu. Maana kila mtu anayetenda mabaya huichukia nuru, wala hakuja kwenye nuru ili matendo yake yasije yakaonekana yakafunuliwa yaka, bali yeye aliye nayetaka kweli anakuja kwenye nuru ili matendo yake yaweze kuonekana kwa sababu yametendeka katika Mungu. Mpaka <coughs> hapa, maneno haya ya utukufu ya Mungu ile ilikuwa ni heri, naamini kwa huyo Nikodemu, kwa Nikodemu aliyekuwa mwalimu ndani ya Israeli, aliyekuwa mwalimu wa Israeli, kuweza kuja na kumwona Bwana, naye Bwana akampatia mafundisho ama mahabari zenye likuwa wazi kuhusu yale angelipashwa kufanya, Bwana yule anayekuja kwake haache hata mtu moja, awezi kurudi mahali moja ama nyingine, isipokuwa anamwambia katu yenye anapasha kufanya yale mpasha kufanya, kuambia huyo mtu aliyekuja kwake, naye akaambia hayo mambo yote, akamweka kwenye moyo wake kwamba wale wote wanaoamini wanakuwa na uzima wa milele. Hiyo ndiyo kitu cha muhimu sana ya mambo yote na tena zaidi akasema kwamba mwana wa mtu naye atanyanyuliwa. Ndiyo, ni neema gani iliyoonyeshwa kwake, kuonyeshwa kwake kuweza kusikia maneno haya yote. Na Bwana akajilinganisha na Musa, na kama vile Musa alivyoinua nyoka ndani ya jangwa Il nao mwana wa mtu mutu ni apashwa kunyakuliwa mwa mstari wa 14, anataka kumwonyesha kwamba wakati afika, ili naye atatolewa kwa wanadamu, ili aweze kuona msalaba wa Golgota. Ni kitu cha ajabu ndiyo ile ikafanyika ikajengwa na akajinganisha na Musa. Nitaka kusoma hilo neno iko ndani ya hesabu Hesabu makumi mbili na moja msara wa nne kose, nataka kuyasoma maneno hayo: wakasafiri kutoka mlima wa Hori kwa njia ya bahari ya nyekundu ili kuizunguruka nchi nchi ya Edomu. Watu wakanungunika waka, waka katika moyo yao wakanungunika kwa Musa na, na, na Mungu, wakasema, kwa nini ulitutoa ndani ya nchi ya Misri uweze kutuwia ndani ya kutuya ndani ya jangwa, maana hapana chakula wala hapana maji, na roho zetu zinachokeshwa zina chok, zina na chakula hii dhaifu. Asita, sasa Bwana akatuma nyoka za moto katika watu wakawauma watu wengi wakafa wakafa. Watu wakaja kwa Musa wakasema tumefanya zambi kwa sababu tumemnungunikia Mungu na wewe, utuombee kwa Bwana atuondolee inyoka hawa. Basi Musa akaombea akaombea watu, Bwana akamwambia Musa, jifanyie inyoka ya shaba hata ikiwa nyoka mekuwa ameuma ame ame mtu pandere, alipo utazama yu, ile nyoka ya shaba alikuwa na, anaishi ilikuwa, alikuwa ni Mungu. Ndani ya gano la kale tunaona kwamba walinungunika, zambi haikukosekana, mapigo ikakuwa pale, lakini tunaona huyo Mungu mmoja alifanya alama ya rehema wakati watu walikuja, wakaambia Musa, tuomba kwa Mungu, tuombe kwa Mungu, tazama, tumefanya zambi kwako na kwa Bwana. Na mnajua Mungu alijibu. M Musa aliomba Mungu, Mungu akajibu, lakini Kristo bado alikuwa alikuwa hajiacha kufa, lakini alama ilikuwa imetolewa na wale wote ambao walikuwa wameumwa, wakati walikuwa wakitazama walikuwa wakipona. Ndugu na dada, hapa ndani ya Agano Jipya Bwana anasema, anapatia eh, eh, Nikodemu alama ya msalaba, akamwambia eti mwana wa mtu atasulubishwa mahali hiyo moja, na wale wote wanaotazama kwa siku hizi zetu nao watapona wata kwa hiyo saa ile ile, na watapata ukuvu yatua moja. Nasema kwamba eti yule anayemtazama Yesu kwa msalaba ndani ya imani ataokolewa kwa hiyo hiyo saa moja. Tushukuru na tushangilie Mungu kwa sababu alituruhusu tuweze kutazama kila wakati msalaba. Nishaka sema kwa mwanzo alienda kwa jeli yetu, kungali neema tunaweza kupandisha macho yetu, tunaweza ku, tunaweza kuweka mambo yote chini ya msalaba. Kungali nafasi, kungali muda. Ku, ku, tungali tunaweza kukaribia kwa Bwana. Bwana anza kutubariki tena leo jioni, kama kuna kitu kinachotusumbua leo. Ndugu na dada wapendwa, kuna ngali wakati nani hapo, ndio tunapaswa kuweka, tunaweza kumweka mambo yote, na mnajua kwamba wakati anaposamehe anasamehe mambo yote, mesamehewa. shangwe, shangwe na asante kwa ajili ya jina lake la utukufu. Tusimame, ili tuweze kuomba sasa. tunakushukuru kwa ajili ya neema ya jioni ya leo tena Bwana, tunakushukuru kwa sababu inaturuhusu tuweze kutazama utukufu wa, ya ya ya, ya, ya, ya Golgota, utukufu Golgota. Leo ndio vile tunaenda tumeimba leo tena, ukovu ingaliki leo, tunaweza kukaribia msalaba. E, e, e, nyoka ilikuwa imewekwa pale tangu zamani, lakini msalaba ingali mpaka saa hii, yale iliyofanyika msalabani ingali pale pale mpaka leo, nangana nasimama. acho shukuriwe kwa ajili ya hiyo haleluya. Shangwe na utukufu, gloire, gloire, gloire, na utukufu gloire, na mabudu iwe kwa non, jina ita lako la hajabu tunakuabudu na tunakutukuza tunashukuru, jina lako la hajabu kwa sababu peke yako ndio nastahili kuheshimiwa na kushangiliwa na kupewa sifa. Haleluya, kwa maana jina lako ni takatifu na wewe ni wa ajabu haleluya. Bwana, endelea tena uendelee kutubariki, bariki taifa lako tena, mahali pote na mahali pote Bwana. Bwana, tubariki pamoja na sisi, pamoja bariki wachaguliwa wa wako mahali pote, katika maichi zote, wale wote wanaoteseka kwa jina lako, wale pia wanao wagonjwa, wewe uweze kuwasaidia na kuanza kuwagusa, oh Bwana, kwa sababu kutoka kwako kunatoka nguvu, nguvu ya uzima. Haleluya, tunaamini na moyo wetu wote, wote, kama vile andiko linasema, na tunajua kwamba ulisema wale wote wanaoamini walipokea uzima wa milele. Haleluya, jina lako kwa utukufu la ajabu wewe we, wale wote wanaoamini wanaweza kuishi na kupokea uzima wa milele. Tunakushukuru Bwana kwa sababu ya uzima wa milele tunayo undani ni mwako kwa, haleluya, kwa ajili ya shangwe na utukufu iweze kuchukua kwako ku, kwa hii saa ya jioni, towa yote inayosumbua ili Bwana Yesu roho wako mtakatifu aweze sikia vizuri katikati yetu. No. O Bwana, tunakukaribisha Bwana kuja pamoja na sisi, kamata no. nafasi yetu pamoja na sisi, fanya makao yako ndani mwetu, ili tu tuweze kuabudu sisi wote tuweze kuabudu katika kinywa kama kwa kinywa moja. Washa moto wako, washa ndimi zetu, washa mioyo yetu, ili weze kuwaka Bwana. Haleluya, shango la utukufu kwa jina lako la utukufu. Haleluya, amina. Bwana ashukuriwe na ashukuriwe kwa ajili ya kila neno ambayo inayosomeka na kila wazo inayosemeka. Nili waza kwamba tuna mambo mawili mbele ya macho yetu, tuna mbele ya macho yetu kitendo ambacho ilichotimilika ambacho ilitimilika ilichotimilika. Ambacho iyo ilitimilika musalaba wa Golgota, kupitia kumwaga kwa damu na pia nous, tuna mbele yetu dame, yale tuliyosoma wow, ndani ya Yohana tatu nisema wow, wow, kwamba roho inapaswa kuumba na kuzaa kitu fulani kipya ndani mwetu la kwa upande mmoja kupitia msalaba na na, hiyo deni ya zamani ishakalipwa ishaka na hakuna kitu kishakafanya upya, hakuna kitu kishakafanya upya ndani mwetu, lakini roho la anafanya anaumba mbasha mapya na roho ju anaunda na kuhusu mahubiri ya weekend hii na hata mbele huko kwa moja, hata na mimi niliwaza hata tena zaidi kuhusu kitendo ya kuwaza, namna gani Mungu anaweza kuumba kitu fulani kipya ndani ya kila mtu binafsi. Siwezi kusema kwamba swali ya ya kujihukumu inaweza kumalizika, lakini swali ya ya kujihukumu ishakafanyika, malipo ishakalipwa, deni ishakalipwa msalabani wa Olukoa. Lakini sasa swali iliyoulizwa kwetu ndani ya mahubiri ya ndugu Branham, kwa hii weekend ilikuwa ni hii mahali gani ambako Mungu alishaka weza kutumika, sio kutumika tu ndani ya roho wetu ndani na kuipaka, lakini ndani ya kilindi cha nafsi yetu, nayo pia inapashwa kuumbwa upya na kuumba nafsi mupya, ili tabia ya Yesu Kristo iweze kuonekana na kufunuliwa. Naye akasema kwamba unaweza unaweza kubatizwa kubat, kubat, kubat, kubatizwa na mtakatifu na kupakaliwa na kufanya mahajabu ya hajabu nabu. Na malama ijapokuwa ijapokuwa haujaokolewa kwetu, sisi ingali mupia, ingali kama vile kipya, pale tuliguswa sana kusikia mambo kama hayo, lakini tulisikia kwamba mtu anakuwa aina tatu yeye anakuwa na roho na nafsi na mwili. Hata kama tutaanza badisha angisi hiko, lakini kati nasema kwamba ndani ya mtu uko ndani, ni kusema ndani ya nafsi yake. Na akasema kwa mwanzo ndani ya maneno ya umbaji, sema kwamba mtu akawa nafsi iliyo hai, sio roho hai, lakini nafsi hai nikusema inahusu kuhusu kuhusu inasema kuhusu nafsi nafsi, utu wa mwanadamu. Wakati ndugu 17, rusu rusi aliposoma hapa msari wa ishirini na moja ya mwanzo ya hesabu ya hesabu makumi mbili na moja Genese, na moja kusema kwamba Waisraeli mw walikula wa mana ya jabu iliyotoka mbinguni. Tena siku moja, eti hakuna mkate eh, hapa, hapa, hapa hakuna maji, hakuna chakula, hakuna mkate ama maji. Ona, tumechoka na hii chakula ya dhaifu. Lakini kwetu ni kitu kenye aakizirikane kwa ajili ya mwanadamu kwamba namna gani taifa la Mungu nilile kuwa limeona utukufu ya Mungu kwenye mulima wa Sinai ambalo libo walio sikia sauti yake krem, na wakajazwa woga na kutetemeka, et ici, tena hapa waka. et wakakulishwa na Mungu mu hali ya hajabo ya ajabo inye hailawaikuwa, bila hata kusumbuka kujisumbua hata kuhusu na hali ya inje ama kujisumbua hata, vyato vyao vilikuwa vingali umupya mavazi yao ulikuwa makoti zao zilikuwa memupya na shati zao zilikuwa meupya kwa miaka makumi nne hasa. Hakuna mtu mwaask mutukushona viatu iko wapi, ama mtu mutukushona manguo iko wapi? Sababu Mungu alikuwa anawashughulikia naye akikuwapatia maana kila siku na kwa hatua moja kitu fulani Ki ambacho kilikuwa hakiko hapo mbele, mbele kikaingia ndani mwao na wakasema waka hiyo maana ya hajabu, wakasema kwamba ni chakula dhaifu, e, e, e, e, e, chakula kenye ni chakula kenye kina wakifu, lakini kuna toka wapi hii mabadiliko ke, ya pale, pale pale hiyo kugeuka ya pale pale hiyo, tabia yenyewe haikukuwa hapo mbele ambayo ilionekana pale pale, pale ndani mwao Ilikuwa imefanyika nini? Nasi tunakutanana na, na, na swali kama hiyo kwamba kulifanyika nini kitu gani o, kilifanyika. Na hiyo nilikutana na nifika katika swali hiyo, kwa namna gani Mungu aliweza. Na mimi narudia tena swali hiyo ya hiyo ya kukosa, ya kukosa, ya kukosa, kufanya makosa mbele ya Mungu, yote yote ishamalizika hapo msalabani wa Golgotha. Na kama vile Bwana wetu alipokufa, akapigwa, akaumizwa na kukufa hapo kwenye msalaba, na pia nasi tulikobolewa na, ku, na, na, na, na kufunguliwa kwa dhambi zetu na makosa yetu. Sasa kwa neno ingine la kufuata, neno la pili ni, ni sehemu ya pili hiyo kufanywa upya, kuzaliwa upya, kutoka ndani ya kilindi cha si nafsi yetu cha nafsi cha nafsi ya chambuli wetu ya roho yetu ya, ni kusema tunajua kwamba yale inayopitika ndani ya nafsi inafungua wakati roho anaposhuka juu yetu, na yale yenye li kuwa kufunguliwa, ni kitu gani kilichofunguliwa? Ufunguliwa tunakuwaka na hali ya kuwazia kwamba watu wanasema ndiyo kuna kitu utan, gani hiyo ndani ya mahubiri hiyo dan, ama ndani ya hi ya hii ujumbe ama ndani ya hii ma, ma, kutangaza hii ya mahubiri wanawaza kwamba wanawaza kwamba ilikuwa ni ile hali ya Israeli ambayo watu tunakutana kama vile hali hiyo, kama watu wanaochoka wanapata wana kifu hiyo machakula, lakini hatuwezi kunyanyua macho ma yetu mbele ya Bwana alis. alisulubiwa aliyevunja chakula kichwa cha nyoka la hana haja ya kufanya tena hivyo, ashaka fanya hivyo ndani ya Agano la Kale tushasikia kwamba Mungu alishughulikia yote kwa neema yake mara ngapi katika Agano Jipya, nasi hatuwezi kuanza kuanza kushukuru kwa ajili ya hali yake ya yale ambayo Mungu aliyofanya. Tukamate wakati tuku, eh, tubatishe katika hii mana iliyofichwa hiyo, tushukuru kwa kilindi cha moyo na tuweze kunungunika tusiweze kunungunika mahali moja ama nyingine na kusema oh, haina maana hapa na kadhalika. Yale iliyosemeka hainaweza kuwa kama vile kitu kubwa, lakini ilikuwa imetosha ili iweze kuamsha kasirani ya Mungu. Na nyoka nazo zilikuwa pale na yu, zikiwauma adui. Adui hana mamlaka juu yetu isipokuwa kama tunamruhusu kupitia tabia yetu na, na, na, na, na kufanya uwasi ndani mwetu mahali moja ama nyingine, na hapo naye ndio yanapasha kufanya mamlaka yake juu yetu, na hapo nasi tunaweza kunyanyua macho ya yetu mbele yake, na sisi tunapata uzima ya nafsi ya roho na ya mwili. Kwa sehemu yangu mimi ni kutazama ndani ya kioo cha neno De ili tuweze kutambua si kama kweli kweli tabia ya Yesu yeye mwenyewe inafunuliwa, ama mambo yote ingaa inaonekana mu hali ya maisha ya kawaida, kwa sababu yale inayojana ndani ya moyo kinywa kinayasema inaitamka na kama ro roho inajaa Mungu, inajaa Roho wa Mungu. Na kama ndani mwetu ndani ya kitu kipya kishakafanyika ndani ya nafsi yetu, ile nayo inapashwa kuonekana nje. Hauwezi kusema ushakafanywa upya na kuzaliwa upya, isipokuwa kama Roho wa Mungu anaweza kufunua kweli kweli na kuonyesha ndani mwetu maisha mapya ambayo iliyo maisha ya Yesu Kristo ye mwenyewe. Kama hiko hivyo nikusema ingali ni kusema haiko pale nani? Hiyo ndiyo swali ambayo nasi sote tunapaswa kujiuliza. Sasa vizuri vizuri, Mungu alishakafanya kweli kweli nini? kupitia sisi na ndani mwetu, kwa hii wakati yote, kwa nje kwa nje tulishakabarikiwa, roho yetu ishakabarikiwa katika makusanyiko mengi, lakini Mungu alishaka penya ndani ya kilindi cha nafsi yako huko ndani, ili aweze kuumba kitu fulani ya mupya kitu fulani kilika kiungu ambacho kenya akiwezi kudumu muda fulani, kwa sababu amuda ya wa ma, ya makusanyiko lakini adumu milele inayodumu ndani mwako, ndani ya maisha yetu hata ta baada ya makusanyiko hiyo. Ndiyo swali tunapasha kuichunguza sisi sote, na ninaamini kwamba Mungu anatupatia wakati ya kuchunguza wakati U ambayo tunaweza kuja kwake, siyo kuweza kuhukumu wengine, lakini, lakini tunaweza tuna, kuuliza kupitia kilini cha moyo, tuweze kuacha, ku, kuacha hiyo mambo ya kuhukumu wengine. Kuhukumu wengine, hatuko hata sisi wenyewe, hatuna hata uwezo wa kuchunguza kuhukumu sisi wenyewe, ama kujiweka ku nafasi ya mwingine, lakini tuwache hukumu kwa Mungu. Tuache, tuache pia hukumu ya Mungu iweze kufanya kazi yake juu yetu, ili haki yake yale yote inayofatana nayo iweze kufanyika. Na kuhusu katika neno hili inasema kwamba yule aliyozaliwa na mwili, mwili na yule aliyozaliwa kwa roho ni roho. Kristo Yesu Kristo alizaliwa pereza. Na roho Roho Mtakatifu atakuja juu yako na nguvu ya wa wajuu. Atakufunika kwa kivuli chake ki na yule na yule, yale atakayozaliwa kutoka kwako ataitwa mwana wa yule wa juu. Hiyo, hiyo ni kuzaliwa hapa tu tu tuna mambo mawili ambayo tutachunguza leo jioni. Moja ni uambatanisho kupitia damu, msamaha wa zambi zetu na makosa yetu na zambi zetu, lakini kingine ni kuzaliwa kwa Mungu, kuzaliwa kwa Roho wa Mungu. Na, na, na, na tunapasha kuzaliwa kupitia roho kwa mfa, kwa ile namna wa Bwana wetu yeye mwenyewe, kwa maana yeye ndiye mzaliwa wa kwanza katika wandugu wengi kwa mfano wake, kwa mfano wake. Nasi tunapashwa kuzaliwa na hiyo roho mmoja wa Mungu kupitia hiyo neno moja la kweli na la ahadi. Sasa tunafika kwenye hatua ambayo nasi sisi sote tunapashwa kuingia katika maombi. Tupende ama tusipopenda, tumeshurutishwa na Mungu kuingia katika ayo, maombi di, na kuweza kusema selle, Bwana, tunataka tunahitaji kuzaliwa upya ya kibiblia kujazwa Roho Mtakatifu mwa aina ya kibiblia kwa, m, kwa ile mfano ya ushuhuda wa maandiko matakatifu ili matokeo ya kibiblia nayo iweze kuonekana kweli kweli bila hata kufanya e, bidii yetu binafsi, kama vile bwana alivyoahidi nasema kwamba mimi bidii yangu haina maana na mimi lakini, naamini kama kama tunaamini na moyo wote kwamba Mungu A, atatenda kupitia neno lake na kupitia Roho wake, ili aweze kuumba ndani mwetu yale inayoweza kusimama mbele mbele yake na kusimama na kuweza na kukaa mbele yake, akuwezi kuonekana kitu fulani katikati ya njia. Ataongoza kanisa lake mpaka mwisho, mpaka ukamilifu, na yale anayoyafanya, anayo anaifanya mpaka milele. A, akose Mungu alikupatia kwako na kwangu mimi uwezo ya kuweza kutambua, ya kutambua yale iliyo ndani mwetu na yale inayopasha kutokea, ili ili Mungu aweze kuumba kitu fulani ndani mwetu kipya, ndani mwako na ndani mwangu isikuwe tu baraka ya kiroho Sandrement lakini kuzaliwa kwa kiungu divine, divine, maisha divine. Uzima ya kiungu maisha ya kiungu ndani mwetu, ndani ya kilindi cha nafsi yetu, ambayo tunaweza kusema na moyo wote kwamba Kristo ndani mwetu tumaini de ya uzima, siyo tu kitendo cha roho na hiyo ya inje, hapana, lakini lakini makao iyo ku, kushikwa kufanya makao kufanywa makao ndani ya nafsi yetu kupitia Roho Mtakatifu ndani ya moyo wetu, ili tuweze kusonga ndani ya Roho ndani ya imani, tuweze kuwa tayari kwa ajili ya kurudi kwa Yesu Kristu ili tuweze kujazwa na Roho Mtakatifu nafika na kwenye kukubalishwa kama vile ndugu Branamu alisema akose kama Le Mungu yeye mwenyewe son no. Kama Mungu mwenyewe hawezi kuweka muhuri e, e, wake juu yetu kini kini kini, na hapo ndio tunapoona tofauti katikati ambayo upako ambayo mtu anaweza kuishi na hiyo muhuri ambayo Mungu anaweka juu ya mtu baada ya mtu fulani kufanya kitendo cha e, wakati Mungu anapofanya kitendo cha neema ndani ya huyo mtu kama si, nous kama tunakuja kwa Mungu le katika le maombi na tunamwambia yote le, naye le atafanya hiyo kweli kweli ndani mwako na ndani mwangu, juu yako na juu yangu kweli kweli, na pale haiko tena bidii yako ili aweze kufunua tabia ya Yesu Kristo iweze kuonekana, lakini pale itakuwa ni nguvu ya nguvu ya Mungu ndani ya maisha yako na ndani ya maisha yangu. Ni kusema mambo ya ya matendo, mambo ya huyo mtu wa zamani zamanisha kuanguka kubaki kuisha, na huyo mtu mpya aliyeumbwa kulingana haki ya Mungu kupitia kutakaso ya kweli, itaonekana ndani kunipitia neema ya Mungu ili tugeuke kuwa taifa ya watu so watu ambao Mungu anaweza kutenda sio nje, lakini pia ndani kupitia Roho wake, dio aneno lililo ndani ya Wakorinto. Maneno hayo mawili yanatembea pamoja msalaba iliwekwa, lakini Paulo akasema la, sio kwa akili ya mwanadamu, ndipo nilikuja kuwatangaza msalaba, lakini kupitia nguvu na kuonyeshwa kwa Roho Mtakatifu. Kwa maana mahali kuna eh, eh, ushindi, ushindi na kitendo cha musalaba kinatangazwa, roho wa Mungu anapashwa na kuonekana amepashwa kuwa pale ili aweze kuonyesha katika matendo kitendo ambacho kilichofanyika msalaba wa Golgota. Ile inafanyika kwa kila mtu binafsi, na kuumba kitu fulani kipya, kweli kweli, kufanya mwisho, kufanya mwisho kwa maisha ya zamani kupitia damu iliyomwangwa, uambatanisho na msamaha, na kuumba kitu fulani kipya kupitia Roho wa Mungu ndani ya kila mtu binafsi. Mnaanza kuelewa kwamba kwamba hakuna mtu anaye haja ya kuhubiri hata pia leo, hata ketika jioni, baada ya, ya mahubiri kama haya pale tutampasha kuingia katika maombi na tuweze kuambia Mungu kwa moyo wote, ili aweze kuumba ndani mwetu yale aliyoyafanya hapo mwanzo, ndani ya wandugu zetu na dada zetu, ndani ya kanisa la kwanza. Kusiweze kuwa tofauti katikati yetu na, na, na, kama vile ilivyokuwa kwao hapo mwanzo, lakini aweze kuumba kweli kweli hiyo kupitia Roho wake na kuunda hiyo kupitia Roho wake. Tutatosheka tu na sisi wenyewe. Itakuwa vile kama wakati Paulo alipoandika kwa watu wa Efeso waliowekwa muhuri kupitia Roho, na akawambia tena eti mvuliwe na huyo mtu wa zamani. Roho Mtakatifu na kila wakati kitu fulani Roho Mtakatifu uh kuweka kidole juu yetu, hiyo mambo kuiacha na kuitupilia mbali na hiyo yote inapashwa kufanyika kwa sababu hii mtu wa inje hapasi, kwa sababu ndani kunapashwa kubadilishwa muhali ya tabia ya Yesu Kristo kwa neema ya Mungu. Acha Bwana aweze kufanya hiyo kupitia ndani, kupitia wewe na mimi na kupitia sisi wote, na hiyo kupitia Roho nguvu ya, ya neno lake na kupitia neno lake na Roho wake, na wakati atakapofanya hivyo, nasi hatutaongeza kitu fulani kwa kitu Alors nous, nous alors, hapo sasa tutafurahi kwa ndani tutafurahi kwa ndani <tutu> na tutajua kwamba <tutu> <Na> tunaambatanishwa <tutu> kwa, <tutu> kwa, kwa, kwa familia moja, tukibatizwa kwa, kwa, kwa, kwa mwili moja, na hapo yatatimiliza yale yotu walisema, kama tuko kweli ndani, kuko haki ndani ya moyo wetu, tutasikia vyote vyote vizuri na yale yasema, une une ili iweze kuwa baraka kwa wengine alors, na sasa Mungu il, atafanya a, yale aliyoahidi aweze kusamehe udhaifu yetu na makosa yetu il, na il, na makosa yetu na yetu na yale na, yote yenye hawezi kusimama mbele yake aweze kuifuta na kuisamehe. Yeye inawaambia kwamba alivunja kichwa cha nyoka, alisulubishwa na kupigwa kwapo msalabani akafanywa kwa ajili msalabani yetu msala, e, laana na zambi ili za, zambi na laana iweze kutoka loa juu yetu ili nasi tuweze kupokea kupiju kwake, tuweze kama vile tulivyosikia kusafishwa na kutakaswa kwa ujao na yale yote ta, aliyotangaza, alitarishisha kwa ajili yetu kwa neema, na pale sasa hakuna mtu anaweza kushitukuza, na yule anayetaka kushitukuza aweze kushitukuza ndani ya Bwana kwa ajili ya neema zake, kwa ajili ya faraja ya neema yake ya uwema yake ajabu. Na tena zaidi tuweze kutumainia, tuweze kutumainia kwake, tuhesabie neema yake na msamao wake na nguvu ya damu yake, tuhesabie nguvu ya neno lake, tutegemee nguvu ya Roho wake. Atubariki kwa neema yake. Amina, tusimame na tuombe. Na kushukuru kwa jina lako takatifu. Na kushukuru kwa ajili ya neno lako takatifu. Kwa ajili ya neno lako la damani o Mungu ambayo tena umetupatia tena jioni ya leo Bwana. Na kushukuru tena kwa ajili ya kila mahubiri ambayo tuliyosikia katika mahali hapa o Bwana. Katika mahali hapa o Bwana. Na kushukuru kwa ajili ya kila mahubiri ya ndugu Branhamu o Bwana. Kwa sababu ni chakula cha hii wakati. Ni chakula ya kwa ajili yetu kwa ajili ya Siku hizi, oh Bwana Mungu wangu, nakushukuru kwa ajili ya hiyo sitaki nungunika kwa ajili ya mambo hayo, sitaki Bwana uh, uh. Sitaki ku ku kufanya uwasi lakini yeah, na kushukuru kwa ajili ya hiyo Bwana, kwa sababu ni chakula yako. Haleluya, shukurani na shangwe iwe kwako, kwa sababu ulituma mtumishi wako, kwa sababu ulimufulia mambo haya katika siku zetu, o Bwana, na kuabudu kwa ajili ya hiyo na tukuza jina lako. Bwana, umefanya mambo makuu ndani ya maisha yangu na ndani ya maisha Bwana, tunajua wa kwamba msalaba wako ingana la simama ni hapo ndio nasi tunaweza kukimbilia chini ya msalaba wako oh Bwana ni no hapo ndio kunakuwa msalaba kwa ajili ya wow sisi sote haleluya. Utukufu iwe kwa jina lako la utukufu oh Bwana, kama vile ulikuwa wa rehema kila wakati katika agano la kale, wewe haukuangamiza wote, hapana, lakini ulifanya neema oh Bwana oh mara ngapi kwa hii wakati oh Bwana tunayoishi o, oh, Mungu Bwana, tunajua kwamba msalaba wako ni upumbavu kwa wale wanaopotea, lakini kwa ajili yetu ni nguvu ya Mungu. Haleluya, tunakuabudu haleluya, na tunakuja chini ya msalaba wako haleluya. Oh, haleluya shangwe na heshima na mabudu na tukufu E iwe kwa jini ya jina lako wano, la ajabu na la utukufu. Oh Bwana, tunaweza kuambia nini? Hatuwezi kuletea hata kitu isipokuwa hiyo shukurani zetu zenye nyenyekevu. Bwana unajua mioyo yetu unajua mawazo yetu eh, yote eh, iko wazi mbele yako yote stes, nafunuliwa mbele yako. Unajua kwamba tunaweza kupenda kuisimama mbele yako va, ya va, wakati ya utakapoonekana hapa karibu utaonekana, na tunajua kwamba Bwana hautoe maneno sio na uzima, lakini tunaamini kwamba, na moyo wetu wote, kwamba tunaona pia maalama na za wakati na tunaona yote ikitimilika namna gani neno lako linatimilika. Asante o Mungu kwa ajili ya hii saa ya neema, kwa sababu ulituruhusu tuweze kuwa hapa leo, kwa sababu ulituruhusu tuweze kushukuru na kutukuza jina lako la ajabu, na tunaweza kuturuhusu tuweze kuimba jina lako sisi sote pamoja, na uweze kuturuhusu pia kuweza kuabudu. Haleluya, kwa sababu wewe ni Mungu we, hey, wetu. Wewe ni mkombozi hey, wetu mwetu, hey, we, ni mwokozi wetu. Wewe ndio unastahili peke yako heshima, wewe peke yako ndio unastahili maabudu na shangwe. Haleluya. Bwana, endelea kutupatia neema yako sisi sote, ili mahali pote tunapoenda uweze pamoja pamoja na sisi, katika mahali pa kazi, mahali hata mahali pote tunapokwenda utubariki, utufanye pia baraka kwa ajili ya wengine, tufanye ushuhuda pia kwa wengine. Bwana tupatie neema, oh Bwana, kwa hiyo ndio hitaji yangu ya ndani na maombi yangu. Uwe pamoja na taifa lako, ubariki manyumba zetu, ubariki watoto wetu, o Mungu, okowa bokowa oko walwole wenye neatena kuokolewa. Hiyo ndio ombi yetu na hitaji yetu, ndani ya kilindi ndani ya jina la damani la Yesu. Bariki pia hata kwa hii mwisho wa wiki Bwana, kwa taifa kwa taifa lako lote, wakati wote unapokusanyika bariki ziliki, bariki hapa sisi Bwana, tunasi tunakungoja tunajua kwamba tunasimama hapa katika imani ambayo tunajua kwamba utatubariki. Shukurani na shangwe na mabudu iwe kwa jina lako la ajabu. Haleluya, tubariki pia wakati tunapotengana, kwa sababu tunatengana. Tubariki napotoka katika njia yetu ya kurudi. Hiyo ndio hitaji yetu na maombi yetu katika jina la Yesu. Amina.