dass unser Herr ein für alle Mal sein Leben gegeben und dass er zum zweiten Mal wiederkommen wird. Bwana wetu alitoa uzima wake mara moja tu. Naye atarudi mara ya pili bila kuwa na uhusiano pamoja na zambi. Und das ist die Schar, die erlöste Schar. Ndipo sasa atakuja akitazama kitu moja tu ni kundi kundi la waliokombolewa waliooshwa katika damu ya mwanakondoo. Ningetaka niwasomee hiyo ndani ya Waebrania sura tisa. Ninasoma kuanza kwa mstari wa ishirini na sita, Waebrania tisa mstari wa ishirini na sita kama hivi: ingalimpasa kuteswa mara nyingi tangu kuwekwa kwa misingi ya ulimwengu, lakini sasa mara moja tu katika mwisho wa dunia ameonekana aondoe dhambi kwa kujitoa mwenyewe. Hii um ni wazi hegen, ili atoe dhambi kwa dhabihu yake mwenyewe, ili atoe dhambi ili Christi asamehe. Ninaendelea na kusoma mstari wa ishirini na nane, Waebrania sura tisa, mstari wa ishirini na nane vivyo naye Kristo ametolewa mara moja achukue zambi za watu wengi, ataonekana mara ya pili si tena kwa zambi, lakini kuokoa wale ambao wanamungojea kwa wokovu. Hata jina lake takatifu lisifiwe alikuja mara er ya kwanza hakukuja tu ili aweze kutoa zambi, lakini imeandikwa kwamba aligioka kuwa zambi. Alichukua juu yake laana amolte kwa maana andikwa alaniwe yeye anayesulubishwa juu ya muti. Wagalatia tatu mstari kumi na tatu. Alisulubishwa kwenye muti, alichukua zambi, alichukuwa ugonjwa, alichukua juu yake laana yote Wakati wa kuja kwake kwa kwanza alitimiza ukombozi, na wakati wa kuja kwake kwa pili atachukua pamoja naye ndani ya utukufu kundi lililokombolewa kwa damu yake. Waliokombolewa mwimba nyimbo moja, anaimba na kusema, nimekombolewa, ninaweza kufurahi kwa ajili ya hiyo. Nimekombolewa kwa damu ya Mokozi. Nishaka kuisema mara nyingi hapa na pia mahali pengine ningetaka niweze kuwa nitangaza neno la Mungu, habari njema ya Yesu Kristo pamoja na wandugu zangu, kwa kiwango ambayo wale ambao waliosikia neno kutoka kinywa chetu waweze kuonekana pamoja nasi mbele ya uso wa Mungu. Amina. Hiyo ndiyo lengo na sababu ya utangazaji wa habari njema. Mimi silipiwe kwa ajili ya kuhubiri, sipokee yake hata Ude, sh, hata senti moja juu ya hiyo. Na ndugu Rusi naye pia, na ndugu Schmidt naye pia, na wandugu wengi nao pia hawafanyagi hivyo hawapokei pesa, tunaifanya tu kwa kujitolea na kwa uhuru. Ninashukuru Mungu tu, kwa sababu tunaweza kufanya hivyo kwa ajili ya utukufu na sifa ya jina lake. Lakini utangazaji unapaswa kuwa wa kuleta wokovu kwa wale wanaosikia neno kutoka kinywa chetu. Ndani ya neno la kuanzisha, pia tuliweza kusoma pia kwamba Mungu, yeye mwenyewe, atakuja na ataleta wokovu. Alishaka kuja Alileta wokovu ni ujumbe wa wokovu, na sio tu ujumbe wa furaha au habari njema tu, lakini ni ujumbe wa kiungu wa wokovu unaoleta wokovu kwa wale wote wanaoamini Yesu Kristo, kwa Wayahudi kwanza na kisha kwa mataifa pia. Ikilingana jana jioni, niketaka tena ze kusoma andiko fulani tukianza kose na sura tatu ya Zefania. Zefania sura tatu neno la ajabu na ninaomba pia muweze kuandika hii na mujue hii kwamba hata kama tunaweza kusema matokeo fulani na maendeleo fulani ya kisiasa na ya kidini, lakini muweze kujua kwamba ndani ya kila mahubiri yetu na kila makusanyiko yetu ya kiungu, habari njema na neno inakwaka siku zote kwenye chanzo na inakamataka nafasi kubwa. Tusome ndani ya Zefania sura tatu kuanza kwa mstari wa kumi na ine. Zefania tatu mstari wa kumi na ine: Imba, e binti ya Sayuni, paza sauti e Israeli, furahi na kushangilia kwa moyo wako e binti ya Yerusalema. Mstari wa kumi na tano: Bwana ameondosha hukumu zako, ametupa nje adui yako, Mfalme wa Israeli hata Bwana ni katikati yako, hutaogopa ubaya tena. Katika siku ile itaambiwa kwa Yerusalema, usiogope Esayuni, mikono yako isiregeye. Bwana Mungu wako ni katikati yako, mwenye uwezo kuokoa atafurahi juu yako kwa furaha, atapumzika katika mapendo yake, atafurahi juu yako na kuimba. Nitawaokota wanaohuzunishwa kwa kusanyiko la dini walio wa kwako, mzigo juu yake ulikuwa laumu kwao. Tazama, kwa wakati ule nitapatiliza wote ambao walikutesa, na nitaokoa mwenye kuchechemea nitakapowarudishia ninyi wafungwa wenu mbele ya macho yenu. Bwana anasema jina lake la utukufu lisifiwe. Ni neno la Bwana. Hii ni asema Bwana, aliyasema na itakuwa hivyo, na si tofauti na hiyo na tuliweza kuelewa na tulisikia kwamba hali ya kanisa na hali ya taifa la Israeli inafanana, akose iko katika wakati iliyo ya kipekee sana lakini kama tunawaza kuhusu Ukristo wa kwanza tunaona waziwazi -wazi kwamba namna gani Ukristo wa kwanza na Uyahudi au Wayahudi waliweza kutembea katika kizazi kimoja, lakini kisha kuna kuja mwaka wa makumi saba unaojulikana sana, hiyo kubomoa mji huo, kubomoa taifa. Lakini sasa tunakuwa na hii hali inayofanana tangu mwaka elfu moja mia kenda makumi ine na nane taifa hili limerudi kwao na limegegwa kuwa taifa lao kwa kipekee, limerudi nyumbani kwao mbele hata ya matamshi ya Belfort na nimegeuka kuwa taifa katika mwaka elfu moja mia kenda makumi ina nane mwezi wa tano. Na tena hayo mambo mawili yanatembea pamoja, kumalizika kwa kanisa la gano jipya na kurudi kwa taifa la Israeli ili wakati taifa ili kanisa litakapomalizika na Mungu aweze kurudisha sasa manabii wawili katika Israeli waweze kutangaza neno huko ndani ya Yerusalema na taifa lipasha kuwa huko ili waweze kutangaziwa neno. Mnaweza kusoma ndani ya ufunuo sura kumi na moja na ndani ya andiko nyingine pia za Biblia kwamba Mungu atakuwa yaki, na njia yake pamoja na taifa la Israeli na si ya kushangaza, au tunaelewa kwamba Mungu hataweza kuwatumia mainjilisi makumi na makumi na walimu wa kumi wa kumi au makumi na makumi au mna maelfu na maelfu ya theologia walio na maelimu fulani. Sasa Mungu atawatumia nini? Mungu atawatumia nini? atawatumia manabii wawili, sawa sawa na mfano wa Musa na Eliya. walishaka ni kuwa na mengi kwa elimu, lakini wakati saa Mungu itakapofika, yote tafanyika kulingana na mpango wa Mungu, nasi tunapaswa kuikubali. Nasi pia tuliweza kuwa na mambo mengi kweli. Ben, leo ni maitarisheri ngapi yamaweza kujazwa, ni makanda ngapi On na makanda ngapi za kuandikwa, lakini mara nyingi mba ilikuwa nayo haiko mbaya, ilikuwa na mengi ya kujenga Aber, na uelimu nyingi ndani, lakini wakati muda ulipotimilika na and muda wa unabii ulipoanza na nabii au ujumbe wa unabii ungepashwa kufunuliwa Mungu hakukwa → hakukuwa na hitaji ya wateloja lakini, alituma mtu wa Mungu. Nataka kuzungumuza hapa kuhusu Yohana Mbatizaji na waza kwamba nitaweza kupata andiko ambayo ningependa ninge niwasomee. Unajua kwamba sijitayarishake mara nyingi, ninasomaka tu andiko fulani, lakini nakujaka hapa kama vile munavyokuja ninyi wote hapa ndani ya Injili ya Yohana kwenye sura moja ndani ya mstari wa sita na wa saba inaandikwa, Yohana moja, mstari wa sita na wa saba. Palikuwa mtu ametumwa kutoka kwa Mungu, jina lake Yohana. Mstari wa saba, huyu alikuja kwa ushuhuda, ili ashuhudie nuru, watu wote wapate kuamini kwa huyu. Hii ni andiko ya ajabu sana. Makuhani, kuhani mkubwa Kayafa, wale wakubwa wote, waandishi na wafarisayo, wahubiri wote wote, walisahabulikana, lakini Mungu akazungumuza na mtu moja. Ndiyo inaandikwa kwa namna ya kukamatia ya kukamata sana, ya kushinda, ili wote waamini kwa yeye au kwa huyu. Lakini muliinache niwezo kuuliza swali hii, kama watu wengine za kuachwa na kuingia kwa taifa moja, angeleza kuwakubalisha kwa mambo fulani na mwingine za kuwakubalisha kwa mambo mengine, na hivyo sasa magawanyiko ingeweza kuingia katikati ya taifa. Lakini Mungu anakuwa na mpango, anakuwa na mpango, anakuwa na taifa moja, kanisa moja, naye anataka ili yote yafanyike kama vile anavyotaka ye mwenyewe, wakati saha yake inapokuwa imefika yote wote wangepaswa kuamini kwa yeye. Hii andiko ya lazima sana, na wale ambao wakuweza kunyenyekea chini yake walibaki katika imani yao, kwa maana walikuwa akiwaza kwamba yote likuwa kivizuri vizuri, na kujapokuwa yote yalikuwa haiko vizuri. Hiyo ndiyo hali inaomba neema kubwa, ili uweze kupata kunyenyekea chini ya mkono wa uwezo wa Mungu. Muazie kuhusu Musa, wamboja walisimama wakasema, hey iko peke yake, kama vile Mungu aliweza kuzunguza na yeye, na sisi hatuko hapa Hesabu kumi na sita tatu. Lakini ndio wote walikuwa pale, lakini wengi hawakuwa tena pale. Unaona, walikuwa wangapi? Walianza kuamka wakasimama, na hapo Mungu alipasha kuhabata mamzi, na tazama sasa, udongo ukafungulikana na ikawameza. Mbele ya Mungu hakuna kujitetea iliyo na maana. Mbele ya Mungu ila yale nayosabilika tu, yale ambayo yeye mwenyewe aliyoamua na aliyopanga na kutimiza. Kulikuwa mtu aliyetumwa na Mungu, jina lake lilikuwa ni Musa, naye hakutaka kwenda. Kulikuwa wengi katikati ya nchi, lakini yeye hakutaka kwenda. Wapendwa wangu, tunataka tuweze kuonyesha kitu moja, ndio kwa sababu ya kweli, watoto wa Mungu wote katika nyakati zote walikuwa wakipokea na kukubali mtu wa watu wa kweli waliotumwa na Mungu lakini walikuwa manabii na sio wainjilizi na sio wahubiri tu, lakini walikuwa manabii, manabii, na ndiyo maana inaandikwa kwamba neno linakuja kwa manabii, neno likuja kwa nabii, na aliweza kushugulikia pia hiyo na akasema na akaandika na akasema kwamba yule anayepokea nabii kama vile nabii atapokea zawabu ya nabii, sawasawa na Mathayo kumi makumi ine na moja. Tunashukuru pia kwa ajili ya hiyo Mungu anashukuru kiaka yote. Mnaona Yohana kwenye kisanga cha Patimo alikuwa ni mtu aliyekuwa kipekee sana. Kwanza alikuwa mtume na kisha tena baadaye akakuwa nabii, nabii ambaye aliyechukuliwa na Roho ndani ya mbingu ili aweze kuona yale ambayo yangepasha kufika ili aweze kuweka kwa andiko ili sisi tuweze kuwa na mwongozo unaodumu ili tuweze kuona tena na tena kwamba mambo yaliweza kutimilika nayo na yalifanyika kama vile yalivyokuwa yameandikwa na kutabiriwa katika neno. Ndugu Rus alisoma andiko ya nabii Isaya. Ningetaka niweze kusema ndiko mbili au tatu msura ya ishirini na moja Isaya ishirini na sita sura ishirini na moja Kwa maana tazama, Bwana atakuja kutoka pahali pake pa kukuazibu, naye kuazibu mwenye kukaa duniani kwa uovu wao, na dunia itafunua damu yake na itafunika na haitafunika tena watu wake waliouawa. Kutakuwa mambo fulani yatakayo ufunuliwa. Tena tulisikia na kusoma ndani ya magazeti, ni wadikteta wangapi walioweza kutumika na wangapi walioweza kuuawa, na mbambo, watu wangapi walio katika zamiri zao hapa na huku? Na hizi mashirika gani zilizo katika zamiri yao wote, wataweza wata kufunuliwa, siku moja yote itafunuliwa, itaonekana lakini taifa la Mungu litaingia katika chumba litajakuliwa ndani ya utukufu, na inasemeka hapa kwenye sura ishirini na nne wakati hiyo itakapofanyika. Isaya sura ishirini na nne musari wa ishirini na tatu Na mwezi utafadhaishwa na jua litaona haya, kwa kuwa Bwana wa majeshi atatawala juu ya mlima wa Sayuni na katika Yerusalema na mbele ya wazee wake kwa utukufu. Akose. Ninaomba kose zaidi lakini sijui, lakini naandikwa pia kuhusu siku ya Bwana. Siku ya Bwana itakuja, na jua itageuka kuwa giza na mwezi utageuka kuwa g-g-g-damu. Mwezi utageuka kuwa damu, na katika hali hiyo nasemeka kwamba Bwana atatawala kwenye mlima Sayuni na, na katika Yerusalemu hatuwezi kuingia katika maelezo lakini tunashukuru na tunafurahi kuona jinsi Mungu aliweza kupanga yote. Ninasoma mstari wa 19 tena ya sura ya 24, Isaya 24 mstari 19: Dunia inavunjika kabisa, dunia inayeyuka kabisa, dunia, dunia imetikisika sana. Mstari 20: dunia inalewalewa kama mlevi na inatikisika huku na huku kama kibanda na zambi yake hin itakuwa nzito juu yake, itaanguka na haitasimama tena. Lakini Bwana alitoa hadi kwamba nitafanya mbingu mpya na dunia mpya ambayo itakayosimama mbele yangu kama dunia ya zamani inaweza kuporomoka. Ndiyo mara nyingi wakati wanapo, watu wanaposema kuhusu siku hiyo ya kipekee inayoitwa katika Kiingereza kwamba ni doomsday, hiyo siku ya ajabu, siku ya kuogopesha, hiyo yote itakuwa na mwisho wake. Ningependa sasa niweze kusema na kuonyesha kwamba Musikie warafiki wangu wapendwa. Mungu ataweka mwisho tu kwa kitu ambayo isiyoweza kusimama ili sasa aweze kuweka nafasi kwa yale ambayo itakayoweza kudumu milele mbele yake. Mungu hana kitu kibaya ndani ya mawazo yake, lakini tunafurahi sana kwa sababu aliweza kutengeneza yote ambayo iliyokuwa ya zamani naye ataweka mwisho ili sasa uweze kuweka iliyo ya mpya ili iweze kudumu milele na milele. Nawaza kwamba mnajua nyote wa Roma sura nane inayosema kwamba viumbe vyote vina ngoja ufunuo wa wana wa Mungu vinangoja ili uweze kufunuliwa na kutoka katika uharibifu, mstari 19 ya Waroma. Daniel, sura 8 niliweza kuandika pia Danieli sura saba, na ningetaka niweze kuisoma, niweze kurudi tena kwa mafupi kuhusu jana jioni. Daniel Danieli sura saba, hapa ningetaka niweze kusoma mstari wa pili na tatu na nyama wakubwa wane walipanda toka baharini, wote wa namna mbalimbali, iliandika katika kitabu. Mungu alionyesha nabii katika alionyesha nabii mwendeleo wote wa ulimwengu mzima na ufalme zote mpaka katika utawala wa miaka elfu moja iwe yoyote iliyofanyika, hata kama kuweza kuwa mautawala mia moja, lakini Mungu ndiye anafanyaka habari habari ya ukovu. Nawaza kwamba ni kasa la wetu iweza kusema, anayesema kwamba habari hiyo itakayoweza kuamua, lakini nashukuru kwa sababu Mungu ndiye anayeamuaka juu ya habari na yote nafanyika kama vile yeyote inapasha kufanyika, lakini tunatambua kwamba kuna wanyama waine wa nguvu na sio zaidi ya hao, na hao wanyama waine ni hiyo utawala and ine au falme ine and za dunia. Na sasa mtu fulani atasema kama ufalme wa Roma ndio ufalme wa mwisho. Ni kusema sasa tulikuwa na ufalme and nyingine and zote and nyingi sana ziliweza kuonekana lakini hizo hazina maana kwa namna ya kiunabii sasa. Kwa sababu gani kuweza kusema hapa kama hazina nafasi yake katika hii picha ya habari ya wakati wa mwisho? Mungu alitaka ili aweze kupatia mahabari kuhusu yale ambayo angepashwa kufanyika ili sisi tuweze kumtambua na tuweze kuyatambua wakati itakapotimilika. Ningetaka ili watu wa habari waweze kunieleza kwa sababu gani wakati wa mwaka elfu moja mia kenda makumi tatu na tatu mpaka makumi tatu makumi ine elfu moja mia kenda makumi ine na tano inonete kwamba ni utawala wa, ine, wa tatu na sio wa tatu wa pili wa ine, lakini kwamba ni utawala wa tatu. Nikitu kanji nacho kutuza mbele kwa sababu ya ine itakuwa imemalizika ya mwisho, nyingine yote ni nayo baki iwe ya tatu iwe ya tano. Kuna utawala nyingi hapa duniani, kuna taifa nyingi, kuna utawala nyingi hapa duniani, kama vile tusoma nini jana jioni kuhusu mahubiri ya Ndugu Branham hizo majuma makumi saba ya Danieli iliyohubiriwa katika mwaka elfu moja mia kenda makumi sita na mbili, mwezi wa nane. Asema nini? Ma isme tatu zitaonekana: fascisme, national socialisme, komunisme na hizo mbili kwa za kwanza zitaingia ndani ya komunisme, na kisha kwa mwisho akasema kwamba hiyo yote itaingia katika katolisisme. Wapendwa, inapaswa kuwa hivyo. Utawala wa Roma iliyokuwa tangu kuja kwa kwanza kwa, kwa, kwa, kwa Kristo Inapasha kuwa tena mpaka kwa mwisho na inapasha kukamata sura hiyo, sasa ili maneno ya andiko yaweze kutimilika. Sijui namna gani ninaweza kuyaeleza hiyo. Ningetaka niweze kukaa pamoja na kila moja we, niweza kusema kwamba sikia, tazama, hivi ndivyo Bwana alivyosema na ni hivyo ndivyo yatakavyofanyika mbele ya macho yetu sasa lakini nawaza kwamba tumekwisha kusoma so zaidi, na tunaelewa ni kitu gani kinachohusika kweli kweli. Ningetaka sasa kusoma Danieli Danieli sura saba, mstari wa saba. Danieli saba, mstari wa saba. Nyuma ya maneno haya nikaona katika maono ya usiku, natazama nyama ine ya kuogopesha na yenye nguvu, mwenye uwezo mkubwa akakuwa na, ma, na meno ya chuma akakula na kukanyanga vipande vipande, akakanyaga baki kwa miguu yake. Na siwezi kuendelea kukutaka kusoma ili nisiweze kuingia katika funzo ya kibiblia. Ilikuwa ni mnyama wa ine, au mnyama wa ine, utawala wa ine, na hiyo niiakufanyika za so kusoma katika mstari wa tisa, Danieli saba. Nikaangalia hata viti vya ufalme viliwekwa, na mmoja aliye mzee wa siku akaketi. Hiyo ipasha kusemeka wakati ufalme wa mwisho utakaofanyika, wakati hii ufalme wa mwisho utakapowekwa na kumalizika na Bwana atakapoweka utawala wake, na wasomea ndani ya hiyo sura moja na ni sahau Also, mataratara yangu hapana ni musara ishirini na tatu, Danieli saba ishirini na tatu. Halafu akasema nyama ya ine itakuwa ufalme wa ine juu ya dunia, utakuwa mbali na falme zote, utakula dunia yote na kuikanyaga, na kuikanyaga na kuvunja vipande vipande ufalme zingine zote, ndani ya kitabu mnaweza kusoma ndani ya kitabu hayinge niweza kuitimiza, lakini ya mwisho hii, umnyama wa mwisho atakayetawala juu ya dunia, atatawala mashariki kusini, kaskazini na magharibi, wote wataweza kutii maamuzi yake, na hii nguvu ya mwisho ya dunia itaweza kutawala yote. Si kuisema katika miaka iliyopita na pia kuiandika. Hatuna hitaji ya kuweza kuwa na hii mashirika zote. Hii kitu moja pasha kufanyika na kuonekana ni kwamba nguvu ambayo, nguvu moja nguvu ambayo ataweza kuongoza atatawala na kuongoza na kutimiza mipango yake ambayo iliyo katika mpango wa Mungu. Utawala wa dunia iliyo kubwa itakuwa kidogo sana katika wakati utakapokuja, na wote wataweka mamlaka yao chini ya uwezo ya ule inasema katika mwendeleo wa mstari wa ishirini na nne na kama maneno ya pembe kumi katika ufalme huu wa ufalme kumi wataondoka na wengi, na mwingine ataondoka nyuma yao, nasema kwamba katika neno kwamba wao wafalme wote wataweka mamlaka yao ya juu yao yule mnyama ili aweze kutimiza neno la Mungu wako, mstari wa 25. Mstari wa 25. E, i 25 naye atatoa maneno juu yake aliye juu, atatabisha watakatifu wake, aliye juu atafikiri kugeuza nyakati na sheria na watatiwa mkononi mwake wakati na nyakati na nusu ya nyakati waziwazi wazi. Nyuma ya kunyakuliwa kwa kanisa kulingana na yale ambayo nabii Danieli aliyosema, kama vile alivyoonyeshwa ndani ya juma makumi saba ya Danieli D juma ya mwisho ya Danieli itaanza nyuma ya hiyo miaka saba miaka tatu na nusu inahusu hao wanabii wawili watakaoenda huko Israeli, na hiyo miaka tatu na nusu inahusu ziki ziki kubwa, mahali ambapo waamini wengi na pia wayahudi wataweza kuuawa. Hatuwezi kuisema na kuweza kueleza kwa namna iliyo yakabatika sana, lakini heri yule anayeweza kuiona na kuitambua hapa. Wanazunguka kuhusu mwaka mwaka mwaka mwaka na nusu ya mwaka naisome hapa sisome hapa ndani ya gazeti lakini nasoma hapa ndani ya Danieli. Mungu anakupanga yote kwa wakati wake. Inasemeka katika hii kitabu ya Danieli kwamba yule anayefanya agano ataivunja tena, na of course tunaweza kusoma ndani ya Danieli sura 9 mstari wa 27. Danieli 9 mstari wa 27. Naye atafanya agano la nguvu pamoja na wengi kwa juma moja. Unasoma, naye atafanya agano la nguvu pamoja na wengi kwa juma moja, na kwa nusu ya juma ataokomesha sadaka na toleo, na juu ya bawa la machukizo atakuja mmoja anayefanya ukiwa na hata kwa mwisho ghadhabu iliyokusudiwa itamwangwa juu yake mwenye kuharibu jina. La Bwana sifiwe. Mnirusu naweza kuendelea ya kusoma Danieli 7:26. Lakini baraza ya hukumu itaketi. Ndiyo, hii si hukumu ya mwisho, lakini hii ni hukumu atakayowekwa mbele ya uwekwa kwa mfalme wa miaka 1000 Hukumu ya mwisho itaweka nyuma ya hukumu, nyuma ya ufalme wa miaka elfu moja. Mtashina sita Daniel saba. Lakini baraza ya hukumu itaketi, nao wataondoa wa mamlaka yake, kuipoteza na kuiangamiza hata mi, hata mwisho mwezi saba, na ufalme na mamlaka na ukubwa wa falme chini ya mbingu zote watapewa wu, wu, watu wa watakatifu wake aliye juu. Ufalme wake ni ufalme wa milele, na wote wenye mamlaka watamtumikia na kumtii. Ufalme wako uje, ndiyo ufalme wake utakuja. Mapenzi yako yafanyike, ndiyo yatafanyika duniani kama vile mbinguni. Kama vile Antikristo, kama vile tumesoma ataingia na kuweza kuweka mamlaka yake duniani yote. Ye, ye ni wa kuiga Kristo. Kristo ni ye ndiye anayestahili kupokea mamlaka duniani yote nzima, na sio Antikristo, lakini Antikristo anapaswa kuiga yote. Sitaki kuweza kutumikisha neno ambayo d- ambayo Luteri aliyotumikisha, lakini tunayona waziwazi mbele yetu tunaishi katika wakati ambamo hayo yote yanafanyika ni, mniruhusu niweze kusoma pia ndani ya Danieli, Danieli sura mbili. Kitu fulani kilicho cha ajabu sana ni God watu fulani ndi ambao hawaelewake hayo bilde, kwa sababu Mungu aliweza kutumikisha mifano fulani na mapicha fulani kama vile mifano, ili aweze kuonyesha mambo ambayo yangepasha kufunuliwa baadaye. Daniel Danieli sura mbili. Vers 34, na, na ulitazama, hata jiwe oh, lilichongwa likachongwa pasipo kazi ya mikono, lililopiga sanamu juu ya miguu yake lili iliyo kuwa na chuma na udongo likaivunja vipande vipande. Munangu, munajua yote hiyo, hiyo sanamu ambayo Danieli aliona, na hiyo mambo yote kwenye kichwa mpaka kwenye miguu yake, makumi tatu na tano, Danieli ni sura mbili. Halafu chuma udongo, shaba na fedha na zahabu zilivunjwa vipande pamoja, vipande vipande pamoja zikakuwa kama makapi ya vyumba vya kupeperusha kwa wakati wa jua kali, pasipo lakini jio liweza kuvunja hiyo sanamu, ikawa mlima uliofunika na kujaza dunia yote nzima. Hii ni picha ya utukufu ya Yesu Kristo na ya kutimilifu wa Mungu ndani ya Kristo mm. Yesu alikuwa kama vilikuwa jiwe. Sitaki kama mjue kama musiwezo kutoka hapa, musiwazi kwamba mtu huyo alisema kitu fulani kwa nia yake mwenyewe. Ninasoma ndani ya Petro wa kwanza sura mbili, Petro wa kwanza sura mbili, kwanza kwa mstari wa pili: kama watoto wachanga wanaozaliwa sasa, mtamani maziwa ya roho yasiyo na udanganyifu, mupate kukua nayo. Hata uko ikiwa mumeonja mume ya kwamba Bwana ni mwenye rema, mwenye neema, na mukikuja kwake, mukikuja kwake jiwe lenye hai lililo kataliwa na watu, lakini chaguliwa kwa Mungu lenye heshima. Nanyi vile kama mawe yaliyo hai, mmejengwa muwe nyumba ya roho ukuhani mtakatifu, kutoa dhabihu za roho za kupendeza Mungu kwa jina ya Yesu Kristo. Naendelea na kusoma msao 6 kwa kuwa imeandikwa ndani ya andiko ni msome ndani ya Isaya 28:16 kwa maana imeandikwa katika maandiko, tazama, nimeweka katika Sayuni jiwe kubwa la pembeni. Yeye atoka kwa Mungu na anarudi kwa Mungu. Yeye ni Mungu, anabaki kwa Mungu pia kusoma mstari wa sita. Tazama, nimeweka katika Sayuni jiwe kubwa la pembeni, chaguliwa lenye heshima, naye ambaye anamwamini amina. Yeye anayeweka matumaini ndani yake, mimi siweke matumaini yangu ndani ya mtu mwingine ambaye tunaweza kupata mahali fulani ndani ya jangwa. Naweka matumaini yangu ndani ya yule ambaye, yeye kama vile mwamba aliyesindikiza taifa la Israeli na ambaye aliyepigwa na ambaye wote waliweza kukunywa kwake na siyo jiwe lio iliyokufa lakini jiwe lio hai iliyokataliwa na wajengaji, lakini iliyogeuka kuwa la thamani kwa wale ambao waliopata neema mbele ya Mungu. Amina. Na sio tu kama vile jiwe la pembeni, lakini pia kama vile jiwe la kufunika. Kwa mwanzo wa agano jipya ilikuwa na husu jiwe la pembeni na kuweka jiwe la kwanza, jiwe la mwanzo. Lakini sasa inahusu kuweza kutambua kwamba yeye wa kwanza na yule wa mwisho ni moja, na napasha kuwa kwa mwisho kama vile alivyokuwa kwa mwanzo, Alfa na Omega, jiwe la pembeni na ni jiwe pia la kufunika. Yeye ndiye aliyeanza na ndiye, ndiye anamaliza. Jina la Bwana sifiwe. Naye atamaliza, naye ataweka pia mwisho kwa picha au kwa sanamu. Na hiyo so sanamu haitakuwa tena hat, na hivyo vyo kama vile walimkataa na kumudharau so, er naye atakataa na kudharau wale wote ambao waliomkataa. Ni vyepesi kuweza kuelewa kwamba Mungu hawezi kupokea waasi kwake, kwa maana kama akiwapokea huko kwake watafanya tena wasi tena mpya huko mbinguni. Um, ningetaka niweze kusoma haraka haraka mbali kidogo ndani ya Zekaria sura hii, ili niweze kuonyesha waziwazi hiyo jiwe ni nini Bwana wetu das ni jiwe hilo la pembeni la damani na jiwe la kufunika msingi ambao tuliweza kujengwa juu yake die. Sura Zekaria sura 4 mstari wa sita la na wa so saba, lakini msisahau kwamba nabii aliona hapa kanisa la gano jipya kama vile kinara iliyo na mirija saba ya lazima sana msisahau hiyo hiyo akose kwa ajili ya maneno haya niweza kusoma kwanza kwa mstara wa pili ndani ya Zekaria sura ine, Zekaria ine mstara wa pili. Akaniambia, unaona nini? Nikasema, nimeona natazama, kinara cha dhahabu tu na bakuli lake juu yake na taa zake saba juu yake au kinara moja ikiwa na mataa saba, mirija saba, vinara saba vya kanisa nyakati saba ndani yahe wakati wagano chipya, ambayo ndani yake tol kanisa inapaswa kupita ndani. Tol mafuta inamaanishaka siku zote Roho Mtakatifu ikilingana na mambo ya kiroho bakuli iliyokuwa juu ya vinara saba vya zahabu na inakuwa na milija saba inaongoza mafuta mpaka kwenye mataa hiyo. Mlinganishe hiyo na Ufunuo sura moja na ndiko zingine za kufatana. Yohana aliona nini? Aliona mtu aliyekufanana na mwana wa mtu aliyekuwa akitembea kuwa kitembea katikati katika ya vinara saba vya zahabu, Ufunuo moja mstari kumi na tatu. Ndani ya kizazi hiki cha kanisa Roho Mtakatifu anashuka ndani ya kanisa, mafuta inamwangika ndani ya mioyo yetu, nanahitaji kweli kweli ili mafuta tuweze kupata kuwekwa ndani uzima kumiminwa kwa Roho Mtakatifu wanamnamopo weze kufanyika. Kuna milija saba, na kama sasa tuko ndani ya kizazi cha mwisho cha kanisa, sasa siamini kwamba hiyo mabakuli inaweza kuwa wazi. Lakini naamini kwamba leo tunaweza kushota ndani ya hiyo ujao moja wa roho kama vile ajawahi kuwa mbele. Kutoka ujao wake tulipokea neema juu ya neema. Mungu anaweza kuitoa, lakini ni sisi ndio tunapaswa kuikamata na kuipokea. Acha Bwana tupatie hiyo kwa ajili Bwana tupatie neema kwa ajili ya hiyo. Acha niweze kuendelea katika Zekaria sura nne. Kwanza kwa mstari wa sita. Alafu, akajibu akaniambia akisema hili ni neno la Bwana kwa Zerubabeli likisema si kwa uwezo wala kwa nguvu, lakini kwa roho yangu Bwana wa majeshi anasema. mstari wa saba. Nani wewe, ee, eh, mulima mkubwa mbele ya Zerubabeli utakuwa chini sawa naye ataleta nje jiwe juu jiwe la juu kwa kulalamika neema neema kwake. Hii inasemea kuhusu kumalizika, na tunaona kinara cha taa kinaonyeshwa cha dhahabu ikiwa na machupa au mabakuli saba na mirija saba. Mirija ya saba inayoongoza mafuta ini ndani na kisha Mungu anasema sio kwa nguvu au kwa uwezo, lakini kwa Roho wangu, Bwana anasema, Roho anaye mimina ndani ya kanisa, ili aweze kuleta uzima kwa the neno, ili aweze kutimiza yote ambacho kutimilika. Zekaria sura tatu, Zekaria sura tatu. Inasoma tena kwanza kwa mstari wa nane, Zekaria tatu mstari wa nane sikia sasa, Ee Yoshua hey, mkubwa wa makuhani, wewe na wenzako wanaokaa mbele yako, maana hawa ni watu walio alama, kwa sababu tazama, nitaleta mtumwa wangu anayeitwa tawi. Kwa maana tazama, Stein, jiwe nililoweka mbele ya Yoshua, juu ya jiwe moja Stein, ni macho saba, na tazama, nitachora mchoro wake, Bwana wa majeshi anasema, nami nitaondosha wovu tage wa nchi ile litatoa uovu ee, wa nchi ile kwa muda wa siku moja. Ashaka alifanya hivyo, mtu aliyegekwa kuwa jiwa la pembeni alitoa uovu kwa mara moja tu. Deni lilipwa, zambi na ilisamehewa, tulisamehewa. Mungu ashukuriwe kwa ajili ya miongozo yake yifashon yote. Yifashon baraka zake miongozo yote. Mungu ashukuliwe kwa ajili ya neema yake. Mungu ashukuliwe kwa ajili ya ne, neno lake. Mungu ashukuliwe kwa ajili ya nuru ambayo tunayopokea katika wakati huu ndani ya maandiko kupitia Roho Mtakatifu. Tushaka kusema mara nyingi, matafsiri inafanyikaka wakati mambo haijaweza huwa yamefanyika, lakini wakati mambo yanafanyika sasa, hakuna mtu anayehitaji kutafsiri, kwa maana hapo inakuwa ni kutafsiri kwa kiungu ambayo inayofanyika katika yale ambayo Mungu alikuwa ametabiri na kuahidi. Niliweza kuguswa mimi mwenyewe, ipo soma andiko ambayo ndugu Branham yeye mwenyewe aliweza kutoa matamshi ya nguvu, na tunaweza kuelewa mambo haya mtu alikuwa na elimu kidogo kama vile yeye aliyekuwa akifanya makusanyiko siku... ya sita jioni ilikuwa huko Jeffersonville, na hapo hapo Roho wa Mungu akakuja juu yake kimbia kama mambo fulani ambayo katikati yetu kati waweze kuelewa. Lakini wakati roho wa Mungu aliposhuka juu yake, alikimbia kwa upande mmoja mpaka upande mwingine kwenye madhabahu, akasimama uta. Anasema kwamba walisikia roho wa Mungu na kwamba kulikuwa kitendo cha ginje lakini anawaambia wakati roho Mungu anaposhuka juu ya mtu kitu fulani kinafanyika ndani mwetu, lakini ijapokuwa inaweza kuwa kwa nje. Lakini alisimama akasema mambo fulani ambayo iliyokuwa ikienda mpaka kwenye kubomoa Marekani. Alisema kuhusu wakati ambamo wa mama wangepashwa kuwa na haki ya kuchagua. Kwa mwanzo wa miaka makumi sita, wanawake walikuwa na haki ya kuweza kufanya uchaguzi wao. Na, na wakati wa Kennedy na hapo wakachagua na ndubura na wakasema kwamba yale ambayo Bwana alionifunia katika mwaka mmoja wa kila makumi tatu na tatu yanatimilika sasa. Alisema mambo mengine mengi kama vile nilivyosema hapa sasa hivi kuhusu yale ambayo ikipasha kufanyika hapa Ulaya. Kwa sababu gani? Hapa Ulaya kwa sababu ni hapa ndipo kujipasha kufanyika maneno ya mwisho, ili iweze kuonyesha utimilifu wa unabii wa wakati wa mwisho, na ilikuwa naomba kichwa ambayo mpasha kuumizwa kiweze tena kufufuka na iweze kukua, ndio chanzo ya mambo yote nasiwezi kuweza kwenda katika maelezo ya mambo hayo, kuona kama vile nabii ninapokea kitu fulani iko katika roho yangu au katika esoma yangu, lakini manabii kama vile nabii alivyosema, aliweza kuambiwa kwamba kula kitabu, kula gombo itakuwa uchungu katika matumbo yako. Ninataka akoseliweza kuwasomea hiyo, Ezekieli sura tatu. Kwanza, kwa wa um, mstari wa kwanza. Ezekieli tatu mstari wa kwanza. Akanambia mwana wa mtu, kula unachokuta, kula gombo hili na kwenda sema na nyumba ya Israeli. mstari wa pili. Hivi nikafungua kinywa changu, akanikulisha gombo. mstari wa tatu. Akanambia mwana wa mtu, kulisha tumbo lako na jaza matumbo yako na gombo ambalo, ambalo ninakupa Halafu nikalikula na lilikuwa kinywani mwangu kama asali kwa utamu. Mbele ya hiyo inaweza kuandika wapi kwamba itakuwa uchungu ndani ya tumbo lako? Unaweza kuipata itakuwa sehemu ya mwisho ya mstari wa pili au mahali pote unaweza kusoma. Lakini kitu fulani inasemeka hapa kwamba kula gombo hili na utabiri juu ya mataifa na mengineyo na jua hiyo andiko inayofanana hiyo katika agano jipya iko wapi? Katika Agano Jipya andiko inayofanana hiyo. Mbele ya kufanya hivyo, ninasoma maneno ya mwisho ya sura mbili, ni ya lazima sana kwa ajili yangu. Ezekieli mbili kwa mstari wa nane. Lakini wewe mwana wa mtu, sikia ambayo ninakwambia wewe, usiwe mwenye kuasi kama nyumba ile ya kuasi. Fungua kinywa chako na kula ambacho ninakupa. tisa. Na wakati nilipoangalia, tazama, mkono umenyoshwa kwangu, na tazama, gombo la kitabu lilikuwa ndani yake. Akalitandika mbele yangu, limeandikwa ndani na nje. Hiyo nawakumbusha nini, sura tano ya Ufunuo, kufunuliwa kwa mihuri, kitabu kilifunuliwa kwa mihuri saba, ilikuwa imeandikwa kwa inje na kwa ndani na kisha kidogo diese Rolle. Aende akakitandika mbele yangu limeandikwa so ndani na nje, maombolezo na uzuni na tabu zimeandikwa ndani yake, na kisha kwamba isema kwamba aepasha kumeza hiyo, hiyo kitabu gombo. Lakini Mungu asifiwe, hiyo yote ilikuwa ni mfano. Katika wakati ule, manabii wangepasha kuona yale ambayo wapasha kuona na yale ambayo akiona naye akakula hiyo gombo, naye angepasha kutabiri kuhusu wakati wa mwisho. Usome Ufunuo sura 10, sehemu ya mwisho mahali maboja Ufunuo sura kumi mstari nane. Na sauti ile niliyo sikia toka mbingu ilisema nami tena ikisema, kwenda utwae kile kitabu kilichofunuliwa, kat, kilicho katika mukono wa yule malaika aliye simama juu ya bahari na, na nchi. Mstari tisa. Nikakwenda kwa malaika yule ali, nikamwambia unipe kitabu iunipe ki, ki, kile kitabu akaniambia, toa ukile. Na kita na ske aye kuweza kutoa hiyo ushuda moya na hiyo aiweza kuambiwa kwake, ndiyo akasema kwenye sura wa kumi, Ufunuo sura kumi, nikatoa kile kitabu katika mkono wake nikatoa bon kitabu kidogo katika mkono wake malaika yule aliye, nikakikula na kilikuwa o kitamu o kitamu kwa kama asali katika kinywa changu, na nilipokwisha kukikula tumbo langu katiwa uchungu. kumi akaniambia. kumi na moja akaniambia, imekupasa kutoa unabii tena juu ya watu na mataifa na lugha na wafalme wengi. Hapa tuko kuweza kupanga mambo hayo yote, lakini tuko hapa tuweza kupanga mambo na kuweza kuyaona kwa mambo kwa macho iliyo wazi na inayofunguliwa kwa namna iliyo nzuri na naweza kuonyesha kwa namna iliyo wazi tena, kwamba tushukuru Mungu kwa ajili ya heri kubwa ambayo alitupatia kuweza kuwa hapa duniani katika hii kizazi iliyo ya maana sana ya hii habari ya wanadamu, kuweza kuwa na macho na moyo ulio wazi na kuweza kuamini na kuweza kuelewa yale yanayofanyika tena sasa na, na pia hii mwendeleo wa ujumla kama vile tunavyoiona hapa nitaki kuweza kusema mambo mengi, lakini so kitu moja kinachoweza kutuumiza sisi sote lakini kuwa hivyo ni hii umoja ya kimadini na y kisiasa, lakini nilikuwa naomba ili uweze kuwa nguvu itakayoweza kuja na hiyo inafanyika mapatano ya Roma, inaonekana yale inayoniumiza, nataka kuambia kwa upole ni kwa sababu tumerudishwa tunaonyeshwa hii picha ya bendera ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya Ulaya iliyo na hiyo picha ya Maria iliyo na nyota kumi na mbili na hiyo mapicha nasema kwamba ni Maria. Hiyo nyota kumi na mbili juu ya bendera ya Ulaya inaumiza sana. Nataka kuambia kwa sababu gani? kuna picha mbili ndani ya Ufunuo inayoonyesha mwanamke na kanisa. Ni ndani ya Ufunuo sura kumi na mbili ikiwa na mwanamke aliyevikwa jua na nyota kumi na mbili kwenye kichwa chake kama vile taji, taji. Ufunuo kumi na mbili mtoka kwanza, na kisha kuna mwanamke mwengine ndani ya Ufunuo sura kumi na saba aliyefunikwa kwa majina za kukufuru majina za kufuru yeye kama, kama vile malaya anaongoza mnyama, na sasa anajipatia hiyo picha ya kanisa la kweli, kanisa ikiwa na nyota 12 na naye, ijapokuwa anaongoza hiyo mnyama kama vile malaya. Hiyo ni hatari sana wakati napoona hivi mapicha. Lakini waweza kugeuza yote, lakini haiwezi kunihurumiza. Waweza kubadilisha tu, nani anaweza kuona hiyo picha ya mwisho wakati yule ukasa la wetu alipokuwa huko upolonye War nicht auf einem Friedhof, die Umarmung mit picha hiyo haiweza kukamatiwa katika makaburi, na pamoja na huyo mayosefki au ma jina lake lingine lolote. Majina la Polonia, na kwaka ni vigumu kuweza kuitamka kwangu. Unaweza kuwa kuyaona ndani ya ofisi yangu wakiwa chini ya picha ya sanamu ya Maria, ya Maria sanamu ya Maria Ma, mahali ambapo Maria anavikwa taji vizuri, anasimama nyuma ya wao wanaume wawili, mwanaume Kol na mwengine the nani anaitwa nani mazoe maveyose na mazoezi hawa wawili wanakumbatiana, na Maria anakumbatia mikono yake kama vile alama, akiwanyoshea mikono vizy juu ya hao wote. Lakini si vizy Maria anayeweka baraka vizy yake juu ya vizy kanisa, lakini ni Bwana wetu aliyepigwa misumari kwenye mikono kwenye msalaba wa Golgota, naye akisema, hakuna mtu atakayewatosha katika mikono yake, nasi tuko katika mikono yake. Hatuna hitaji ya ibada, tuna hitaji ya imani iliyo hai. Lakini hapa In the Schlosskirche zu Wittenberg. Lakini hapa kutenganishwa hii kicha hiyo umizwa kwa mpaka kufa na hii kutenganishwa kwa mashariki na magharibi ilikuwa ikiwa katika yes, hatua fulani tu ya ya chapel, mahali ambapo hiyo maandiko makumi kenda na tisa iliwekwa kwenye kanisa huko kanisa, I kanisa I la vitembele na ni hapa, ni hapa ndipo alipigwa hii, hapa ndio upanga ilipiga hapa ndipo huyo mnyama aliumizwa, lakini sasa amepona in in na wazia, kusu, yote najoka kwamba vile nzuri kama vile nimesema inaumizwa sana wakati ninapouwazia kuhusu yale yote ambayo imeshaka kupita. Lakini sasa ane yote ane ane nafata njia yake paka ya mia kwa mia, na tunafika sasa kwa hatua ya mwisho, na sitaweza kuwa mjinga kuweza kuweza kuleta maono fulani, lakini hakuna mtu anaweza kujua hiyo. Lakini iwe majiwa iwe majuma iwe miaka iwe miezi, hakuna mtu anayejua lakini Mungu yeye pekee inajua kama inabaki muda gani, lakini yote itaweza ku, fika na saa itagonga kwa saa yake ya saa sita, na yote itawanza kufika. Lakini heri mtu anayeweza kujua sasa, na mtu anayetambua yote isiyoweza kuwa ya Mungu, anayetengana nayo, anayendambani nayo, ia kutumikia Bwana, kwa maana duburanama alisema kwa mwisho kwamba wamoja wataweza kuchukua alama ya mnyama na wengine watachukua muhuri wa Mungu. Wale wote wanaofuata hii kundi kubwa, watafuata na kupokea hii alama ya mnyama wale wote wanaotengana, wanaotoka, wanaotengana nao, wanaotakasiwa na Mungu, wanaowekwa muhuri na Roho Mtakatifu kwa ajili ya siku ya ukombozi wa mwili yao, wanachukua muhuri wa Mungu. Acha Bwana aweze kutubariki. Najua kwamba hii kwa hai, hai kwamba oh, ubili ambayo tunaweza kusikilisha watu wasio na akili au watu walio na akili lakini, so roho wa Mungu ndiye aliye na uwezo ya kuweza kufanya vizuri yale ambayo iliweza kufanyika kwa namna iliyo na mbaya na kuweza kuonyesha hii picha na kuweza kutupatia sisi sote nuru hiyo, lazima ili tuweze kuelewa wakati na saha tukiwa na kubadishwa na kuwa na kukaziliwa kwa kiungu, inaomba kufika ili hakuna mtu asiyeweza kubaki ikikaa nyumbani na kusema ndiyo, akose wakati inakuwa imekaribia, hapa karibu lakini pasha kuwa ni kwamba So inapashwa kuwa kwa namna ya nguvu, ili watu waweze kuelewa kwamba sio hapa karibu, lakini sasa imefika wakati. Haito wakati yako karibu tu, lakini imefika. Tunapenda so kuingia katika njia tuweze kutana na Bwana na kuweza kumtumikia, tuweze kuwa pale kwa ajili yake, tuweze kukamata maamuzi yetu kwa ajili yake na kuweza kuishi kwa ajili yake, yeye aliyekufa kwa ajili yetu, hata jina lake lisifiwe na litukuzwe sasa na hata mile, milele na milele, amina. Tusimame na natuimbe zote pamoja, pambio ya nyimbo inayosema kama vile nilivyo nani, hivyo inapasha kuwa. Kama vile nilivyo nani, hivyo inapasha kuwa. Oh, na siyo nguvu zangu lakini wewe peke yako. Damu yako inaniosha na kuwa safi kutoka zambi zangu. Oh, mwana kondoo wa Mungu, inakuja on. Inakuja wapendwa wangu, tunakunja vichwa vyetu na tunavunja mioyo yetu mbele ya Bwana. Hakupashi kuwa mioyo ya mawe mbele ya Bwana, anataka aitoe hatupatie moyo unaofanana na unaohuzunishwa, unaosikia maumivu na unaokuwa na nia unaojaa upendo kama vile moyo aliyokuwa nao. Ninasikia kwamba nikisukuma niweze kuikumbusha tena nyuma mara moja, yale ambayo ndugu Branhamu aliyosema tarehe 19 mwezi wa 3 mwaka 1962 katika wakati nyuma kidogo, nyuma ya kujengwa kwa ukuta wa Berlin tarehe 13 mwezi wa 8 mwaka 1961, na kisha tarehe 19 mwezi wa tatu mwaka 1962, akasema kwamba wakati sehemu ya mashariki ya muji utakapokuwa umerudishwa, komunisme itapata mwisho wake münki. Na itaacha nafasi kwa katolisisme tunayajua kulingana na msingi wa maandiko matakatifu. Tunajua kwamba hiyo yangepasha kuwa hivyo. Tuliweza kusoma ndani ya Nabii Danieli kwamba kulikuwa ufalme ine, hakukuwa ingine, hakuta kuwa ingine. Na hiyo ufalme ya ine mara nyingi inaweza kuwa ya nguvu, lakini kama na vile navyoandikwa inapasha kuonekana kutokea katika shimo, na shetani joka anapasha kupatia mamlaka, kama na vile naandikwa ndani ya Ufunuo sura kumi na tatu kwanza kwa, kwa mstari wa kwanza, tunaishi ndani ya wakati Reich ambamo hiyo ufalme unaonekana unaendelea mbele ya macho yetu na unatokea mbele ya macho yetu unaitwa right right. Kwamba ni ufalme wa Roma. Kwa mwanzo ilikuwa inaitwa kwamba kwa ni ufalme wa Roma wa Kijerumani, na tunazozia kwa sababu gani apasha kuwa hivyo lakini wapendwa wangu, wakati wa mwisho imefika. Sehemu ya mwisho imeanza. Masabau ya kidini na ya kisehebu imekwisha kujenga. Sehemu ya kidini na ya kisiasa inakuwa na uhusiano yake kwa kiwangu kwamba si tofauti tu, kwamba watu wa dini waongozi wanatawala wana watu so wa kisiasa, lakini wanakuwa na mambo moja. Ni kwamba juu wanapasha kuweka mamlaka yao chini wa ya ule mnyama, ili mapenzi ya Mungu yaweze kutimilika na neno la Mungu yaweze kutimilika. Leo tunaweza kusema kwamba uh... andiko hii inatimilika mbele ya macho yetu maandiko mengi yanatimilika mbele ambacho yetu katika siku hizi, jina la Bwana lisifiwe. Alikifungua macho ili tuweze kuona na kuweza kutambua na kuamini. Wapendwa, kulingana na hali hii iliyo ya hatari, na nawaza kwamba wamoja katikati yenu walio hapa wangelitaji waweze kuchukua maamuzi ya ujao kwa ajili ya Bwana. Nataka kuambia yale itakayofanyika na yale inayofanyika yale ambayo inayoweza kufanyika katika wakati wote. Shetani atakuja na nakusema, na oh shaka, jaribu tangu muda mrefu ulitaka, lakini tazama haukuweza. Hii ha haitatembea te ta. Naitatembea ataendelea ataendelea tena siku zote. Musimusikie, musikie pia yale ambayo Bwana anasema kuteni kwangu ninyi mnayochoka na kulemelewa, nami nitapatia pumziko, nitapatia pumziko kwa ajili ya nafsi yenu. Mkuje tu kwa Bwana, naye atakubali, atawasamehe yote, atawapatia yote, atawafanya kuwa mali yake katika saha ya mwisho mwisho katika dakika ya mwisho. Nani anahitaji kupotea? Nani anahitaji, nani anahitaji kuweza kutengana na Mungu milele? Anahitaji hiyo. Hakuna mtu, hakuna yeyote. Hakuna mtu hata kama sio kwa mjinga ndani ya kichwa chake. Nimaki mjo kwa Bwana. Mkuje kwa Bwana. Kwa maana anaoita. Na yeye mmefanya kuita Mungu kuweza kufali mwito wake. Wakati unakaribia, wakati unakaribia, wakati umefika. Mungu atupatie neema hii sisi sote. Aturehemu sisi sote. Atupatie neema yake katika saa hii ya hatari ambayo tumefika ndani. Wer seine Hand zum Herrn erheben möchte, tu es Mutu anayetaka kunyosha mkono wake anyoshe mkono kwa Bwana Mungu. Wote waweze kuomba, wote waweze kufunga macho, wote waweze kufunga mioyo. Ni saha ni saha ya utimilifu wa Maandiko, ni muda ambamo kanisa, bibi harusi wa Mungu, anaita kutoka, na ambamo nguvu zote za kupingana na Kristo zinaungana. Bwana mungu wetu Tunakushukuru kwa, kwa, tu kwa ajili tuko na neno lako kwa moyo wetu wote. Ndio, utupatie neno lako. Utufunulia neno lako ukatuangazia kwa kero Mtakatifu. Bwana tunakuomba sote pamoja kwa ajili ya wa wajana wetu. Wa vijana wetu, Bwana, kuja, usaidie, toa, okoa, fungua, leta wokovu. Utupatie maamuzi ya ujao ya kiungu. Utupatie njaa, kiu yako ya kutumikia, ya kufuata na ya kuwa kwa upande wako. Bwana, tunakushukuru kwa ajili ya habari njema Yesu Kristo. Kwa ajili ya ujumbe wa ajabu ya ukovu ambayo tena leo imigani ukoa ukoa wale wote wanaoweza kuamini ndani ya Kristo. Tunakushukuru kwa ajili ya neno la unabii kwa ajili ya Agano la Kale na Agano Jipya. Tunaishi pale kama vile mmm samaki navyoishi katika maji, kwa maana mtu ashi kwa mkate tu, lakini kwa kila neno linalotoka katika kinywa cha Mungu. Bwana, tunakusifu, tunakushukuru, tunakuabudu <fair> okoa sasa watu wote, fungua wote, ponya wote, bariki wote na ubariki na ubatize kwa Roho Mtakatifu na kwa moto. Batiza kwa Roho mtakatifu wako kuja juu ya kanisa lako, na uweke muhuri, utuweke muhuri kwa muhuri wa Roho Mtakatifu ambaye aliye ro, aliye muhuri, iliyo muhuri wa Mungu. Haleluya, haleluya! Toa mashaka yote, toa uvuguvugu wote toa yote Bwana, tunakusifu na tunakushukuru. Haleluya, haleluya, haleluya, haleluya. Utukufu uo wako, utukufu ni wako. Amina.